Mai Phương Thuý: 'Bạn trai động viên tôi trở lại showbiz'

• 0 Lượt chia sẻ
  • 111K Lượt đọc
  • 233 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 259 Bài viết

• 422 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Trang điểm kĩ nhưng mắt có dấu hiệu lão hóa rồi. tóc tai ăn mặc khôg hợp thời

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Shouko
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,367 Bài viết

• 3,827 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Quả lông mày xấu thể. Ko ngang, ko cong, là 2 đường chéo vẹo vẹo đi xuống, mặt thì trắng phớ. Đang ở HK mà tự dưng mò về VN hoạt động ở sâu bọ thì là thiếu xiền rồi
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,223 Bài viết

• 6,228 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thuyduongdang296 Xem bài viết
    Váy của Thuý bị làm sao í nhỉ, hay do chất mềm quá nên nhìn thấy cả mấy viền trên ng Thuý
    Jumpsuit chứ váy đâu mà váy mợ nó!
    Hỏi khí ko phải chứ em thấy MPT hình như thiếu xiền thật rồi! Tổng thể trang điểm, trang phục nhìn lỗi thời quê 1 cục. Cặp lông mày quái chiêu thì ko bàn rồi, chứ cái bộ jumpsuit này của hãng nào mà nhìn chất liệu, kiểu dáng xấu vậy? Hay em ko có mắt thẩm mỹ?
    Trước đây MPT đi dự các sự kiện cũng chịu khó đầu tư chăm chút lắm mà?
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,908 Bài viết

• 7,011 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    bị bọn lá cải đem ra bêu rếu câu view đây, tui thấy ngày càng giống phù thủy

Được khen đẹp xuất chúng nhưng Mai Phương Thúy luôn kẻ lông mày 'sai sai'
    06:10 AM | 04/01/2018
    Trong những lần xuất hiện gần đây, Hoa hậu thường xuyên mắc lỗi trang điểm kẻ lông mày 'sai quá sai'.

mai-phuong-thuy-loi-trang-diem-6211-1869-1514993798

mai-phuong-thuy-loi-trang-diem-5953-9252-1514993798
    Mai Phương Thúy bị chê ‘sai quá sai’ với mốt lông mày ngang ngàn năm như một, đến lúc đổi kiểu mày cong là khác ngay!
    http://thethaovaxahoi.vn/ai-cai-gi/m...khac-ngay.html
    Sau 3 năm 'ở ẩn', Mai Phương Thúy xuất hiện với đôi lông mày có hơi sai quá không?
    Thứ năm, 04/01/2018 15:06

Lần xuất hiện sau thời gian "ở ẩn" của Mai Phương Thúy gây ấn tượng mạnh với mọi người bởi đôi lông mày dài bất thường.

Sau một thời gian khá dài rời xa showbiz để dành thời gian cho các hoạt động cá nhân, mới đây Hoa hậu Mai Phương Thúy đã xuất hiện với vai trò giám khảo phần thi phụ Người đẹp Biển của cuộc thi Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam 2017.

Hoa hậu 2006 không thay đổi phong cách là mấy khi vẫn chọn mái tóc đen dài rẽ ngôi giữa cùng kiểu trang điểm mà từ trước tới giờ người đẹp vẫn chọn. Tuy nhiên, đôi lông mày được tô vẽ hơi quá tay khiến cho lần "ra mắt" này của Mai Phương Thúy không mấy hoàn hảo
    http://2sao.vn/sau-3-nam-o-an-mai-ph...-n-143149.html
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,689 Bài viết

• 4,114 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Chả biết ai make up cho em í mà mắt bồ câu con đậu con bay, quả chân mày thì ... ko biết phải đại gia HK ko cho e nhiều xiền ko mà sao e xuất hiện 1 cách quá nhợt nhạt
    If you don't design your own life plan, chances are you'll fall into someone else's plan. And guess what they have planned for you? Not much. (Jim Rohn)
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 215 Bài viết

• 493 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Cảm giác mợ này rất chật vật làm đẹp, lúc nào cũng có cái gì gồng gồng, không thoải mái là chính mình. Kiểu cứ thả ra cái là lại quay về bản chất quê lúa, lúc nào có stylist hỗ trợ thì nhìn lại khác hẳn. Bộ hồng cánh sen này chắc mọe ý tự chỉ đạo. Cái gấu quần còn hằn vết khâu, dài chấm đất còn thò ra 2 cái mũi giày cao gót nhọn hoắt, style bông lúa chín này không biết là từ bao giờ rồi nhỉ
    1 chồng, 2 con, 30 nhà cho thuê
    • 5,327 Bài viết

