TIN TÀI TRỢ.

Lan Phương say đắm bên bạn trai mới

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.74K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 116 Bài viết

• 172 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kimdong.le Xem bài viết
    hihi, phụ nữ ngoan hiền thường không yêu chớm nhoáng và chia tay chớm nhoáng như dzầy. LP có thực tài nhưng có vẻ quan điểm hơi bảo thủ. Wen trai nước ngoài mà không phóng khoáng một chút thì không thích nghi được với xung đột văn hóa đâu
    cũng 1-2 năm mới chia tay chứ có tình 1 đêm nửa tháng đâu bạn
    làm gái ngoan hiền phải yêu 5-6 năm đợi trai nó đá thì thảm quá. Thôi thà em làm gái hơi hư hư cũng được
    images?q=tbn:ANd9GcQSbFoqFi92w62cvdfWXi0KOQgSyIP5h8pq59pHPmsq-mmjrdHGgA
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,744 Bài viết

• 4,196 Được cảm ơn

M thấy bài này như bài quảng cáo của LP và cái hội gì gì đó.
    Chắc m gato chứ m thấy LP cứ kiểu gì ấy, mấy lần tham gia phỏng vấn, gameshow đều thấy thế
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 165 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Mình cũng thích bạn này, chỉ có cái giọng nói của bạn ấy là mình ko chịu nổi, nó cứ khàn khàn, hơi hơi. Lúc xem phim Trở về bạn ấy đóng, mới nghe giọng thôi là mình đã muốn chuyển kênh. Lát sau nhìn lại thì thấy mặt nàng cũng xinh nên ráng xem tiếp.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 29 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Cách đây khoảng gần 10 năm, mình đi thi Anh văn bằng B chung phòng với bạn này. Vòng speaking và mình ngồi ngay phía sau bạn ấy nên nghe được câu trả lời. Hỏi ước mơ sau này là gì, bạn nói muốn trở thành diễn viên nổi tiếng. Nghe xong mình ấn tượng quá nên phải ráng nhìn xem mặt mũi thế nào , giờ có thể xem là thực hiện được ước mơ rồi; chúc mừng!
    • 1,168 Bài viết

• 3,198 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chuẩn luôn.Em này ăn ảnh chứ ở ngoài trông da chán vì bị tàn nhan nguyên mặt.Băm rồi nhưng giả bộ ngây thơ nên cảm nhận Ẻm hơi hâm hấp khó diễn tả bằng lời...hay nghệ sỹ phải thế?
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Bachtuocxinh Xem bài viết
    M thấy bài này như bài quảng cáo của LP và cái hội gì gì đó.
    Chắc m gato chứ m thấy LP cứ kiểu gì ấy, mấy lần tham gia phỏng vấn, gameshow đều thấy thế
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 710 Bài viết

• 1,312 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em Lan Phương dạo này hợp tác với kênh truyền hình NHK của Nhật, trong cái chương trình dạy tiếng Anh cho người Nhật, chủ yếu là các tình huống khi đi du lịch, em ấy rất hay dùng múa để diễn tả các tình huống, nên mật độ phủ sóng trên truyền hình Nhật hơi bị cao, có thể nói là đối với người Nhật, em ấy nổi tiếng nhất trong số các diễn viên, ca sĩ VN. Mấy thằng Nhật ở chỗ mình cứ tấm tắc khen con gái VN xinh thế, lại còn múa đẹp nữa chứ. Mình tiện thể cũng chém là con gái VN toàn xinh cỡ em Lan Phương trở lên thôi, em Lan Phương cũng thường thôi, có điều các em xinh ấy không hiểu sao toàn thích làm ở các quán...massage và cafe
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 676 Bài viết

• 351 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    2 cái hình cuối, tự nhiên đưa hình mấy em xanh đỏ kia vào, chả liên quan gì đến Lan Phương và người yêu cả
    • 2,148 Bài viết

• 4,373 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kemnhan Xem bài viết
    Mình cũng thích bạn này, chỉ có cái giọng nói của bạn ấy là mình ko chịu nổi, nó cứ khàn khàn, hơi hơi. Lúc xem phim Trở về bạn ấy đóng, mới nghe giọng thôi là mình đã muốn chuyển kênh. Lát sau nhìn lại thì thấy mặt nàng cũng xinh nên ráng xem tiếp.
    Mình thì k thích cả giọng lẫn kiểu đẹp của em này. Bạn nào nói gái ngoan thay đổi bạn trai liên tục k phải là vấn đề, mình thì nghĩ nếu đã gọi là ngoan thì phải nghiêm túc trong các mối quan hệ, nhất là tình yêu; phải cân nhắc lựa chọn kỹ càng rồi mới đi đến quyết định yêu ai đó, và khi đã quyết định thì phải có trách nhiệm với mối quan hệ đó, chứ k thể cứ thích là yêu rồi chán thì bỏ được, thế thì k thể gọi là gái ngoan.
    Honesty is a very expensive gift. Do not expect it from cheap people.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2