TIN TÀI TRỢ.

Mặc váy trên gối, Meghan Markle phá vỡ nguyên tắc Hoàng gia Anh

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.35M Lượt đọc
  • 4.28K Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6,651 Bài viết

• 35,509 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Ồ chê mặc xấu là gato à. Hihi giờ mới bít. Ok gato thì gato ..

ok tui gato mới meghan, còn bạn gato với mẹ kế camila phải hem ahih. Đừng chối nha. Thí ng ta chồng con mà còn gạt diana da để lấy đc vua nên mợ an nam nào đó gato chửi ng ta như thú phải hem

Giờ cứ ai chê ai là gato hết nhen

@mecuabi:

đây. Báo viết. Tui hem bít. Thực tế sao thì đi hỏi nữ quàng hihi.

Nữ hoàng đồ đẹp. Tý tui show đám tiên nhân cổ tích giữa đời thường này. Nhìn ta nói lạc lối về lun. Nhưng khéo mụ lại thấy xấu như mụ chê nữ quàng hông chừng

t5ztI2ievr7ud_AHsJA9MfExQKn3R2i_tLF3R6wKCOPNTALfz_SNjhFO6P7YRePN0EDZAzNK4oUwFoTOSKCosCJcdzkXcQ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 2,401 Bài viết

• 12,155 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Bỏ mẹ ăn mặc xấu thật đấy.
    Thật tôi nghiệp ghê đi à!!!!

_LR5On5p-pphQ7IEPG4udyL-mXGKR1TBPnwaiPAfudkao1-qn3bZ0W8EzlFjsBP0j_e_5M4uxDMGAc8gFlyVW26hOml96wX4hTMq4Lskh3YTvwpnYce5yvZn7qpJGLWAPPWPf81DuxAcpNg1Vb14rZD_orA9iX97eU5KQJUc-4ZALT4lrINYEBmJmRhwtm4bXWXxrSs9kg1AyXWCWkTieYBuPRfKz0c4l2wodf_RbMLzNJ2RIjx6xAKJ0HXOpBLdC01yQZNhgPoC5rE4cpE2eiLl0gWw9-H3JogczzMYZhbKZD6-rXORmsbvuVbl79WSVXrjE1oH2X0-pNv-yXUEfUzQmXtJsslW1mu1Rh25nmDBzjbTaCyK1hfgLxfUqSBq0r90gV0TiFc6S1m9R2RzPviYdsp19Qbb3YkRy4lbdeRAPNrDSPF_-b-LCXwGyMZxD5GDtOo2_MJ5pyPfbPaeQTQ-xdxUHdrwXaK0Ufde1Ax6HwqldMFlt_-f-PebZ-x4yKZkkPPHPB2EWmAL7RA0Qm6gjpmNXV1JtLFC_Dk3ghi_lI1bgBHNx4ka1QlbZRS9Z0FUYe2fQOEnZzzHLOgR30gwIPAfSuSm_tePEdFrjhWFaesFcEdaDOrk41A1vUxrSrwCh5pau3sZyOJwmz-gyN5b88klVp4fW25FdjIDgKKM3pGOC3NVUTBMWFj-OllKXEV7BJeNS70rdlmhQeuGA6uwAFmJzswuRECbGyGg2tSUAac4jo44rwv5cDV_ZyICC5IryAWq8ajH-f4BBEqX-smRSqFZMDRbiUSri4vorJuFVEqOQgVIVk5CA_wFjZ0yzFTssFTte3GNKaQ4ATOM8NKGfMCfoQsj6jv295kLEVRMkl6dUznru1t-CcRlAFoh97e_Tz1pf-RLUhQvCnjTBCVmyRv08ydNkLcVce3NXxa0kWQ
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 7,076 Bài viết