• 29,032 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Cũng kiểu tóc rẽ giữa
    Mà Hoàng Thùy nhìn thế này
    Trong khi mợ bưởi nhìn như con dở thế kia

lên hình giờ Thùy bỏ xa thúy
    Ngoài đời vóc dáng cũng bất chấp luôn

Ai bao nuôi thúy mà tàn tạ thế nhỉ

kLGeoizjgbNdmmvheAGPuz1KBGESZHYwC5PSNEv8LLX7V4m2KUSUMlWGlHXO9lpBpXL7LeiV9ElIxeW6z7iF_FdByR6dO38bMrET_wat-U4iJMeEtmA20MK8a9NzQm1fPYzO7Sbu_ZUhiki1lDEI3m9ZIGSGRUqKzxG8Wci7lr6pBoioDlXOY1sBgh8
    • 3,052 Bài viết

• 19,923 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Cái tấm mặc bộ jumsuit đỏ, nhìn tóc như chưa gội, nhờn bết dính ấy
    • 156 Bài viết

• 205 Được cảm ơn

• Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 857 Bài viết

• 6,549 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    quả chân mày trông ớn óc vãi chưởng, make up chắc tự làm lấy, chớ chiên ziên trang điểm nó k dám quánh cặp sâu róm này đâu.
    cái bụng ngấn mỡ k hẳn đã là sinh con mới vậy đâu. tuần nào Hii ăn đêm với ngồi đồng đến sáng mà xơi đồ ăn ngập mặt, lười gym là cái bụng cũng thè lè vậy thôi à.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của KooHii
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 261 Bài viết

• 560 Được cảm ơn

Cằm bị sao mà cứ lồi lõm trông như độn bị hỏng.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của -lavender-
    • 85 Bài viết

• 556 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ChipIn Xem bài viết
    Váy của Thuý bị làm sao í nhỉ, hay do chất mềm quá nên nhìn thấy cả mấy viền trên ng Thuý
    Hỏi khí ko phải chứ em thấy MPT hình như thiếu xiền thật rồi! Tổng thể trang điểm, trang phục nhìn lỗi thời quê 1 cục. Cặp lông mày quái chiêu thì ko bàn rồi, chứ cái bộ jumpsuit này của hãng nào mà nhìn chất liệu, kiểu dáng xấu vậy? Hay em ko có mắt thẩm mỹ?
    Ôi vâng hihi tks bạn đã chỉnh sửa, nhìn mặc bộ js này bn khuyết điểm lộ hết ấy nhỉ, nhìn thấy quả "múi" ở bụng Thuý nổi bần bật
    • 431 Bài viết

• 5,644 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ChipIn Xem bài viết
    Ôi vâng hihi tks bạn đã chỉnh sửa, nhìn mặc bộ js này bn khuyết điểm lộ hết ấy nhỉ, nhìn thấy quả "múi" ở bụng Thuý nổi bần bật
    Em này là phòng nhì của TXT đã xộ khám, trước được anh Thanh mua cho căn bên SG Pearl và cái nhà hàng ở q1 ấy. Từ ngày anh ấy bị bắt là im hẳn. Không hiểu sao các hoa hậu ở vn như nặng vía? Anh nào dính vào chính thức hay hờ đều lãnh đủ.
    • 5,327 Bài viết

• 29,032 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Vậy cuối cùng bưởi là ai bao nuôi?
    V hay TXT?
    Hay cả 2

Mà nếu cả 2 sao để bưởi nghèo xơ nghèo xác vậy
    Mới xộ khám cái là phải đi kiếm cơm liền (or để chào hàng cho biết mình đã single để tìm mối khác?
    Nhưng vậy cũng là quá nghèo đi vì vóc dáng như khỉ còn béo xấu thế kia ít ra cũng phải tập tành, chỉnh dung nhan ăn vận cho sắc nét hãy quay lại
    Đây k biết nghèo đến mức nào mà thân hình như vậy, quần áo tóc tai vậy đã vội lao đi kiếm tiền/chào hàng cho thiên hạ nó cười
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 517 Bài viết

• 999 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Chỉ mấy ông tham những , buôn lậu mới nuôi chân dài giá cao không tiếc, mà thu nhập kiểu đó xác suất vô tù cao là đương nhiên, chứ đâu phải tại mấy cô HH này có số cho trai vô tù hehe
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 4,798 Bài viết

• 15,356 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Các mợ hôm qua có coi thi Hoa Hậu Hoàn vũ Việt Nam không? cảm tưởng hết gái xinh rồi hay sao mà cho con bé già khoằm xấu hoắc cằn cỗi lên làm hoa hậu.
    • 2,908 Bài viết

