Mai Phương Thuý: 'Bạn trai động viên tôi trở lại showbiz'

• 0 Lượt chia sẻ
  • 108K Lượt đọc
  • 233 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4,660 Bài viết

• 25,690 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi KooHii Xem bài viết
    nhắc vụ quánh ghen của các bà vợ Lớn, cách đây vài năm có vụ 1 nữ ca sĩ ng Campuchia bị bắn vào cổ họng ( hay tạt acid quên rồi). Tất cả các bệnh viện ở Phnompenh không đc phép chữa trị cho cô ca sĩ đó vì lệnh của bà Lớn ông Hunsen, sau đó, điều đình thế nào mà nguyên cái trực thăng chở cấp cứu qua BV Chợ Rẫy Sài gòn. mấy con Gái Ông ( aka làm Gái cho các Ông quan chức lớn - dịch nguyên gốc từ tiếng Cao Miên) mà sống yên lặng, đừng chọc điên bà Lớn thì ng ta sẽ không đụng đến đâu. còn mà láo chó thì từ vợ lão xe ôm đầu hẻm đến Chính thất nhà đại gia cũng sẽ tìm tới dạy cho bài học đạo lý thôi.

Tính Hii rất ngại va chạm cs thường nhật, có xu hướng nhường cho xong chuyện nên nếu mình mà làm vợ đại gia thì xác định ra đi với đôi dép Lào nạm vàng 24k cẩn hột xoàn 9 ly thôi còn thì nhường hết. một số tiền đủ để bản thân làm lại một cơ ngơi mới, một cuộc sống mới là đủ rồi. tiền quý lắm, nhưng nó k quý bằng bản thân mình. đời sống quá ngắn ngủi, Hii còn nhiều việc chưa làm đc cho bản thân và cho những ng xung quanh. nên nếu phải ôm một ông đại gia làm mình rơi nước mắt là quá lãng phí cuộc đời Hii rồi.

Troi oi hiii oi lo cho hiii du roi lo cho ng xung quanh chi vai hiiii =.=
    Tui that do
    Met chet me di duoc. Tui la tui k ham tru khi tui rat thich ma tui thi rat hiem khi thich tru may con cats cua tui

Chong tui (if any)/bo tui an roi ma di lo cho ng khac tui tang cho phu mo hoac tui chia tay
    Tai tui chiu k noi lay nham ng bao dong
    Chi duoc lo cho tui, con tui, cha me 2 ben (neu co dieu kien). Het

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 146 Bài viết

• 733 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Binbinphan Xem bài viết
    Cá nhân tôi nếu là phòng nhất của đại gia đào hoa có phòng nhì, 3 vv mây mây:
    Ngang tiền nhau còn yêu thì tiếp hết yêu thì bye
    K có tiền hên lắm được làm phòng nhất: Còn yêu cũng ở k yêu cũng ở miễn đừng có oánh tui chứ bỏ đi đâu bây giờ khi nhà k xe không?
    Chồng bồ bịch thì giành time mần đẹp, gym cho body săn chắc, đi ăn uống ngon, đi đây đi đó gặp gỡ xui xui có mối ngon thì tiễn biệt anh hihi

K có màn oánh ghen axit rạch mặt này nọ vì lỡ đi oánh ghen bị nó oánh lại cho 1 mắt còn 1 mắt mất cũng khổ lắm. Chắc gì khi đó chồng nó còn bênh con thần kinh cầm dao đi rạch mặt với oánh nhau như con điên giữa đường
    Chả dại
    888 mãi tới đây, tui mới thấy bà cùng quan điểm với tui
    Nhưng mà tui hỏi thêm, nếu lỡ gặp quả chồng ăn tạp, thấy gái đẹp bao ko bàn, bàn đến gái đẹp làm đúng nghề bank .. h cũng bao, bà có sợ ko?
    Tui hỏi thế vì đã chứng kiến cảnh chòing ăn tạp, đến khi phát bệnh là lòi ra cô bồ nhí cùng công ty phát luôn. Nghẻo hết cả dây, riêng cô vợ nghe bảo vẫn sống tới giờ, ko ai biết có cùng bị nhiễm ko nữa

