TIN TÀI TRỢ.

Lộ ảnh Tăng Thanh Hà khệ nệ bụng bầu to 'vượt mặt'

• 0 Lượt chia sẻ
  • 17.8K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,530 Bài viết

• 2,840 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Lộ ảnh Tăng Thanh Hà khệ nệ bụng bầu to 'vượt mặt'

Thứ Bảy, 17/01/2015 15:02 (GMT + 7)
    Mặc dù không lên tiếng công nhận, nhưng những hình ảnh mới nhất của Tăng Thanh Hà khệ nệ với bụng bầu to 'vượt mặt' cho thấy tin đồn mang thai là không còn nghi ngờ.
    Sau khi rộ lên tin đồn Tăng Thanh Hà có bầu, người đẹp vẫn giữ im lặng. Việc Tăng Thanh Hà và Louis Nguyễn kết hôn đã lâu mà chưa có tin vui khiến fan hâm mộ của người đẹp Bỗng dưng muốn khóc lo lắng, vì thế thông tin này đến vào thời điểm người đẹp "im hơi lặng tiếng" trong showbiz làm nhiều người tin chắc đây là sự thật.
    Và mới đây thông tin Tăng Thanh Hà đang mang bầu càng được chứng minh là sự thật khi hình ảnh mới nhất của cô với vòng 2 to tròn bị rò rỉ. Hình ảnh ngọc nữ bị bắt gặp khi đang ngồi café trò chuyện với bạn bè. Cô nàng diện chiếc váy ôm bó, để lộ ra vòng 2 khá lớn. Có thể thấy, thông tin Tăng Thanh Hà có tin vui là hoàn toàn chính xác.
    lo-anh-tang-thanh-ha-khe-ne-bung-bau-to-vuot-mat_1
    Tăng Thanh Hà bị bắt gặp đi cafe với bạn.

lo-anh-tang-thanh-ha-khe-ne-bung-bau-to-vuot-mat_2.
    Người đẹp "Bỗng dưng muốn khóc" diện váy bó lộ bụng bầu khá to.

lo-anh-tang-thanh-ha-khe-ne-bung-bau-to-vuot-mat_3

Hình ảnh này khẳng định thông tin Hà Tăng có tin vui là hoàn toàn chính xác.

Trước đó, người đẹp trong nhiều sự kiện người đẹp thường xuất hiện với những chiếc váy suông để lộ vòng 2 bất thường. Tuy nhiên người đẹp giữ im lặng trước những lời chúc mừng, mặc cho người hâm mộ “bán tính bán nghi”. Hiên tại cô đang trong giai đoạn viên mãn nhất của người phụ nữ khi có sự nghiệp kinh doanh vững chắc cùng gia đình hạnh phúc với ông xã Louis Nguyễn, và đây là thời điểm đẹp để hai vợ chồng đón nhận tin vui.
    lo-anh-tang-thanh-ha-khe-ne-bung-bau-to-vuot-mat_4
    Trước đó, người đẹp từng diện váy suông lộ vòng eo khả nghi.

lo-anh-tang-thanh-ha-khe-ne-bung-bau-to-vuot-mat_5
    Tuy nhiên ngọc nữ chưa từng công nhận nên việc có thai vẫn chỉ là tin đồn.

Theo An
    http://tintuconline.com.vn/vn/hautru...-vuot-mat.html

sigpic1700861_1
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 216 Bài viết

• 2,189 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    3 tấm đầu chị Hà mặc đồ đẹp, nhưng mà để kiểu tóc, đeo cài nhìn giống....bà thím quá dù sao cũng chúc mừng chị
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,586 Bài viết

• 5,213 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sao mình rất ngại ngồi nơi công cộng đánh son, đánh phấn. Thấy kỳ kỳ sao á, dù nhìn người khác làm thế mình ko dị lắm.
    • 343 Bài viết

• 455 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Dự là sẽ có nhiều mẹ bẩu "ơ sao có bầu mà mặc trang điểm, môi đỏ, móng đỏ thế kia" hihi đùa thôi chứ chúc mừng bà bầu nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 542 Bài viết

• 213 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AnLanh Xem bài viết
    Sao mình rất ngại ngồi nơi công cộng đánh son, đánh phấn. Thấy kỳ kỳ sao á, dù nhìn người khác làm thế mình ko dị lắm.
    Em ở Nhật lại thấy bt vì ở đây chỗ nào cũng quánh son, phấn đc hết. Mà họ lại làm cực kì lẹ, thậm chí đeo mi giả tất tần tật trên tàu luôn ^^
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,167 Bài viết

• 253 Được cảm ơn

Rất thích phim bỗng dưng muốn khóc, chúc chị mẹ tròn con vuông
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 106 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AnLanh Xem bài viết
    Mình cũng giống y Chang bạn này, mình mà có đánh son nơi công cộng thì cũng là vào washroom công cộng , chứ kiểu ngồi bàn ăn rồi đánh luôn thì chịu. Mà mình chả mấy khi đánh son vì hay có tật liếm môi, sợ ăn phải chì thì khổ
    "Luck is what happens when preparation meets opportunity" Seneca
    • Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 3,797 Bài viết

• 5,178 Được cảm ơn

Bầu mà vẫn xinh, mừng nhất là từ ngày có bầu mấy tin đồn nhảm xẹp bớt hẳn, tin đồn ko thành sự thật. truoc thì ngày nào cũng tràn lan tin đồn nhảm...
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 84 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Ôi, chúc mừng vợ chồng Hà Tăng.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của moon1214
    • 104 Bài viết

