TIN TÀI TRỢ.

Mặc váy trên gối, Meghan Markle phá vỡ nguyên tắc Hoàng gia Anh

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.43M Lượt đọc
  • 4.47K Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6,859 Bài viết

• 35,921 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi banhunuoctro Xem bài viết
    Bin ơi, t phản đối ý kiến b nói xuất thân nghèo thì cả đời lo kiếm tiền, ko sang lên nổi. t có quen bít nhiều ng bạn nhà nghèo ko có tiền học ĐH ở VN, đi du học, giờ về sang 1 cây đó nha, ko phải kiểu trọc phú, ăn xổi như Nga Liu, Mộng Nhàn nhưng dùng hàng hiệu, vải tốt, phong thái rất tự tin, thậm chí ngay cả cái ba lô dùng hàng hiệu, nhìn đơn giản nhưng vải may balo cũng đẹp vãi ra đó. Bin nhìn thử Melinda Gates hay vợ Mark Zuck xuất thân đâu quá giàu nhưng ng ta vẫn sang trọng, lịch sự lại đơn giản, gần gũi. Học thức làm thay đổi con người nhiều lắm đó, quan trọng tiếp thu đến mức nào và tính cách người đó nữa

Tôi đang nói Sang ở tầng lớp đi học level quý tộc bạn ạ.
    Chứ sang kiểu so với dân ngaluu, kỳ hay người thường mình thì đầy. Bạn nên hiểu từng level mình nói.
    Mình đang lan man cho vế kysuu nói vụ sao ng giàu k qua kia học quý tộc nên mình đang định nghĩa nó ở level đó.

Còn bạn đanh mang dân thường ra so. 2 cách so sánh khác nhau. 1 bên từ trên xuống, 1 bên từ dưới lên.
    Bạn đang so bình dân với bình dân sang (người thường vs vợ mark). Còn mình đang nói dân lúa nước và cái quý tộc âu. Hoàn toàn khác nhau. Vợ mark cũng là thường dân chả dính dáng gì tới quý tộc ngoài việc có tiền và bình dân.

Chuyển mục
    Nhân vụ này up cái ảnh vợ vua và vợ tổng thống .
    Đù đúng kẻ tám lạng người nửa cân

Jxeq5LcBbF8CVlF2tKA3fQggIHQ7Z6iul65kyyy7ckHbXuzt_mUCiYBNipXt33PeY9N8egZIdjB6B78yKQTL7rSfSfL3

U-mn089aSGxtb0o-PGRRQGfMqzUqzUNTqdpMBDLPsJErRXdZA3Op4gDMtdbjCoxoXIgGXmR1jPCFRiD9dIurkSkf_lf9fxA

Áo tím vợ vua, áo xanh vợ tổng thống .

Nếu phải lựa chọn bạn sẽ lấy vua hay tổng thống? Lili cho tôi biết lựa chọn của cô
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 926 Bài viết

• 4,776 Được cảm ơn

okay Bin, làm gì căng

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6,859 Bài viết

• 35,921 Được cảm ơn

okay Bin, làm gì căng
    Nếu phải lựa chọn bạn chọn vua hay tổng thống .
    Đây là game, không cần serious , nên hãy trả lời. Không cần dài dòng mấy thứ như mình thích cs bình thường các thứ vv
    • 926 Bài viết

• 4,776 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Binbinphan Xem bài viết
    Nếu phải lựa chọn bạn chọn vua hay tổng thống .
    trả lời bên trên rồi miếng với tiếng chưa bít chọn cái nào à nghĩ ra rồi, đã sửa, t chọn tình eo và xèng chỗ nào vừa nhiều xèng vừa zui nha nha

• 6,859 Bài viết

• 35,921 Được cảm ơn

trả lời bên trên rồi miếng với tiếng chưa bít chọn cái nào

Khó phết chứ méo đùa nhể.

À vua và tổng thống đều dân châu âu mỹ này nọ cho dễ chọn nhé .

Giờ mà có 3 anh: vua, tổng thống, tỷ phú dạng mark, gate đến hỏi chắc nghĩ cả năm chửa xong.
    Wtt thì tôi đồ 95% trở lên chọn tỷ phú .

