TIN TÀI TRỢ.

Mai Phương Thúy tiết lộ "sắp kết hôn": Bạn trai cho bao nhiêu thì xin bấy nhiêu, không ép, không đào mỏ!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 13.2K Lượt đọc
  • 35 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 23 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Phát ngôn nghe là thấy dối lòng rồi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 21 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Chị nói ra mà không biết ngại. Đại gia không cho, chị không moi móc thì tiền đâu cho chị ngồi ăn chơi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 127 Bài viết

• 774 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thảo_Mai Xem bài viết
    Các mẹ dựa vào đâu mà nói Thúy dùng tiền đại gia vợ con bao thế, riêng mình rất hâm mộ MPT
    Hâm mộ thì chắc biêt rất rõ con người nàng, vậy đố Thảo_Mai, nghề chính của MPT là gì???
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 520 Bài viết

• 2,268 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cattuonggia Xem bài viết
    Các mẹ dựa vào đâu mà nói Thúy dùng tiền đại gia vợ con bao thế, riêng mình rất hâm mộ MPT
    Hâm mộ thì chắc biêt rất rõ con người nàng, vậy đố Thảo_Mai, nghề chính của MPT là gì???
    Bạn nói thế là ko biết rồi, MPT giỏi lắm đấy, bạn có biết 1 lần đi sự kiện giá bao nhiêu ko? Rồi quảng cáo, kinh doanh bất động sản, chơi chứng khoán. Người ta ít ra cũng hơn 10 năm trong showbiz địa vị khác lắm chứ. Trời ơi tính tình thì ngây thơ, dễ thương hết nấc luôn, bao nhiêu bạn trẻ ngưỡng mộ Thúy.
    Đây là tổng kết ý những comt mình đọc ở trong 1 hội trên fb.
    • 20 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Đưa vẻ đẹp đi hái tiền là cách giàu nhanh nhất =)))
    • 3,428 Bài viết

• 21,306 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Nói chung đại gia nào bao MPT thì sở thích cũng khác lạ thật, cao lêu nghêu 1.88m, cao to khổng lồ mà cũng mê cho được. Chắc đại gia này có cả bộ sưu tập gái, MPT chỉ là 1 trong đám gái bao thôi, lâu lâu đại gia ghé qua đổi gió. MPT mà ko có mác hoa hậu thì chả đại gia nào nó mê

Đại gia thì nó mê gái mơn mởn, mặt đẹp, body cao tầm 1.7 cỡ như Tiểu Vy đó
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 501 Bài viết

• 628 Được cảm ơn

eck, gu mình thì là em Thuý nhé!
    Tiếc hông phải đại gia nên ...chịu!
    Nói chung to to là tốt...mấy ẻm mình hạc xương mai nhỏ bé quá ôm ấp nhiều khi sợ làm gãy xương các ẻm!
    • 3,428 Bài viết

• 21,306 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khungnhatdoc Xem bài viết
    eck, gu mình thì là em Thuý nhé!
    Tiếc hông phải đại gia nên ...chịu!
    Nói chung to to là tốt...mấy ẻm mình hạc xương mai nhỏ bé quá ôm ấp nhiều khi sợ làm gãy xương các ẻm!
    MPT cao 1.88m đó, chắc bác đứng tới cằm MPT. Em cứ nghĩ tới cái cảnh lúc trên giường MPT ôm bác giống như mẹ ôm con ru ngủ vậy đó
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 217 Bài viết

• 642 Được cảm ơn

Ở nước ngoài hoa hậu chỉ làm hết nhiệm kỳ rồi đi làm nghề bình thường như 1 người bình thường, cũng chẳng ai gọi họ là hoa hậu nữa. Chỉ có VN hoa hậu được xem là 1 nghề, chỉ cần đăng quang 1 lần thì danh hiệu hoa hậu theo họ một đời nên mới có lắm hoa hậu như vậy.
    Gần đây thấy VN mình cũng bớt cuồng hoa hậu rồi, như em Tiểu Vi sau khi đăng quang cũng chẳng mấy ai chú ý. Cá nhân mình ko thích ngắm hoa hậu VN, mình hay vào IG ngắm gái Tây da nâu bốc lửa đẹp gấp vạn lần các cô hoa hậu nước nhà.
    • 700 Bài viết

