Mai Phương Thuý: 'Bạn trai động viên tôi trở lại showbiz'

• 0 Lượt chia sẻ
  • 108K Lượt đọc
  • 233 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 89 Bài viết

• 769 Được cảm ơn

Hình như em Thuý xăm chân mày hay sao ấy ạ. Nhìn bức ảnh chân mày đen, tóc đen, áo đỏ, y chang ma nữ trong phim ma HK. Có lẽ em ấy qua HK đóng phim ma rồi nhiễm luôn kiểu make up luôn ấy...
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4,660 Bài viết

• 25,690 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi inmywonderland783 Xem bài viết
    Hình như em Thuý xăm chân mày hay sao ấy ạ. Nhìn bức ảnh chân mày đen, tóc đen, áo đỏ, y chang ma nữ trong phim ma HK. Có lẽ em ấy qua HK đóng phim ma rồi nhiễm luôn kiểu make up luôn ấy...
    Chính xác, nó đó
    Là hình ảnh ma nữ trong mấy phim tàu
    Mặt thì đã méo mó, còn thêm quả chân mày ma nữ nữa chứ
    Ng ta châu tấn, băng băng nhan sắc cỡ đó lên chân mày đó k sao
    Đây mặt thế kia mà đú ma nữ nên thành giống y chang hề
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 321 Bài viết

• 904 Được cảm ơn

Lý đẹp mà Bin, ông chồng Ly ngày càng phát tài. Gọi là gì nhỉ, vượng phu ích tử đó Tui thích nét đẹp của Lý ghê, kiêu kì, sang trọng, cổ đẹp. Làm gì nhan sắc đó mà đầy đám con gái đi dạo phố q1 má. Làm quá à.

Hoàng Thuỳ gặp ở ngoài rồi, khô quá hỏng thích nà. Thích có tí da thịt nhìn mướt. Thích Mâu Thuỷ mà nàng này ko được giải, nhìn xinh như búp bê ý

Gởi từ ứng dụng Webtretho của reply2013
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 484 Bài viết

• 2,076 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chumnhotrengian Xem bài viết
    Thúy học xong RMIT chưa? Mấy năm qua biến mất k biết làm gì? Giờ quay lại showbit để làm gì, ca sĩ k phải, diễn viên người mẫu k phải, chỉ có mác cựu hoa hậu?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của chumnhotrengian
    Xong rồi mẹ nó, cũng 3./4 hay sao ấy, nói chung k tệ.
    • 4,660 Bài viết

• 25,690 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi reply2013 Xem bài viết
    Lý đẹp mà Bin, ông chồng Ly ngày càng phát tài. Gọi là gì nhỉ, vượng phu ích tử đó Tui thích nét đẹp của Lý ghê, kiêu kì, sang trọng, cổ đẹp. Làm gì nhan sắc đó mà đầy đám con gái đi dạo phố q1 má. Làm quá à.

Hoàng Thuỳ gặp ở ngoài rồi, khô quá hỏng thích nà. Thích có tí da thịt nhìn mướt. Thích Mâu Thuỷ mà nàng này ko được giải, nhìn xinh như búp bê ý

Trời ơi mâu thủy mà đẹp hả ta @@
    Mắt mỗi ng đúng mỗi khác nhỉ. Tui nhìn mãi chả biết đẹp vẹo gì

Cỡ lý vào SG centre k hiếm
    Nhiều k nhiều, nhưng ngày cũng vài mạng cỡ đó đi qua

Tôi chỉ thấy mỗi Hà Hồ đẹp mới lạ. So Hà với Lý tui thấy 1 trời 1 vực lun mới ghê
    Cỡ lý tui đi vòng sg centre hay park hyatt thế nào cũng đụng chứ Hà thì gặp ai cũng thấy k bằng

À mà chồng Lý già phải hem. Là tui nghe bạn tui nói chứ trước đó chả biết Lý là ai. Xong gặp nó bảo Thiên lý hoa hậu đó xong mới biết là hoa hậu, gặp vài lần sau mới để ý. Cũng vì bả hiền, nhã nhặn nữa
    • 321 Bài viết

• 904 Được cảm ơn

tui ko hay đi Sg centre nên ko để ý gái, mà nếu có vào thì tui bay vào chuồng chim uống coffee luôn. Park hyatt vắng mà đi 1 vòng sao gặp được, chỉ chổ nào xác xuất cao hơn tí đi bà

Hà tui không thấy đẹp vì xương ko à, ko biết Hà có làm ngực ko mà thấy to. Được cái tướng sang, đứng hay ngồi gì cũng đẹp và gout về thời trang quá tốt. Nhất là cái bộ đồ vàng của gucci ý, vừa như 1 thanh niên vừa giống 1 thiếu nữ. Đẹp. Đồ của gucci hoạ tiết nhiều nên tui thấy phối đồ khó chứ không dễ.