• 18,428 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Những ảnh trên, mình thấy nha, so với người bình thường thì đẹp ,so với ngôi sao Hollywood thì không có phong cách ,so với hoàng gia thì thiếu khí chất .
    Không biết cô này có thực sự nổi tiếng ở Mỹ ko , có phải là một diễn viên tài năng thực sự không, chứ mãi đến khi cưới thì mình mới biết. Mà nhìn dáng vẻ của cổ lúc nào cũng như quấn lấy Harry, chẳng hiểu sao mình lại chẳng muốn tìm lại xem các bộ phim cô ấy đã đóng.
    Giữa Meghan và Kate, mình thấy Meghan mới thực sự khao khát sự nổi tiếng ,quyền lực hoàng gia. Vì mình nhớ có lần đọc thông tin phóng viên cố gắng tiếp cận Kate (sau lần tạm chia tay với Will) nhưng Kate không hé răng nửa lời . Có lẽ không có Will ,Kate vẫn còn đầy mối khác, không quyền quý bằng, nhưng cũng phải cỡ tỉ phú trở lên.
    2 nàng dâu này bằng tuổi nhau, nhưng Kate nhìn già hơn ,vì qua 3 lần sinh nở rồi.
    Mình thích cách vợ chồng Kate chăm sóc con cái. Có cái clip con bé Sanavahn xô Geogre té, Kate cũng chỉ quay lại nhìn rồi trò chuyện tiếp.
    Chẳng hiểu sao báo chí Việt Nam có vẻ lăng xê Meghan , bảo rằng nàng thổi 1 làn gió mới vào gia đình hoàng gia, kéo gần các mối quan hệ, làm cho Nữ hoàng và dì ghẻ cười nhiều hơn. Điều này, theo họ là hơn Kate.
    Theo quan điểm cá nhân, ngoài tài sản cũng quan trọng ,nhưng cao hơn là truyền thống và đẳng cấp. Do đó mà hoàng gia Anh luôn hút truyền thông. Các gia đình hoàng gia châu Á không thể bì kịp, nhất là về khoản văn minh và gout thẩm mĩ!
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 7,076 Bài viết

• 18,428 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    À, trong khi gia đình Will Kate luôn ăn mặc lịch sự, nhã nhặn và mang tính kết nối giữa các thành viên, thì Harry và Meghan cứ rời rạc và tách biệt kiểu gì ấy .
    Mình thích nhất là 2 thành viên nhí , ôi Geogre cưng dễ sợ.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 2,401 Bài viết

• 12,155 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Báo chí vn lăng xê gì trời, biết đọc báo tiếng anh k? xem có ngày nào mà nó k đưa tin ít nhất 2, 3 lần?
    Có người xem thì có người đăng vậy thôi. Bọn vn chỉ sao chép lại.
    Bà Kate nhà giàu có cho nên với học chung với trường tư với hoàng tử và nó người Anh chính gốc thì nó e ngại gì.
    Meghan con nhà nghèo nhưng cũng học toàn trường con nhà giàu.
    Thôi bớt bớt đi mấy má, Nhìn vào sự thật. Má Bin chắc im miệng cái vụ thời trang rồi ha.
    Meghan lớn hơn Kate một tuổi ha.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 2,401 Bài viết

• 12,155 Được cảm ơn

Cận cảnh 2 bà:C-aI0a-sWp19M7uFfb6TQG9Box1bulL5lf_0DM1HzVTiFlxDKHLTy0l66J5VHNTgQV7SkAKEpOfrWimuOAvTmY-ISWxm7g
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 7,076 Bài viết

• 18,428 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mui: mình lấy ví dụ về 2 sự kiện , 1 lần là đi tàu với Nữ hoàng. Trong khi báo chí Anh thì chỉ đưa tin bình thường ,về đây thì nào là "đây là một đặc ân mà ngay cả Kate cũng không được...".
    Lần thứ hai là sự kiện tham gia ngày hội đua ngựa gì đó do Nữ hoàng tổ chức , tất cả mọi thành viên đều phải đeo bảng tên, trừ Nữ hoàng quyền lực, và trong lần đầu tiên tham dự, Meghan cũng chẳng đeo mà cầm trên tay. Trong khi báo Anh có phần chê cô ấy thiếu hiểu biết về các quy tắc ứng xử thì chả hiểu sao về VN lại tìm ra nguyên nhân là do chất liệu vải dễ hư...
    Cô này đẹp theo kiểu đa tình, mắt ướt. Nhưng thật sự mình ko thấy cô ấy có khí chất, dù rất nỗ lực.
    Thêm nữa là những lần cô ấy cố tình, hoặc vô tình lạc quẻ khi tham gia các sự kiện hoàng gia (mặc áo trễ vai, màu sắc lệch tone, người cứ dúm dó kiểu gì ấy - theo các chị Wtt nhà mình thì uốn éo mình xà), khiến mình dần mất thiện cảm.
    Điều mình thích nhất ơe Meghan là chữ viết tay của cô ấy đẹp.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 2,401 Bài viết

