TIN TÀI TRỢ.

Lộ ảnh "nóng" của tân Hoa hậu Julia Hồ

• 1 Lượt chia sẻ
  • 115K Lượt đọc
  • 210 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2,488 Bài viết

• 4,056 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    nhìn e này càng nhìn càng tởm, cái má suốt ngày đánh cho bóng nhẫy lên như bôi mỡ, hồng người ta phơn phớt thôi, đây cứ rực cả lên, cái mắt đã dâm rồi, còn đánh cái đuôi thế kia, càng dâm,cái miệng thì cong tớn...chụp ảnh thì chưa nhìn thấy cái nào ngoan hiền. ko hiểu nổi tụi mở ra cái cuộc thi hoa hậu này lấy tiêu chí kiểu gì, hay đích thực là cuộc thi chỉ dành cho cave?
    Ex2hp7

Mong con yêu luôn khỏe mạnh nhé. yêu con thật nhiều
    FZOJp7
    NB:22.12 : Kem 3.0 kg

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 16 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Hehe hiếu hao chảy k fai con năm cam ,con của cô kim anh với tướng trung ca tphcm đó
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 556 Bài viết

• 810 Được cảm ơn

Cuộc thi này tìm kiếm HH thác loạn
    • 9,707 Bài viết

• 9,670 Được cảm ơn

nhìn dơ quá
    • 72 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

chắc Quân đen muốn cạnh tranh với chú MB nên mới cho tiền em T.a đi mỹ và mua giải Huê hậu này để về VN cho ngang đẳng cấp như NT của chú MB đó mà
    chứ với tầm em T.a thì chưa đủ giàu đến mức dư tiền mua giải như vầy mà k có "hậu thuẫn " đâu
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 94 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

trang điểm như geisha
    Chả biết kí gì bây giờ
    • 413 Bài viết

• 1,155 Được cảm ơn

mi vân làm sao mà bị mnguoi nói gê vậy mình hâm mộ b này lắm
    live, love, laugh x
    • 2,349 Bài viết

• 2,040 Được cảm ơn

đẹp wái đâu ko thấy, chỉ thấy dâm tặc . nếu fải lựa chọn thì thà ngọc trinh còn hơn
    • 1,048 Bài viết

• 3,030 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi famlong Xem bài viết
    Mọi người cứ nhiều người chê, NT nhắc đến nhiều bạn trẻ thấy ghét chứ nhắc thúy anh meo thì ối bạn thích . Cá nhân hầu như nhiều bạn trẻ vẫn thích mặt meo meo và cách ăn mặc . Trông hội meo cũng chơi hơn.
    CÒn hội meo cũng yêu toàn anh kém gì hội NT. Bf NT cũng 1 time đi lại vs meo. Thời của meo thì NT còn vớ vẩn lắm.
    Hội này ngoài meo có Vân và Tư đen xinh nhất . TA xấu nhất .
    Hiếu là con 5 cam mà nghe bảo là người đầu tư hội này. Còn em MY tồ viết stt FB đá em TA lại nhớ hồi trước em đánh nhau vs meo tranh Cuway
    Đúng mà meomeo rất xinh. Nếu xem loạt hình của Meo thì đàn ông chỉ có mà chảy nước miếng. TA thì cũng thường thường thôi.

Vậy mới thấy mợ Tiệp hay nhỉ. Đưa 1 em hot girl hạng thường lên làm 1 gái hạng sang còn lên báo chí tuyên ngôn này nọ.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 25 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Hoa hậu này trơ trẽn thật đó lý lịch nhơ nhuốc bị mọi người ghét vậy mà cũng không trả lại vương miện.mà ban tổ chức giải cũng mạt hạng quá lỡ ăn tiền rồi chẳng muốn ói ra nên cũng im re luôn.Chẳng biết sau này có con gái nhà lành nào dám thi cuộc thi này nữa không chứ thấy toàn cặn bã tự tổ chức rồi thi với nhau không hà.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 54 Bài viết

• 183 Được cảm ơn

Phò rõ.
    He he, mợ nào nói câu này làm mình khoái ghê