Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Lương Mạnh Hải thoát hiểm phút chót, Ngô Thanh Vân tiếp tục dẫn đầu

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.72K Lượt đọc
  • 46 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 430 Bài viết

• 358 Được cảm ơn

Lương Mạnh Hải thoát hiểm phút chót, Ngô Thanh Vân tiếp tục dẫn đầu

Với số điểm ngang với Nam Vương Tiến Đoàn nhưng có số bình chọn cao hơn, Lương Mạnh Hải đã thoát hiểm chính thức vào vòng trong. Chân của Ngô Thanh Vân vẫn đau nhưng cô vẫn hoàn thành tốt bài nhảy của mình
    Đêm thứ 3 cuộc thi "Bước Nhảy Hoàn Vũ" đã được diễn ra tại thành phố biển Vũng Tàu vào tối qua (25/4) với sự tham gia của 7 cặp đôi. Trong đêm thi thứ 3 các thí sinh phải nhảy điệu Tango với những động tác nóng bỏng và điệu Jive cùng những bước nhảy nhanh nhẹn, vui nhộn. Với số phiếu bình chọn 53,92% ở đêm diễn thứ 2, cặp đôi của nghệ sĩ hài Minh Béo và Lili đã dành giải thưởng cặp đôi được khán giả bình chọn nhiều nhất.

Sau hai đêm thi dường như các cặp đôi hiểu nhau hơn, nên phần biểu diễn của các thí sinh chỉn chu và hoàn hảo hơn. Lương Mạnh Hải và Anna mở đầu đêm thứ 3 với điệu Jive sôi động, tuần trước cặp đôi này có sự sáng tạo với việc tạo hình khá lạ thì ở đêm thi thứ 3 này Lương Mạnh Hải lại lịch lãm trong bộ trang phục biểu diễn. Nội dung của bài nhảy được dựng theo câu chuyện kể lại trong ngày cưới, từng bước nhảy của Lương Mạnh Hải tự tin và hưng phấn, tuy nhiên ở một số động tác cần độ nảy của đôi bàn chân thì Lương Mạnh Hải vẫn chưa thực sự tốt ở bài biểu diễn của mình. Với tổng điểm 34, cặp đôi Lương Mạnh Hải và Anna ở vị trí thứ 5 của bảng xếp hạng. Mặc dù có cùng số điểm với Nam Vương Ngô Tiến Đoàn nhưng số lượng bình chọn của khán giả dành cho anh cao hơn một chút nên Lương Mạnh Hải đã thoát hiểm vào phút cuối, chính thức có mặt trong đêm thi thứ 4.

photo-PHAN-THANH-TIN-80resize

photo-PHAN-THANH-TIN-83resize

photo-PHAN-THANH-TIN-71resize
    Lương Mạnh Hải thoát hiểm vào phút cuối

Hoàng tử sơn ca Quang Vinh đã có một đêm diễn chưa thực sự tốt như 2 đêm diễn đầu tiên nhưng anh cũng đã thể hiện được sự cố gắng, nỗ lực hết mình của anh cùng người bạn nhảy Valeria. Giám khảo Khánh Thy luôn là người đánh giá cao những phần thi của anh, với ý tưởng lạ ở phần mở đầu cùng chiếc đàn Violin, những bước nhảy đẹp mang nhiều kịch tính, Quang Vinh đã thực sự chiếm được cảm tình của vị giám khảo này cũng như những khán giả yêu quý anh. Chính điều đó đã giúp Quang Vinh có một chiếc vé bước chân vào đêm diễn thứ 4 của cuộc thi này.

photo-PHAN-THANH-TIN-91resize

photo-PHAN-THANH-TIN-94resize

photo-PHAN-THANH-TIN-97resize

photo-PHAN-THANH-TIN-93resize

Trong trang phục áo sơ mi buộc ngang bụng, quần jean đùi, chiếc mũ theo kiểu cowboy, cùng những bước nhảy đúng chất latinh, nữ ca sĩ Đoan Trang đã có một đêm diễn thực sự ấn tượng. Nếu như ở hai tuần thi trước, Đoan Trang chưa thực sự nổi bật thì tối qua chị đã là người nhảy đẹp nhất, vừa máu lửa và ngọt ngào, đúng như lời nhận xét của giám khảo Chí Anh :"Đoan Trang diễn rất tuyệt vời, hôm nay mới đúng là Đoan Trang Socola". Và với số điểm 37 từ giám khảo cùng với sự bình chọn của khán giả, cặp đôi Đoan Trang cũng sẽ được đi tiếp vào vòng trong.

