TIN TÀI TRỢ.

Làm gì khi ATM nhả tiền rách?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.96K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 11,553 Bài viết

• 18,166 Được cảm ơn

Ở cây VCB bây giờ có thể rút tối đa 5tr 1 lần nếu trong inbox có đủ tiền mệnh giá 500.000, cũng là 1 bước cải tiến đỡ mất tg cho nhửng ng hay rút nhìu như mình
    Đang ao ước sang năm mới có cây nào rút đc mệnh giá 100$, 500 € cho đỡ mệt mỗi lần rút tiền mất cả tiếng lại phải mang cái túi 12 gang đi ...ngại kinh

VUA HÒA GIẢI
    584Uong-sua-dau-nanh-giup-tang-vong-1-phai-khong-AloBacsi
    Xữa Đậu Lành lúc lào chả được

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 7,721 Bài viết

• 7,818 Được cảm ơn

Nghèo mà có xiền mua nhữn ở Bỉ tặng chị , nghèo mà bánh trưng ai bát e thì mềnh cũng mún nghèo ..òa òa
    Cây xanh thì lá cũng xanh , Cha mẹ thiện nguyện để phúc cho Con
    • 757 Bài viết

• 1,885 Được cảm ơn

Tiền rách cứ vào thẳng ngân hàng đổi, chả phải chứng minh gì hết. Đây là tiền của nhà nứoc, ngân hàng phải có trách nhiệm đổi.
    Nhưng mình phải mất phí, 100k =4000đ. Tuần trứoc em mới đổi ở HSBC chi nhánh phan chu trinh.

p/s: dạo này rút tiền ở VCB, Teck, hay HSBC em thấy toàn tiền mới, liền seri , mệnh giá 200k với cả 500kthơm phưng phức. CHắc mới in thêm xiền các mợ nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 763 Bài viết

• 1,293 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Xua_Dau_Lanh Xem bài viết
    Ở cây VCB bây giờ có thể rút tối đa 5tr 1 lần nếu trong inbox có đủ tiền mệnh giá 500.000, cũng là 1 bước cải tiến đỡ mất tg cho nhửng ng hay rút nhìu như mình
    Đang ao ước sang năm mới có cây nào rút đc mệnh giá 100$, 500 € cho đỡ mệt mỗi lần rút tiền mất cả tiếng lại phải mang cái túi 12 gang đi ...ngại kinh
    Giờ có loại thẻ 20 triệu một lần rút đấy bác ạ (hạn mức một ngày rút thẻ ATM đâu 200 triệu)! Mỗi tội không phải cái miệng ATM nào cũng nhả tiền được, kén cây ATM, em chưa nhiều tiền nên chưa thử lần nào. Cơ quan em mấy chị dùng cái tài khoản/thẻ này rồi, thấy bảo okie.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 35 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình cũng một lần rút phải 1 tờ 500k mất góc mang tới ngân hàng họ vẫn đổi cho nhưng mất phí
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2