Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Lee Nguyễn lên tiếng khi bị Pha Lê gọi là ''đồ giẻ rách''

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.43K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2,877 Bài viết

• 5,026 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    http://giadinh.net.vn/van-hoa/lee-ng...7083141528.htm
    Tiền đạo gốc Việt nhanh chóng có những phản hồi sau khi bị nữ ca sĩ "Hoa thủy tinh" mắng chửi là "đồ giẻ rách" trên trang cá nhân. Sáng ngày 6/7, dư luận xôn xao với thông tin Pha Lê tung bằng chứng về mối quan hệ với Lee Nguyễn trên mạng xã hội. Đó là đoạn trò chuyện thông qua các công cụ chat giữa hai người và dường như chính tiền đạo gốc Việt là người chủ động bắt chuyện chứ không phải Pha Lê.
    Trước những câu hỏi của Lee về công việc và cuộc sống hiện tại, Pha Lê vẫn trả lời rất bình thường. Nhưng ngay sau đó, cô chia sẻ mình vẫn không tha thứ cho sự vô tình của anh vài năm trước. Pha Lê thậm chí còn dùng những lời lẽ cay nghiệt để nói về tiền đạo gốc Việt, ví dụ như “loại người nói xấu phụ nữ để nâng tầm quan trọng của mình thì muôn đời cũng chỉ là lũ giẻ rách mà thôi”. Khi nói ra điều này, Pha Lê cho biết không sợ Lee Nguyễn đọc được vì anh cũng có trang cá nhân của nữ ca sĩ.
    e00c9apale1
    Lee Nguyễn tỏ ra không quá quan tâm tới những bức xúc của Pha Lê hay việc cô gọi mình là "đồ giẻ rách". Anh vẫn giữ vững quan điểm không hề quen biết nữ ca sĩ khi còn ở Việt Nam.
    Nhưng chỉ vài giờ sau khi Pha Lê đăng đàn công khai chửi rủa Lee Nguyễn, tiền đạo từng thất bại khi về Việt Nam thử sức cũng có những chia sẻ trên trang cá nhân. Anh viết bằng thứ tiếng Việt khá trúc trắc, khó hiểu: "Tôi đã nhận được một đường link một bài báo ở Việt Nam từ bạn bè của tôi, tôi có thể hiểu nội dung của nó với sự giúp đỡ từ go.trs. Một cô gái ca sĩ... sẽ không có gì là bất ngờ khi tôi chắc chắn lại một lần nữa tôi chẳng biết gì về cô ta khi còn ở Việt Nam. Đó là một sự sắp đặt? Tôi không bao giờ quan tâm tới vấn đề đó".
    Qua những chia sẻ này, ngoài việc nhấn mạnh không hề quen biết con gái nuôi của Phó chủ tịch VFF Nguyễn Lân Trung, nhiều người có thể hình dung ra việc Lee Nguyễn đang nghi ngờ Pha Lê một tay dàn xếp tất cả câu chuyện này. Bản thân nữ ca sĩ Hoa thủy tinh cũng có chung quan điểm.
    accd65pale2
    Pha Lê tiếp tục đáp trả những chia sẻ của Lee Nguyễn.
    Đó chính là lý do cô lại một lần nữa lên tiếng đầy bức xúc: "Lee ơi, anh càng phát biểu càng lòi đuôi chứng minh sự hèn hạ của mình mà thôi. "Sắp đặt" ư? Chúng ta thân thiết đến mức tôi biết pass FB của anh để tự viết tự trả lời à? Anh giữ quan điểm không biết tôi là ai mà lại nhảy vào nói chuyện, hay là anh vốn là thằng la liếm hay lấy câu chuyện làm vui vậy? Càng nói càng thấy hèn... đàn ông dám làm không dám nhận, vui thật!".
    Chuyện nói qua nói lại của Pha Lê và Lee Nguyễn hiện đang được dư luận quan tâm và chú ý. Mỗi chia sẻ của họ đều có hàng trăm lượt "like" và nhiều bình luận trái chiều. Có người cho rằng Pha Lê "bổn cũ soạn lại", cố tình bám víu vào những chuyện nhỏ nhặt để PR cho tên tuổi của mình. Các fan hoặc bạn bè của tiền đạo gốc Việt cũng gửi tới nữ ca sĩ rất nhiều lời lẽ nặng nề. Tuy nhiên, cũng có một số người "dĩ hòa vi quý", khuyên Lee nên bỏ ngoài tai tất cả để tiếp tục cuộc sống và tập trung thi đấu trong các giải lớn ở Mỹ.
    a3cd26pale3
    Mối quan hệ lằng nhằng của Pha Lê và Lee Nguyễn vẫn chưa chấm dứt.
    Cách đây 3 năm, khi bắt đầu lấn sân ca hát, Pha Lê luôn bị dư luận nhận định là cô gái sống quá thực tế, lợi dụng triệt để chuyện tình cảm với Công Vinh hay tạo tin đồn với Lee Nguyễn để đánh bóng tên tuổi. Trong khi Pha Lê lên báo thừa nhận mối quan hệ tình cảm và kể lể khá nhiều kỷ niệm đẹp giữa hai người thì ông xã của nữ ca sĩ Thủy Tiên lại chọn cách im lặng, thậm chí không thừa nhận từng có thời gian yêu Pha Lê. Khi chuyện này chưa kịp nguội, người đẹp tiếp tục tiết lộ với báo giới chuyện cô được đồng nghiệp của Công Vinh - tiền đạo Lee Nguyễn làm quen và xin số điện thoại. Ở thời điểm đó, Lee Nguyễn đang là cầu thủ Việt kiều đắt giá được bầu Đức chuyển nhượng với bản hợp đồng "khủng" nhất làng bóng đá. Không chỉ chơi bóng hay, chàng trai gốc Việt còn đẹp trai, do đó, việc Pha Lê được anh làm quen, tất nhiên được mọi người quan tâm, tò mò.
    Cách đây không lâu, Pha Lê cũng chia sẻ nhiều thông tin "tuyệt mật" về chuyện tình cùng Công Vinh và buông lời oán trách tiền đạo Sông Lam Nghệ An khi mọi chuyện tưởng như đã trôi vào lãng quên từ rất lâu. Chính bởi những chia sẻ này, nhiều người cho rằng nữ ca sĩ Hoa thủy tinh chỉ biết bám vào những chuyện xưa cũ để mưu cầu danh lợi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,632 Bài viết

