TIN TÀI TRỢ.

Làng đánh vợ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.48K Lượt đọc
  • 85 Trả lời

• Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2,217 Bài viết

• 5,594 Được cảm ơn

Ba chồng em mỗi lần đánh má chồng em thì thường bả đều cam chịu cho đánh vì bả đánh không lại, với lại ổng thường đánh vào chổ hiểm, đánh vợ như bị gạo, như tập võ Thái.
    Mẹ chồng em cũng chẳng vừa, đợi lúc ba chồng em ngủ dùng búa đập nứt đầu gối ổng

AAA!!! Con X kia, mày đập gãy chân tao lấy gì tao đi làm nuôi mày nuôi con??
    Bà: Ông ở nhà, tôi nuôi.

Cho chừa mấy thằng vũ phu.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 160 Bài viết

• 366 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PhamNguyen321 Xem bài viết
    Là Chồng phải hành xử sao cho Vợ Nể,có Nể mới có Phục . Đánh vợ là hạ sách rồi.Vùng quê mình sinh ra,dân bản địa rất hiền.Duy chỉ có một làng người KX,TT Thái Bình là hay đánh vợ.Họ là dân kinh tế mới.Sui gia chửi nhau,cho ăn đủ thứ của quý!,mấy hôm sau lại sơn sớt thưa ông ,thưa bà....hãi quá!
    Quê bạn ở đâu mà sao thấy giông giống quê mình vậy kìa,cạnh nhà mình là một làng người Kiến Xương Thái Bình,nói tục như ranh, thông gia chửi nhau toàn cho nhau ăn đặc sản hoặc cho nhau đeo mặt nạ bằng của quý< nguyên do là vợ chồng lũ con đánh chửi nhau thế là hai họ lôi nhau ra chiến>,hai hôm sau đã thấy thưa thớt nói cười như chưa từng có chiến tranh,dân bản địa xưa rất hiền ít khi sảy ra chuyện chồng đánh vợ,giờ thì lũ hậu sinh cũng học đòi được thói xấu là đánh vợ và cách sống láu cá khôn lỏi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 763 Bài viết

• 1,293 Được cảm ơn

Các bác chả cần đi đâu xa, ra ngoại thành Hà Nội không hiếm đâu ạ. Năm thứ hai đại học em chơi thân với một cô bạn vùng ấy, cô ấy kể bà chị họ thật là ...chịu đựng, không hiểu sao chồng đánh như cơm bữa mà vẫn bênh chồng chằm chặp, lý lẽ này nọ em nghe thương bà chị họ nhiều lắm. Nhưng rồi có lần về quê chứng kiến vụ ông chồng chị ấy đánh chị ấy thì em cũng...." Tôi là anh rể bà thì một ngày đánh vài trận là ít, anh ấy vậy là hiền rồi". Đàn bà con gái, nói một câu đệm một câu chửi thề rồi chồng nói gì thì nhâu nhẩu mắng chửi không tiếc lời...dù sau đó việc gì cũng phải làm hết. Thế thôi, đánh nhau suốt ngày.

Nói ở đây em không cổ vũ cho hạng đàn ông bạo hành gia đình, nhưng cũng cần xem lại cách nói năng cư xử của nhiều chị em vùng nông thôn bị chồng bạo hành nguyên do nhiều khi cũng ...tại mình mà ra.
    • 1,804 Bài viết

• 5,724 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trang1980 Xem bài viết
    Ôi trời, chắc bị đập đá vào đầu mãi nên viêm não rồi à? Sao lại chịu đựng giỏi thế!
    Chắc con e họ mình nó ghiền bị bạo hành bạn ạ Có lần thím mình xuống nhà nó chơi, đứng ở sân gọi mãi mới thấy nó chui từ đống rơm ra. Hỏi mãi thì nó mới nói nãy chồng nó trước khi đi dọa giết nên nó nghe tiếng xe máy của thím mà tưởng của chồng quýnh quá chui vô đống rơm chốn. Mình nghe chuyện bảo nó bỏ đi ( nó làm ra tiền nuôi chồng) thế là cô mình bảo " ấy chết, ko được xui e bỏ chồng. Để dần dần khuyên nó thay đổi " hic hic hic
    Make me a channel of your peace.
    Where there's despair in life let me bring hope;
    Where there is darkness, only light;
    And where there's sadness, ever joy
    :Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 818 Bài viết