• 4,660 Bài viết

• 25,690 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    tui ko hay đi Sg centre nên ko để ý gái, mà nếu có vào thì tui bay vào chuồng chim uống coffee luôn. Park hyatt vắng mà đi 1 vòng sao gặp được, chỉ chổ nào xác xuất cao hơn tí đi bà

Hà tui không thấy đẹp vì xương ko à, ko biết Hà có làm ngực ko mà thấy to. Được cái tướng sang, đứng hay ngồi gì cũng đẹp và gout về thời trang quá tốt. Nhất là cái bộ đồ vàng của gucci ý, vừa như 1 thanh niên vừa giống 1 thiếu nữ. Đẹp. Đồ của gucci hoạ tiết nhiều nên tui thấy phối đồ khó chứ không dễ.

Tui vô mấy chỗ đó toàn liếc mắt nhìn gái k à
    SG centre thi thoảng gái lướt qua đẹp lắm. Vincom khu zara cũng vậy, thi thoảng vài cô xinh như mộng
    Parkhyatt giấc tối ún nước đi 10 lần cũng có 2, 3 lần gái đẹp dập dìu
    Social Club lầu 23 chỗ Desart cũng là nơi tập trung gái đẹp. Xác suất gặp gái đẹp ở đây cao hơn Parkhyatt+Caravelle
    Ý là đẹp cỡ Lý + Ngọc trinh đổ lại (2 ng này tôi cho một 9 một 10 theo như mắt tui nhìn), chứ gái đẹp như Hà (theo mắt tui) thì chưa găp được ai

Bà mà thích ngắm gái đẹp thì thử vô mí chỗ đó ngồi ún nước ăn vặt ngắm mí nàng
    • 321 Bài viết

• 904 Được cảm ơn

hehe tui không có less đâu mà mụ chỉ điểm chổ nào gái đẹp cho tui. Mà chưa ghé dzô Zara lần nào luôn, bữa thấy thiên hạ rũ nhau đi đông quá tui ko đi.

Mấy chổ Park hyatt, Caravelle etc bình thường tui ko dô coffee, ăn uống nếu ko có công việc mụ ơi.

Cái club gì mụ nói chắc tui cũng chưa đi hoặc là đi rồi mà ko nhớ tại tui không đi club nhiều, nếu có đi cũng vì công việc .
    Club đó có phải rooftop ko, tui chỉ thích ngồi ngoài trời thoáng thoáng nên ko biết club mụ nói nó dạng nào.

Mà giờ ra đường tui thấy gái xinh cũng đầy, chắc ko cần phải vô mấy chổ đó. Nhưng sang như Lý thì hiếm, nhìn Lý giống búp bê nữa. Ngọc Trinh tui ko thấy mặt đẹp, được dáng đẹp.

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,259 Bài viết

• 2,287 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thiên Lý là giám đốc quốc gia hoa hậu hoàn vũ , chồng là Tony Toàn con cả của bà Tư Hường, chủ tập đoàn Hoàn Cầu Diamond bay đưa HHHV về VN và Nam Á bank. Quen ông chồng lúc thi huê hậu. Nghe nói trước bà Tư Hường phản đối ông này quen Trương Ngọc Ánh và tới Lý mới đồng ý. Nhà Thiên Lý cũng trí thức , ba giảng viên mẹ bác sĩ , có nhà hàng ở Thanh Đa, nhà giàu từ hòi mới đẻ. Sau có gì lấy ông Tony hơn 20 tuổi thì ko bik. Giờ TL nắm giữ cổ phần Nam Á nhiều hơn ông chồng.
    Thiên Lý giờ như Bà chủ mấy bạn thí sinh huê hậu này thôi chứ dắt mối mí bạn này chi nữa ta.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của jjyh
    • 321 Bài viết