• 12,155 Được cảm ơn

@emiu: Bạn à, để nói về thân hình cô ta thì bạn xem hình trên mình post, cố này thân hình đẹp chân thon, chỉ có điều k có eo nhiều, nhưng khí chất thì vẫn kieu diễn viên hollywood chứ nào giờ làm gì cô ta biết cô ta trơ thành công nương mà có sự chuẩn bị, quen Harry chỉ một thời gian ngắn là cưới rồi. Cô này có mơ cũng KHÔNG BAO GIỜ nghĩ rằng có ngày cô ta là công nương. Hay k bằng hên, nhưng phải công nhận là đẹp. Cô ta với Harry thì được chứ với William thì sao mà xứng. Cho nên cơ bân cặp đó là được rồi.
    Báo vn bạn cứ đưa cho mình một link mình sẽ tìm cho bạn cả link tiếng anh về bài này, hoặc mình có thể tìm cho bạn link ở mọt ngôn ngữ khác chả giấu gì bạn mình biết ngoại ngữ hơn một thứ tiếng Anh. và cả 2 ngôn ngữ này mình đọc bào ngày nào cũng về cô này sáng nó một bài phân tich chiều nó một bài phân tích. Mình k muốn đi sâu vào tính cách 2 người mình chỉ nói cô ấy đẹp chính vì đẹp mà hoàng từ mới chọn gấp gáp như thế và rõ ràng cô ta có khí chất. Mấy con mẹ mỗ còn nói người ta đầu ổ quạ rồi ăn mặc này kia, xin lỗi, thối quá ạ. Đúng là ở đơi nhiều người chả biết vị trí mình ở đâu nữa.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 286 Bài viết

• 1,948 Được cảm ơn

Nói thật là hình Mui5 úp bên trên thì mình cũng chẳng thấy cô này đẹp. Thậm chí mấy bộ để lòi vai với ngực xấu như thể sinh nở vài lần, eo thì to gần bằng ngực. Ảnh Mui5 up thì có đẹp hơn ảnh Bin up, nhưng tựu chung ít thấy sự tinh tế của Hoàng gia Anh.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của tb_mohoiroi
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 2,401 Bài viết

• 12,155 Được cảm ơn

Mình nói thật với bạn rằng hôm qua thấy con mụ bin post hừng hực nói này kia mình đã cười thấm trong bung rồi, mình biết cãi nhau rất mất thời gian nên mình kệ . Nhưng hôm nay ghét quá mới nói thôi, vì cứ nhấn manh người ta mặc đồ xấu mà rõ ràng k phải là như thế. Gio câm miệng rồi. Mình post gần hết những tấm hình cô ta xuất hiện trước public đấy, chả phải lựa chọn gì đâu.
    Tinh tế hoàng gia thì làm sao Meghan có được trong khi cô này chỉ là diễn viên hollywood nhưng k mấy nổi tiếng? Nhưng đương nhiên cô ấy quá đặc biệt ở một điểm nào đó đối với hoàng tử và nhiểu điểm khác nên Harry mới fell for her chấp luôn chuyện nhà cô ta lộn xộn cô ta có mẹ da đen cô ta có một đời chồng. Vậy là đủ thấy cô ta có sức cuốn hút với Harry như thế nào rồi trong khi mấy con tóc vàng giàu có quen 5,6 năm cũng chằng làm được Harry đổ như thế, vào hoàng gia mọi người gật đầu cái rụp thì Harry mới cưới nhanh như thế. Ban k thấy đẹp nhưng mình thấy đẹp, và phải gọi là quá đẹp, quá thơ. Qúa may mắn. Còn con mẹ Bin lại thêm quả bà này mua báo đăng nữa nghe có hừng hừng sự Gato, nói mà k biết nghĩ k? Bà này chỉ cần một clip đưa lên về chuyến đi Canada của bà ta trong ngày hôm nay trong vài tiếng có 37 ngàn view, rồi đám cưới bà ta trang nào đăng cũng chả triệu lượt view hỏi sao báo chí k săn đón bả .Hực thì hực vừa thôi.