Hóng lili trả lời . Mụ này không khéo chọn tỷ phú lun .

Phân tích kỹ hơn nè
    - chọn vua thì xác định cuộc sống trên mây thi ca nhạc hoạ, con cháu cũng thế. Đi đâu như nguyên thủ qgia hay hơn. Người hầu kẻ hạ vô số. Nhưng mệt vì nhiều quy tắc. Làm vợ vua thì con mình cũng là vua nếu đế chế không sụp đổ. Xác định hẳn luôn vợ con vua phong thái luôn đẹp. 99% là vậy

- tổng thống thì 1,2 nhiệm kỳ xong về viết sách buôn bán đi thuyết giảng như obama

- tỷ phú thì bình dân học vụ. Có thể giàu 1 đời còn con cháu chưa biết. Nếu xui phá sản thì mất hết như nokia hay nh tỷ phú khác
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 926 Bài viết

• 4,776 Được cảm ơn

ê Bin, t mới sửa bài bên trên, mới nghĩ ra, thông cảm t lâu lâu đột xuất, ngu si thường xuyên. Quàng tử và tỷ phú khó chọn chứ tổng thống t ko thích, làm chính trị đau đầu, nhẫn tâm mà ko chừng còn nghèo hơn tỷ phú. Thấy mấy tổng thống ra tranh cử mượn tiền tư bản, về hưu trả nợ sml ko?

câu trả lời cúi của t, chỗ nào miễn nhiều xèng và làm t zui, quàng tử hay dân đen cũng dc, miễn xiền nhiều $_$

• Sei
      Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 225 Bài viết

• 1,954 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tôi đề nghị Bin kiếm box nào liên quan đến thời trang mở hẳn topic xong vào chém cho các thành phần mê mặc đẹp mà không có thời gian tìm hiểu một cách hệ thống và logic như tui vào tham khảo mí.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 4,290 Bài viết

• 11,791 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Binbinphan Xem bài viết
    Khó phết chứ méo đùa nhể.

À vua và tổng thống đều dân châu âu mỹ này nọ cho dễ chọn nhé .

Giờ mà có 3 anh: vua, tổng thống, tỷ phú dạng mark, gate đến hỏi chắc nghĩ cả năm chửa xong.
    Wtt thì tôi đồ 95% trở lên chọn tỷ phú .

Hóng lili trả lời . Mụ này không khéo chọn tỷ phú lun .

Phân tích kỹ hơn nè
    - chọn vua thì xác định cuộc sống trên mây thi ca nhạc hoạ, con cháu cũng thế. Đi đâu như nguyên thủ qgia hay hơn. Người hầu kẻ hạ vô số. Nhưng mệt vì nhiều quy tắc. Làm vợ vua thì con mình cũng là vua nếu đế chế không sụp đổ. Xác định hẳn luôn vợ con vua phong thái luôn đẹp. 99% là vậy

- tổng thống thì 1,2 nhiệm kỳ xong về viết sách buôn bán đi thuyết giảng như obama

- tỷ phú thì bình dân học vụ. Có thể giàu 1 đời còn con cháu chưa biết. Nếu xui phá sản thì mất hết như nokia hay nh tỷ phú khác
    Haha vụ tỉ phú gout lạ là ý nó mê cái vẻ xấu lạ của tôi. Còn nếu phải chọn 1 trong 3 thì tôi chọn vua thật đấy, vì dù sao tính tôi thích nền nã, mấy bác HG thì tuy fake nhưng về bản chất là nền nã, vì không phải cung đấu gì cho cam Về quy tắc thì tôi nghĩ cũng nhiều bình thường, chắc không đến mấy quyển sớ, tóm lại tôi nghĩ về quy tắc chắc cũng không khác gì đi làm, mà chỉ là lúc show off ra.

Chính trị gia thì tôi chịu, vì bản chất không mê được các anh chính trị gia, thứ nhất là tài sản cũng không có gì nổi bật, thứ hai là lòng người khó đoán, ở cạnh người ngoắt ngoéo quá thì mệt đầu.