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Hanahu
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 146 Bài viết

• 733 Được cảm ơn

Chuyện xac định ai là gái ai ko, thật tế nhị, với cả mình cũng chỉ toàn nghe đồn với nghe bảo thì sao mà xác định. Cơ mà tại sao cũng là người mẫu, hoa hậu, các cô cũng trải qua yêu đương nhiều, nhưng sao cô này ko bị mang tiếng làm gái, nhưng cô kia lại bị, thì cũng là căn cứ để cho những người rảnh hóng tin tin chút chút
    Gái Thí này tui nghe đồn từ lẩu lâu, giờ lại ra 1 list các đại gia như này, cái hệ số tin của tui nó lại tăng
    Nhưng vụ Vin thì cũng suy nghĩ như thudoll, khó tin gì đâu á. Đúng nghĩa đuôi chuột ngoáy đít voi, sướng gì

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 609 Bài viết

• 5,408 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    công nhận ha, Vin với Thúy 3 đầu nó k ăn rơ chút nào hết. dẫu vậy, một ông m7 đã qua tay nhiều người đẹp cùng size thì việc kiếm thêm một khủng long mét 9 cho nó đủ bộ sưu tập cũng k có gì lạ hết. giồng như ng ta sưu tầm búp bê babie đó mà
    @Binphan: quan trọng là Hii vui & hạnh phúc vì đc chia sẻ với ng cần sự giúp đỡ. chớ Hii k vui thì cũng méo có bỏ tiền, bỏ thời gian và bỏ trí não để làm cái gì cả. Hii nói rồi, Hii phải hạnh phúc cho bản thân trước, còn partner thì tùy duyên đi. ta nói Vật tụ theo loài cũng đúng mà, xung quanh Hii cũng nhiều những ng có chung suy nghĩ như vậy nên sống vui sống khỏe . cuối cùng, đề nghị Binphan quay lại với nhân vật chính: Thúy 3 đầu và Hoa hậu hoàn vũ.
    13174206_1056802671056837_937829373294024194_n
    • 1,965 Bài viết

• 9,662 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Hic, các chế cứ ba đầu, ba đầu làm mình nghĩ tới con quái vật không à.

Lại làm nhớ cái hình của ẻm chụp chung với anh Đức Hải. Poor him...
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,003 Bài viết

• 12,769 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi kysuu2009 Xem bài viết
    Hic, các chế cứ ba đầu, ba đầu làm mình nghĩ tới con quái vật không à.

Lại làm nhớ cái hình của ẻm chụp chung với anh Đức Hải. Poor him...
    Hình chụp với anh Quang Linh nữa
    • 636 Bài viết

• 1,813 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    thế con thúy nếu có thì giờ ở đâu hả các mẹ? cho xin ảnh và thông tin với? trai hay gái vậy?
    • 4,660 Bài viết

• 25,690 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Hanahu Xem bài viết
    888 mãi tới đây, tui mới thấy bà cùng quan điểm với tui
    Nhưng mà tui hỏi thêm, nếu lỡ gặp quả chồng ăn tạp, thấy gái đẹp bao ko bàn, bàn đến gái đẹp làm đúng nghề bank .. h cũng bao, bà có sợ ko?
    Tui hỏi thế vì đã chứng kiến cảnh chòing ăn tạp, đến khi phát bệnh là lòi ra cô bồ nhí cùng công ty phát luôn. Nghẻo hết cả dây, riêng cô vợ nghe bảo vẫn sống tới giờ, ko ai biết có cùng bị nhiễm ko nữa

Giờ mình đang bàn đến đại gia đúng hem? Đại gia nghĩa là người có tiền bao nuôi 1 phòng nhì năm vài tỷ. Đại gia nghèo thì 1 tỷ, tới vài tỷ tùy nhưng là tiền tỷ trở lên
    VD thế nào được cho là đại gia thì như này đi: cỡ cao toàn mỹ là loại nghèo vì bắt con người ta phục dịch 7 năm mà có 15 tỷ, nhiều chị em oánh giá là loại đại gia mạt rệp bèo bọt, nhưng thôi cứ cho tiền tỷ cho 1 năm là hàng đại gia rồi đi. Chúng ta đang bàn từ loại đó trở lên nha Hu

Vậy cái ông hu nói mắc bệnh đó là loại trên không? Hay là loại trai văn phòng chịch dạo?

