TIN TÀI TRỢ.

Lady Gaga gây sốc khi mặc đồ lót bát phố

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.97K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 145 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

http://ihay.thanhnien.com.vn/pages/20130712/lady-gaga-gay-soc-khi-mac-do-lot-bat-pho.aspx

Lady Gaga gây sốc khi mặc đồ lót bát phố

(iHay) Cái nắng sạm da ở New York (Mỹ) không thể cản trở Lady Gaga khoe thân hình nóng bỏng của mình sau quá trình giảm cân thành công.

Lady Gaga gây ngỡ ngàng trước người đi đường. Trang phục của cô đơn giản hết mức có thể.
    Gaga chỉ mặc độc chiếc áo ngực đen cùng váy đen kiệm vải không kém để dạo phố. Nữ ca sĩ lập dị khá tự tin khoe vóc dáng của mình.
    LadyGaga_1

LadyGaga_2
    Lady Gaga ăn mặc mát mẻ dưới cái nắng điên người ở New York
    Sau thời gian chữa bệnh do chấn thương, Lady Gaga tái xuất khá ồn ào. Gần đây nhất là nghi án sửa mũi. Người phát ngôn của nữ ca sĩ lập dị này từ chối giải thích tin đồn này. Trước đây, cô từng khẳng định “sẽ không bao giờ đi vào con đường dao kéo”. Nhưng hình ảnh chiếc mũi thon gọn mới của Gaga khiến người ta nghi ngờ.

Gác lại những tin đồn không hay, Lady Gaga tiếp tục chuẩn bị thực hiện Liên hoan iTunes tại Roundhouse ở London (Anh). Đồng thời trong liên hoan này, cô ca sĩ lập dị cũng giới thiệu album mới Artpop.

Tờ The Sun cho biết: “Lady Gaga đã bỏ ra 500.000 bảng Anh (hơn 16 tỉ đồng) để thực hiện chương trình liên hoan này với sức chứa hơn 3.000 chỗ ngồi”

Buổi biểu diễn có sự tham gia của Rolling Stones, Jimi Hendrix và Led Zeppelin.
    LadyGaga_3

LadyGaga_4
    Cô ca sĩ lập dị tự tin khoe vóc dáng sau khi giảm 13 kg

LadyGaga_5

LadyGaga_6
    Gaga dính nghi án sửa mũi
    LadyGaga_7
    Cô đang chuẩn bị cho chương trình âm nhạc hoành tráng sắp tới

Tươi Trần
    Ảnh:Getty, Rex,Splash

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 74 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Chị Lady này mặc đồ shock nhưng mình vẫn k thấy ghét chị. Thích nghe nhạc của chị!
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,002 Bài viết

• 1,714 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sake_pthu Xem bài viết
    Chị Lady này mặc đồ shock nhưng mình vẫn k thấy ghét chị. Thích nghe nhạc của chị!
    Đơn giản vì cô ấy có tài năng. Tuy ăn mặc lập dị nhưng ko quá phản cảm hở hang.
    Cô ấy ko hề xinh nhưng vẫn tỏa sáng.
    Like Lady Gaga
    Làm điều mình thích.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 435 Bài viết

• 809 Được cảm ơn

Cô ý thật là phong cách quá đi à
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,062 Bài viết

• 2,970 Được cảm ơn

Mình mê nhạc của cô nàng này kinh được. Ông con một lần vô tình nghe thứ nhạc mẹ hay nghe cũng nghiện luôn. Am kind of bề dề ...hay quá chừng nàng ơi!
    • 26 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

mình tưởng bên tây khá thoáng những chuyện như thế này chứ nhỉ
    • 2,465 Bài viết

• 4,164 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thik cô này lắm, đơn giản vì cô ấy tài năng
    Nam Mô Đại Từ Đại Bi Quán Thế Âm Bồ Tát
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 244 Bài viết

• 435 Được cảm ơn

Ứ thấy sốc, em chỉ sợ bộ bằng thịt đợt trước cô ấy mặc thôi
    www.ynot.vn
    Cộng đồng Chia sẻ Ý tưởng và Kinh nghiệm Vui sống Mỗi ngày
    • 1,474 Bài viết

• 3,197 Được cảm ơn

bộ này hở nhưng chả có gì ấn tượng so với những bộ trc, thích những bộ trc đây hơn chứ hở kiểu này tầm thường ko sáng tạo
    5539642970_f7665355c6_m 5539631692_5252c3c12b_m
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,482 Bài viết

• 8,548 Được cảm ơn

Trong số các nghệ sĩ hiện nay mình thích Lady Gaga và Adele nhất, 2 người phong cách trái ngược hoàn toàn nhau . Mong chờ album mới của Gaga .
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 581 Bài viết

• 105 Được cảm ơn

Nếu ở VN thì khối chuyện hay
    • 34 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Lúc mới đầu xuất hiện mình thấy Gaga có xấu lắm đâu mà giờ càng nhìn càng thấy già và xấu, đã thế còn ăn mặc quái dị nữa chứ.
    • 4,031 Bài viết

• 19,329 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi enzo81 Xem bài viết
    Đơn giản vì cô ấy có tài năng. Tuy ăn mặc lập dị nhưng ko quá phản cảm hở hang.
    Cô ấy ko hề xinh nhưng vẫn tỏa sáng.
    Like Lady Gaga
    Trời ạ, Lady Gaga mà không phản cảm hở hang. Google đi bạn, ra cả đống hình mặc G-string phơi nguyên 2 cái m.ô.n.g giữa khe có nhét cái dây đi cà tưng trên phố.

Mình không oánh giá gì. Mình chỉ nói cô này mà không hở hang thì chắc phải xem lại khái niệm hở hang mà bạn muốn nói.
    • 815 Bài viết

• 810 Được cảm ơn

Tớ cứ thắc mắc là mặc cái quần lót chỉ có sợi dây nhét vào trong 2 cái mông thì ko cấn vào "em nó" sao ta???? Tui thử rồi mà em nó ko chịu nên ko mặc nữa ai có kinh nghiệm mặc quần lọt khe cho ý kiến đê tớ muốn khoe mông như chi Lady Gaga hic
    ~cap cao ban TRON nuoi mieng
    • 72 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tigon2284 Xem bài viết
    Tớ cứ thắc mắc là mặc cái quần lót chỉ có sợi dây nhét vào trong 2 cái mông thì ko cấn vào "em nó" sao ta???? Tui thử rồi mà em nó ko chịu nên ko mặc nữa ai có kinh nghiệm mặc quần lọt khe cho ý kiến đê tớ muốn khoe mông như chi Lady Gaga hic
    Chứng tỏ bạn này mông cũng đẹp