Tỉ phú thì có người này người kia, nhưng chủ yếu là do tôi nghèo hèn quen rồi nên không cần cực cực nhiều, mức tài sản như mấy anh HG là được, ngoài mức đó ra cũng chả tiêu hết, mà làm vợ tỉ phú thì đau đầu - ngoại giao network giữ gìn phát triển tài sản của chồng vân vân và mây mây.

Nhưng nếu tôi là em Meghan thì tôi chọn chồng tỉ phú, vì về bản chất mấy em Hollywood đã quen kiểu sống tự do phóng khoáng quá rồi, mà lại có sự nghiệp, (sự nghiệp tôi lèo tèo nên chồng là HG bảo thôi tôi thôi ngay), nói chung là colorful hơn nhiều lấy anh Harry.

Nhưng em áo tím hay em áo đỏ thì tôi thích Carla Bruni từ hồi sinh viên, nên dù oánh chết cũng thích Carla :P Em đấy thì ghê gớm, chụp ảnh khoả thân mà bước lên thành first lady, nên không hâm mộ không được. Chồng em í có visit 1 office của bọn tôi 1 lần.

P/S: Nói đi nói lại chứ đang bảo có khi làm nghề như em Thư Dung vừa bị bắt là tốt, làm 1 giờ nghỉ 2 tháng =))
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,302 Bài viết

• 13,905 Được cảm ơn

Bin ơi bin, nói bin nghe, cái cô hoàng hậu Tây Ban Nha mà post cạnh Carla kia xuất thân cô ta phải nói là thôi rồi mà cô ta vẫn là biểu tượng này nọ, thần thái cũng hoàng tộc oách ra phết. Ông chồng cổ hồi xưa mê cô này tuyên bổ k lấy cô này thì ổng sẽ k thèm thừa kế vì hoàng gia phản đổi gốc gác. Gốc gác gia thế nhà cổ bê bết, có 1 con riêng với 1 ông mà thời đó đang ngồi tù vì buôn ma túy. Vậy mà người ta vẫn sắc nét lắm chứ có thua ai.
    METOO VN - Ngừng im lặng
    NOPAK - Tẩy chay rocker Phạm Anh Khoa vì đã quấy rối tình dục!

zuCpEiuoaTWag0pDdgfuybJm-9bC8LfPtt-X_C-EVe9x49y0_0v0B6ROb2b_-lMeNAxOO2meAz7Omvz29ZSiBA6iLGbovjE=w725
    • 6,859 Bài viết

• 35,921 Được cảm ơn

Ha ha tôi cũng chọn vua nhé. Tại tôi mê cái cao sang nền nã. Thích cái gì mình phải dấn thân vào mà học mà hưởng . Vua ai nói fake gì chứ nghèo méo đâu .

Chẹp Carla Carla. Bà này công nhận đã không mặc đẹp thì thôi. Mặc là đẹp ngất. Mà bà này sang kinh khủng. Đứng với đám HG thấy chỉ bằng, hơn chứ k kém. Gốc bà ta cũng có phải thường đâu nên có sang nhiêu cũng dễ hiểu. Bà này dư sức cân tất cả phong cách từ gái hư, tới quý tộc tới phu nhan tổng thống

Vài hình ảnh đẹp mụ yêu tinh này.
    Đẹp từ quần áo tới thần thái. Rất rất nền nã, charming

868Sm3P3LxmE0Jlq6P5_RBFReYtn6u1i0Gb_E6yQ3RoI03WV1faPEMUEWDNwHuw3uTNCD-8UlGgi_1Nsuaevv9Iufqt4-zs

W8aEjESYcFGXx2omgGR5RfX8VLOe0NPY7ojtit0ayR6of1SJYBxqAx0KWNHCriRGNhMEXkajX8h46dQw430Qx7nxNCKI

. Chém đẹp bà obama . Tôi không cảm quần áo mợ ô

cqH6IgOT3mKq9a7FePOrJXfMLbeW-bcTgya54K4th_KNp6IRhHuToowJgyy1IZrd0uHkDQD0wdaLMniEOiYyzyKdqIkJ

Yêu tinh biến hình thành gái ngoan nè

cOzXjyeqWC89uY_WgRb4BWS0lDoCge3bwZDfI2hC49Kf7aY5N5ybekjVMLm7wq1IoEzxi3DRYkOZIv_NKtjzsxCv60BOKA