Hỏi tiếp Hu nữa nè: Hu thấy đại gia tiền triệu $+tỷ $ nào chơi gái mà dính bệnh sida chưa?
    Hu biết cha chủ Playboy vừa chết chưa? KHoảng trăm em chứ mấy. Có bệnh không?
    Vì sao đại gia không bệnh?
    Vì gái đến tay đại gia được test kỹ. Tụi nó có tiền, tụi nó tham sống. Gái lơ mơ bệnh hoạn đưa nó biết tay trừ khi xui lắm (VD nghe đồn vụ trinh bị mào gà, nhưng cũng là nghe đồn)

Túm lại phần lớn k thấy đại gia chết vì sida. Đại gia chỉ chết vì lừa lọc xong vào tù thôi

Thành phần bị sida là loại vài chục triệu tới vài triệu 1 tháng (hàng trăm triệu cũng có dính mà ít hơn)
    Túm lại chơi gái dính bệnh còn tùy vào thu nhập mức nào, vì thu nhập càng cao, tiền càng nhiều thì nguồn gái nó cũng khác
    Hu nghĩ sao mà cỡ như Vượng để sinh sida hay bệnh tình dục?

Thêm nữa, Hu thấy thằng con novaland bị dính bệnh không?
    Mí thằng thiếu gia con nhà tỷ phú $ bên tàu chơi gái 1 cây có dính hem?

Chả biết có tới 1% đại gia dính k nữa, con số cực kỳ nhỏ

Hu cũng nghĩ thế này cho nó dễ hỉu nè
    Hàng ngày đọc báo thấy vài người, trăm người bị ngộ độc là ai? tầng lớp nào?
    Công nhân đúng không
    Hu có bao giờ đọc bài báo nói Tổng Giám Đốc lương trăm triệu bị ngộ độc thức ăn không?
    Vậy đó. Có tiền ăn nhà hàng, ăn thực phẩm tốt thì k bị ngộ độc
    Công nhân thì ngộ đọc triền miên

K tin google

Nên chồng Hu mà hàng đại gia tầm nhỏ lẻ tới lớn Hu đừng lo nhé
    Hãy nên lo loại chồng chịch dạo gái văn phòng hay k có tiền mà ham của rẻ ý. Loại đó khả năng dính linh tinh ít hơn công nhân nhưng cao hơn đại gia nhiều
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 455 Bài viết

• 1,338 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Công nhận HHHV năm nay độc và lạ nhưng hơi xấu, tất cả mọi thứ trên mặt không có nét nào sang và sáng, nhưng còn hơn cho Hoàng Thùy làm HHHV, cái vị trí á hậu 1 là mình thấy chán nhất, chả hiểu chấm kiểu gì mà được á hậu 1.
    Con thuyền đi qua để lại sóng
    Một người đi qua để lại bóng
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 17,539 Bài viết

• 26,310 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Mấy mợ nói thúy 3 đầu làm tui tò mò gg, là hình này phải hem?92cb7328-19d4-4102-b776-e1c1c115c733
    METOOVN: Nạn nhân bị quấy rồi tình dục có quyền lên tiếng tố cáo kẻ quấy rối.
    Tẩy chay ca sỹ Phạm Anh Khoa vì đã quấy rồi tình dục nhiều cô gái trẻ.