• 2,007 Được cảm ơn

Hội Phụ nữ VN phải phổ cập internet và nhất là WTT cho các bà vợ và những người phụ nữ sắp làm vợ mới mong bỏ được bạo hành gia đình.
    1 phần do tư tưởng từ trước tới nay, từ cụ tới bà tới mẹ rồi những ng phụ nữ xung quanh
    1 phần do ít học, không tự tin vào mình, không biết mình có những quyền lợi gì, không thấy được những người phụ nữ khác họ sống sung sướng ra sao, không được tiếp xúc với những người đàn ông tử tế, không đủ tự tin vào mình.
    Mã vạch hàng hóa TQ bắt đầu bằng các số: 690, 691, 692, 693, 694, 695. Mã Đài Loan là 471
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 723 Bài viết

• 2,496 Được cảm ơn

Phụ nữ Việt nam mình cứ cam chịu hoài là chết chắc, ngày đánh đêm về nịnh nọt mấy câu là xong. Có bà bị đánh quá, cũng ra xã tố, cũng cầu Hội phụ nữ bênh vực, nhưng khi xã và Hội phụ nữ lên làm việc thì bênh chồng kinh lắm. Đặc biệt phụ nữ nông thôn là hay bị bạo hành và cam chịu, khai sáng cho mấy chị em này khó lắm. Mà đàn ông nông thôn thì gia trưởng lắm.
    Yêu anh chẳng sợ mái tranh
    Chỉ sợ hai tiếng "Sở Khanh" trên đời
    • 9,977 Bài viết

• 37,549 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Phụ nữ mình phải có chiêu, đánh chồng ít thôi nhưng phải có chất lượng: cứ nhè "của quý" của hắn mà đá dích lên một cú thật mạnh. Khi hắn điếng người rồi thì hẵng thừa thắng xông lên bồi thêm nhiều cú cắn, nhéo, cào cho hả giận. Chứ 1 chọi 1 mình thua là cái chắc.
    Hehe. Đó là mình suy tính cho tình huống dự phòng chứ chồng mình chưa bao giờ dám ra tay đánh mình, và mình cũng ko mấy ủng hộ chuyện vợ đánh chồng, hay chồng đánh vợ.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,391 Bài viết

• 9,381 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cloud_cherry Xem bài viết
    Nghe cái câu lạc bộ này nó điêu điêu sao đó. Ko thể chỉ khuyên bảo mà họ ko đánh vợ nữa đâu.
    Mình nghĩ lại kiểu tuyên truyền nhận thành tích vớ vẩn rồi.

Cái thể loại đàn ông đánh vợ nó là thể loại loser và hèn kém nhất. Đọc mà thấy tức mấy bà vợ, nó tỉnh đánh ko lại sao không nhè lúc nó xỉn vớ thanh củi phang luôn vào đầu nó cho rảnh nợ. Ko thì ly hôn đi, sống làm người không muốn lại muốn làm con chó.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 373 Bài viết

• 2,285 Được cảm ơn

Người bị bạo hành hình như họ nghĩ họ đáng bị đánh?
    "Không có tiếng kêu cứu.
    Chỉ tiếng khóc vọng ra."

Hồi nhỏ, 1 lần vô tình thấy ông hàng xóm đánh vợ. Ông kêu cô lên giường, nằm ra để đánh như con nít. Cô ko chống cự chỉ khóc, xin: "anh tha cho em" Lúc đó còn rất nhỏ, nhưng tim tôi như có ai bóp nghẹt. Đau lòng quá, cô ấy vẫn dùng chữ "anh, em" khi van xin chồng. Vậy mà ông ấy vẫn nỡ lòng xuống tay. Bây giờ đang viết mắt cũng cay cay.

