MC Hoàng Linh 2 con vẫn quyến rũ hút mắt trước ngày lên xe hoa lần 2

• 0 Lượt chia sẻ
  • 13.3K Lượt đọc
  • 35 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5,721 Bài viết

• 19,423 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Xấu mặt trát bự phấn già hơn trái cà. Tôi k hiểu ts chồng muối lại tốt hơn vợ nuôi? Trừ khi k có việc làm hay bệnh nặng chứ 100% mẹ nuôi con kỹ hơn bố. K tính tới vài tường hợp riêng lẻ gặp phải con mẹ ất ương như con mẹ vương phi gì đó

Gởi từ ứng dụng Webtretho của BambinoEmily
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 727 Bài viết

• 1,798 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi maximax43kd Xem bài viết
    Mình nhìn như mấy em hàng ấy
    Chắc mỗi lần thất vọng đổ vỡ gì lại lôi ra xăm một cái. Đếm sơ sơ mới có 6 cái thôi.
    Giống cô em mình biết, cũng ly dị chồng, và cũng có 5 cái hình xăm trên người, hic. Và đăng hình thả thính trên face lúc nào cũng phải để lộ ra 1 trong các hình xăm ấy mới chịu dc.
    When people say " I love you", I usually say "I love you more", because life is a competition and I must win!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 528 Bài viết

• 1,214 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thật ra mẹ hay bố nuôi con miễn là tốt cho các con là được. Nhà này chắc bố có điều kiện nuôi tốt hơn thì nuôi cả hai bạn. Các mẹ cg nên thông cảm và nghĩ thoáng ra một chút, chứ đàn bà li hôn xong đèo bòng theo hai đứa con thì muốn đi bước nữa cũng khó lắm. Đàn bà vốn đã thiệt thòi hơn đàn ông nhiều rồi, cô MC này đc như thế cg nên mừng cho cô ý. Mà ông chồng cũ ko thấy đăng đàn tố gì cô này, hai đứa con cg thấy khỏe mạnh, nhanh nhẹn đáng yêu chứng tỏ bố chăm sóc tốt. Thôi thì cg mừng cho họ.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,015 Bài viết

• 2,948 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi BambinoEmily Xem bài viết
    Xấu mặt trát bự phấn già hơn trái cà. Tôi k hiểu ts chồng muối lại tốt hơn vợ nuôi? Trừ khi k có việc làm hay bệnh nặng chứ 100% mẹ nuôi con kỹ hơn bố. K tính tới vài tường hợp riêng lẻ gặp phải con mẹ ất ương như con mẹ vương phi gì đó

Mình cũng nghĩ như mẹ này. nếu anh ck cũ đi bước nữa thì 2 đứa con sống với mẹ kế, đối với mình thì con nhỏ sống với mẹ tốt hơn.
    Và mình cũng nghĩ nếu em Linh này chịu khó đợi thêm 2 năm nữa để chăm sóc 2 đứa con lớn hơn 1 chút rồi hãy cưới thì sẽ tốt hơn cho trẻ con. Các bài báo trước show vụ em ấy nuôi con sau ly hôn, giờ lấy ck mới lại đẩy con cho ck cũ chăm. Trẻ con nó cần quan tâm lúc còn nhỏ, thời gian ba mẹ bên con không nhiều, đặc biệt dưới 6 tuổi.
    Anh bồ mới có thể dọn về ở chung có sao đâu, nếu anh ấy yêu 2 đứa bé, đợi bé lớn hơn thì cưới, chứ rình rang đình đám thế này....haiza.

Vương Phi cô ta khác, Linh trình gì và tuổi gì mà mang ra so sánh. VP là người có bao nhiêu thì dốc hết cho nghệ thuật rồi. Nghĩ mà tội cho Lý Á Bằng.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 401 Bài viết

• 1,428 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi di Bong Xem bài viết

Mình cũng nghĩ như mẹ này. nếu anh ck cũ đi bước nữa thì 2 đứa con sống với mẹ kế, đối với mình thì con nhỏ sống với mẹ tốt hơn.
    Và mình cũng nghĩ nếu em Linh này chịu khó đợi thêm 2 năm nữa để chăm sóc 2 đứa con lớn hơn 1 chút rồi hãy cưới thì sẽ tốt hơn cho trẻ con. Các bài báo trước show vụ em ấy nuôi con sau ly hôn, giờ lấy ck mới lại đẩy con cho ck cũ chăm. Trẻ con nó cần quan tâm lúc còn nhỏ, thời gian ba mẹ bên con không nhiều, đặc biệt dưới 6 tuổi.
    Anh bồ mới có thể dọn về ở chung có sao đâu, nếu anh ấy yêu 2 đứa bé, đợi bé lớn hơn thì cưới, chứ rình rang đình đám thế này....haiza.