Topic: https://www.webtretho.com/forum/f26/pham-lich-to-dich-danh-pham-anh-khoa-ga-tinh-bang-loi-le-tuc-tiu-2659212/index43.html
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 146 Bài viết

• 733 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chouchoumom Xem bài viết
    Mấy mợ nói thúy 3 đầu làm tui tò mò gg, là hình này phải hem?92cb7328-19d4-4102-b776-e1c1c115c733
    Cảm ơn mợ chou ... Tôi ấn tượng tấm này quá
    Đấy, hoa hậu là phải thế các mơ ạ. Phải hơn người như thế mới là hh, các đại gia mới mê tít chứ
    • 1 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

lâu nay tàu ngầm mà nay mới ngoi lên do có nhắc đến em Lý.hihi
    ông ty em có làm job với hoàn cầu nên cũng biết ít nhiều thông tin về Lý
    Trước khi bà tư hường chết thì Lý cũng như chồng Lý là Tony Toàn có rất ít quyền lực trong hoàn cầu. Tất cả mọi việc đều do bà tư hường quyết định hết. Lâu Lâu bà đi vy hành ra nha trang là ai nấy đều xanh mặt, hốt hoảng là hiểu r heng
    còn nhà Lý nghe truyền thông đưa tin là khá giả, tri thức nhưng cũng đang có căn nhà Q1 thế chấp trong ngân hàng r nha
    Lý chưa có xơ múi đc gì ở nhà chồng ngoài chuyện đưa được chị gái là Dương thị duyên hải làm giám đốc dinh I đà lạt.
    Ps: Biệt thự của Lý trên ĐL đẹp ơi là đẹp nha các mẹ
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,660 Bài viết

• 25,690 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Lúc tối thấy thúy bưởi ở parkhyatt nà
    Ngoài y chang hình lun

Tả đúng thúy nà: Cao+to như voi. K hề thanh mảnh (đúng ai bảo mới sinh xong k sai)
    Mặc bộ quần áo kiểu menswear mà xấu hết phần người do cái tướng đã thô còn to. Bộ này nếu hoàng thùy, hà hồ hay thanh hằng mặc may ra đẹp nhưng vào tay thúy bưởi thì nhìn k biết tả ra làm sao

Xong mình khều bạn mình bảo "xem kìa anh, miss VN kìa", xong lão cũng ngóc cổ nhìn xong bảo "éc ms vn đó hả"
    Xong vẫn chưa xong mình lại nổi hứng lên tám "anh biết k giang hồ đồn cổ là phòng nhì của cái thằng cha chủ cái vincom đồng khởi mà anh bảo là xấu hết phần thiên hạ đó"

Xong khi đi về ngang qua thì thấy thúy bưởi đang ngửa đầu lên ghế tay cầm chai nhỏ mắt và nhỏ mắt

Hết
    • 3,092 Bài viết

• 6,945 Được cảm ơn

Ngoài y chang hình lun

Tả đúng thúy nà: Cao+to như voi. K hề thanh mảnh (đúng ai bảo mới sinh xong k sai)
    Mặc bộ quần áo kiểu menswear mà xấu hết phần người do cái tướng đã thô còn to. Bộ này nếu hoàng thùy, hà hồ hay thanh hằng mặc may ra đẹp nhưng vào tay thúy bưởi thì nhìn k biết tả ra làm sao

Hết
    đồ menswear dành cho người thanh gầy ngực nhỏ mặc mới đẹp ra hồn. bạn nào ngực to người thô thì coi như xong luôn
    .AMA shop ƯU ĐÃI VÁY, SƠ MI CHỈ CÒN 240-260 k.
    How can you just walk away from me ,

When all I can do is watch you leave!
    Cos we've shared the laughter and the pain ,and even shared the tears. (Phil Collins)
    • 4,660 Bài viết

• 25,690 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Rùa Xem bài viết
    đồ menswear dành cho người thanh gầy ngực nhỏ mặc mới đẹp ra hồn. bạn nào ngực to người thô thì coi như xong luôn
    Yeah chị, nên thúy bưởi mặc cái nhìn k biết tả ra cái giống gì
    Đã vầy vì dáng to cao thô xong đồ màu sắc còn như màu mỡ gà. K tả nổi.

