MC Hoàng Linh 2 con vẫn quyến rũ hút mắt trước ngày lên xe hoa lần 2

• 0 Lượt chia sẻ
  • 12K Lượt đọc
  • 35 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 8,616 Bài viết

• 11,964 Được cảm ơn

Chia sẻ loạt hình ảnh đời thường tình tứ bên bạn trai Trần Mạnh Hùng, nữ MC "Chúng tôi là chiến sĩ" nhận được nhiều lời khen ngợi về nhan sắc từ phía cộng đồng.

MC-Hoang-Linh-2-con-van-quyen-ru-hut-mat-truoc-ngay-len-xe-hoa-lan-2-l12-1515544458-width960height960
    MC Hoàng Linh 2 con vẫn quyến rũ hút mắt trước ngày lên xe hoa lần 2.

MC Hoàng Linh - người để lại nhiều ấn tượng trong lòng khán giả khi dẫn chương trình "Chúng tôi là chiến sĩ". Ngoài công việc, nhiều người ngưỡng mộ cô vì cuộc hôn nhân với MC Trung Nghĩa và có hai nhóc sinh đôi kháu khỉnh. Tuy nhiên, cặp đôi "đường ai nấy đi" sau đó khiến cộng đồng không khỏi tiếc nuối.

Trên trang facebook cá nhân, nữ MC "Chúng tôi là chiến sĩ" hé lộ hình ảnh bạn trai mới là quay phim Trần Mạnh Hùng khiến mọi người vô cùng bất ngờ.

MC-Hoang-Linh-2-con-van-quyen-ru-hut-mat-truoc-ngay-len-xe-hoa-lan-2-l3-1515544458-width960height720

Được biết, người tình mới của MC Hoàng Linh đã cầu hôn cô và họ mới chụp hình cưới tại Hàn Quốc. MC Hoàng Linh đang sống trong những ngày tháng mật ngọt của tình yêu và cô hài lòng với tất cả những gì bản thân đang có. Ngay lập tức nhiều người hâm mộ dự đoán rất có thể Hoàng Linh sẽ chuẩn bị lên xe hoa lần 2 trong thời gian sắp tới.

MC-Hoang-Linh-2-con-van-quyen-ru-hut-mat-truoc-ngay-len-xe-hoa-lan-2-l2-1515544458-width960height720
    Cô cũng nhận được được nhiều lời khen ngợi về nhan sắc từ phía cộng đồng mỗi lần chia sẻ hình mới tình tứ bên bạn trai.

MC-Hoang-Linh-2-con-van-quyen-ru-hut-mat-truoc-ngay-len-xe-hoa-lan-2-l4-1515544458-width720height960

MC-Hoang-Linh-2-con-van-quyen-ru-hut-mat-truoc-ngay-len-xe-hoa-lan-2-l5-1515544458-width720height960

MC-Hoang-Linh-2-con-van-quyen-ru-hut-mat-truoc-ngay-len-xe-hoa-lan-2-l9-1515544458-width720height960
    Ngắm hình ảnh nữ MC "Chúng tôi là chiến sĩ" mặc trang phục bikini nóng bỏng ít ai ngờ cô đã là bà mẹ hai con.

MC-Hoang-Linh-2-con-van-quyen-ru-hut-mat-truoc-ngay-len-xe-hoa-lan-2-l13-1515544458-width540height960

MC-Hoang-Linh-2-con-van-quyen-ru-hut-mat-truoc-ngay-len-xe-hoa-lan-2-l6-1515544458-width540height960

MC-Hoang-Linh-2-con-van-quyen-ru-hut-mat-truoc-ngay-len-xe-hoa-lan-2-l8-1515544458-width540height960

MC-Hoang-Linh-2-con-van-quyen-ru-hut-mat-truoc-ngay-len-xe-hoa-lan-2-l10-1515544458-width720height960
    MC-Hoang-Linh-2-con-van-quyen-ru-hut-mat-truoc-ngay-len-xe-hoa-lan-2-l11-1515544458-width960height960
    Loạt ảnh đời thường của MC Hoàng Linh cũng "đốn tim" fan vì nhan sắc trẻ trung không thua kém gái 18, đôi mươi