• 7,010 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hãm với mấy em này! Em này, Ngọc Trinh, Thanh Thảo, Angiela Phương Trinh, mới đây nhất là bà Tưng...là một loạt các em nổi lều phều nhờ các chiêu tự PR rẻ tiền!
    IMG_6883_zpsd1adae4c
    • 9,112 Bài viết

• 28,691 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Có học có hành mà rẻ tiềng ngang với bọn thất học vậy. Chắc thấy cái mác Việt kiều tưởng sang định bắt quàng, sau bị nó đá phốc nên cay cú. Cứ suốt ngày đăng đàn chửi trai (có tiếng) hòng mong nổi tiếng thế này thì đàn ông nó sợ chạy mất dép.
    If you don't love yourself, you will always be chasing people who don't love you, either.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 342 Bài viết

• 621 Được cảm ơn

Không ai biết đến mình nên phải dùng cách này để nổi lều phều hả bạn pha nước .
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,268 Bài viết

• 3,155 Được cảm ơn

Tưởng em này dạo này yên ổn với 1 zai nào đó cơ mà, sao còn đi lôi mấy zai cũ ra mà kể lể. Mà chuyện kể các mối tình của em này thấy nhạt thếch ra, mặt thì giống chuyển giới.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 348 Bài viết

• 400 Được cảm ơn

Lâu lâu chìm quá không ai ngó qua, làm cái cho vui chợ... Phụ nữ Việt rẻ tiền quá...
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 359 Bài viết

• 830 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nang.cho.em Xem bài viết
    Tưởng em này dạo này yên ổn với 1 zai nào đó cơ mà, sao còn đi lôi mấy zai cũ ra mà kể lể. Mà chuyện kể các mối tình của em này thấy nhạt thếch ra, mặt thì giống chuyển giới.
    Mình tưởng là vợ Haikar trên OF có với nhau được 1 đứa con thì phải
    Đến những con lợn cũng không nói giống loài mình là Vịt.
    • 61 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Khiếp nhất cái thể loại ko yêu được thì lôi ra bôi xấu... thế thì các anh sợ vãi đái...
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,097 Bài viết