Thêm môt clip Meghan đi công tác ở châu phi

Trích dẫn Nguyên văn bởi tb_mohoiroi Xem bài viết
    Nói thật là hình Mui5 úp bên trên thì mình cũng chẳng thấy cô này đẹp. Thậm chí mấy bộ để lòi vai với ngực xấu như thể sinh nở vài lần, eo thì to gần bằng ngực. Ảnh Mui5 up thì có đẹp hơn ảnh Bin up, nhưng tựu chung ít thấy sự tinh tế của Hoàng gia Anh.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của tb_mohoiroi
    • 6,651 Bài viết

• 35,509 Được cảm ơn

Trời ơi tao lạy mày tao chê kon meghan chỗ khỉ ho cò gáy nào kệ tao đừng lôi tên tao vào cmt mày. Mày hãy sống cuộc đời mày đi. Như mày chê đủ đứa tao có vào móc mài câu nào đâu.

Thôi tao quỳ lạy nè tha tao nghe đừng theo tao lôi tên tao vào nữa ăn gì tao cúng má ôi

Sao tui khổ tâm quá lên đây chê ai trên báo mà gặp mí thím như này là bị lôi vô chửi. Trong khi nó chê ai trước nay mình kệ mẹ nó. Sao tụi nó hổng giống mình chài .

Tha cho tao nghe. Nói với ng khác đi. Đừng bao giờ lôi tên tao vào. Tao cóc nhái mía gim hổng xứng cho mài nhắc tên đâu. Kệ mẹ tao đi nha nha.

Tao thank you nhìu. Tha tao nha. Wtt hơn 2tr thành viên. Đi nói chuyện với họ đi. Tao thề tao k bao giờ chạm vào tên mài hay đụng cmt mài đâu. Thề lun ý

Tui không tranh cãi cá nhân với thằng kon dell nào trong này nha. Tranh luận quan điểm thì vô tư
    Đừng có cmt lôi tên tui vào gây war ok.

Tui thích chê khen ai kệ mẹ tui. Mí ng thích thì cmt nói năng tử tế. Khỏi móc. Dell biết làm sao cứ đu đeo theo theo móc mỉa cá nhân khi tao chê đứa trên báo ở tận đâu.

Dell đụng gì tới cá nhân cũng lôi vô làm dell gì hem bít.

Tý tao quay lại nói tụi hoàng gia típ đấy. Tao nói trước tao dell đụng cá nhân ai nha. Vậy heng.

Từ nay về sau tao chê khen đứa nào trên báo mà vào đá cá nhân chứ hem còm trên quan điểm tao cho tụi mày tự nói tự nghe thoải mái nhé. He he. Còn tay tao tao gõ chiện chả liên quan tụi mài và tao dell bao giờ vì tụi mày chê ng tao thích mà đá cá nhân hay móc mỉa tụi mài.

Khéo lại y chang topic tường thành vì chê meghan tổ quạ quá. Khéo bị bóc banh nóc chửi bank lồng vì chê mặc đồ xấu quá. Ôi .
    Nhưng mình thấy xấu thì mình cứ chê thôi
    • 129 Bài viết

• 575 Được cảm ơn

thèm đọc bình luận con Mui5 luôn, đá xéo cá nhân cmt lạc quẻ như cc! Văn minh lên, như Bin là dc !

Gởi từ ứng dụng Webtretho của canhdieulacgio_2410
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 154 Bài viết

• 560 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi emiuanhu Xem bài viết
    Những ảnh trên, mình thấy nha, so với người bình thường thì đẹp ,so với ngôi sao Hollywood thì không có phong cách ,so với hoàng gia thì thiếu khí chất .
    Không biết cô này có thực sự nổi tiếng ở Mỹ ko , có phải là một diễn viên tài năng thực sự không, chứ mãi đến khi cưới thì mình mới biết. Mà nhìn dáng vẻ của cổ lúc nào cũng như quấn lấy Harry, chẳng hiểu sao mình lại chẳng muốn tìm lại xem các bộ phim cô ấy đã đóng.
    Giữa Meghan và Kate, mình thấy Meghan mới thực sự khao khát sự nổi tiếng ,quyền lực hoàng gia. Vì mình nhớ có lần đọc thông tin phóng viên cố gắng tiếp cận Kate (sau lần tạm chia tay với Will) nhưng Kate không hé răng nửa lời . Có lẽ không có Will ,Kate vẫn còn đầy mối khác, không quyền quý bằng, nhưng cũng phải cỡ tỉ phú trở lên.
    2 nàng dâu này bằng tuổi nhau, nhưng Kate nhìn già hơn ,vì qua 3 lần sinh nở rồi.
    Mình thích cách vợ chồng Kate chăm sóc con cái. Có cái clip con bé Sanavahn xô Geogre té, Kate cũng chỉ quay lại nhìn rồi trò chuyện tiếp.
    Chẳng hiểu sao báo chí Việt Nam có vẻ lăng xê Meghan , bảo rằng nàng thổi 1 làn gió mới vào gia đình hoàng gia, kéo gần các mối quan hệ, làm cho Nữ hoàng và dì ghẻ cười nhiều hơn. Điều này, theo họ là hơn Kate.
    Theo quan điểm cá nhân, ngoài tài sản cũng quan trọng ,nhưng cao hơn là truyền thống và đẳng cấp. Do đó mà hoàng gia Anh luôn hút truyền thông. Các gia đình hoàng gia châu Á không thể bì kịp, nhất là về khoản văn minh và gout thẩm mĩ!
    Chuẩn nè. Cái anh người yêu cũ của Kate í, ôi trời ơi đẹp trai lồng lộng luôn. William với Harry còn thua xa.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của lavender.01
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 2,401 Bài viết

