TIN TÀI TRỢ.

Lý Nhã Kỳ tiếp tục quảng bá hình ảnh Việt Nam bằng áo dài tiền tỷ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.96K Lượt đọc
  • 66 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 98 Bài viết

• 270 Được cảm ơn

Em này như gái Thái ý, khuôn mặt chẳng giống Việt Nam gì cả. Chọn em này làm đại diện là sai lầm.
    Sống phải biết sợ, trước hết là sợ pháp luật, sau là sợ những thằng nắm giữ pháp luật.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,866 Bài viết

• 7,151 Được cảm ơn

2 bộ áo dài Kỳ mặc đẹp quá, rất nền nã, nhìn rất lạ mắt.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 403 Bài viết

• 2,041 Được cảm ơn

ky2

Sao mặt Kỳ chụp gần nhìn như tuồng chèo vầy? Kiểu cái gì trên mặt cũng to.

Áo dài đẹp nhưng mà chục tỉ cho 2 bộ áo dài chắc lại có nhân viên chọn hộ mà quên không hỏi tên nhà thiết kế à Kỳ
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9,707 Bài viết

• 9,679 Được cảm ơn

nhìn mặt LNK lúc cừoi như là cố gồng gánh, gượng ép ghê lắm...ko có xíu.nào tự nhiên, nhìn miệng cứ méo méo sao í. Mắt cắt mí nên mí to quá.
    noí tới bạn này là phải có chữ : tỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 701 Bài viết

• 1,661 Được cảm ơn

Công nhận cái áo dài này đẹp thật.Nhưng sao cái phần cổ với đầu nó nghênh nghênh vậy ? PTS quá đà chăng???
    • 369 Bài viết

• 2,622 Được cảm ơn

Kỳ đi buôn lỗ chổng vó.Bỏ hàng chục tỷ để mua danh mua tiếng mà sao nhận lại toàn đá tảng không nè.Ai bảo Kỳ chọi lựu đạn chi nên dân tình phải bê đá tảng mà né.Nếu tui là Kỳ, tui sẽ sa thải ngay cái con nhỏ đại diện phát ngôn trước báo chí của Kỳ đó, nó ăn nói kiểu j mà sao cứ nói ra lời nào là thiên hạ cứ cười tét rún.

Trở lại cái áo dài của Kỳ, thiệt tình mà nói thì nó không đẹp cũng không xấu.Kỳ mặc hàng fake dân tình còn khó đoán giá chứ mặc cái bộ đồ thuần Việt thế này thì biết giá liền hà.Làm gì giá tới tiền tỷ mà Kỳ nổ dữ vậy.Chẳng phải lụa dệt từ tơ vàng cung đình hay là từ tơ của con tằm ăn vàng lá ị ra hột xoàn mà Kỳ khống giá ngất ngưởng dzậy?

Đợt trước tui có khuyên nên mua 1 suất bảo hiểm nhân mạng cho Kỳ, và 1 suất bảo hiểm an toàn cho khán giả, Kỳ đã đăng ký mua chưa? vì nghề nghiệp của Kỳ rất nguy hiểm toàn dính đến bom mìn nên Kỳ phải cẩn thận lưu ý ah nha.

Song song với việc mua bảo hiểm, Kỳ cũng nên đăng ký 1 suất khám ở Viện tâm thần xin được điều trị và phục hồi chức năng nhận thức các con số toán học coi sao...Hình như Kỳ đang bị lẫn lộn giữa các con số, tỷ và trăm nghìn...có thể đối với Kỳ đó là con số trăm nghìn nhưng do não đang bị xoắn nơ ron nên cứ tưởng đó là tỷ, và chục tỷ không hà....
    • 1,890 Bài viết

• 2,639 Được cảm ơn

Mới đây, "người đẹp giàu nhất showbiz Việt" còn gây chú ý khi tự bỏ tiền túi ra tổ chức một chương trình quảng bá đất nước Việt Nam tại Hồng Kông và tổ chức một bữa tiệc sinh nhật bạc tỉ kéo dài 4 ngày với sân khấu được thiết kế cầu kì, 1000 bông hoa hồng trắng được chuyển từ Đà Lạt ra bằng máy bay, bao trọn khu resort sang trọng và chu đáo tới từng chiếc vé máy bay cho quan khách.
    k biết là tiền của ai,nói nghe phát mệt quá,chả biết du lịch vn năm nay có đc thêm mấy mống khách mà suốt ngày thấy mợ này lên báo,chụp ảnh quảng bá dl ,mà k biết quảng bá cái giống gì ?!
    Sống là động nhưng lòng luôn bất động