Mi Mi

http://danviet.vn/van-hoa/mc-hoang-linh-2-con-van-quyen-ru-hut-mat-truoc-ngay-len-xe-hoa-lan-2-838851.html

Bạn nào quen giao diện cũ của f26 thì nhấn vào đây:
    http://www.webtretho.com/forum/f26/?styleid=50
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,010 Bài viết

• 2,921 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Mình không quan tâm lý do 2 em này ly hôn, nhưng mình chỉ lăn tăn chỗ tại sao 2 đứa con lại để chồng cũ nuôi nhỉ? 1 đứa đã là vất vả rồi, 1 ng đàn ông với 2 đứa bé sinh đôi thì cực kỳ vất vả.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 56 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi di Bong Xem bài viết
    Mình không quan tâm lý do 2 em này ly hôn, nhưng mình chỉ lăn tăn chỗ tại sao 2 đứa con lại để chồng cũ nuôi nhỉ? 1 đứa đã là vất vả rồi, 1 ng đàn ông với 2 đứa bé sinh đôi thì cực kỳ vất vả.
    Chứ chẳng lẽ để nó sống với dượng!
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 161 Bài viết

• 1,374 Được cảm ơn

Phụ nữ nuôi được thì đàn ông cũng nuôi được chớ có làm sao? Con nó có cần bú nữa đâu mà fai nhất định mẹ nuôi. Có thể 2vc họ thỏa thuận thì anh chồng nuôi tốt hơn chứ có làm sao? Không nuôi cả 2 chả lẽ lại tách 2 đứa bé ra? bố mẹ đã ly hôn oy còn bắt anh em nó tách nhau ra ah?
    Tóm lại cả làng hạnh phúc là được.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 409 Bài viết

• 380 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    2 con mà để cho chồng nuôi hết và có tình yêu mới thì cô nào chả phơi phới ra. Chỉ có ôm con không ai phụ giúp, tiền bạc hạn hẹp thì lúc đó chả có thời gian để mà chăm chút bản thân. Cứ có tiền có tình là đẹp, phụ nữ sau ly hôn càng phải đẹp.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi AiNhi; 10/01/2018 vào lúc 10:20 AM.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 330 Bài viết

• 832 Được cảm ơn

Nhiều hình xăm quá, lại mấy bông hồng to tổ chảng. Cảm giác rối mắt
    Theo mình phụ nữ nên xăm mấy hình nho nhỏ ở những nơi như xương quai xanh, bả vai, gáy, cổ chân, cổ tay trông gợi cảm sẹc xy hơn
    When people say " I love you", I usually say "I love you more", because life is a competition and I must win!
    • 2,698 Bài viết

• 6,470 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    thông thường đứa trẻ được ở cùng với mẹ là tốt nhất, nhưng vẫn có những trường hợp cha chăm sóc tốt hơn (mẹ bỏ bê, bận rộn, bồ bịch, có chồng có con riêng, ...) như con của Vương Phi & Lý á Bằng vậy đó, bà VP vô trách nhiệm đẻ đứa nào cũng vứt lăn lóc ko chăm sóc chu đáo
    nhìn loạt ảnh ở trên cảm giác ông chồng cũ ko yên tâm khi giao con cho mẹ, mình ở nhà giữ con mà chồng m về tới nhà là giành vì ổng cho là m chăm ko kỹ bằng, hihi
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,602 Bài viết

• 6,606 Được cảm ơn

Sao phải trưng ra để làm gì? Mà bạn chồng cũ đâu mà không thấy xuất hiện trên TV, nhìn ảnh vợ cũ thế này chắc là đau lòng lắm.
    • 37 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

thằng chồng ngoai tình nên ly hôn.giờ 2 đứa con ở với mẹ nhé....đấy là hong facebook mấy người bạn của cô này nói thế.....lều báo bố láo

Gởi từ ứng dụng Webtretho của xuanankhangnb
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 546 Bài viết

• 899 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    2 đứa con anh chồng cũ nuôi, cuối tuần mới về với mẹ. Fb của chồng cũ một lần có đề cập chuyện nuôi con rồi
    • 767 Bài viết

• 2,992 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Mình thấy chị này khoe chuyện yêu đương hơi lố, chồng trước cũng thế, vào fb toàn ảnh yêu đương mùi mẫn rồi đùng phát chia tay...
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 972 Bài viết

