TIN TÀI TRỢ.

Lý Nhã Kỳ tiếp tục quảng bá hình ảnh Việt Nam bằng áo dài tiền tỷ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.96K Lượt đọc
  • 66 Trả lời

• Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 134 Bài viết

• 326 Được cảm ơn

Nhìn cái môi hết muốn ăn thịt bò.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 450 Bài viết

• 799 Được cảm ơn

trời ! nhà thiết kế nào thiết kế mà mẫu áo bình thường thế này ..
    được cái hoa văn của vải tinh tế ..áo mặc hợp với dáng kiki nhất từ trc đến nay .
    nhưng ......... 100.triệu cũng ko xứng.
    Em cũng muốn bình yên
    Nhưng ..................... Anh vô tình tạo ra ''sóng gió''
    Rồi mỗi lần , nhìn vào điều đó
    Anh lại nói :
    -Lỗi là ......... do em

Bíp yêu của mẹ ơi ... con yêu mẹ như thế nào ?
    con đưa 2 tay vẽ hình trái tim và nói : ''con iu mẹ nhìu như này này'' !
    vòng tay của con là trái tim , là tình yêu thương bố mẹ dành cho con và cũng là con là tất cả , và cả thế giới của bố mẹ đang nằm trong tay con ...
    mẹ yêu con nhiều lắm !
    • 2,531 Bài viết

• 5,496 Được cảm ơn

quần áo, trang sức mà mợ kì mặc thì nên down xuống 1/10 giá nhé
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,660 Bài viết

• 4,957 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhìn chân lnk trong 2 bức ảnh cứ lơ lửng phải ko các mẹ?
    Tên quản lý của chị này đểu quá cơ, nói rõ ra giá cả là dẹp yên dư luận chứ thổi bùng cái gì? Hay là sự thật còn hơn chục tỷ nên mới sợ? Nghi tin này do người của lnk tung ra cũng nên quá.
    • 144 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Mợ này làm gì mà lắm tiền thế không biết...
    • 229 Bài viết

• 843 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    LNK có duy nhất 1 bức hình em cho là đẹp và khá sang kể từ hồi nổi lềnh phềnh
    Ðính kèm 297715
    Ðính kèm 297716

Đấy, tóc bới cao, mái bồng bềnh. ăn mặc thế này thì có phải đẹp hơn không? mặt đã tròn đã béo lại cứ thích nhấn vào mặt :<
    • 912 Bài viết

• 363 Được cảm ơn

Riêng bản thân em thấy: nàng này ko thấy quảng bá gì cho ngành DL Việt Nam, mà suốt ngày quảng bá quần áo, trang sức hàng tỉ của nàng!
    Dư xiền quá!
    Em bỏ chạy đêy..nhỡ đâu trúng đá heheheh
    Hezzp7
    lek6p7
    BdHjp7
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 52 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhthuyblue Xem bài viết
    Kỳ đi buôn lỗ chổng vó.Bỏ hàng chục tỷ để mua danh mua tiếng mà sao nhận lại toàn đá tảng không nè.Ai bảo Kỳ chọi lựu đạn chi nên dân tình phải bê đá tảng mà né.Nếu tui là Kỳ, tui sẽ sa thải ngay cái con nhỏ đại diện phát ngôn trước báo chí của Kỳ đó, nó ăn nói kiểu j mà sao cứ nói ra lời nào là thiên hạ cứ cười tét rún.

Trở lại cái áo dài của Kỳ, thiệt tình mà nói thì nó không đẹp cũng không xấu.Kỳ mặc hàng fake dân tình còn khó đoán giá chứ mặc cái bộ đồ thuần Việt thế này thì biết giá liền hà.Làm gì giá tới tiền tỷ mà Kỳ nổ dữ vậy.Chẳng phải lụa dệt từ tơ vàng cung đình hay là từ tơ của con tằm ăn vàng lá ị ra hột xoàn mà Kỳ khống giá ngất ngưởng dzậy?

Đợt trước tui có khuyên nên mua 1 suất bảo hiểm nhân mạng cho Kỳ, và 1 suất bảo hiểm an toàn cho khán giả, Kỳ đã đăng ký mua chưa? vì nghề nghiệp của Kỳ rất nguy hiểm toàn dính đến bom mìn nên Kỳ phải cẩn thận lưu ý ah nha.