photo-PHAN-THANH-TIN-1resize

photo-PHAN-THANH-TIN-2resize

photo-PHAN-THANH-TIN-5resize

Càng xem Minh béo và Lili biểu diễn mới thấy được hết những bất ngờ mà người nghệ sĩ này mang đến cho khán giả. Một hình thể không cân đối nhưng từng động tác biểu diễn của anh trong điệu nhạc Tango đã thực sự khiến khán giả ngạc nhiên, và khâm phục ở sự cố gắng luyện tập kiên trì bền bỉ của anh. Nghệ sĩ hài Minh béo chia sẻ :"Đến ngay cả bản thân Minh béo cũng không thể nghĩ mình có thể qua được vòng thứ 2 bởi điệu nhảy Rumba rất khó nhưng cuối cùng Minh đã làm được, và sau những ngày luyện tập môn thể thao khiêu vũ này Minh béo đã giảm 2kg". Sự nỗ lực của nghệ sĩ hài Minh béo đã mang đến cho anh số điểm 36 từ ban giám khảo.

photo-PHAN-THANH-TIN-8resize

photo-PHAN-THANH-TIN-13resize

photo-PHAN-THANH-TIN-14resize

Cũng như nghệ sĩ hài Minh béo, ca sĩ Siu Black là một người không có ngoại hình và việc nhảy đẹp là một điều vô cùng khó. Cả một tuần vừa qua, chị Siu Black gặp phải những chuyện buồn trong gia đình nhưng chị vẫn dành thời gian để luyện tập cho cuộc thi này. Và trong đêm diễn tối qua, mặc dù những bước nhảy không được tốt nhưng những vị giám khảo vẫn đánh giá cao sự nỗ lực ở chị Siu.

photo-PHAN-THANH-TIN-34resize

photo-PHAN-THANH-TIN-35resize

photo-PHAN-THANH-TIN-40resize

Ở 2 tuần thi trước, Ngô Thanh Vân là người dẫn đầu bảng xếp hạng từ ban giám khảo, và tuần này cũng không ngoại lệ. Đôi chân của Vân vẫn đau vì chấn thương ở đêm diễn trước nhưng Ngô Thanh Vân vẫn không bỏ cuộc, với sự động viên ủng hộ nhiệt tình của mọi người, những bước nhảy vui nhộn ở điệu Jive cùng bộ trang phục đẹp, Ngô Thanh Vân vẫn là người được ban giam khảo đánh giá cao nhất.

photo-PHAN-THANH-TIN-46resize

photo-PHAN-THANH-TIN-48resize

photo-PHAN-THANH-TIN-60resize

Sau khi nữ hoàng sắc đẹp Vũ Hoàng Điệp phải rời cuộc chơi ở tuần trước, thì ở đêm thi thứ 3 Nam Vương Tiến Đoàn đã là người nói lời tạm biệt với cuộc thi này. Hai đêm diễn trước anh diễn chưa thực sự ấn tượng, tuy nhiên rất nhiều người mong chờ một sự bứt phá của anh ở đêm diễn này nhưng dường như Tiến Đoàn vẫn chưa làm được điều đó. Với tạo hình một người thủy thủ trong điệu nhảy Jive, mặc dù có một lợi thế về hình thể nhưng Tiến Đoàn vẫn chưa thể có được một đêm diễn để lại ấn tượng với mọi người. Tiến Đoàn chia sẻ :"Dù thắng hay thua thì Tiến Đoàn cũng đã có được những ngày luyện tập thực sự vui vẻ bên những đồng nghiệp của mình, cuộc thi cũng là cơ hội để Tiến Đoàn được tiếp xúc với môn khiêu vũ thể thao hoàn toàn mới này. Chúc cho những đồng nghiệp của mình sẽ có những đêm thi tiếp theo thật tốt."

photo-PHAN-THANH-TIN-18resize

photo-PHAN-THANH-TIN-20resize

photo-PHAN-THANH-TIN-23resize

http://2sao.vietnamnet.vn/p0c1000n20...uc-dan-dau.vnn
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 470 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Với mỗi cuộc thi, ai ra về mình cũng đều thấy tiếc. Vì đây là ctrình giải trí nên thích các đôi vì mỗi đều có 1 ưu điểm riêng. Tuần sau k biết là ai đây nhỉ???
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 12,862 Bài viết