Nữ Hoàng vẫn kinh nhỉ. Cao cao tại thượng

IVZCQrGDzsmipsNxJ5RAZeBZ5V5ML7ZSqqwCx5tq9e1mVDJSYipHAHAzPEWZdDFboQFQCkEUc-aNrBsZEaoqmKNmAohmIw

ZyQI3uhPgLX0vx7xJb_rnE26goXmumqMHyMAEae6G9Y--ThlT7ARs5XcEaovu6zY-w7w0VFcX2YBTTltmBnABIWTAJZWog

YaOxqczbpV7lzDi_xmTm_5koaNuFT3QNjVlneUdvEXsKKf9KbEi8rAiW7fqoZLNk-qiaLMe7TBV9xNNYAd2NmLhhLuhR

Chẹp

omd2pkdvEargATL28MkKya_aVqD-SInglRT-oeLgOOcLE3pPWsN14zwKIOi5ObkyXTQqHVou_7xQsoCGGMvKAZdLP3jG

Xem bả bước đi và đôi giày kìa. Đúng giai nhân trong truyền thuyết mà

YTed9VZu-O2g79CVxcDjreo_h7Vmj2RefNBGkpt0nGuFYCXQa3T1Q4ibOXxy8NlGW3elfghDiWA1XTIDJjibRquI_eWe

Chẹp

nEHRg7nHl-Ojvussx5W6rphTJVRkxpEUNFGk60yVnHVoqiqiRfWpNOwXX11IDkD-wGOvtMEuxBcLUrZNwvq2qH7g6QlftQ

Minh chứng cho quấn rèm cũng đẹp

Dneqi5tRKAMtqBktmzlzq7q5Jcz0CbHHfgI52z1ewzWQ5BIFYQuoJFMOPyc4t4GNVAyPoOUcS-1otSNIP8xYLo501GG5Vg

@chị sei: em biết đến đâu hay đang thích cái gì thì nói cái đó thôi. Chứ box thời trang em kham không nổi vì thời trang có vô số mục và phong cách
    Do em chỉ biết những thứ nằm gọn trong cái em thích hoặc hay để ý nên chém tới đó. Vd vài cmt sau có thể em sẽ nói những lỗi đi đứng dân mình hay mắc chả hạn .

@single: tôi có bảo thường dân vào hoàng gia hỏng bét đâu. Tuỳ năng khiếu thôi mà chứ vợ vua thường dân đầy. Nhưng vào đó học xong ra đời thành vậy đó .
    Lại hóng meghan tiếp , chứ meghan giờ đang ở tận đâu
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,804 Bài viết

• 17,468 Được cảm ơn

Oh bà bin, tôi không dám mơ người nông dân sẽ học được cái thần thái, cốt cách quý tộc đâu. Như tôi đã nói, tôi đọc truyện thấy họ mô tả một người dòng dõi cho dù thất thế, sa cơ thì dòng máu quý tộc vẫn chảy trong người họ nên họ vẫn toát lên phong thái sang cả, ăn nói lịch sự dù ăn mặc tồi tàn. Thế nên cái đó phải có bề dày văn hóa, chứ không phải có tiền là bồi đắp một sớm một chiều được. Tuy nhiên ít nhất cũng đi mà học cái bộ quy tắc ứng xử của họ, đi đứng ngồi ra sao, bắt tay thế nào, ăn uống, quần áo giày dép... Mình dân nghèo học mấy thứ đó khó áp dụng, chứ người giàu dễ có môi trường thực hành mà. Cái lịch sự của người Nhật nó lại kiểu khác bà ạ.

Ê mà nếu cho tôi lựa chọn 1 trong 3 như bà nêu, tôi sẽ chọn Hoàng gia nha. Cho dù phải gồng nhưng tựu chung lại an nhàn, được tiếp xúc với những gì tinh túy nhất. Có thể đời mình chưa gột được phèn nhưng đời con, đời cháu chắc chắn khá hơn. Chưa kể tỉ phú lắm bồ bịch scandal hơn hẳn giới HG. Còn mấy anh chính trị gia cũng gồng, giả tạo bỏ xừ, hết nhiệm kỳ chỉ còn chút tàn dư sót lại.