Dì tôi, 1 ng rất đẹp, có năng khiếu ngoại ngữ và có tài buôn bán. Chồng dì cực kỳ vũ phu, lười biếng và nát rượu. Tất cả họ hàng, làng xóm, bố mẹ tôi ai nấy đều khuyên bảo, năn nỉ dì bỏ hắn ta, nhưng rất kỳ lạ dì vẫn chịu cho tới giờ.

Khi tôi còn nhỏ xíu: Đỉnh điểm là ông ấy bắt dì bán nhà ở phố lên rừng. Bố mẹ tôi cũng lên phân tích ngăn cản dì quyết liệt. Nào là với sở trường buôn bán quảng giao của dì thì ở thành phố mới có cơ hội phát huy. Nào là với vẻ đẹp liễu yếu như dì sao có thể lên rừng khai hoang làm rẫy được (ông chồng ko làm gì hết, dì luôn luôn là LĐ chính cùng mấy đứa con nhỏ). Nào là lên đó lạ nước lạ cái ko có họ hàng anh em chú ấy có đánh dì chết cũng ko ai bên cạnh bênh đỡ. Rồi đặc biệt con cái là quan trọng nhất, ở rừng là làm khổ đời chúng nó, thất học khó có tương lai... Bao nhiêu người muốn về phố ko được sao dì làm ngược lại vv. Nước cuối cùng dì vẫn muốn đi, mẹ tôi đành vớt vát, thôi dì đi cũng được nhưng đừng bán nhà lỡ có chuyện gì thì còn đường quay lại. Thế mà dì bán hết theo chồng đó tin nổi ko?

Đừng ai nói dì tôi vì con, tôi ko tin. Dì tự cô lập mình và con trong rừng với loài thú dữ. Có lần ông ấy còn phi dao may dì tránh kịp. Và cứ thế, nghèo khó (nhà nghèo nhưng ông ấy ăn mâm riêng), rượu, bạo hành, trong cơn say, thì ông ta đè dì ra xxx. Đau lòng quá dì có tới 8 (tám) đứa con.

Tôi rất thương dì. Bố mẹ tôi cố gắng ko cho tôi biết vì sợ tôi lệch lạc như các con dì, ko còn ngây thơ. Tuy ko chứng kiến nhưng tôi vẫn nghe được. Trái tim tôi đau đớn bức xúc cho dì và phẫn nộ vì dì vẫn 1 lòng che giấu hành vi của ông ta. Nhưng rồi tôi cũng phải nhận ra để tìm sự thanh thản cho chính mình rằng dì đã ko muốn thoát ra thì ko ai có thể giúp được.
    • 412 Bài viết

• 194 Được cảm ơn

chồng chui vào gần giường run cầm cập
    vợ cầm gậy đứng bên ngoài quát:
    - anh ra đây ngay, có ra ngay ko thì bảo?
    - ơ cô buồn cười thật, tôi là chủ gia đình, tôi thích ở đâu là việc của tôi
    • 3,163 Bài viết

• 8,925 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Kiwi-HN Xem bài viết
    Dì tôi, 1 ng rất đẹp, có năng khiếu ngoại ngữ và có tài buôn bán. Chồng dì cực kỳ vũ phu, lười biếng và nát rượu. Tất cả họ hàng, làng xóm, bố mẹ tôi ai nấy đều khuyên bảo, năn nỉ dì bỏ hắn ta, nhưng rất kỳ lạ dì vẫn chịu cho tới giờ.

Khi tôi còn nhỏ xíu: Đỉnh điểm là ông ấy bắt dì bán nhà ở phố lên rừng. Bố mẹ tôi cũng lên phân tích ngăn cản dì quyết liệt. Nào là với sở trường buôn bán quảng giao của dì thì ở thành phố mới có cơ hội phát huy. Nào là với vẻ đẹp liễu yếu như dì sao có thể lên rừng khai hoang làm rẫy được (ông chồng ko làm gì hết, dì luôn luôn là LĐ chính cùng mấy đứa con nhỏ). Nào là lên đó lạ nước lạ cái ko có họ hàng anh em chú ấy có đánh dì chết cũng ko ai bên cạnh bênh đỡ. Rồi đặc biệt con cái là quan trọng nhất, ở rừng là làm khổ đời chúng nó, thất học khó có tương lai... Bao nhiêu người muốn về phố ko được sao dì làm ngược lại vv. Nước cuối cùng dì vẫn muốn đi, mẹ tôi đành vớt vát, thôi dì đi cũng được nhưng đừng bán nhà lỡ có chuyện gì thì còn đường quay lại. Thế mà dì bán hết theo chồng đó tin nổi ko?