• 7,011 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Binbinphan Xem bài viết
    Nhưng vậy cũng là quá nghèo đi vì vóc dáng như khỉ còn béo xấu thế kia ít ra cũng phải tập tành, chỉnh dung nhan ăn vận cho sắc nét hãy quay lại
    Đây k biết nghèo đến mức nào mà thân hình như vậy, quần áo tóc tai vậy đã vội lao đi kiếm tiền/chào hàng cho thiên hạ nó cười
    tui cũng từng gặp TL lúc chưa lấy chồng, ở ngoài nhỏ nhắn, xinh xắn, trang điểm nhẹ nhàng đơn giản, đọc tiêu đề bài báo tui thắc mắc nàng có nghề tay trái "dắt mối" ko nữa

Á hậu Thiên Lý: 'Bề ngoài của Mai Phương Thuý xuất chúng, tuyệt đẹp'
    Thiên Lý cho biết, Mai Phương Thuý từng đảm nhận vị trí này tại Miss Universe Vietnam 2015, góp phần tìm ra Hoa hậu Phạm Hương. 'Đối với chúng tôi, ban giám khảo rất quan trọng, là người không những đã thành danh mà còn phải giữ được vị trí, được nhiều người tôn trọng, có nhiều thành quả, có trái tim... Chúng tôi đã làm việc với Mai Phương Thuý và vẫn muốn chị trở lại. Theo tôi, Mai Phương Thuý là một trong những Hoa hậu Việt Nam thành công nhất và giữ gìn danh hiệu tốt nhất. Chị ấy đang làm việc trong ngành tài chính tại nước ngoài, suốt thời gian qua không có vấn đề tiêu cực gì. Nếu nói chuyện với Mai Phương Thuý sẽ học hỏi được rất nhiều điều. Không thể phủ nhận bề ngoài của Mai Phương Thuý rất xuất chúng và tuyệt đẹp'.
    • 5,327 Bài viết

• 29,032 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ThoXanh2012 Xem bài viết
    tui cũng từng gặp TL lúc chưa lấy chồng, ở ngoài nhỏ nhắn, xinh xắn, trang điểm nhẹ nhàng đơn giản, đọc tiêu đề bài báo tui thắc mắc nàng có nghề tay trái "dắt mối" ko nữa
    Haha tui nghĩ không đâu. Tôi đoán thế tại nhìn bả Lý hiền queo à. Tính cách đó k làm maco dắt gái được đâu
    Với lại hình như chồng bả cũng giàu. Thấy Lý tiêu tiền khá thoải mái
    Nhưng Lý đúng là giản dị. Lặt vặt tự làm hết k như mấy đứa tên k ai biết trong showbiz. Đi đâu cũng phải mang 1 nhỏ trợ lý lương 4,5tr ng quen theo để sai vặt xong kêu "trợ lý" như con gào cho oách

Lý được cái vẻ thân thiện, hiền thôi, chứ đi đâu trong 1 đám hoa hậu nên đứng 1 mình chụp hình, vì bả mà đứng với người khác thế nào cũng bị làm lu mờ vì bả nhìn như gái bình thường đầy ở đồng khởi
    Từ chiều cao tới sắc vóc

Trong đám người đẹp chưa chồng mà đang được bao nuôi thấy có vẻ mụ bưởi này chật vật nhất. Nhìn cũng quê/xấu nhất nữa
    Tiền k sắc không dáng không phong cách càng không
    Chả được nết gì
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,666 Bài viết

• 6,152 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Thúy học xong RMIT chưa? Mấy năm qua biến mất k biết làm gì? Giờ quay lại showbit để làm gì, ca sĩ k phải, diễn viên người mẫu k phải, chỉ có mác cựu hoa hậu?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của chumnhotrengian
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 857 Bài viết

• 6,549 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MESARA Xem bài viết
    Các mợ hôm qua có coi thi Hoa Hậu Hoàn vũ Việt Nam không? cảm tưởng hết gái xinh rồi hay sao mà cho con bé già khoằm xấu hoắc cằn cỗi lên làm hoa hậu.
    Hii không coi nhưng có đọc tin, em H'nie trong mắt Hii đẹp hơn các em khác ( may sao em Hoàng Thuỳ k thắng giải, lên hình trông Thuỳ thế thôi, chớ gặp ngoài nhìn xấu, khô như ngói Nam
    Thuý Bưởi comback hình ảnh xấu quá. quần áo lỗi mốt, trang điểm tệ, body ngấn mỡ. mác hoa hậu bước qua năm thứ 12 rồi thì phải biết hào quang của mình giờ nó như ánh sáng đèn Dầu cất xó 3 năm mang ra đốt trc gió. đốt không khéo cháy mẹ nó bấc, hỏng cả cái đèn.haizza

Gởi từ ứng dụng Webtretho của KooHii