Công nhận có những người như bà single nói, cho dù xuất thân thế nào nhưng vẫn sang chảnh. Cô em chồng tôi cũng vậy, xuất thân nông thôn, học hành không nhiều mà nó có máu ăn chơi và phong cách chảnh vãi. Rồi nó cũng chốt được một anh tỷ phú VND và cũng đang sống trong sung sướng. Có số hết đó các bà ơi.
    • 1,302 Bài viết

• 13,905 Được cảm ơn

Cái loạt hình trên của bin thì quần áo mợ Carla thường thôi nhưng do than thái cử chỉ của mụ ấy quá tốt nên nhìn vẫn ra dáng. Túm lại cái gì thì cái cứ phải cốt cốt nó tốt trước đã, con người nhìn nó ra dáng quấn giẻ rách nó vẫn sang, chứ như mợ kỳ mợ Hà phương thì quấn cái gì cũng ra cải lương rạp xiếc.
    METOO VN - Ngừng im lặng

zuCpEiuoaTWag0pDdgfuybJm-9bC8LfPtt-X_C-EVe9x49y0_0v0B6ROb2b_-lMeNAxOO2meAz7Omvz29ZSiBA6iLGbovjE=w725
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,302 Bài viết

• 13,905 Được cảm ơn

Nói chuyện này mới nhớ, hôm qua trong lúc ngồi nhậu tui tranh thủ lướt web và thấy cái tit của bọn people nó bầu Megan là mặc đẹp nhất trong năm nha bà con, có điều ngồi nhậu nên k thể copy paste trình bày với cái máy đt được, giờ mới nhớ ra.
    METOO VN - Ngừng im lặng

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 4,290 Bài viết

• 11,791 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi kysuu2009 Xem bài viết
    Công nhận có những người như bà single nói, cho dù xuất thân thế nào nhưng vẫn sang chảnh. Cô em chồng tôi cũng vậy, xuất thân nông thôn, học hành không nhiều mà nó có máu ăn chơi và phong cách chảnh vãi. Rồi nó cũng chốt được một anh tỷ phú VND và cũng đang sống trong sung sướng. Có số hết đó các bà ơi.
    Môi trường xung quanh với những người xung quanh ảnh hưởng rất nhièu bà ơi, ví dụ tôi có thói quen ăn khá chậm (do 1 bữa thường đủ >= 3 courses) nhưng đợt về VN thì ăn nhanh hẳn lên, có lần hẹn thằng bạn xong ăn xong nó quay ra nhìn và bảo "xin lỗi nhé tao mắc thói của người Paris nên ăn hơi chậm" mình thấy hơi nghen ngào =)) Thực ra tôi nghĩ là xuất thân là 1 phần nhưng chịu khó trau dồi học hỏi rèn luyện thì không được 100% cũng được 70%, tức là hơn người thường rồi.
    Công nhận nghĩ tới các anh tỷ phú bỏ vợ này nọ đau đầu.

@Bin: vụ fake í tôi là bọn nó kiểu kiểu cách giả tạo í, nhưng vẫn được Carla kiểu người phụ nữ biết mình đẹp, mình đẹp có chứng chỉ có chứng nhận, và người đã trải qua nhiều thứ, biết mình muốn gì, biết là mình có khả năng quay đàn ông như quay dế, đời cũng đã trải qua không thiếu thứ gì, nên phong thái khác chứ Chưa kể bà này nói năng phong cách rất sexy mà classy. Hồi trước lúc mới date nhau báo chí suốt ngày xỉ vả là Carla làm cho Sarkozy tiêu một đống tiền vào upgrade cho sành điệu để sóng sánh với nàng

@Single: Chắc bà nói bài này https://people.com/style/meghan-mark...-dressed-2018/ ?
    • 926 Bài viết

