TIN TÀI TRỢ.

Lại truy sát đâm chết bạn gái vì không đáp lại tình cảm

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.59K Lượt đọc
  • 18 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 285 Bài viết

• 379 Được cảm ơn

(TNO) Có tình cảm với một người con gái nhưng không được đáp lại, người thanh niên đâm cô gái 12 nhát rồi bỏ trốn.

Công an tỉnh Đồng Nai ngày 24.5 đã phối hợp với Công an Q.12 (TP.HCM) bắt khẩn cấp Võ Tuấn Dũng (17 tuổi, quê Đồng Nai) và di lý về Đồng Nai để điều tra về hành vi giết người.

Theo điều tra ban đầu, Dũng có tình cảm với chị Vòng Nhục K. (21 tuổi, ngụ xã Phú Vinh, H.Định Quán, Đồng Nai) nhưng không được đáp lại.
    Cho rằng K. đã có tình cảm với người đàn ông khác nên Dũng ghen tức.
    Khoảng 19 giờ ngày 22.5, biết K. nhờ người cháu dùng xe đạp chở đi mua quà sinh nhật cho một người bạn của K. nên Dũng dùng xe máy đuổi theo, buộc K. phải đi chơi với hắn.

Do K. không đồng ý, Dũng đã dùng dao đâm 12 nhát vào người K., khiến nạn nhân tử vong.
    Sau khi gây án, Dũng đã đến một phòng trọ ở P.Đông Hưng Thuận, Q.12 lẩn trốn.

truysat2

Hiện trường nơi K. bị truy sát tối 22.5
    Tin, ảnh: Kim Cương
    Nguồn: http://www.thanhnien.com.vn/pages/20...i-bo-tron.aspx

Động rừng hay sao mà quái vật tràn xuống nhiều thế nhỉ?
    Khi bạn mang một đôi giày vừa ý thì dù con đường có gian nan đến đâu bạn cũng cam lòng...
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,201 Bài viết

• 5,822 Được cảm ơn

Xin chia buồn cùng gia đình nạn nhân. Buồn thay đạo đức con người ngày càng ít ỏi, thay vào đó là sự tàn bạo độc ác và tàn nhẫn đến mức lạnh lùng.
    Hãy chịu đựng chứ đừng kêu than những gì không thể thay đổi được
    • 3,057 Bài viết

• 5,233 Được cảm ơn

Ấn độ thì hiếp dâm, vn thì giết ng vì ko đc yêu. Toàn những nơi khổ nhục cho phụ nữ
    Men see it as an achievement to sleep with many women, the real achievement is to find that one woman who will deal with your sh*t for many years
    anhso31_200909231113293274
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,629 Bài viết

• 5,912 Được cảm ơn

thằng này 17 tuổi còn cô gái nạn nhân 21 tuổi ??? báo có lộn không?

17 tuổi thì đâu có chịu án tử !
    Công an cần phải đo xương xác đinh tuổi thật của hắn.
    • 64 Bài viết

• 265 Được cảm ơn

hic, đâm 12 nhát, quân dã man
    • 3,163 Bài viết

• 8,923 Được cảm ơn

Thằng này hư sớm quá, mới 17 đã cuồng yêu rồi, không hiểu chế độ ăn uống thế nào mà phát dục sớm.
    Mấy đứa hư hỏng này đua nhau rồi, cứ không yêu lại là chém chết con người ta
    • 84 Bài viết

• 133 Được cảm ơn

Mới 17 tuổi bẻ gãy sừng trâu mà đã nổi máu cuồng yêu, cái xã hội này loạn cả lên rồi
    • 841 Bài viết

• 3,020 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Lại thêm một tên cuồng điên cố tình giết người thoát được án tử.
    • 1,289 Bài viết

• 1,754 Được cảm ơn

Lại thêm 1 thằng thoát án tử nữa rồi.
    ID cũ: nhatrang79
    Hưởng thụ cuộc sống
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,480 Bài viết