Nó k phải xấu đau xấu đớn mà là cảm giác kỳ quặc
    • 4,660 Bài viết

• 25,690 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi KooHii Xem bài viết
    công nhận ha, Vin với Thúy 3 đầu nó k ăn rơ chút nào hết. dẫu vậy, một ông m7 đã qua tay nhiều người đẹp cùng size thì việc kiếm thêm một khủng long mét 9 cho nó đủ bộ sưu tập cũng k có gì lạ hết. giồng như ng ta sưu tầm búp bê babie đó mà
    @Binphan: quan trọng là Hii vui & hạnh phúc vì đc chia sẻ với ng cần sự giúp đỡ. chớ Hii k vui thì cũng méo có bỏ tiền, bỏ thời gian và bỏ trí não để làm cái gì cả. Hii nói rồi, Hii phải hạnh phúc cho bản thân trước, còn partner thì tùy duyên đi. ta nói Vật tụ theo loài cũng đúng mà, xung quanh Hii cũng nhiều những ng có chung suy nghĩ như vậy nên sống vui sống khỏe . cuối cùng, đề nghị Binphan quay lại với nhân vật chính: Thúy 3 đầu và Hoa hậu hoàn vũ.
    Chính xác là vật tụ theo loài
    Tui quen ai mà cứ ra rả cái miệng "anh phải lo cho ng ta" tui cạch mặt lun
    Em anh k lo đi mà lo cho ng xunh quanh

Xong bạn tui ai mà ra rả từ thiện mà động tên tui cảnh cáo xong nghỉ chơi (ý là nói ê đi với ai thích từ thiện thì từ còn với tao mài đừng có lải nhải từ thiện giúp đỡ ng khác nha, tao dị ứng)
    Thích thì tự làm, im lặng mà làm, kêu tên tui khéo còn nghe chửi

Nên bạn tui là k có ai mà mở miệng ra chia sẽ giúp đỡ gì hết á. Chỉ tụ toàn 1 đám mà đi với tui k ăn thì ún, k chỗ này đẹp thì chỗ kia ngon, rồi iu đương chịch choạc ra sao vv mây mây xong chiện làm ăn công việc

Có 1 lần quen anh kia, mới quen ảnh k biết tính tui bị ngáo nên bữa ăn tối đầu tiên ảnh tâm sự "anh thích giúp đỡ người khác"
    Xong tui nhìn nhìn anh nghi ngại, xong tám 1 vòng linh tinh rồi từ tốn "em k thích người bao đồng, bạn trai em ai mà có bệnh thích giúp đỡ người khác là em chia tay. Trừ khi nào bạn em cho em cả 1 gia tài xong anh ta mún làm gì kệ anh ta, chứ em đang đi cày bừa kiếm tiền mà chồng/ng iu lo đi giúp này giúp kia là em tạm biệt"

Ghét đến độ đó đó. Nên đúng là vật họp theo loài
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 750 Bài viết

• 5,222 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Ngoài y chang hình lun

Xong mình khều bạn mình bảo "xem kìa anh, miss VN kìa", xong lão cũng ngóc cổ nhìn xong bảo "éc ms vn đó hả"
    Xong vẫn chưa xong mình lại nổi hứng lên tám "anh biết k giang hồ đồn cổ là phòng nhì của cái thằng cha chủ cái vincom đồng khởi mà anh bảo là xấu hết phần thiên hạ đó"

Xong khi đi về ngang qua thì thấy thúy bưởi đang ngửa đầu lên ghế tay cầm chai nhỏ mắt và nhỏ mắt

Hết
    Bin tả Thuý chuẩn đấy. Chị gặp Thuý vài lần ngoài đời nhưng chưa lần nào thấy Thuý đẹp xứng tầm HH. Chỉ thấy em nó to, thô như con voi. Nhớ có lần em cùng VP mình đi ăn ở một quán ăn bên Pháp, quán nằm dưới tầng hầm, Thuý đã cao to lại còn đi giày 12cm, nhìn cứ lừng lững như cột nhà nên vào quán phải cúi lom khom. Mấy giai tây nói chuyện với em toàn phải ngước nhìn. Kiểu cách ăn nói thì cũng thô thô, cộc cộc y như người. Chả hiểu các đại gia mê Thuý ở điểm gì.
    • 3,092 Bài viết

• 6,945 Được cảm ơn

Yeah chị, nên thúy bưởi mặc cái nhìn k biết tả ra cái giống gì
    Đã vầy vì dáng to cao thô xong đồ màu sắc còn như màu mỡ gà. K tả nổi.