• 2,148 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mai phương thúy chỉ cao 1m8 làm gì đến 1m88 nhỉ vì thấp hơn vĩnh thụy và bình minh nếu đi giay bệt
    Nhưng mét 8 cũng đã là khủng long lắm rồi hik
    Em mà là đại gia chỉ thích tầm 1m65 đến mét 7 da trắng mặt xinh người đẹp là ok. Con gái cao mét 75 trở lên thô lắm
    Tiểu vy chân to như chân voi ý
    Mà thôi tốt nhất dẹp mấy trò hoa hậu chả giúp ích gì cho đời toàn lấy danh hiệu để sống bám đại gia
    • 501 Bài viết

• 628 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi little_oyster Xem bài viết
    MPT cao 1.88m đó, chắc bác đứng tới cằm MPT. Em cứ nghĩ tới cái cảnh lúc trên giường MPT ôm bác giống như mẹ ôm con ru ngủ vậy đó
    mình có 1m74 à...
    à, nói chung lệch lệch cũng có cái hay, hãy nghĩ đến những thứ hay ho!!!
    Quan trọng là ...mình sẽ đỡ mệt! ehehe
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 217 Bài viết

• 642 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thudoll88 Xem bài viết
    Mai phương thúy chỉ cao 1m8 làm gì đến 1m88 nhỉ vì thấp hơn vĩnh thụy và bình minh nếu đi giay bệt
    Nhưng mét 8 cũng đã là khủng long lắm rồi hik
    Em mà là đại gia chỉ thích tầm 1m65 đến mét 7 da trắng mặt xinh người đẹp là ok. Con gái cao mét 75 trở lên thô lắm
    Tiểu vy chân to như chân voi ý
    Mà thôi tốt nhất dẹp mấy trò hoa hậu chả giúp ích gì cho đời toàn lấy danh hiệu để sống bám đại gia
    Tiền thân các cuộc thi sắc đẹp chính là chọn người đẹp cho đại gia, do thời xưa chưa bình đẳng nam nữ nên phụ nữ ít được học hành, làm việc công sở hay tham gia các hoạt động xã hội như nam giới bây giờ. Nên mới đẻ ra cuộc thi người đẹp. Chứ bây giờ ngành nghề nào cũng có phụ nữ tham gia kể cả chính trường chính trị, ở những nước càng phát triển thì các đại gia thường chọn vợ, bạn gái môn đăng hộ đối hoặc ít nhất cũng thông minh tài giỏi ngang ngửa họ. Ngược lại ở những nước càng kém phát triển các đại gia càng thích sưu tầm hoa hậu, người đẹp để tạo thương hiệu cho chính họ.
    Từ từ rồi VN cũng sẽ đi theo xu thế chung, nhưng chắc cũng còn lâu.
    • 6,331 Bài viết

• 9,581 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi yanhua Xem bài viết
    Chỉ có VN hoa hậu được xem là 1 nghề, chỉ cần đăng quang 1 lần thì danh hiệu hoa hậu theo họ một đời nên mới có lắm hoa hậu như vậy.
    chưa thấy đất nước nào lố bịch như VN, cái bọn vào tù ra khám bọn lá cải vẫn ra rả hoa hậu
    Cuộc sống của Hoa hậu Mỹ Xuân sau 5 năm ra tù như thế nào?
    Thư viện https://cauchuyenhoanggia.blogspot.com/
    • 1,617 Bài viết

• 3,761 Được cảm ơn

Tính Thúy vui vẻ xì tin, lâu lâu post bài cho vui ấy mà các mẹ bắt bẻ gì. MPT là hoa hậu có học thức nhất, tính tình thì nhân hậu, không chảnh chọe, có cái hay khoe của và tham tiền thôi
    • 45 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tính Thúy vui vẻ xì tin, lâu lâu post bài cho vui ấy mà các mẹ bắt bẻ gì. MPT là hoa hậu có học thức nhất, tính tình thì nhân hậu, không chảnh chọe, có cái hay khoe của và tham tiền thôi
    Bảo MPT có đầu óc thông minh thì đúng chứ "có học thức nhất" thì ko đúng đâu nhé.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 616 Bài viết

• 1,641 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thế tóm lại là ai nuôi em ấy mọi người, mình cũng chịu khó nhiều chuyện mà chưa thấy ai tiết lộ à
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2