• 1,632 Được cảm ơn

Mấy thằng điên này đem bắn hết đi cho sạch đất.
    • 35 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoacucxanh_nt Xem bài viết
    Động rừng hay sao mà quái vật tràn xuống nhiều thế nhỉ?
    Sao lại động rừng, thú có ác được như thế sao? Phải nói là cửa địa ngục bị đứa nào phá khóa nên quỷ tràn lên thì có.
    • 97 Bài viết

• 221 Được cảm ơn

nhỏ này gần nhà em , theo như em nghe được từ mấy bà tám hàng xóm thì 2 người này quen nhau cũng 2 năm rồi . đã làm đám hỏi , nhà thằng này cũng giàu , có $ , con trai út . 2 người này đã đám hỏi rồi , nhỏ này cũng xài dùm thằng này không ít $ , rồi mẹ nhỏ này muốn nhỏ lấy nước ngoài . nên nhỏ chia tay , thằng này tức quá đe dọa , nhỏ không chịu quay lại >>>> kết quả là zậy đó . nói chung là bây giờ dễ chết quá . người càng ngày càng ác ,
    Em là em của xót xa

Anh là anh của người ta mất rồi... Fa
    • 841 Bài viết

• 3,020 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ngocmai0107 Xem bài viết
    nhỏ này gần nhà em , theo như em nghe được từ mấy bà tám hàng xóm thì 2 người này quen nhau cũng 2 năm rồi . đã làm đám hỏi , nhà thằng này cũng giàu , có $ , con trai út . 2 người này đã đám hỏi rồi , nhỏ này cũng xài dùm thằng này không ít $ , rồi mẹ nhỏ này muốn nhỏ lấy nước ngoài . nên nhỏ chia tay , thằng này tức quá đe dọa , nhỏ không chịu quay lại >>>> kết quả là zậy đó . nói chung là bây giờ dễ chết quá . người càng ngày càng ác ,
    Nếu đúng như bạn này nói thì báo chí đưa tin bỏ nhiều chi tiết quá.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,226 Bài viết

• 5,154 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tu_Ca_Thuong_Hai Xem bài viết
    Nếu đúng như bạn này nói thì báo chí đưa tin bỏ nhiều chi tiết quá.
    Không phải bỏ nhiều chi tiết mà là bóp méo chi tiết.
    Đây là bài bên báo tuổi trẻ:
    Ngày 24-5, Cơ quan cảnh sát điều tra Công an tỉnh Đồng Nai cho hay cơ quan này đã đến TP.HCM di lý Võ Tuấn D. (17 tuổi, ngụ ấp 4, xã Trà Cổ, huyện Tân Phú, Đồng Nai) về Đồng Nai để điều tra về hành vi giết người.
    Tuấn D. được xem là nghi can đã giết chết người yêu cũ Vòng Nhộc Kín (21 tuổi, ngụ xã Phú Vinh, huyện Định Quán, Đồng Nai) vào tối 22-5 rồi bỏ trốn, sau đó đến đầu thú tại Công an P.Tân Hưng Thuận, quận 12, TP.HCM.

Theo điều tra ban đầu, khoảng 18g ngày 22-5, Hoàng Vĩnh Kim (17 tuổi, ngụ xã Phú Vinh) chở Vòng Nhộc Kín đi mua quà lưu niệm để đi dự tiệc sinh nhật thì gặp Võ Tuấn D. - người yêu cũ của Kín - chạy xe máy đến chặn lại trước một căn nhà tại phố 3, ấp 5, xã Phú Vinh.

Tại đây D. trách móc nói Kín là người bạc tình với mình rồi tát vào mặt Kín. Tiếp đó, D. bất ngờ rút dao đâm liên tục 12 nhát vào người Kín rồi bỏ trốn. Kín được đưa đi cấp cứu nhưng đã tử vong tại bệnh viện. Bước đầu người thân của nạn nhân cho hay Kín và Võ Tuấn D. từng yêu nhau nhưng do ngại lớn tuổi hơn D. nên Kín đã tìm cách lánh xa D.

