Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Lãnh đạo VTV: ‘VTV không việc gì phải xin lỗi’

• 0 Lượt chia sẻ
  • 21.5K Lượt đọc
  • 249 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 966 Bài viết

• 2,971 Được cảm ơn

Mình thấy VTV thật quá... tởm khi phát sóng chương trình Quỳnh Sao vừa rồi. Giờ đọc phát ngôn của lãnh đạo nhà Đài mới hiểu rõ nguyên nhân và hiểu vì sao VTV ngày càng đi xuống... nhảm nhí và vô văn hóa kinh khủng!!!
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 19 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Mình ủng hộ VTV, VTV không việc gì phải xin lỗi cả. Mà việc này có gì mà phải làm ầm ĩ lên thế nhỉ??!. VTV là một đài TH lớn nhất nhì nước, có hàng ngàn nhân viên, sản xuất hàng ngàn chương trình mỗi năm...thì việc có nhiều kẻ yêu, nhiều kẻ ghét; có nhiều scaldan cũng là bình thường. Làm nhiều hỏng nhiều mà. Còn gia đình chị Ngọ và bé QA thì cũng nên nguôi ngoai đi thôi, kệ người ta nói gì thì nói, vài bữa nữa họ nói chán thì cũng êm thôi mà.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,113 Bài viết

• 4,488 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mecunkin Xem bài viết
    Dùng từ mạnh như bà Ngọ ấy nhỉ: chí tử, dã man, cảnh giác cao độ,...nick mới nhưng văn vở thấm nhuần cao độ tinh thần Ngọ nhỉ?
    hi , thật không cần tinh ý lắm cung thấy hơn nửa tá dân VTV ở topic này , hài dã man Lai văn Sâm ơi là lại văn sâm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 293 Bài viết

• 481 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cunglatruong Xem bài viết
    hi , thật không cần tinh ý lắm cung thấy hơn nửa tá dân VTV ở topic này , hài dã man Lai văn Sâm ơi là lại văn sâm
    Còn thým Ngọ thì ko dưới vài tá clone nick vào "tác nghiệp" (có dẫn chứng ngày tháng reg., chứ ko phải đóan mò như bạn)
    • 1,313 Bài viết

• 2,302 Được cảm ơn

không có lửa làm sao có khói..... em chẳng bênh ai nhưng từ đầu đến cuối em thấy cách ứng xử của bà ngọ là ko chấp nhận dc.Đúng là nếu em QA muốn trách thì nên trách bà mẹ đầu tiên
    💰💰 tiền tỉ em không có nhưng tiền lẻ em có cả tỉ 💰💰
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 498 Bài viết

• 893 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cunglatruong Xem bài viết
    Hehe. Lại ăn ốc nói mò. Tớ chả dính gì tới nhà đài cả mợ nhé. Nhưng trong vụ này thì ủng hộ bác VTV !
    • 443 Bài viết

• 1,212 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tthabis Xem bài viết
    "Nếu bạn có hỏi người viết kịch bản, họ cũng sẽ trả lời họ không biết cô bé đó là ai? Họ cũng chả biết chương trình Vietnam"s Got Talent là cái gì cả và họ cũng không xem chương trình Vietnam"s Got Talent đó".

Đúng rồi, ở ta mọi trùng hợp gây hậu quả nghiêm trọng đều là ngẫu nhiên. Ngay cả việc ông làm phó tổng VTV cũng là ngẫu nhiên nốt.
    [/SIZE][/B]
    Phó tổng VTV mừ phát biểu như con nít ấy nhỉ, xin lời phát biểu làm chữ kí mới được.
    • 20 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Thích câu nói nàu trên FB:
    DzungArt Nguyen
    2 hours ago
    "Từ vụ đưa con Linh lên khóc lóc vì múc nhau hớ hênh, đã thấy VTV3 ngu ngốc và bảo thủ.
    Giờ trắng hơn ban ngày là Quỳnh Sao - bà Mã - hát 6 thứ tiếng .... Chép nguyên si ngoài đời thành cái thứ châm chọc nhỏ nhen. Diễn viên, đạo diễn đến lãnh đạo VTV3 vẫn bai bải chối “rằng hiện tượng chung ngoài xã hội, rằng ko chỉ đích danh ai … “
    Bây giờ VTC, AVG …. dựng hài kịch về cái kiểu chùi mép thế các ông có nhịn được ko?
    Quỳnh Anh đâu, ỉa vào mồm các ông ấy đi."
    http://www.facebook.com/dzungart.quoc
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 70 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trung180880 Xem bài viết
    Mình ủng hộ VTV, VTV không việc gì phải xin lỗi cả. Mà việc này có gì mà phải làm ầm ĩ lên thế nhỉ??!. VTV là một đài TH lớn nhất nhì nước, có hàng ngàn nhân viên, sản xuất hàng ngàn chương trình mỗi năm...thì việc có nhiều kẻ yêu, nhiều kẻ ghét; có nhiều scaldan cũng là bình thường. Làm nhiều hỏng nhiều mà. Còn gia đình chị Ngọ và bé QA thì cũng nên nguôi ngoai đi thôi, kệ người ta nói gì thì nói, vài bữa nữa họ nói chán thì cũng êm thôi mà.
    GĐ Quỳnh Anh phải cảm ơn ê-kíp nhà đài làm ra cái tiểu phẩm nhại nhảm nhí - nhờ có nó mà bao nhiêu người quay sang thông cảm với QA. Vì sao? Không thể phản ứng với một hiện tượng kém cỏi bằng cách cầm cục phân ném vào nó - trước hết tay mình bẩn cái đã.

E là từ giờ sẽ có một thuật ngữ mới: VKL = Vãi cả...Lương hoặc Vãi cả Lý (Luyện hết mốt rồi)
    • 519 Bài viết

• 1,515 Được cảm ơn

Cái vụ này chìm rồi thì cho chìm đi, một số bác cứ vào đào mộ lên làm gì.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 9 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Rốt cuộc thì cái vụ này cũng chìm xuồng rồi, mệt