• 904 Được cảm ơn

êh Bin tui phải cảm ơn bà nha, bà ko nhắc tới cái Social club đó là tui không biết tên luôn.
    Tui mới ra google coi thử thì mới biết chổ này gắn với tui 1 kỷ niệm đẹp. hi hi
    Lần đầu tiên tui va 1 ng bạn cũ nắm tay là ở đây, tui mà thích ai thì chỉ cần người đó nắm tay là tui đủ xấu hổ mất bình tĩnh rồi bà à, he he . Kỷ niệm này tui giữ 1 mình tui thôi. Sau này có quen ai tui né nơi này ra

• Thành viên Webtretho
    • 146 Bài viết

• 733 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi songthatvoiminh Xem bài viết
    Chỉ mấy ông tham những , buôn lậu mới nuôi chân dài giá cao không tiếc, mà thu nhập kiểu đó xác suất vô tù cao là đương nhiên, chứ đâu phải tại mấy cô HH này có số cho trai vô tù hehe
    Mấy mợ cho e thắc mắc chuyện kín đáo tí. Quả là e thấy gái Thí này to cứ như là voi, đại gia nhà mình đa phần be bé như chuột sao lại cứ thích đi bao voi, thế cái vụ í í sung sướng gì nhỉ? E là e cứ nghĩ y như đuôi chuột ngoáy đít voi, ra gì nhỉ??? Mê cái kiểu gì lạ.
    E là e thấy gái Thí này như người dị hình ấy, chả có cái chi là đẹp, to gì mà to rứa

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Hanahu
    • Thành viên Webtretho
    • 146 Bài viết

• 733 Được cảm ơn

Tui cũng thấy như bà bin, chưa thấy ngoài đời chưa biết sao, nhưng lên hình bà Hà tấm nào cũng đẹp, từ gương mặt, thần thái, style ăn mặt ko chê vào đâu dược. Tìm được người đẹp độc đaos như bả chắc ko dễ.
    Cơ mà sao tui nghe vài ngừoi bảo nhìn ngoái kinh lắm, trắng sát, gân guốc, chân tay cơ bắp gồ ghê, ko mượt mà gì cả.

• 4,660 Bài viết

• 25,690 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    êh Bin tui phải cảm ơn bà nha, bà ko nhắc tới cái Social club đó là tui không biết tên luôn.
    Tui mới ra google coi thử thì mới biết chổ này gắn với tui 1 kỷ niệm đẹp. hi hi
    Lần đầu tiên tui va 1 ng bạn cũ nắm tay là ở đây, tui mà thích ai thì chỉ cần người đó nắm tay là tui đủ xấu hổ mất bình tĩnh rồi bà à, he he . Kỷ niệm này tui giữ 1 mình tui thôi. Sau này có quen ai tui né nơi này ra

Nhắc vụ dẫn bồ mới tới quán ăn/nhà hàng hay ngồi với bồ cũ mới hay nà
    Tui là chúa thích chỗ nào rồi là ghé 1 chỗ, hợp miệng hợp k gian là ít khi đi lang bang chỗ khác
    Nhất là mấy quán hay đi với bồ cũ nữa là cứ ghé thôi
    Xong sau bồ cũ nó bỏ rồi quen người mới, lại quen chân ghé chỗ cũ là thế nào cũng bị chia tay hay trắc trở gì đó
    Mấy lần rồi

Social tôi k ghé rooftop chỉ ghé dưới rooftop ăn uống thôi. Đồ ăn đồ uống khá ngon tới ngon mà nhạc như hạch. Khung cảnh rõ ma mị lãng mạn nó chơi nhạc giật. Tôi tới bạn tui tới sếp tui ai cũng nói bị điên
    K ghé đó cũng là vì nhạc. K gian đó để nhạc lãng mạn thì hợp lý, vì lầu trên đã là bar rồi

@hanahu: Mắt mỗi ng 1 khác chứ Hà trên hình 4 thì ngoài đời 10
    Lý ăn hình. Hình đẹp hơn, ngoài đời bình thường

@Jyyh: Thảo nào bạn tui nói chồng lý giàu hơn lý nh tuổi. Mà vì nhan sắc k hạp nhãn tui cũng k để ý lý nên tôi cũng nghe thế, chả hỏi thêm
    • 1,866 Bài viết

• 22,560 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Bin bao lâu rồi chưa gặp Lộn? Mà giờ vẫn khen Lộn đẹp. Xưa thôi. Đây mới gặp ở ks Metrople nha, đi một mình, cái mặt make up còn đỡ chứ người trơ xương, mặc váy ngắn nhìn chân kinh vđ.
    METOO VN - NGỪNG IM LẶNG
    NoPAK-Tẩy chay rocker Phạm Anh Khoa vì đã quấy rồi tình dục