• 4,776 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lillov Xem bài viết
    Thực ra tôi nghĩ là xuất thân là 1 phần nhưng chịu khó trau dồi học hỏi rèn luyện thì không được 100% cũng được 70%, tức là hơn người thường rồi.
    t bảo ở trên học thức cũng làm thay đổi phong thái con ng mà công nhận mỗi ng có số khác nhau, nhiều ng sinh ra đã may mắn hơn người, mợ Bin ko hiểu ý t chưa gì tát vào mặt t tới tấp ko kịp đỡ thiệt ra cũng có nhiều ng chọn làm thường dân thay vì quý phi, như thái tử phi Masako, Chelsy Davy nyc Harry, công chúa Madeleine nên chắc cái gì cũng có cái giá của nó, tùy ý muốn mỗi ng thôi

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,637 Bài viết

• 17,314 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tui cũng mê Carla :P. Hồi tui học ĐH vì mê nàng nên có học thêm tiếng Pháp, nhưng giờ quên hết rồi, hồi đó mê bài Quelqu'un m'a dit và esp là cái clip này của nàng:

https://www.youtube.com/watch?v=QAlo_1zQDuo
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,794 Bài viết

• 8,158 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    =)) Sorry các mợ đang lãng mạn, tôi phải thừa nhận là tui hèn nhất ở đây. Nếu bảo tôi kiếp sau ý, thì tôi chọn vào cửa Hoàng gia, học hành các kiểu lễ nghi tôi chả sợ. Nhưng kiếp này á cho tôi xin ko có tỷ phú với hoàng gia hay tổng thống, tôi muốn được tự do tự tại cầm cái chân gà lên gặm, ra vườn bới đất trồng cây. Tui cũng ko ham mấy ổng cao sang suốt ngày bận rộn, tôi thích 1 người bình thường giống tôi để có thể sống yên ả , chiều chiều cùng nhau cười đùa trong bếp là đủ rồi, ko cần giàu quá, cũng ko ham sang chảnh này nọ đồ.

Xem ảnh em người yêu 7 năm rồi chia tay của Harry thấy hình thức cũng ok mà, cv lại tốt nữa, không xấu như tôi tưởng tượng (tại có mụ nào chê xấu).
    "I disapprove of what you say, but I will defend to the death your right to say it," (Tôi có thể không đồng ý những điều anh nói, nhưng tôi có thể chết để bảo vệ quyền anh được nói những điều đó) (Evelyn Beatrice Hall,1906)
    • 1,915 Bài viết

• 6,601 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Cảm ơn Bin nhé. Mình thích xem hình Bin post quá, đẹp cực đỉnh và xấu cực đỉnh!
    Mình thích mê 2 phong cách hoàng gia, đó là Diana theo phong cách hơi cổ điển và Carla Brunni ( k biết mình viết đúng k) theo phong cách hiện đại, chất ngời ngời luôn á. Không biết Carla còn lấy cái ông cựu tổng thống đó không?
    Mình ứ tin làm tổng thống thì nghèo. Nghèo mà nợ nần thì người ta sống chết tranh cử làm gì. Nghề tổng thống làm màu từ cách phát biểu trở đi, làm màu từ vợ tới con, xem clip bà Obama trồng rau tự cung tự cấp hay đến trường học giao lưu cố tỏ ra tình cảm nó giả tạo quá sức. Quyên góp tranh cử thoải mái, lấy từ mọi nguồn, mọi nước, ví dụ đen như nhà Hil bị phanh phui ra lấy từ nguồn không sạch kìa.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của chumnhotrengian
    • 2,437 Bài viết

• 16,127 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Bruni bạn ạ.

Sarko Carla vẫn là một cặp nha bạn. Vừa kỷ niệm 10 năm hôn nhân mấy tháng trước. Chuyện tình này vẫn tốn giấy mực báo chí ra phết, không thua gì chuyện tình của TT đương nhiệm với chị đại Brigitte đâu. Ahihi

Hồi trước cũng có nhiều ảnh chế hai anh chị này phết, tại chị Carla dáng cao đẹp quá đi còn bác Sarko thì nhùn dí (1m75 vs 1m66). Đi với nhao mà chị còn mang dép cao nữa thì khéo chị phải cao hơn bác nguyên cái đầu chứ không đùa. Nhưng giờ không thấy nữa rồi. Toàn thấy khen. Chả biết có mua truyền thông không. Hihi. Nhưng hôn nhân happy 10 năm, kể cả sau khi bác Sarko rời chính trường thì cũng đủ để nói lên cái gì đó rồi nhỉ