Vương Phi cô ta khác, Linh trình gì và tuổi gì mà mang ra so sánh. VP là người có bao nhiêu thì dốc hết cho nghệ thuật rồi. Nghĩ mà tội cho Lý Á Bằng.
    Em có theo dõi vc này từ lúc trước vì thích 2 bạn sinh đôi
    Vì cậu TN ngoại tình với em ca sĩ trường VHNTQĐ nên mới ly hôn.
    Sau ly hôn thì TN chuyển sang vtv7, chắc do HL hay phải đi công tác nên họ mới thống nhất để con ở với bố, nhà TN cũng có điệu kiện hơn.
    Em thấy HL cũng thường xuyên đón con, chăm sóc con bất cứ khi nào có thời gian mà. Sao các mẹ phê phán giữ vậy.
    Đâu phải lấy chồng mới sẽ bỏ hẳn con cái mà phải chờ con lớn ạ.
    • 1,200 Bài viết

• 491 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    vc nhà này ly hôn là do TN ngoại tình với 1 em bên VHNTQĐ ý, tên hồng thì phải mình k nhớ, trước có vào fb em bồ này xem, hồi ý HL chưa có người yêu mới, lâu lâu bạn fb cm vẫn còn up ảnh chụp trung nghĩa với bồ mà họ gặp vào cm hỏi cơ, vì lúc đó HL chưa công bố 2 người lị dị. Mình nghĩ con ở với ai k quan trọng lắm, vì thấy có vẻ trung nghĩa chăm con tốt hơn từ hồi 2 vc hạnh phúc nên việc TN nhận nuôi con là dễ hiểu vì nhà trung nghĩa có điều kiên hơn. Hồi trước có 1 bài trên wtt này có chị nào đó còn kể là bỏ nhau hoàng linh ra đi tay trắng, đến cả xe máy k dc giữ lại thì phải, đọc lâu lâu rồi. Nhưng công nhận là HL khoe tình yêu lố quá đâm ra mình k thích, tin nhắn giữ cho nhau cứ phải bô lên cho thiên hạ mình Hp nên mình k thích
    • 429 Bài viết

• 996 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nhoccon089 Xem bài viết
    vc nhà này ly hôn là do TN ngoại tình với 1 em bên VHNTQĐ ý, tên hồng thì phải mình k nhớ, trước có vào fb em bồ này xem, hồi ý HL chưa có người yêu mới, lâu lâu bạn fb cm vẫn còn up ảnh chụp trung nghĩa với bồ mà họ gặp vào cm hỏi cơ, vì lúc đó HL chưa công bố 2 người lị dị. Mình nghĩ con ở với ai k quan trọng lắm, vì thấy có vẻ trung nghĩa chăm con tốt hơn từ hồi 2 vc hạnh phúc nên việc TN nhận nuôi con là dễ hiểu vì nhà trung nghĩa có điều kiên hơn. Hồi trước có 1 bài trên wtt này có chị nào đó còn kể là bỏ nhau hoàng linh ra đi tay trắng, đến cả xe máy k dc giữ lại thì phải, đọc lâu lâu rồi. Nhưng công nhận là HL khoe tình yêu lố quá đâm ra mình k thích, tin nhắn giữ cho nhau cứ phải bô lên cho thiên hạ mình Hp nên mình k thích
    Nghĩa lăng nhăng bồ bịch nhiều, Linh khổ tâm
    lắm, chịu đựng mãi mới ly hôn.
    Mừng cho em! Mong những phụ nữ từng đau khổ vì bị phản bội đều được bù đắp,
    • 321 Bài viết