Sống là thương nhưng lòng chẳng vấn vương
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 621 Bài viết

• 1,486 Được cảm ơn

Lai có chỗ thư giãn cuối tuần ha ha
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 621 Bài viết

• 1,486 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi carrot_2345 Xem bài viết
    k biết là tiền của ai,nói nghe phát mệt quá,chả biết du lịch vn năm nay có đc thêm mấy mống khách mà suốt ngày thấy mợ này lên báo,chụp ảnh quảng bá dl ,mà k biết quảng bá cái giống gì ?!
    Quảng bá giống giả cầy kỳ kỳ được hok?
    • 3,842 Bài viết

• 8,335 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ellis Xem bài viết
    ky2
    Sao mặt Kỳ chụp gần nhìn như tuồng chèo vầy? Kiểu cái gì trên mặt cũng to.
    Áo dài đẹp nhưng mà chục tỉ cho 2 bộ áo dài chắc lại có nhân viên chọn hộ mà quên không hỏi tên nhà thiết kế à Kỳ
    Nhìn kỹ một chút thấy chi tiết viền cổ và nút áo màu vàng, không lẽ bằng vàng thật nên trị giá mới "to"thế
    Trái tim người con gái phải là quân cảng lớn, nhưng chỉ dành riêng cho một chiến hạm duy nhất neo đậu mà thôi
    • 1,173 Bài viết

• 1,081 Được cảm ơn

KIm cương ở mấy cái nút áo hả các chị?
    Nhìn ảnh này thấy còn có cảm tình vơi cô này 1 chút .
    Đẹp mà các chị khó tính ghê
    ăn ui ăn ngon!! ước gì ăn nhiều nhiều mà ko béo nhỉrooling::Rose::Rose:
    • 177 Bài viết

• 319 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Vậy cho hỏi chi phí mấy cái "d...ái ào" tiền tỷ này là cua bộ VHTT bỏ ra ,hay là của cá nhân KiKi bỏ ra.Nếu chi phí do bộ VHTT bỏ ra để quảng bá du lịch VN thì rõ ràng các bác phung phí tiền thuế của chúng em quá lớn rồi đấy ạ.Còn nếu đây là tiền riêng của cô KiKi thì là việc cá nhân ,sao phải lôi quốc gia đại sự vào việc hâm của em nó chứ?
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 6,970 Bài viết

• 1,850 Được cảm ơn

Áo dài đẹp....đừng nhắc đến chữ $ đc hok....haiza
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,716 Bài viết

• 3,351 Được cảm ơn

2 từ Giả Cầy quá hợp
    2n6g8pk
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,561 Bài viết

• 8,122 Được cảm ơn

Vậy chị Kỳ kỳ chụp 2 tấm này để quảng bá hình ảnh Vn sẽ được đăng ở đâu đây ta? Trên CNN, The New York Times, AFP hay trên báo Ngôi sao, Phunutoday để mình còn biết đường đặng khoe khoang lấy tiếng ké
    • 1,597 Bài viết

• 1,407 Được cảm ơn

Áo dài đẹp mà. Lâu lắm mới thấy em này có bộ ảnh đẹp.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,763 Bài viết

• 4,290 Được cảm ơn

Áo dài đẹp thật, cơ mà tiền tỷ thì nghe hơi khiếp? Nó đắt ở chỗ nào vậy ta
    .......Khiêm tốn bao nhiêu chưa đủ,
    Tự kiêu một chút đã thừa........:Rose:
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 663 Bài viết

• 1,842 Được cảm ơn

Áo dài đẹp ơi là đẹp. Nhưng mà sao người mẫu nhìn dừ quá, cứng quá không đẹp gì hết trơn à!
    • 98 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

kiki k nói giá đâu nhé, chẳng qua là kiki bị nhà báo hỏi mà thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 112 Bài viết

• 322 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    sao cái gì bên cạnh mẹ này cũng tiền tỉ thế nhỉ, ăn mặc thì thường xuyên sến, đồ thì hết lần này tới lần khác trưng diện trùng với thời điểm món đồ đang được sale mạnh.chưa nói tới giá trị món đồ , thật giả thế nào riêng chuyện quăng bom tấn tảng lần nọ qua lần kia coi độc giả như mù vậy
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4