Song song với việc mua bảo hiểm, Kỳ cũng nên đăng ký 1 suất khám ở Viện tâm thần xin được điều trị và phục hồi chức năng nhận thức các con số toán học coi sao...Hình như Kỳ đang bị lẫn lộn giữa các con số, tỷ và trăm nghìn...có thể đối với Kỳ đó là con số trăm nghìn nhưng do não đang bị xoắn nơ ron nên cứ tưởng đó là tỷ, và chục tỷ không hà....
    ^^ Chị này nói chuyện vui quá, hơn khối diễn viên hài đó chứ
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,310 Bài viết

• 4,462 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhthuyblue Xem bài viết
    Kỳ đi buôn lỗ chổng vó.Bỏ hàng chục tỷ để mua danh mua tiếng mà sao nhận lại toàn đá tảng không nè.Ai bảo Kỳ chọi lựu đạn chi nên dân tình phải bê đá tảng mà né.Nếu tui là Kỳ, tui sẽ sa thải ngay cái con nhỏ đại diện phát ngôn trước báo chí của Kỳ đó, nó ăn nói kiểu j mà sao cứ nói ra lời nào là thiên hạ cứ cười tét rún.

Trở lại cái áo dài của Kỳ, thiệt tình mà nói thì nó không đẹp cũng không xấu.Kỳ mặc hàng fake dân tình còn khó đoán giá chứ mặc cái bộ đồ thuần Việt thế này thì biết giá liền hà.Làm gì giá tới tiền tỷ mà Kỳ nổ dữ vậy.Chẳng phải lụa dệt từ tơ vàng cung đình hay là từ tơ của con tằm ăn vàng lá ị ra hột xoàn mà Kỳ khống giá ngất ngưởng dzậy?

Đợt trước tui có khuyên nên mua 1 suất bảo hiểm nhân mạng cho Kỳ, và 1 suất bảo hiểm an toàn cho khán giả, Kỳ đã đăng ký mua chưa? vì nghề nghiệp của Kỳ rất nguy hiểm toàn dính đến bom mìn nên Kỳ phải cẩn thận lưu ý ah nha.

Song song với việc mua bảo hiểm, Kỳ cũng nên đăng ký 1 suất khám ở Viện tâm thần xin được điều trị và phục hồi chức năng nhận thức các con số toán học coi sao...Hình như Kỳ đang bị lẫn lộn giữa các con số, tỷ và trăm nghìn...có thể đối với Kỳ đó là con số trăm nghìn nhưng do não đang bị xoắn nơ ron nên cứ tưởng đó là tỷ, và chục tỷ không hà....
    sa thải thêm Purchasing nữa! ăn quá! cái áo dài mà mua cả tỉ bạc!!!
    • 146 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

Bộ màu vàng đẹp, tấm đầu tiên đẹp
    • JAL
      Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 3,227 Bài viết

• 3,834 Được cảm ơn

Mềnh là cô ấy mềnh sẽ chạy vô trường Mỹ thuật hỏi xem các em SV mở cuộc thi nho nhỏ thiết kế hoa sen trên áo dài. Thi xong mềnh chọn mẫu thích nhất kêu mấy ẻm vẽ lên áo cho mềnh mặc.

Như vậy vừa có áo dài đẹp để mặc, vừa ủng hộ SV tiền ăn học, vừa phát động phong trào này nọ trong trường giúp các em trẻ có cơ hội với đời.

Đi gặp mấy nhà thiết kế lổi tiếng về áo dài toàn bị chặt chém thôi (chặt là chặt dữ dội chớ hổng phải chặt vừa đâu nha) mà tài năng cũng giới hạn nhiu đó.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 104 Bài viết

• 513 Được cảm ơn

Khách quan mà nói là vầy:

1. Vụ tiền tỷ này là tự suy diễn. Còn giá cả thực tế ra sao thì không có ai đề cập tới.

2. Áo dài này đẹp, thiết kế tinh tế. Còn vấn đề nó có xứng với "tiền tỷ" hay không thì còn phải đánh giá qua nhiều vấn đề khác nữa. Đã nói tới thiết kế-nghệ thuật thì khó mà thẩm định bằng một hai con mắt cá nhân bình thường.