• 680 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Quả "khệ nệ, bụng bầu vượt mặt" của nhà báo chuẩn quá, chắc nhà báo này chưa bao giờ thấy phụ nữ mang bầu ^^ Chúc mừng Hà!
    • 9,583 Bài viết

• 16,084 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đẻ chửa gì kệ xác bả đi! Bu vô nâng bốc tung hê ngọc nữ cho lắm vào, báo với chả chí! Con này có bầu ai hong biết mà làm như bí ẩn lắm, chưa từng công nhận này nọ haizz
    1472952_455152651258174_702817447_n1526242_394446977354920_1107079274_n
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 753 Bài viết

• 1,659 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguoihattinhca Xem bài viết
    Đẻ chửa gì kệ xác bả đi! Bu vô nâng bốc tung hê ngọc nữ cho lắm vào, báo với chả chí! Con này có bầu ai hong biết mà làm như bí ẩn lắm, chưa từng công nhận này nọ haizz
    Người ta có bầu bà cũng tức hả bà Tềnh, kiếm 1 thằng quất 1 đứa đi cho hết sân si há há
    • 539 Bài viết

• 1,337 Được cảm ơn

Ủa sao kỳ, lúc tấm hình mặc áo đỏ cũng mấy tháng rồi mà, từ lúc mình mới có bầu là TTH đã có bầu rồi, giờ mình bầu 4 tháng mà cái bụng ẻm vẫn có chút xíu zạ ta??? Nghe đâu e TTH sanh tháng 3 mà giờ này cái bụng chút éc zậy
    • 1,530 Bài viết

• 2,840 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    em hà ốm nên có bầu bụng nhìn nhỏ.
    hy vọng.ko có tin đồn giả bộ có bầu.

sigpic1700861_1
    • 9,095 Bài viết

• 28,526 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Cposky Xem bài viết
    Mình cũng giống y Chang bạn này, mình mà có đánh son nơi công cộng thì cũng là vào washroom công cộng , chứ kiểu ngồi bàn ăn rồi đánh luôn thì chịu. Mà mình chả mấy khi đánh son vì hay có tật liếm môi, sợ ăn phải chì thì khổ
    Gớm bày đặt washroom với chả restroom cho sang. Không bàn riêng trường hợp cô Hà này nhé, bạn có biết đa phần cái nhà vệ sinh công cộng ở VN nó như thế nào không? Trừ khi vào quán sang, khách sạn có sao, thế đi ăn bát bún, suất cơm bình dân ở vỉa hè xong thì khỏi quẹt son à? Vào cái toilet của họ khéo thở còn chẳng nối ấy mà son với phấn.
    If you don't love yourself, you will always be chasing people who don't love you, either.
    • 663 Bài viết

• 1,226 Được cảm ơn

nghe đồn cô này quá mà ko biết sao, mấy c ai có thôg tin j cho e xin tí, đội ơn a

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Thusang80
    • 1,927 Bài viết

• 3,665 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Thusang80 Xem bài viết
    nghe đồn cô này quá mà ko biết sao, mấy c ai có thôg tin j cho e xin tí, đội ơn a

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Thusang80
    Bạn sống bằng lời đồn hay sao mà phải đi xin xỏ tin đồn đến mức phải đội ơn người khác vậy? Không có tin đồn bạn chết à?

Được một topic có vẻ "sạch sẽ" không có tin đồn ác ý thì cũng phải có người vào quỳ lạy xin tin thế này, lạ thật!
    Chẹp, thì không ký nữa!
    • 609 Bài viết

• 1,135 Được cảm ơn

Thì các mẹ ấy toàn ăn quán sang, ở khách sạng có sao thôi mà. Dân bần nông tụi mình mới ăn lề đường đi tô lét hôi thôi. Ga tô làm gì chị ơi.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 414 Bài viết

• 1,287 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bị ảnh hưởng style của "Mẹ chồng" nên đeo cài cho giống.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi NaliseVo Xem bài viết
    3 tấm đầu chị Hà mặc đồ đẹp, nhưng mà để kiểu tóc, đeo cài nhìn giống....bà thím quá dù sao cũng chúc mừng chị
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 4,842 Bài viết

• 26,550 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi osmir Xem bài viết
    Em ở Nhật lại thấy bt vì ở đây chỗ nào cũng quánh son, phấn đc hết. Mà họ lại làm cực kì lẹ, thậm chí đeo mi giả tất tần tật trên tàu luôn ^^
    Vụ trang điểm ở các nơi công cộng người Nhật cũng thấy phản cảm đó.
    Có một dạo bị nói quá chừng nên giờ bớt hẳn rồi.
    Mình đã từng thấy vài em trang điểm tất tần tật trên tàu, thấy tận mắt rồi thì nói thiệt là hình ảnh đó không đẹp xíu nào.
    Đài NHK còn có phát bài hát kêu gọi đừng trang điểm trên tàu (do 2 diễn viên hài nam hóa trang hát) nữa.
    Không trang điểm nơi công cộng vừa tôn trọng bản thân vừa tôn trọng người khác.
    Em Hà thì có vẻ chỉ dặm lại tí son nên mình thấy không đến nỗi.
    Nhưng nếu chịu khó tí vào phòng riêng (chỗ này đẹp đẽ vậy chắc nhà vệ sinh cũng sạch đẹp lắm) chỉnh sửa lại thì dzuyệt hơn

Em Hà bị đồn nhiều nhưng mình thấy em nó vẫn quá ổn.
    Xinh nè, chồng dễ thương nè, giờ có con nữa... Dzuyệt ghê!!!!
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2