Đừng ai nói dì tôi vì con, tôi ko tin. Dì tự cô lập mình và con trong rừng với loài thú dữ. Có lần ông ấy còn phi dao may dì tránh kịp. Và cứ thế, nghèo khó (nhà nghèo nhưng ông ấy ăn mâm riêng), rượu, bạo hành, trong cơn say, thì ông ta đè dì ra xxx. Đau lòng quá dì có tới 8 (tám) đứa con.

Tôi rất thương dì. Bố mẹ tôi cố gắng ko cho tôi biết vì sợ tôi lệch lạc như các con dì, ko còn ngây thơ. Tuy ko chứng kiến nhưng tôi vẫn nghe được. Trái tim tôi đau đớn bức xúc cho dì và phẫn nộ vì dì vẫn 1 lòng che giấu hành vi của ông ta. Nhưng rồi tôi cũng phải nhận ra để tìm sự thanh thản cho chính mình rằng dì đã ko muốn thoát ra thì ko ai có thể giúp được.
    Giống em gái tớ quá, chả hiểu nghĩ gì nữa khuyên bảo mãi không đc, rõ ràng nuôi chồng, nuôi cả bố chồng mà vẫn bị bắt nạt, bị ức hiếp, vậy mà vẫn không muốn thoát ra, vẫn cam chịu
    • 1,226 Bài viết

• 5,154 Được cảm ơn

Bác Mã đi đến đâu là em ủng hộ bác hết mình ai dè bác bị khóa nick.
    Haizz, cuộc đời "yêu nhau lắm cắn nhau đau".
    • 1,226 Bài viết

• 5,154 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Teo_den Xem bài viết
    Mình nghĩ lại kiểu tuyên truyền nhận thành tích vớ vẩn rồi.

Cái thể loại đàn ông đánh vợ nó là thể loại loser và hèn kém nhất. Đọc mà thấy tức mấy bà vợ, nó tỉnh đánh ko lại sao không nhè lúc nó xỉn vớ thanh củi phang luôn vào đầu nó cho rảnh nợ. Ko thì ly hôn đi, sống làm người không muốn lại muốn làm con chó.
    Có thể ở mấy vùng nông thôn ít học nên hay dùng bạo lực để giải quyết vấn đề chứ trong thâm tâm nếu được giáo dục tốt thì họ lương thiện và kiềm chế lại thôi. Em tin bài viết trên có phần lớn là sự thật.
    Mà kể cũng lạ, văn hóa Á Đông xưa nay là "đàn ông đánh phụ nữ là hèn" mà, có chăng chuyện đánh vợ, vũ phu tức dùng nắm đấm thường xuyên (chứ không phải bộc phát nhất thời) nó thường xuất phát từ nhóm người nào đó?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 862 Bài viết

• 3,025 Được cảm ơn

Loại đánh vợ là loại nghèo nàn, thất học, loser,... tóm lại là đáng khinh bỉ.
    • ADZ
      Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 821 Bài viết

• 787 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Vậy thì hết nhờ nhé! (cứ nhè "của quý" của hắn mà đá dích lên một cú thật mạnh)
    À, bổ sung thêm là không ủng hộ bố mẹ đánh con nữa.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cloud_cherry Xem bài viết
    Phụ nữ mình phải có chiêu, đánh chồng ít thôi nhưng phải có chất lượng: cứ nhè "của quý" của hắn mà đá dích lên một cú thật mạnh. Khi hắn điếng người rồi thì hẵng thừa thắng xông lên bồi thêm nhiều cú cắn, nhéo, cào cho hả giận. Chứ 1 chọi 1 mình thua là cái chắc.
    Hehe. Đó là mình suy tính cho tình huống dự phòng chứ chồng mình chưa bao giờ dám ra tay đánh mình, và mình cũng ko mấy ủng hộ chuyện vợ đánh chồng, hay chồng đánh vợ.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3,702 Bài viết

• 24,666 Được cảm ơn

Vụ làng đánh vợ tui được nghe cách đây tầm mấy tháng gì đó. Bữa đó ngày cuối tuần, tui đang lụi hụi trồng hoa sau nhà thì nghe thấy tiếng tivi 2 thằng em họ bật, chương trình phát về làng đánh vợ.