Mình để một link bài viết ở đây, nhưng là bằng tiếng Pháp. Hì

http://madame.lefigaro.fr/celebrites...-310518-148983

Vài ảnh trích từ bài viết:

i4IYyask2sp2jlQX7F_BN0GOxCaH6CnfvFGFFE4DFIs-7A_QdKSqn2MvPUXE-zqVS58q5Ad3_X1bskV8Ywy_MO5tPffJCQ

Lúc Carla mang bầu năm 2011:

nTX-S3VTtLEutZimtRO0ZuKKTyy-sFwsT4hwiCUEKggf8pVH3t1MecA2dsAdGOJs84tGRoGC7sqFaND3m6Zn7RjHCdr3Wg
    • 6,859 Bài viết

• 35,921 Được cảm ơn

@banhu: tôi chỉ giải thích thôi chư không gay gắt tát nước đâu. Nên cmt sau đó hỏi chọn ai ý là cmt kia chỉ vậy thôi đó. Chứ topic này hay nhiều topic tôi tranh luận không có ý tát nước ai để chứng tỏ gì cả. Mà chắc tại tui K khá viết nên viết bình thường mà y chang thiếu đánh nên nhiều phen bị hiểu lầm.
    Ok để tui note . Tại tánh tui hay ác mỏ chê bai đứa nào nổi tiếng tui hổng ưa nên bị nhiễm khi còm bình thường chăng .

Quay lại Meghan quần áo. Từ khi khoác tấm áo hoàng gia vào thì meg bị các lỗi sau:
    - thiếu tự tin (nặng nhất)
    - không biết quy tắc nên ứng xử giữa đám đông hay bị lúng túng (sao hoàng gia không nhốt lại dạy 1 năm hẵng cho ra ngoài giao tế hỉ )
    - mặc đồ áo quá sức, sai phong cách, không hiểu mình đang mặc cái gì (vì cả đời có đội mũ đâu mà biết, đi lại ở holiwood tay chân vung vẩy như nào chả được).

Tất cả các điểm kia gộp lại cho ra 1 meghan như sau

Trước tiên là thiếu tự tin. Ở đây các bạn sẽ thấy meghan rất hay đưa tay lên tóc, mặt, mũ vv một cách cực kỳ thường xuyên. Khi bối rối thiếu tự tin họ hay như vậy. Ngaluu y chang. Ceo gào cũng y chang mà con này thì vào clip xem rõ hơn.

Tay cầm mũ

MQf9AI-pU__fQoePKfMYPZdKyp3GKdNK8aA_K4PXkyb5KQNgOUCA_imnzI05_8qRXoi6CSBPAN1bPhWt-pDtOpCJ_DBgKg

Vuốt tóc. Tay kia đưa giữa không trung

cOuZkWJ5gRfWDKLKKgao7xzxLWRhupnGMTyeCuug88p0YMKN5HuQBbs4nksgU4SRA4vCsgRQR8uBAvElG5kc0Mr1wEP7GQ

Lại vuốt tóc

mnGuZwqrjaZ7Ktgfca91s8U-Jiym4la7QXLdGZdDd_qneulJpxCBHzPF2LHkCkJTi9fIrstxKjOxjCE9QD02ef48ga9y

Vuốt tóc (nhìn cả giàn còn lại sẽ thấy khác hẳn)

ZZHYwCZqKa7q7WFmzp719sQHPOFnESZhUePwqNTI0tMOKktz9JzONRa2ObFJ2EwDtf_1gvP0RACeAQaZJ4C27GAglJEm

Tay lại táy máy hết mũ rồi tóc . Đồ elise

93guUtORFV0Y6Ru8d1ilV700V-Hw2ouCr64hCiebyElreO5ZiFwSzcEUcJJZ-YA3BbnCaSVNDv5GcOeBiBb-O1uyWrAS6g

