TIN TÀI TRỢ.

Mẹ bé Thiện Nhân: "Các con sinh ra từ trái tim của mẹ"

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.75K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,623 Bài viết

• 3,304 Được cảm ơn

Gia đình mình từng đến thăm bé Thiện Nhân tại phố Hàng Bạc. Cảm nhận là bé không khác gì các anh em cùng nhà đâu, thân thiết yêu quý nhau hệt ruột thịt. Mà Thiện Nhân ngày ấy nghịch ngợm lắm, luôn luôn vận động ấy và đặc biệt mắt mở to, miệng luôn tươi cười. Ngày ấy vào khoảng năm 2008 vì mình nhớ Thiện Nhân bằng tuổi con gái lớn của mình (sn 2006). Dù không gặp chị Mai Anh nhưng nhìn nếp nhà và lũ trẻ như vậy, mình tin đúng là chị sinh 3 cậu con trai từ trái tim của người mẹ.
    Chúc chị luôn luôn mạnh khỏe và hạnh phúc bên các con! Các con trai hãy sống tốt và trưởng thành bên một người mẹ giàu lòng nhân ái như mẹ Mai Anh nhé!
    NB: 3.4; 1m: 4.75; 2m: 6.15; 3m: 7.1; 4m: 7.7(VPQ ); 5m: 8.3; 6m: 8.9; 7m: 9.7; 8m: 10.2 (2 răng cửa hàm dưới); 9m: 10.8kg (3 răng)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 105 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc Chị và 3 con luôn khỏe, cảm phục chị quá !
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 525 Bài viết

• 3,184 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình , nuôi chỉ có một đứa con, bé khỏe mạnh bình thường, có chồng, có mẹ có em giúp mà rất mệt mỏi vậy mà chị Mai Anh nuôi bé và cả con ruột như vậy phải nói là phi thường, phục quá đi mất. Chị chắc không biết vì chị mà mình có ý tưởng đặt tên con bé nhà mình. Bé tên là Mai Anh :-)
    bonnie
    • 5,729 Bài viết

• 19,650 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chúc gia đình luôn bình an hạnh phúc. 1 người đàn bà tuyệt vời
    Em iêu gâu gâu nhà em
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 91 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chị ấy quả là một người có tấm lòng nhân ái bao la. Chúc cho chị ấy luôn mạnh khoẻ, gặp nhiều may mắn, hạnh phúc và thành công trong cuộc sống.
    • 770 Bài viết

• 4,586 Được cảm ơn

“Con nhớ không được kể với hai anh đâu đấy. Hồi mẹ mang hai anh trong bụng, lúc đó có nhiều thứ lắm, nước tè và thức ăn đều có cả. Chỉ có Nhân là mẹ sinh ra từ tim, nên con mới thơm tho thế này thôi”

Thề là chưa có câu chuyện nào tuyệt vời và cảm động hơn câu chuyện này, kể cả bên tây bên tàu.
    Mình muốn kiếp sau ko đc là con của mẹ mình thì được làm con chị ấy, con sinh ra từ tim cũng được !
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2