• 9,246 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ngày hôm qua mình thấy chị Siu nhảy không ấn tượng lắm. TĐ bị loại thực sự không công bằng
    • NTM
      Đã bị khóa
    • 13 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 170 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trangkum Xem bài viết
    Với mỗi cuộc thi, ai ra về mình cũng đều thấy tiếc. Vì đây là ctrình giải trí nên thích các đôi vì mỗi đều có 1 ưu điểm riêng. Tuần sau k biết là ai đây nhỉ???
    Chắc là Hoàng Tử thôi, mình cũng ko thích cặp này, tiếp nữa sẽ là Chị Siu, rồi Minh péo, tiếp nữa là LMH, NTV chắc ẵm giải nhất.
    • 39 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Mình thấy NTV nhảy đẹp nhỉ, chắc là ẵm giải nhất rồi
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 644 Bài viết

• 420 Được cảm ơn

NTV nhiều khán giả bình chọn ghê. Đến 57% khán giả bình chọn cho NTV, con số không ngờ :Smiling: BGK chương trình này thì chấm điểm quá cảm tính, em mong tuần sau BGK đừng cộng điểm "trọng lượng" cho thí sinh nữa :Crying:
    PS: Đêm qua kết NTV với Đoan Trang:LoveStruc:
    • alo
      Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,448 Bài viết

• 7,710 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanlao Xem bài viết
    ngày hôm qua mình thấy chị Siu nhảy không ấn tượng lắm. TĐ bị loại thực sự không công bằng
    Tớ vừa gọi điện cho một thành viên Ban Giám khảo thì được biết, con trai chị Siu (mới học lớp 10) bị cướp và cậu bé đã bị chém khá nặng.
    Rất chia sẻ với chị Siu. CHúc con trai chị phẫu thuật thành công.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 430 Bài viết

• 358 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi alo Xem bài viết
    Tớ vừa gọi điện cho một thành viên Ban Giám khảo thì được biết, con trai chị Siu (mới học lớp 10) bị cướp và cậu bé đã bị chém khá nặng.
    Rất chia sẻ với chị Siu. CHúc con trai chị phẫu thuật thành công.
    chuyện này là thật hả mẹ alo?
    nếu là mình thì còn tâm trí đâu mà nhảy nhót nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 32 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chia buồn với chị Siu! Chúc con chị Siu mau khoẻ!
    Mình cũng thích NTV
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 870 Bài viết

• 442 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chia buồn với chị Siu! Chúc con trai chị nhanh bình phục!
    Mình thấy hôm qua LHoàng chấm điểm NTV hơi thấp các mẹ nhỉ!
    • 8,187 Bài viết

• 8,782 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Moitim Xem bài viết
    Chia buồn với chị Siu! Chúc con trai chị nhanh bình phục!
    Mình thấy hôm qua LHoàng chấm điểm NTV hơi thấp các mẹ nhỉ!
    Không, Chí Anh và Lê Hoàng cho điểm 10. Khánh Thy cho 9 và Đ D Quang Dũng cho 8 = 37. Đồng điểm với Đoan Trang (CA: 9; QD: 10, KT 10 và LH:8).
    • NTM
      Đã bị khóa
    • 13 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 170 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sun207 Xem bài viết
    NTV nhiều khán giả bình chọn ghê. Đến 57% khán giả bình chọn cho NTV, con số không ngờ :Smiling: BGK chương trình này thì chấm điểm quá cảm tính, em mong tuần sau BGK đừng cộng điểm "trọng lượng" cho thí sinh nữa :Crying:
    PS: Đêm qua kết NTV với Đoan Trang:LoveStruc:
    Tuần sau nữa cơ mẹ nó ạ, 9/5/10.
    Thế này thì còn tâm trạng đâu mà nhảy nhót, Chúc con chị Siu sớm bình phục.
    • 17,573 Bài viết