Topic: https://www.webtretho.com/forum/f26/pham-lich-to-dich-danh-pham-anh-khoa-ga-tinh-bang-loi-le-tuc-tiu-2659212/
    • 4,660 Bài viết

• 25,690 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bluenight_vn Xem bài viết
    Bin bao lâu rồi chưa gặp Lộn? Mà giờ vẫn khen Lộn đẹp. Xưa thôi. Đây mới gặp ở ks Metrople nha, đi một mình, cái mặt make up còn đỡ chứ người trơ xương, mặc váy ngắn nhìn chân kinh vđ.
    Tui thích người gầy
    Nên Hà gầy k quan trọng
    Cũng gặp khoảng 3 năm hi hí

Hà k make úp mới đẹp, make up thấy kinh
    • Thành viên Webtretho
    • 146 Bài viết

• 733 Được cảm ơn

Thiên lý là dâu bà Tư Hường mà nhỉ. Nghe wtt đồn chồng Lý 1 thời nằm trong tầm ngắm của bà Ánh. Mà Lý chỉ được mặt đẹp, chứ dáng xấu đuôi, nhớ đợt Lý đi thi hh thế giới hay hoàn vũ gì đấy, chụp cùng với hh các nc, Cứ như ểnh ương đứng gần chim công
    Trong nước lung linh thế, ra ngoài cởi hết đồ ra mới biết công hoá ểnh ương

5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,866 Bài viết

• 22,560 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Binbinphan Xem bài viết
    Tui thích người gầy
    Nên Hà gầy k quan trọng
    Cũng gặp khoảng 3 năm hi hí

Hà k make úp mới đẹp, make up thấy kinh
    Ối zời ơi, 3 năm trước là khoảng thời gian đỉnh cao của Lộn rồi cô ạ. Chứ từ năm 2015 ủ mưu giật thằng kim cương bất thành, bị các bà mẹ bỉm sữa chúng tôi đây tẩy chay thì chỉ còn là khung xương, mắc áo di động. Thế mà cô cứ lên đây xoen xoét vẫn gặp, vẫn xinh =))) Tôi mới gặp tháng trước chứ đâu, đi biểu diễn đây, nhìn chân tay, thật là như thời năm 45. Xuống cấp lắm rồi, mông lép, chân củ lạc, gân guốc... Nhìn kinh chứ chả như trên ảnh ọt đâu, ngại chụp vì nó còn liếc sang tôi phát, chắc do ánh mắt mình )))
    • 321 Bài viết

• 904 Được cảm ơn

Tui ko ăn nên ko biết nhạc nó giật cỡ nào. Tui chỉ lên trên club ngồi chơi, nhớ mang máng là nhạc nhẹ nhàng chứ ko có cà dựt .Bữa đó tui đi trễ nên hết chổ đẹp, tui thích ngồi ngay sát chổ cửa kính để nhìn xuống dưới hơn. Cuối cùng tui với bạn tui ngồi ngay lùm cây. Cái tự nhiên bạn tui nắm tay tui nói là “em đừng giật tay ra ở đây đông người lắm, tí nữa em muốn đánh anh hay tát anh gì cũng được”

Tui chả biết cái club này nó ở tầng nào hết vì lần đó cũng là lần đầu tiên tui tới.Tui nói với bạn tui em chưa tới chỗ này bao giờ. Bạn tui nói sau này anh sẽ dắt em đi nhiều.

Kết quả là sau này toàn bị tui dụ chở ra bờ sông ngồi hóng mát, mua 2 ly tàu hủ nóng hổi, 2 đứa ăn no rồi về

• 4,660 Bài viết

• 25,690 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Có sao đâu. Với tôi Hà đẹp trường tồn

Mà hồi mới scandal chả phải nhóm noha đã tả hà y chang 1 nhân vật khủng khiếp rồi sao
    Nên k lạ
    • 1,866 Bài viết

• 22,560 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Binbinphan Xem bài viết
    Có sao đâu. Với tôi Hà đẹp trường tồn

Mà hồi mới scandal chả phải nhóm noha đã tả hà y chang 1 nhân vật khủng khiếp rồi sao
    Nên k lạ
    Cái đó không rõ mà hôm rầy chính mắt nhìn thấy )))))