Mỗi khi nghe chuyện đàn ông đánh hay chửi bởi đàn bà trong lòng tui cứ nặng như đeo đá. Có lẽ do tui được thừa hưởng bản tính mạnh mẽ của mẹ, của các bà nên khi nhìn cảnh nhiều người phụ nữ cứ cam chịu, nhẫn nhục bị đối xử tệ, bị đánh chửi là trong lòng tui vô cùng uất ức. Bố tui không có chuyện đánh vợ, ngày nhỏ bố mẹ tui cũng có lúc cãi nhau nhưng đánh vợ thì tuyệt nhiên là không. Mẹ tui cũng không bao giờ dạy tui làm phụ nữ phải nhịn nhục, cam chịu. Tui sống tới giờ này cũng rút ra một điều :người ta có ức hiếp, làm nhục mình hay không là do mình có cam chịu, nhẫn nhịn, để cho người ta ức hiếp mình hay không.

Ngày trước bạn bè ai có chuyện gì tui cũng không ngại chia sẻ, khích lệ nhưng giờ thì tui sợ và muốn tránh. Bởi có những người, dù mình có chia sẻ, khích lệ thế nào đi chăng nữa thì vẫn lại cam chịu, nhẫn nhịn trong cái vòng đau đớn, khổ sở đó. Mình có thể chia sẻ 1 lần, 2 lần, 3 lần,.....nhưng không thể chia sẻ cả đời. Mà nghe nhiều, khuyên nhiều nhưng họ vẫn vậy mà cứ phải nghe nhiều là máu điên tui lại nổi lên, có khi tui còn mắng cho và trong lòng tui cũng để lại cảm giác bất lực khi cứ nghĩ mãi: Cuộc đời ngắn ngủi, tươi đẹp là thế, chỉ chịu thoát ra 1 lần, mở mắt ra nhìn một lần thôi sẽ tìm được con đường đi cho mình mà tại sao lại không chịu đi, cứ cam chịu kiếp đau khổ.

Là một người mẹ tui luôn nghĩ rằng, nếu tui không bảo vệ được mình thì không thể bảo vệ được con tui. Tui không muốn con gái lớn lên phải chịu cảnh nhẫn nhịn, khổ sở, bị ức hiếp. Tui cũng không muốn con giai lớn lên là thằng đàn ông gia trưởng, vũ phu.

Đàn ông đánh đàn bà, thằng chồng đánh vợ là chuyện thật không thể chấp nhận nổi.
    8595ce64
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 63 Bài viết

• 250 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phudung07 Xem bài viết
    Quê bạn ở đâu mà sao thấy giông giống quê mình vậy kìa,cạnh nhà mình là một làng người Kiến Xương Thái Bình,nói tục như ranh, thông gia chửi nhau toàn cho nhau ăn đặc sản hoặc cho nhau đeo mặt nạ bằng của quý< nguyên do là vợ chồng lũ con đánh chửi nhau thế là hai họ lôi nhau ra chiến>,hai hôm sau đã thấy thưa thớt nói cười như chưa từng có chiến tranh,dân bản địa xưa rất hiền ít khi sảy ra chuyện chồng đánh vợ,giờ thì lũ hậu sinh cũng học đòi được thói xấu là đánh vợ và cách sống láu cá khôn lỏi