• 9,751 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn này sao phải tự hạ thấp bản thân thế nhỉ, không yêu thì thôi chứ lôi nhau ra báo đài vào làm gì. Mà anh nào cũng bị bạn lôi ra chửi thế này thì thiên hạ dè bỉu bạn hơn người ta đấy.
    Những cô gái miệng hay cười, giữ nguyên trong mắt khoảng trời buồn tênh!
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 167 Bài viết

• 249 Được cảm ơn

Hưng tiếc cho Lee quá, có tài mà hổng được trọng dụng ở Vn, thôi Lee về với đất nước của Lee làm cầu thủ quốc tế đi, good luch to u
    • 244 Bài viết

• 435 Được cảm ơn

Chẳng hiểu để làm gì, mà hình như Pha Lê nghỉ hát rồi mà ta. À em thắc mắc không hiểu sao bạn Lee Nguyễn viết chữ Vietnam 2 lần đều có 's' đằng sau thế mọi người?
    www.ynot.vn
    Cộng đồng Chia sẻ Ý tưởng và Kinh nghiệm Vui sống Mỗi ngày
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 416 Bài viết

• 1,542 Được cảm ơn

Có tuổi rồi ,cố đấm thì Lê cũng chả thành bưởi được đâu.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10,728 Bài viết

• 13,009 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Rủa xả 1 người chưa rành rẽ tiếng Việt như Lee Nguyễn chẳng giải quyết được việc gì, ngược lại còn phô ra cho mọi người thấy sự vô học của mình. Mang tiếng là con gái của thầy Ng dạy bộ môn Toán, nguyên hiệu trưởng trường THCS Hồng Bàng nhiều truyền thống ở HP. Nhà không có phước hay sao lại sinh ra giống nặc nô thế này? Có lẽ đây cũng là bài học cho nhiều bạn trẻ muốn làm ca sĩ nủi tiếng trong thời gian ngắn nhất, nhưng không bằng khả năng ca hát mà bằng cách tạo scandal, khoe 3 vòng như cô bé này.
    • 74 Bài viết

• 379 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecuaco Xem bài viết
    Lâu lâu chìm quá không ai ngó qua, làm cái cho vui chợ... Phụ nữ Việt rẻ tiền quá...
    Không biết bạn là người nước nào? Mình chỉ thấy mấy cô như cô này rẻ tiền thôi, còn nhiều người phụ nữ Việt còn đáng khâm phục hơn những người phụ nữ tây nhiều.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 359 Bài viết

• 830 Được cảm ơn

Bạn mecuaco chắc sinh ra từ ống nghiệm, trứng không phải từ người nên mới có suy nghĩ như thế
    Đến những con lợn cũng không nói giống loài mình là Vịt.
    • 844 Bài viết

• 2,126 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chỉ thắc mắc 1 điều là anh Lee nói phải dùng google translate để đọc báo VN trong khi viết stt bằng tiếng Việt câu cú bình thường thế kia.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,287 Bài viết

• 6,092 Được cảm ơn

V' to nhề.
    Ms. Dung - khanh.vy 0902.193 880.

Dù ngày nắng hay ngày mưa.... vẫn yêu em như ngày xưa !
    fN7dp7
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 406 Bài viết

• 1,439 Được cảm ơn

Bà Pha Lê bữa trc bả quảng cáo cái túi bả mua ở Hàn Quốc. Ai muốn mua inbox. Inbox bả báo giá 7tr. Search ra thì ở Zalora Sing có bán có 1tr5. Haha. Không biết có ai dính cái túi này ko nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,129 Bài viết

• 3,344 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Như 1 con điên. Xấu người xấu cả nết.
    11960
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 308 Bài viết

• 518 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    truóc vẫn nể Ple đẹp nguòi, học giỏi, con nhà gia giáo lại hát hay, đọc vụ này thấy hoang mang style quá
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2