• 1,887 Được cảm ơn

Vụ nhà bạn này ai biết qua qua sẽ không trách HL đâu. TN ngoại tình, ly dị và HL ra đi tay trắng nên mình thấy HL khoe hạnh phúc mới hơi lố nhưng vẫn cảm thông được. Vết thương cũ đã lành nhưng sẹo vẫn chưa mờ nên hiểu cho ấy 1 phần nào đó .
    Còn việc nuôi con thì TN kỹ tính đến phát sợ nên con để TN chăm sóc cũng tốt hơn thật.
    Nói lại bảo nói xấu TN chứ các mẹ đảm ở wtt chắc chỉ bằng 1 góc đảm việc nhà và kỹ tính của TN thôi. Kỹ đến phát sợ
    • 1,986 Bài viết

• 5,746 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bubble_rain Xem bài viết
    Vụ nhà bạn này ai biết qua qua sẽ không trách HL đâu. TN ngoại tình, ly dị và HL ra đi tay trắng nên mình thấy HL khoe hạnh phúc mới hơi lố nhưng vẫn cảm thông được. Vết thương cũ đã lành nhưng sẹo vẫn chưa mờ nên hiểu cho ấy 1 phần nào đó .
    Còn việc nuôi con thì TN kỹ tính đến phát sợ nên con để TN chăm sóc cũng tốt hơn thật.
    Nói lại bảo nói xấu TN chứ các mẹ đảm ở wtt chắc chỉ bằng 1 góc đảm việc nhà và kỹ tính của TN thôi. Kỹ đến phát sợ
    tò mò cái vụ kỹ tính quá, ví dụ thử xem cái. Vì người kỹ tính thì lại ko hay cặp kè, trường hợp này ngoại lệ ah
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 415 Bài viết

• 1,014 Được cảm ơn

TN ngoại tình nên khi li dị HL mất một time gian dài mới vực dậy tinh thần, lúc đấy HL rất kín tiếng trên fb các stt dù buồn nhưng vẫn mạnh mẽ và thời gian đó con còn nhỏ nên em ý chăm 2 con. Sau khi 2 bé lớn chút thì HL quay trở lại với công việc thường xuyên đi công tác nên đưa con cho ck nuôi và cuối tuần đón con về. Đúng là khi li dị HL ra đi với 2 bàn tay trắng có chiếc xe máy cũng để lại (em họ mình là bạn thân của em gái HL). Sau yêu cậu quay phim này đúng là thể hiện tình yêu nó hơi lố nhưng mình thấy thông cảm được.Hy vọng là với bến đỗ mới em ý sẽ hạnh phúc nhưng mà cậu này cũng ko phải ngoan gì (bạn mình làm trong VTV có kể vậy nhưng thôi ko tiện kể ra). Nói chung VTV cũng như cái showbiz Việt bên ngoài thì long lanh nhưng bên trong thì....
    • 1,791 Bài viết

• 8,826 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    thấy em này có vẻ hơi lố lố. ai cũng thể hiện yêu đương thắm thiết trên... mạng. hết ca ngợi rồi đăng bài dạy con, thương con các kiểu. ko muốn đánh giá nhưng các em VTV bây giờ ảo lòi.
    • 528 Bài viết

• 1,214 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Cô MC này mắc bệnh giống như phần lớn các single mom hoặc những nàng đã trải qua đổ vỡ, đó là: sống ảo, mắc bệnh cái gì cg hê lên FB nhất là chuyện yêu đương để mọi người thấy là mình hạnh phúc, may mắn, sung sướng, tự lực vượt qua đổ vỡ giờ hái trái ngọt. Mình có một cơ số bạn kiểu này: quá gồng cho cái gọi là hạnh phúc. Cô này lố quá đâm ra bị ghét chứ thực ra cô ý đáng được thông cảm: chồng ngoại tình dứt áo ra đi giờ kiếm đc hạnh phúc mới. Nhưng chính cách thể hiện quá lố của bạn ý đâm ra bạn ý bị ghét, anh chồng nuôi 2 con lại đc thông cảm hơn. Ko hiểu sao các cô qua một lần đò hoặc đang là single mom rất hay mắc bênh này kể cả nổi tiếng hay không
    • 727 Bài viết