• 12,155 Được cảm ơn

Cám ơn bạn giờ đừng đọc tôi nữa. Con bin nó làm tôi ngứa ít quá nên tôi mới nói đó nhịn từ hôm uqa đến giò. Người như ma chơi 24/24 online mà lúc nào cũng tưởng mình hay lắm. Chửi người ta riết mà k nhìn lại bản thân minh. Đấy, giờ nó moi mắt nó ra thì kệ cha nó. Nói một lần thì thôi, nhấn mạnh ổ quạ mấy lần quần áo xấu cả chục lần rồi kêu người ta mua báo, nhàm hực đến nỗi đó mà văn minh cái gì.
    K nói cho nó biet nó là ai thì nó càm ràm điên cuông như con chó điên đến cuối topic. Đấy tôi quăng cho nó mấy tấm hình người ta mặc cái nó cấm khẩu luôn, câm luôn, có phân tích được con mẹ gì đâu giờ giựt đầu, bứt lông mày với tao. Văn minh gớm.

Trích dẫn Nguyên văn bởi canhdieulacgio_2410 Xem bài viết
    thèm đọc bình luận con Mui5 luôn, đá xéo cá nhân cmt lạc quẻ như cc! Văn minh lên, như Bin là dc !

• 6,651 Bài viết

• 35,509 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi canhdieulacgio_2410 Xem bài viết

Bin thì bình thường hem dám nhận văn minh (nhận cái nguyên đám vào nó chửi cho sói trán ahihi).
    Nhưng tôi không bao giò đá xéo ai khi họ bình luận người nổi tiếng. Kể cả đó là idol của tui như mợ diana. Tui kệ. Mình thích người ta ghét liên quan gì nhau đâu.

Nhưng hổng hiểu sao trên này có team bắt người khác khen chê người nổi tiếng theo ý tụi nó. Chưa đủ còn đi đá cá nhân. Lôi hết tên tui vào cmt này cmt nọ hùng hổ như diệt phò. Hãi thật

Thôi lại van xin các bạn tui khen chê người nổi tiếng nào kệ tui nha. Cũng y chang các ban chê người nổi tiếng khác và tui hem đụng tới bao giờ đó. Đừng đu đeo theo tui làm gì tui không đụng chạm gì mí người đâu.

Bin cắn răng cắn cỏ lạy các bạn. Hãy để bin được yêu ghét người nổi tiếng theo cách tui nghĩ. Đừng nhào vào chửi tui vì tui yêu ghét chê khen người chả liên quan mẹ gì các bạn. Tôi lạy nãy giờ lun nè .

DM lạy xin cũng hổng tha kìa. Lại lôi vào xỉa xói kìa. Ai làm gì nhà nó mà nó ngứa mắt hem bít. Thôi kệ mẹ dell care là được ha ha . Nó thích đeo theo xỉa kệ nó chứ làm gì giờ
    • 226 Bài viết

• 1,880 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mui5 Xem bài viết
    ờ thì tôi yêu tôi thích tôi hâm mộ được chưa, tôi yêu sự duyen dáng đôi mắt nai sự lúng túng của cô ta đó thì sao nhỉ.
    rõ ràng người ta rất đẹp người ta ăn mặc quá thanh lịch vậy mà vẫn có đứa Gato. Mà ở cái xó xỉnh nào đó Gato nên tôi thấy cũng chẳng đáng kể, một cộng lông cũng chả thể so bằng, hen.