Nó k phải xấu đau xấu đớn mà là cảm giác kỳ quặc
    Từ khi Thuý quay lại. hình ảnh trong mắt mình là quá kém. Bộ jumpsuit đỏ ai thắc mắc hãng nào vậy. chắc là hãng rẻ tiền . nói về kiểu dáng thì giống mấy hot girl bán loại quần áo cham rởi cham bải trên mạng . chất lượng nhìn thì thua xa mấy nhãn thiết kế tầm tầm của các bạn trẻ thanh nữ. phần bụng may dúm dó. chất liệu chảy mềm xẽo kiểu rẻ tiển. đường khâu gấu quần vênh váo nổi bọ kg êm. bonus đôi mũi dày nude nhọn hoắt

bộ váy voan hoa 3 D mặc hôm chung kết HH cũng sến quê kg kém.Tầm hoa hậu. mà nay to thô như thế. kiếm cái váy chất liệu dày mềm rủ ,mầu sẫm thiết kế tối giản, căt cup đẹp cho nó sang. kg bét ra sương sa hột cườm cũng tiệp một màu như mầy cô top ba HH . ai lại váy voan với hoa voan nổi tung toé như mấy nhà may mua bông ngoài Đại Quang Minh dính vô vậy

bữa nay nghe tả bộ thứ ba là menswear màu giống như mỡ gà là hình dung ra rồi á
    .AMA shop ƯU ĐÃI VÁY, SƠ MI CHỈ CÒN 240-260 k.
    How can you just walk away from me ,

When all I can do is watch you leave!
    Cos we've shared the laughter and the pain ,and even shared the tears. (Phil Collins)
    • 1,965 Bài viết

• 9,662 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    @binbinphan: Xác nhận trai có tính bao đồng để làm bạn thì ok (khá chu đáo), nhưng làm người yêu, làm vợ thì mệt mỏi lắm vì anh ta còn bận đi lo cho người khác. Chưa kể tính hay "thương người" rồi các ẻm thi nhau thương lại, hic hic.

Mình đã chơi với mấy nam kiểu vậy, ở nhà thì có ông anh trai cũng thế nên mình biết.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 27 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Phân biệt cho rõ gái xong mới nói được
    - Gái như single nói là gái chịch dạo chỗ văn phòng. Đây k ai gọi là phòng nhì. Đây là loại bập ai chịch đó và thường là ngắn ngày or tình 1 vài đêm
    - Gái như Hu nói là gái phòng nhì. Loại này thường là người đẹp, nàng thơ khỉ gì đó được nhận bao nuôi trong time dài or có con or k có con tùy (trong mắt các mẹ wtt thì chung loại trên kia do qua tay nh đàn ông, nhưng đại gia hem có nghĩ vậy, phần lớn nhé, chứ đại gia nhỏ mọn đàn bà thì cũng chịch xong rồi đi lu loa như đàn ông chịch dạo, tôi hay gọi là đàn ông bẩn tính).
    Loại đại gia này thường là quan chức chính trường, vượng, bố chồng hà tăng, chồng maison hay mạnh bệu hay tỷ phú sòng bài... kiểu tầm tầm đó và thường tụi nó chả care trước đó ng đẹp này ngủ với ai đâu, miễn ngoan hợp nhãn và chịu làm phòng nhì (riêng richard trịnh thì hơi khó nhằn vì thường cha này quen toàn loại học thức, đòi hỏi các nàng phải lao động, làm việc chứ k thích mí nàng ở nhà chơi)
    - Gái nhà thổ, đứng đường

3 loại gái trên khác nhau
    Phân biệt đúng loại gái đang nói thì mới nói chiện tiếp được, chứđang nói gái loại phòng nhì, tình nhân quất qua gái chịch dạo văn phòng thì chịu
    Chị Bin ơi, hồi trc e cg có đọc profile của a Trịnh thấy ảnh giỏi dã man, mà kín tiếng nhỉ. C Son với ảnh ctay cũng lâu rồi mà chưa tháy ai có hp riêng. Tại em cũng ngưỡng mộ nhà Maison lắm luôn ấy ah