• 1,798 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trường hợp này giống cô em mình biết, cũng li dị chồng rồi, ngày nào cũng 1 vài sta tút trên face ăn mặc sang chảnh này nọ, hôm nay đi bar này, ngày mai cafe kia, ngày thứ nữa ở restaurant nọ. Rồi lúc thì sta tút thèm diệu, thèm bia này kia. Mình cũng thấy em ấy gồng để tỏ ra là mình hạnh phúc và vui vẻ sau ly hôn còn thực tình sau nhưng cái status ảo trên mạng thì em ấy cảm thấy thế nào.
    When people say " I love you", I usually say "I love you more", because life is a competition and I must win!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,115 Bài viết

• 6,005 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi van_kitty2 Xem bài viết
    Cô MC này mắc bệnh giống như phần lớn các single mom hoặc những nàng đã trải qua đổ vỡ, đó là: sống ảo, mắc bệnh cái gì cg hê lên FB nhất là chuyện yêu đương để mọi người thấy là mình hạnh phúc, may mắn, sung sướng, tự lực vượt qua đổ vỡ giờ hái trái ngọt. Mình có một cơ số bạn kiểu này: quá gồng cho cái gọi là hạnh phúc. Cô này lố quá đâm ra bị ghét chứ thực ra cô ý đáng được thông cảm: chồng ngoại tình dứt áo ra đi giờ kiếm đc hạnh phúc mới. Nhưng chính cách thể hiện quá lố của bạn ý đâm ra bạn ý bị ghét, anh chồng nuôi 2 con lại đc thông cảm hơn. Ko hiểu sao các cô qua một lần đò hoặc đang là single mom rất hay mắc bênh này kể cả nổi tiếng hay không
    Mình cũng gặp ít nhất vài trường hợp quen biết cũng thế này.
    Mấy bạn đẻ xong, người gọn gàng so với các mẹ sề ngày xưa thôi chứ nói thật so với gái trẻ thon chắc là ko bì được. Nhưng các bạn rất hay post các ảnh bikini, váy ngắn, hở cổ,... dù trước khi ly dị ko hề thế. Hoặc có bạn bán nude xong chụp từ sau lưng, kỳ thực là bạn í trắng trẻo, ko sồ nhưng lưng khá nhiều thịt, ko có eo, chụp kiểu áo nửa hở nửa kín thì rất ngon chứ cởi hết ra thì nhìn lại như tảng thịt ấy.
    Hoặc 1 kiểu chụp khác là khoe người yêu kiểu kín đáo, ví dụ như ngồi bàn ăn thì có cái áo vest nam quàng lên ghế, hoặc có cái đầu gối lạ lạ trong ảnh, hoặc bàn tay nắm trong oto,... bạn bè hỏi thì cũng chỉ trả lời lấp lửng.
    Mà lâu lâu các nàng up kiểu thế thì đc, chứ cứ ít nhất phải 1 ngày 1 post nội dung như trên thì kỳ thực bắt mọi người ko phản cảm thì cũng khó.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 890 Bài viết

• 2,459 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Tôi k hiểu ts chồng muối lại tốt hơn vợ nuôi? Trừ khi k có việc làm hay bệnh nặng chứ 100% mẹ nuôi con kỹ hơn bố. K tính tới vài tường hợp riêng lẻ gặp phải con mẹ ất ương như con mẹ vương phi gì đó

Ối ối chị ơi, nói thể này hơi quy chụp quá. Như nhà em là một VD, chồng em chăm con tốt hơn em nhiều & con em nó cũng quấn bố hơn . Mặc dù em ko phải "con mẹ ất ơ" nhưng có thể do chồng em làm tốt quá đâm em ko biết làm mấy, lại thêm cái bệnh lơ đễnh hay quên nữa nên thật sự hôm nào chồng ở nhà trông con là em hoàn toàn yên tâm, còn em mà ở nhà trông con 1 hôm thì kiểu gì nhà cửa cũng lanh tanh bành lên, rồi chồng đi làm cũng ko yên vì em gọi điện liên tục . Em hay nói đùa sau này chẳng may có giải tán thì em giao tất con cho anh nuôi, yên tâm là em ko tranh giành gì đâu, hí hí.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3,078 Bài viết

• 13,305 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Mình không coi tivi bao giờ nên ko biết cô này, nhưng nhìn già với hình xăm cứ như các cô gái hang động hết thời.

Hạnh phúc sau đổ vỡ là tốt nhưng vui thôi đừng vui quá. Cái gì cũng hê lên bà con lại được dịp bình phẩm, bóc phốt.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2