https://www.youtube.com/watch?v=I0MDcoLLaJ8

Mềnh cũng thấy cô này phải nói là rất rất đẹp ấy, ko hiểu sao bị chê kinh thế? Ừh thì cứ cho là ko có khí chất Hoàng gia thì cũng đâu phải lỗi của cô ấy? mà ko có khí chất cũng đâu phải là có tội nhỉ! Mềnh lại thích cái kiểu lúng túng ngượng nghịu, rụt rè của cô này mới chết chứ Đúng là mỗi ng một mắt nhỉ.
    • 6,651 Bài viết

• 35,509 Được cảm ơn

Tôi sẽ post về quần áo đám hoàng gia. Khen chê trong đó theo cá nhân tôi.
    Tôi cũng nói trước tôi thấy sao nói vậy, và người tôi khen chê là người trên báo. Nên tôi không có ý định xúc xỉa cá nhân gì trên này khi bạn chê, chửi người hoàng gia khác. Vậy nên tôi cũng mong bạn chửi được dân nổi tiếng, hoàng gia nào đó thì cũng tôn trọng người khác để người khác chê. Chứ đừng mình chửi được còn người khác chê thì đi đá cá nhân vào. Vậy hông có hay ha.

Mắt tôi thấy xấu tôi nói xấu. Đừng xỉa cá nhân o ép tôi phải khen theo bạn. Cũng như tôi chê nhưng bạn khen tôi cũng kệ chả nói gì. Cũng chả chạy theo thuyết phục bạn phải khen chê như tôi. Bạn khen chê ai tôi kệ bạn

Tôi nghĩ sân chơi như vậy là ok cho các bên
    Nêu tôi nói quandiem ngu lone hãy chửi còn bàn về xấu đẹp thì tôi nghĩ thôi đê. Mắt mỗi người một khác mà chửi gì .

Thêm nữa tôi sẽ có những bình luận về quần áo mụ meghan theo mắt tôi nhìn. Và tất cả hình ảnh bình luận của tôi đều dựa vào các bài báo tung hô mà bình luận như từ đầu trang. Chứ tôi không vì trái quan điểm mà chê mỉa ai cả nha. Tôi bình luận khen chê theo bài báo. Không liên quan còm của người trái quan điểm. Cũng k có nhu cầu cãi lộn với ng trái quan điểm. Nên mong ai còm qua còm lại trái ý thì dựa vào khen chê mà còm. Đừng chửi bới um sùm cá nhân mệt lắm nghen .

Chúc các bạn tham gia diễn đàn hoàng gia vui. Có tui là bao vui .

Phần 1: Thần Tiên Giữa Hồng Trần

P/S. Tui post hình các bạn khen chê thoải mái theo cách nhìn các bạn. Tôi khen đẹp bạn chê thậm tệ cũng kệ bạn. Đẹp xấu mỗi người 1 khác. Đừng lôi cá nhân vào chửi bới móc mỉa linh tinh là được. Nhưng nếu bạn thích và đó là thói quen của bạn thì chịu thôi. Chấp nhận. Mỗi người 1 tính
    • 2,437 Bài viết

• 16,122 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trời ạ vụ thẩm mĩ là mang tính chủ quan cá nhân mà. Người thấy đẹp người thấy xấu là chuyện quá bình thường. Bạn thấy đẹp thì bạn khen, họ thấy xấu họ chê. Vậy thôi.

Còn chuyện từ quan điểm khác nhau mà quay sang chỉ trích cá nhân thì đúng là... bó tay. Diễn đàn là mở, ai thích nói gì chả được, miễn không vi phạm quy định là được (cái này đã có min mod lo). Bạn nói ra quan điểm của bạn, thì người khác cũng có quyền nói ra quan điểm của họ. Bạn có thể tranh luận quan điểm, nhưng attack cá nhân thì...