Thiếu tự tin. Đồ Chắc mua của elise

avAQpjYiZiI08_DXrRHvgsz01RcFTIcwxMjvtz1daTtX1ys3CVXIPmpo90kUPBseKNLUEkRe3LCaBqWWO6BxIvvo4ACxLQ

Táy máy tay chân. Đồ elise

974K7bGa7ILRcYAB_sdz8cQEUW3ZYriAEQafavsKBzrpegqho8fjaz78j8bE0Ddf56cFqT2t94gMniH1WnjwQVYkmXaj

Vuốt tóc.

fKmtoRLb9aiHxjX312EfLrG_RIci5bm7w7aQTJytwVhakuUlKz45vJuHcjoUnBNIrQn-Q2v7Ih94hcp8JjO98SB9Wam_9w

Vuốt tóc (hãy nhìn cách nữ hoàng giơ tay và để tay)

NvCRglIm3UI2uKRk-I34sK8atVQXEVdfJD6hzuFXfGsghHfqVtNwooADH5jD7lYX1IZIMz0PXhltYmdhtagGGeIWkupo3dk

Tay thừa thãi hem bít làm gì

GSLjzEdG1imF5ydCTRzPO2zBFEC_0s9wzJZw0TQT5PWWDGYc4hGW5wSKYgDsB4fLfmU_cGCyBBP75pIhh2M0q5DGjvsR

Lại nghịch tóc

rNdOqoPDNEPseGOMjVDRz3jLopAzwoyXVK4p_aqgOkphtJ2DmY04Kx6ascjfavOhFeUenU9ZXN8yd6T2zpEu_lm54NYS-A

Nữ hoàng hoàn toàn thả lỏng. Cô ta thì rụt ng lại vì ngượng ngập và tay lại vuốt tóc

_J4pquNS9v8w75t_WrXmoYUKzZQGbHYcwwdtgtZAHmE80bMt-XVey8WzZx0ZnmGLgV0ROstnjgdv_0KaKlwtjojCoPURCA

Đưa tay rụt rè vì thiếu tự tin hay không biết cách đưa như nào cho đúng

7qtgbe8Pf4sNmDBl4aQGfzhgG4HZK4k_LiXjTDG9rDBqHq-wUVIfuOBi5B7A8qsSr0eVV4stdzCRgl91MW-SOmKyqsYILQ

Rụt người lại

aZwN_QqXKtzErDRdD4Brtp7ujgpiTcclDC7BKJX0HrDnL1KG3X6B8RPrXjTPcCaWSn8QZRQC99iSVjiQ_x1SyCK1HdEP

nghịch tóc

pzZy3B4PEHQbuDtONbGx-nCrq4Wc8NQbt1nrCm8WaoLkA5mTRxQXD8xM2Q-Y3DEBXclMt8c2w8_1VxM9t0s46DAD0SRc7A

Không tự tin kiêm đồ xấu

GBNZtnODN3Jmtz8iSrkwh6wZuhSW6rb1D-HAyrczA7FdlHYcQMygIQf6vwsLWAWHqUyA1Pq2M0ylS1MajNvDb76WcuL7tQ

Bộ đồ khá nhưng cử chỉ bị gượng

0s2wHyCtRTiGMJQcNZzpr1DNJrolsg33AJc6wsiYqPMaccCCtFsjUzWZhCu3AUnxntEja1b5XR7-grAm8cmlfRgv54BPJw

Đồ elise. Cử chỉ gượng gạo

LYuAKxET1cP2L27XxSeN9zGl3pC_TRM3wlXJyJb9Ba8fgvoKhjJrzkcROoGftC5MpYJMIcwzOX9nBKse5eP-1P1SbCYCyg

Gượng

taj1aCL81cYk3A7a-LnkmnuEjqrT_HNkOIh-tbblyV9LCSieBtcMefB1RNFol2iep1KKmMgbqZGYhK5hfz-9yPz01AgLLQ

Nhìn qua Carla hay các công nương khác sau nhìn qua Meg sẽ thấy 1 trời khác biệt. Nên ngôn ngữ cơ thể phong thái kiểu này mà bận đồ ngang Diana thì cũng thua thôi
    Chờ xem lúc nào mợ này được như mấy bà hoàng hậu tay ngang kia