3. Lúc nào nhìn hình Kỳ chụp cũng thiếu biểu cảm, thiếu nghệ thuật, chưa bao giờ có tấm nào mà mình phải thốt lên: "trông sống động quá, trông thu hút quá". Mấy tấm này cũng vậy, cả khác gì cho ma nơ canh mặc cái áo dài. Không có chút quyến rũ dịu dàng của thiếu nữ VN.

Mà tại sao không chụp với phông nền có cảnh thiên nhiên làng quê VN, cảnh phố xá VN,...sẽ tạo cảm giác thân thiện, quảng bá hình ảnh VN. Tự dưng mặc cái áo xanh, đứng hiên ngang đơ đơ một mình, công thêm báo chí nhét thêm quả bom "tiền tỷ", không lẽ định tạo hình ảnh nhân hoá "cây tre VN trải qua bom mìn vẫn đứng hiên ngang" để thu hút du lịch.

4. Tính cách Kỳ theo nhiều người kể lại thì tôi thấy cũng có cái tốt cái xấu, tôi không ác cảm antifan gì hết, nhưng sao bạn Lý Cầu Kỳ Cọ này tại sao cứ lên báo là dính tới chữ "tiền". Bạn làm nghệ thuật, làm đại sứ du lịch mà sao không thấy có nhiều bài nói về những việc bạn đang làm để cống hiến cho nghệ thuật, hay quảng bá hình ảnh VN ra thế giới. Suốt ngày là lấy tiền, lấy kim cương, hàng hiệu, bom mìn phủ khắp người.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,489 Bài viết

• 5,541 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bộ áo dài đẹp mê hồn. Đẹp quá.
    • 688 Bài viết

• 607 Được cảm ơn

áo dài đẹp thật, Kỳ mặc bộ này nhìn đỡ nhất, đỡ hơn mấy bộ khoe ngực ngồn ngộn của Kỳ. nhưng giá nó nhỏ lại tí thì đẹp hơn.
    gato tí, vòng `1 của mình phẳng lỳ
    • 33 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi konami Xem bài viết
    Chỉ thấy hoa sen trên 2 cái áo dài trông cứ kỳ dị làm sao ấy, cái áo đầu thì hoa nom xương xẩu, cái áo thứ 2 thì hoa nom lè phè. Có lẽ mình không có con mắt nghệ thuật
    Giống mình .Mình cũng thấy hoa sen cứ kỳ kỳ thế nào ấy .Hoa ko thanh thoát, cao sang.
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,768 Bài viết

• 6,981 Được cảm ơn

Nhìn ảnh thì khó đoán giá, hàng may mặc thì phải sờ tận tay nữa.

Nhưng nói đến tỉ có ba khả năng:

1. em lại giật kíp lựu đạn;
    2. nhà báo câu view lấy tiền.
    3. em Kỳ làm từ thiện cho nhà thiết kế

Nhưng lần này áo dài em đẹp, khác hẳn với cái bì toàn lông của nhà thiết kế ngoại lần trước.
    • 69 Bài viết

• 181 Được cảm ơn

Bỏ tiền túi ra quảng bá hình ảnh sen Việt là đáng khen rồi!
    Cuộc đời đó có bao lâu mà ... hững hờ !!!
    • 61 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

chục tỉ = 5 cái sim beeline chứ mấy
    Nếu bão tố có thật sự đi qua cuộc đời này chỉ trong một đêm
    Chẳng phải khoảnh khắc bình minh trong suy nghĩ của ta là đẹp nhất?
    Nếu bão tố có thật sự đi qua cuộc đời này chỉ trong một giây phút
    Chẳng phải những gì ta cần chỉ là được xiết tay nhau?
    • 229 Bài viết

• 306 Được cảm ơn

Áo dài rất đẹp! Không biết ý tưởng của ai và của NTK nào nhỉ?
    • 34 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Công nhận áo rất đẹp, nhưng loại vải hoa sen kiểu này qua Quảng Châu đặt vài chục mét giá khoảng vài trăm triệu là đội nóc nhà lầu, nổ cũng vừa thôi, làm gì gần chục tỷ. Con khỉ này có tiếng khoe khoang mà. Coi chương trình "lần đầu tôi kể" thấy nó cứ giả bộ nói ko sõi tiếng Việt, cứ bập bẹ tiếng mẹ đẻ làm mình nghe mà cứ sôi gan, cái loại cố tình mất gốc như nó thì làm đại sứ cho truyền thống văn hóa VN cái quái gì. VN nhiều cái hề!
  • Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4