Mà gu thẩm mĩ Á Âu khác nhau nhiều lắm. Như cô Meghan này trong mắt bọn Tây là đẹp thật đấy. Da ngăm (tan), mặt góc cạnh, xương xẩu, gò má cao. Chụp lên có nét. Rất đẹp thì không phải nhưng xấu thì không. Nhưng bảo Harry vội lấy cô ấy vì đẹp thì hơi buồn cười. Ai biết được họ chọn nhau vì điều gì, còn đối với một người phụ nữ có ý thức về giá trị bản thân thì bảo ai đó chọn lấy họ chỉ vì họ đẹp e rằng là một sự xúc phạm hay hạ thấp, vì thế thì khác gì bảo họ chả có cái vẹo gì ngoài hình thức như mấy em hot girl

Như ảnh này của Meghan, đưa bọn Tây xem
    10 đứa đảm bảo 9 đứa bảo là beautiful luôn.

xCoDT8s

Nhưng nếu có ai đó bảo Meghan xấu mình cũng thấy hết sức là bình thường
    • 6,651 Bài viết

• 35,509 Được cảm ơn

Phần 1: Thần Tiên Giữa Hồng Trần

1270V75uTsPMgYxtRqHWtl0LuCvM0B_G7VjeyNb4IAkEqr3A9e_TVrbsUCovwOTx_JmQqWZORjXXAaoacd1xUnfR0xPtfW8

fQJ7ch-J6TdClTqja4Ws-i3TRZ1A6V8Xr-K24x9-ZFCsn73dknLa4KI1h4n5wgw7fGaKlKTzzAdUXP9_OwLbMco1JoauiA

rbRxCf5MJ6b0Ve072zyOGD3f3xA8CMbr6zQKnssbZWe2RZKPJiR6qQpnagwcfSbkRwJaSeGemEwoVVP33amBWD_hk3A

Rk84HKSUKlvTbvZr1h7G-txvGmj7DoeOAWa87ufsS2TAA-870sRPEv-tPL88F6gwVL48I-8X-BKqufi9PcAKEgjWeFZ5HOk

vtTEFB6zA8NapdCQNEPmPuBnTmzor9JWeQbYOQn65U1lda5qC6RTJ3obxoZum2j41SWjDkqVK9QZ5TrE0IdBy5A023dw

8QM8wfEizES8ZvT0BMMa55O6oHUB1SdQ8-WzzgLzTC16s37_ld8tVx4e2EKyIuqBrM2rLA7IK0tP5A0HSYek0irZxKYj-A

Trời ơi đi xỉu đây . Đẹp quá đẹp

rKUnZlruli7EKg9OIjL7JZDjY62MOyBg7jCqovZe8DPhDR0i67DMRADfAHnRoJW-ir1fY9iA8WyhmmDCE7QTz5JrQEVhvQ

Tôi search theo ngẫu hứng. Nên mún bít nước nào thì search nha.
    Có thể trong những phần sau có 1,2 tấm không phải hoàng gia. Có thì google sai chứ tui theo google thui hà .
    Chắc khoảng 4,5 phần tụi tiên này quá. Xong tới cô meghan mà theo báo chí là phây sần hết phần ngừi

Và Tui chỉ nói về quần áo. Còn vấn đe khác ngoài quần áo đẹp xấu tôi hông qtam lắm nhưng vẫn dỏng tai nghe mọi ng tám nha. Bị bệnh bà tám nên nh khi sẽ chen vào tám vui phiếm gẫu hỉ hỉ
    và thích gì tôi nói đó thấy sao nói vậy nhưng hông bao giờ đụng tới cá nhân bạn trong mục bà tám (trừ case cảm thấy bạn quá độc ác giết chóc gì đó thì sẽ phá lệ)

Tobecontinued
    • 2,437 Bài viết

• 16,122 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Nhưng trang phục của Meghan đúng là hơi có vấn đề. Nói xấu thậm tệ hay kẻ thù thời trang thì cũng không hẳn, chưa đến mức đó về mặt tổng thể. Nhưng nó quá đỗi là bình thường nên đâm ra lại thành tầm thường.

Thật ra form của Meghan với gu của bọn Tây là cực dễ bận đồ. Cái kiểu gầy trơ xương nổi gân nổi guốc của Meghan gợi mình nhớ đến Victoria Beckham. Nhưng Vic lên đồ thì không chê vào đâu được. Rất là có thần thái. Trong khi Meghan mình cứ thấy sao sao. Nó cứ bị tù túng, không toát lên được cái mà chính chủ muốn toát ra. Kiểu cố lắm mà không được í, nên nó không được tự nhiên chanh sả, dù cũng không đến mức quá xấu. Bạn nào dùng từ “gồng” là chuẩn chỉnh