Mình ở YB.Lang bạt kì hồ đủ xứ.Theo chồng bôn ba khắp chốn! hihihi!
    Những gì mà cuộc sống và trải nghiệm đem lại cho mình (chủ quan của mình thôi nha), mình thấy chị em nông thôn các tỉnh đồng Bắc Bộ chịu bạo hành nhiều nhất!
    Nhiều người đàn ông vùng đó gọi vợ là :Con Vợ Tao!,hoặc bạn trong bàn nhậu của họ kê kích: Thằng này không biết DẠY VỢ!
    Thế là về bạt tai vợ để lấy uy !
    Vậy đó,SĨ của các vị cao lắm...chuyện chẳng ra làm sao mà còn đối xử với vợ như vậy....
    • 6,113 Bài viết

• 23,726 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cacomngon Xem bài viết
    Các bác chả cần đi đâu xa, ra ngoại thành Hà Nội không hiếm đâu ạ. Năm thứ hai đại học em chơi thân với một cô bạn vùng ấy, cô ấy kể bà chị họ thật là ...chịu đựng, không hiểu sao chồng đánh như cơm bữa mà vẫn bênh chồng chằm chặp, lý lẽ này nọ em nghe thương bà chị họ nhiều lắm. Nhưng rồi có lần về quê chứng kiến vụ ông chồng chị ấy đánh chị ấy thì em cũng...." Tôi là anh rể bà thì một ngày đánh vài trận là ít, anh ấy vậy là hiền rồi". Đàn bà con gái, nói một câu đệm một câu chửi thề rồi chồng nói gì thì nhâu nhẩu mắng chửi không tiếc lời...dù sau đó việc gì cũng phải làm hết. Thế thôi, đánh nhau suốt ngày.

Nói ở đây em không cổ vũ cho hạng đàn ông bạo hành gia đình, nhưng cũng cần xem lại cách nói năng cư xử của nhiều chị em vùng nông thôn bị chồng bạo hành nguyên do nhiều khi cũng ...tại mình mà ra.
    Thật sự rất sợ những người có suy nghĩ như bạn này! Nói xin lỗi chứ vì "tại mình" mà bị đánh thì đàn ông đáng bị đánh hơn nhiều lần phụ nữ bạn ạ. Đàn ông hay có thói trăng hoa, bia ôm cờ bạc rượu chè hút xách tứ đổ tường đủ hết các món ăn chơi. Trong cuộc sống vợ chồng tất nhiên phải có va chạm nhưng theo hướng tích cực. Chồng/vợ có gì ko vừa ý thì nhỏ nhẹ bày tỏ quan điểm, góp ý. Chứ cứ vin vào cái cớ tại vợ hỗn, tại chồng nóng tính nên bị đánh thì thôi xã hội khỏi phát triển làm gì, cứ sống theo thời ăn lông ở lỗ cho rồi. Tớ mà có chồng thượng tay thượng chân vậy lúc bình thường đánh ko lại tớ sẽ chạy đi kêu cứu. Xong rồi sau đó tớ bỏ thuốc xổ liều dành cho voi để thằng chồng nó ăn. Sau đó thì tha hồ mà túm tóc, dập mặt, tuốt xác nó cho thỏa lòng. Chiêu này tớ học của 1 chị trên wtt này đây .
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 677 Bài viết

• 668 Được cảm ơn

Vào mục tâm sự đọc mới thấy rất nhiều mẹ bị bạo hành. Mình có một đợt lục đục với lão chồng cũng bị lão ấy đánh, lúc đầu mình cũng sợ lắm vì mình yếu ko đánh được lão nên nhượng bộ nhưng cái thằng ngu này nó được đằng chân lân đằng đầu cứ tiến tới cái gì ko bằng lòng là nó giở bài vũ phu. Điên quá hôm sau mình thủ sẵn con dao và bảo lão mày mà còn giở thói vũ phu tao cho nhát dao đó thế là im tịt. Vỏ quýt dày có móng tay nhọn, các mợ bị bạo hành nếu ko biết cách bảo vệ mình thì cứ bị bạo hành dài dài vì cái lũ đàn ông ko phải thằng nào nó cũng biết nghĩ đâu.
    .
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 713 Bài viết

• 2,690 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng vậy, gần như ngày nào cũng phải táng cho vợ mấy "cùi chỏ" vào chỗ cách rốn một gang, không đánh không chịu được.
  • Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5