• 2,422 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Mình thấy nhà anh chị Linh Hùng này nhố nhăng quá. Già cả rồi mà còn post tin nhắn mùi mẫn lên cứ như là phải bắc loa cho cả làng cả tổng biết á. Đọc tin nhắn thấy sến chúa phải đội mồ sống dậy gọi nhà này bằng cụ tổ. Thôi chị ợ, ai cũng rổ rá cạp lại hết, cứ lặng thầm yêu lặng thầm cưới mới hay chứ phủi phui vài năm lại có 1 bài báo kể lể ní do ní chấu ko hợp với cả bất đồng thì lại khó ăn khó nói.
    Mà kể cũng kỳ, anh bồ với anh chồng cũ là friend của fb nhau. Rồi cả 3 đều làm trong cái lò vua tin vịt (VTV) mà chị ấy cứ lu loa lên để khuyếch trương cái tình yêu của anh chị ấy, là tôi tôi thấy kỳ kỳ sao sao á.
    Tẩy chay tàu khựa bẩn bựa!!!
    • 8,616 Bài viết

• 11,964 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Summerivy Xem bài viết
    Nhiều hình xăm quá, lại mấy bông hồng to tổ chảng. Cảm giác rối mắt
    Theo mình phụ nữ nên xăm mấy hình nho nhỏ ở những nơi như xương quai xanh, bả vai, gáy, cổ chân, cổ tay trông gợi cảm sẹc xy hơn
    Mình nhìn như mấy em hàng ấy
    Bạn nào quen giao diện cũ của f26 thì nhấn vào đây:
    http://www.webtretho.com/forum/f26/?styleid=50
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,936 Bài viết

• 5,662 Được cảm ơn

cưới lần 2 còn rùm beng cái nỗi j hả chị linh ơi hay để cho các chiến sĩ biết là chị vẫn cong sung lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 536 Bài viết

• 5,094 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi maximax43kd Xem bài viết
    Mình nhìn như mấy em hàng ấy
    công nhận, hình xăm ở chân to thô vđ.khó ai thích xăm mà lại chọn cái vị trí đó, hoạ tiết đó trừ khi họ xoá xăm, xăm đè lên cái cũ.

chúc mừng Hoàng Linh, tập 2 ngon trai hơn tập 1 lên xe bông còn k quên lì xì cho thiên hạ cái bánh Gato to vật nữa chứ.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của KooHii
    • 1,286 Bài viết

• 4,630 Được cảm ơn

Em Linh này dẫn chương trình năm đầu tiên mình đi lính thì phải, chả thấy em đẹp, bọn bù đội quanh năm thiếu gái thì cứ tớn hết cả lên hóng đến ngày chiếu. Giờ già rồi lại thấy em này đẹp, chịp !
    Ta đợi em và mùa thu cũng đợi
    Em giấu em sau nụ cười chợt vội
    Ta giấu ta - mưa lá ngang lời
    Có điều gì em mím ở vành môi
    Vành môi mảnh như trăng chiều cả thẹn

Ta buông rèm đêm, em đừng níu nắng
    Đừng thả giọt lòng
    lơ lửng
    hóa heo may…

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 155 Bài viết

• 791 Được cảm ơn

bông hồng đó đâu có xấu đâu các chị. Nhìn cũng cá tính ấy chứ. Như em Cheryl Cole cũng có bông hồng to oạch trùm cả lưng lẫn mông mà nhìn vẫn sexy còn gì. MC Hoàng Linh này 2 con mà body nhìn ngon ghê!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 29 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em thích cái hình xăm ngay bụng nhất.
    • 42 Bài viết

• 216 Được cảm ơn

Mình chỉ thấy body 2 con thế này là ngon rồi. Còn mặt thì mông má các kiểu vẫn thấy dừ, đặc biệt quả đeo lens như mắt mèo ý
    • 40 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi beoxinhxinh90 Xem bài viết
    Mình thấy chị này khoe chuyện yêu đương hơi lố, chồng trước cũng thế, vào fb toàn ảnh yêu đương mùi mẫn rồi đùng phát chia tay...
    Thì chắc lúc yêu hạnh phúc quá nên lố thật... còn chuện vì sao chia tay thì chắc mình khó mà biết.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2