Qua khám nghiệm tử thi, cơ quan công an xác định Kín bị D. đâm bảy vết dao trước ngực và năm vết dao phía sau lưng làm đứt động mạch chủ, lủng phổi, gây tử vong.
    • 2,704 Bài viết

• 5,109 Được cảm ơn

Thấy các bác toàn chửi cậu ta nào là dã man tàn nhẫn chứ ko thấy ai nhìn ra được nguồn gốc sâu xa của vấn đề, ở VN ko trường lớp hay rất ít cha mẹ nào dám dạy con đương đầu với thất bại và học cách chấp nhận với thất bại cứ muốn cái gì ko có cũng tìm cách hiếp, giết, cướp cho bằng được.
    Với lại lớp trẻ VN bây giờ yêu rất bản năng, rãnh rỗi ko làm gì thì toàn đâm đầu vào yêu khi đó mọi cảm xúc đều phụ thuộc vào một người rồi khi người ta rời xa mình thì bắt đầu phản kháng rất tiêu cực.
    Beautiful life.
    • 432 Bài viết

• 325 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MythuyenNJ Xem bài viết
    Thấy các bác toàn chửi cậu ta nào là dã man tàn nhẫn chứ ko thấy ai nhìn ra được nguồn gốc sâu xa của vấn đề, ở VN ko trường lớp hay rất ít cha mẹ nào dám dạy con đương đầu với thất bại và học cách chấp nhận với thất bại cứ muốn cái gì ko có cũng tìm cách hiếp, giết, cướp cho bằng được.
    Với lại lớp trẻ VN bây giờ yêu rất bản năng, rãnh rỗi ko làm gì thì toàn đâm đầu vào yêu khi đó mọi cảm xúc đều phụ thuộc vào một người rồi khi người ta rời xa mình thì bắt đầu phản kháng rất tiêu cực.
    Vầng, văn hóa đổ lỗi, đổ thừa. Phải có ai đó chịu trách nhiệm, chịu tội cho những thất bại của bản thân mình. Điều này nhiều người lớn còn vậy, nói chi tới chuyện dạy con cách đối đầu và vượt qua thất bại, khó khăn.
    Chả biết rồi cuộc sống sẽ đi về đâu nữa...
    Meo meo meo, rửa mặt như Mèo
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 507 Bài viết

• 458 Được cảm ơn

Cho dù thế nào thì anh thanh niên kia cũng không được hành động như zậy mà, có nhiều cách để giải quyết mà, nếu gái hông yêu mình thì níu kéo làm gì hả trời ơi, thằng khùng.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 310 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Trời ơi dã man quá. Đâm tận 12 phát bao giờ không cơ chứ. Đâm 1 phát thôi đã đủ gặp diêm vương rồi ý chứ thanh niên bây giờ 1 số thành phần đáng sợ quá
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,319 Bài viết

• 1,840 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MythuyenNJ Xem bài viết
    Trời ơi, nói như bác thì xã hội VN lên cao hơn cả thiên đường rồi.
    Chả nhẽ cứ bị người yêu phụ bạc, lợi dụng là được quyền thông cảm khi giết người sao.
    Thế thì những người vợ bị chồng phụ bạc mà cũng hành động điên cuồng thế này thì chắc dân số VN trở về thời chiến mất. Chuyện tan vỡ trong tình cảm là hết sức bình thường, ai chẳng có 1 vài mối tình, thế mà đã chẳng chịu đựng nổi . Đồng ý với bác, giới trẻ ngày nay tinh thần chịu đựng rất kém.
    Thằng này nó làm thế, bố mẹ nó chắc shock lắm. Ai mà tin nổi con mình dám làm việc dã man thế.
    5b4175fa4e

Mẹ ơi!!! Con yêu mẹ nhất trên đời

0a415a9520