• 26,606 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bé chik Xem bài viết
    chuyện này là thật hả mẹ alo?
    nếu là mình thì còn tâm trí đâu mà nhảy nhót nữa
    Thì chị Siu cũng đâu còn tâm trí mà nhảy nhót nữa hả mẹ nó? Nhưng chị ý là khách mời nhận lời tham gia chương trình và ko muốn bỏ dở - làm ảnh hưởng đến chương trình vì đây là lần đầu tiên chương trình được tổ chức tại vn - 1 luồng gió mới cho khán giả VN. Mong là con chị sẽ ko sao và sớm bình phục :LoveStruc:/
    Hôm qua mình ấn tượng với cặp Đoan Trang và cặp Lương Mạnh Hải nhất. Hoàng tử sơn ca điểm thấp nhất nhưng có bình chọn của khán giả nên ko bị out. Thật sự thì mình thấy Quang Vinh nhảy dở, còn TĐ nhảy như đang trình diễn thời trang ý, điệu quá :Sick:
    METOOVN: Nạn nhân bị quấy rồi tình dục có quyền lên tiếng tố cáo kẻ quấy rối.
    Tẩy chay ca sỹ Phạm Anh Khoa vì đã quấy rồi tình dục nhiều cô gái trẻ.

Topic: https://www.webtretho.com/forum/f26/pham-lich-to-dich-danh-pham-anh-khoa-ga-tinh-bang-loi-le-tuc-tiu-2659212/index43.html
    • NTM
      Đã bị khóa
    • 13 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 170 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi XuanNhiThoTrang Xem bài viết
    Không, Chí Anh và Lê Hoàng cho điểm 10. Khánh Thy cho 9 và Đ D Quang Dũng cho 8 = 37. Đồng điểm với Đoan Trang (CA: 9; QD: 10, KT 10 và LH:8).
    Mẹ này nhầm rồi, LH 8, QD 10, CA 10, KT 9.
    • 17,573 Bài viết

• 26,606 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi NTM Xem bài viết
    Mẹ này nhầm rồi, LH 8, QD 10, CA 10, KT 9.
    Mẹ này nói đúng nè:Smiling:

Topic: https://www.webtretho.com/forum/f26/pham-lich-to-dich-danh-pham-anh-khoa-ga-tinh-bang-loi-le-tuc-tiu-2659212/index43.html
    • 135 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Xem Siu Black nhảy 1,2 lần thấy lạ thì còn được, xem nhiều quá thì chán, vì toàn đi bộ, cơ mà chấm điểm thế thiên vị quá, chuyện riêng thì chuyện riêng chứ thi thế nào thì phải chấm đúng như thế chứ, ai lại cho toàn 10 với 9
    • 1,780 Bài viết

• 1,356 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi communicatio Xem bài viết
    Xem Siu Black nhảy 1,2 lần thấy lạ thì còn được, xem nhiều quá thì chán, vì toàn đi bộ, cơ mà chấm điểm thế thiên vị quá, chuyện riêng thì chuyện riêng chứ thi thế nào thì phải chấm đúng như thế chứ, ai lại cho toàn 10 với 9
    Đồng ý với mẹ nó, thiên vị quá làm xem mất hứng.
    • 665 Bài viết

• 246 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chouchoumom Xem bài viết
    Mẹ này nói đúng nè:Smiling:

Nhầm rồi, LH cho 10, QD cho 8. không nhầm được vì lúc đó tớ cũng bất ngờ về điểm số của 2 người này.
    • 17,573 Bài viết

• 26,606 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi meomuopnhaque Xem bài viết
    Nhầm rồi, LH cho 10, QD cho 8. không nhầm được vì lúc đó tớ cũng bất ngờ về điểm số của 2 người này.
    Chắc phải có cái clip của BGK thì mẹ nó mới biết mình nhầm hỉ :Battin ey:
    Này nhé, Trí Anh cho điểm đầu tiên 10đ, rồi QD 9đ, rồi Khánh Thy 10đ, và LH cho điểm cuối cùng là con số 8 ạ:Nottalkin:

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 672 Bài viết

• 422 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chouchoumom Xem bài viết
    Chắc phải có cái clip của BGK thì mẹ nó mới biết mình nhầm hỉ :Battin ey:
    Này nhé, Trí Anh cho điểm đầu tiên 10đ, rồi QD 9đ, rồi Khánh Thy 10đ, và LH cho điểm cuối cùng là con số 8 ạ:Nottalkin:
    LH cho NTV 10 mà, QD cho 8
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3