Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Kỹ nữ vạn người mê Tăng Thanh Hà

• 0 Lượt chia sẻ
  • 16K Lượt đọc
  • 73 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 233 Bài viết

• 210 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Kỹ nữ có nhiều người mê thì dễ nhưng kỹ nữ vạn người mê thì không dễ chút nào. Nhìn mấy mợ ở trên thấy hót nhơn nhớt.
    Kỹ nữ không phải chỉ là trang phục phải sexy mà nó toát lên từ cái thần thái, thân thể mảnh mai, yếu đuối, ánh mắt, cử chỉ lả lơi, kiêu gợi khiến cho người khác muốn mà không được, hoặc phải tạo cho ng khác cái cảm giác muốn được che chở, bảo vệ.
    Nếu không đừng gọi là kỹ nữ mà gọi là cave hay gái gọi. Nếu hai từ đó quá hiện đại thì dùng từ "gái ăn sương" cũng được.
    Nothing inside
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,651 Bài viết

• 9,420 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Fallen Xem bài viết
    Kỹ nữ có nhiều người mê thì dễ nhưng kỹ nữ vạn người mê thì không dễ chút nào. Nhìn mấy mợ ở trên thấy hót nhơn nhớt.
    Kỹ nữ không phải chỉ là trang phục phải sexy mà nó toát lên từ cái thần thái, thân thể mảnh mai, yếu đuối, ánh mắt, cử chỉ lả lơi, kiêu gợi khiến cho người khác muốn mà không được, hoặc phải tạo cho ng khác cái cảm giác muốn được che chở, bảo vệ.
    Nếu không đừng gọi là kỹ nữ mà gọi là cave hay gái gọi. Nếu hai từ đó quá hiện đại thì dùng từ "gái ăn sương" cũng được.
    Thần thái, ánh mắt cử chỉ thì phải xem phim mới biết được bạn ạ, đây là mấy cái ảnh hậu trường mà bạn đòi toát lên cái gì chứ?
    • 519 Bài viết

• 1,512 Được cảm ơn

Lên phim không biết như nào chứ mình nhìn mấy hình này trông như Xúy Vân giả dại ý. Còn tấm hình bạn nào vừa đưa lên trông Thanh Hà và Thanh Hằng không khác gì đóng yêu quái, thiệt tình :-s.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,165 Bài viết

• 3,760 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    tạo hình nhân vật phim này điên điên sao ấy, tự nhiên quấn cái khăn như cái kỳ lưng lên đầu,phí cả nhan sắc
    :Rose: Bàn tay tặng đóa hồng bao giờ cũng còn phảng phất mùi thơm:Rose:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 741 Bài viết

• 301 Được cảm ơn

TTH làm sao được vạn người mê. "Mỹ nữ vạn người mê" Trần Hảo mới đúng như tên gọi. Xem các phim do Trần Hảo đã đóng (VD : Mãnh lực đồng tiền http://forum.vietyo.com/topic/tran-h...en-111057.html) thì thấy TTH chả là gì, cả về ngoại hình và diễn xuất.
    Hãy cùng chung tay giúp bé Bông ở chùa Bồ Đề https://www.webtretho.com/forum/f479/...-chia-1070598/
    • 153 Bài viết

• 576 Được cảm ơn

Ban đầu trang phục cổ trang đã dám phá cách và được một số nhận xét khen ngợi, với em thế là cũng OK rồi (mặc dù phải công nhận là còn thô và sến thật). Các chị cứ đem Tàu ra so với mình chứ phim Tàu thời kỳ đầu, đặc biệt là dòng kiếm hiệp 60s-70s, trang phục của họ cũng xấu lắm, đơn sơ vô cùng chứ nào có đc lung linh gấm vóc như bây giờ. Cái gì nó cũng cần có thời gian để phát triển dần.

Riêng TTH em thích cô này. Không phải là sắc nước hương trời gì nhưng có duyên, có nét làm người ta nhớ, đâu phải khi không mà Hà có nhiều fan thế (tài năng của Hà thì em thấy chỉ dừng ở mức diễn đc, ko làm chối mắt thôi).
    • 2,542 Bài viết

• 3,276 Được cảm ơn

E chả mê ...
    Fire,fire fireman
    Anh sẽ xóa tan ngọn lửa trong em,anh sẽ lạnh như một que kem...
    Anh sẽ là người hùng của em
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

TTH có vẻ hao hao giống em Chu Hân, răng đẹp hơn, sure
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 178 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Phim việt ko ra việt, vài bữa nữa ra rạp chắc sẽ có cảnh này cảnh nọ ráp từ phim nào đó của nước bạn wá
    15/05/2012 - Con yêu 6w1d - 8mm - 134l/p
    15/06/2012 - Con yêu 11w - 46mm - 157ck/p

DỰ SINH 9/1 - MẸ RẤT YÊU CON!
    RÁNG RÁNG RA SỚM 8/1 ĐỂ CÙNG SN MẸ CON NHÉ!

Mẹ Mèo mà sinh con Rồng thì được chữ Cư, chữ này tốt theo Mẫu Tầm Tử.
    Nếu tính theo Mẫu Thân Tầm Tử thì mẹ Mèo sinh con Rồng sẽ được chữ Khước (nếu là Rồng này nhất định ko biết sợ trời sợ đất là gì đâu nhé, cái gì đã nói và làm là làm cho tới cùng ý, dữ dằn lắm đây)
    Nhưng nếu em sinh được Rồng mùa đông sẽ tốt hơn Rắn mùa xuân rất nhiều. Rồng và Rắn 2012 - 2013 là mệnh Thủy, mà mệnh Thủy thì sinh mùa Thu sẽ được Vượng, mùa Thu được Tướng
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 519 Bài viết

• 2,005 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi wacom Xem bài viết
    Mình lại thích tạo hình trong phim này, ko lai TQ.
    Em đồng ý với chị này. Vốn dĩ cái áo yếm truyền thống của mình cũng có đẹp gì mấy đâu, nên NTK làm được đẹp đến đây đã là 1 thành công đấy. Vừa mang tính thuần Việt vừa đẹp.
    Chứ mà e nói thật trang phục cổ trang của Tàu đẹp hơn nhiều, nhưng mà lẽ dĩ nhiên là mình ko làm giống được. Nhưng em thấy thế này, việc có 1 chút hơi hướng trang phục Tàu trong phim cổ trang Việt cũng ko có gì là quá đáng khi chúng ta ở đây với 1000 năm Bắc thuộc, nên đừng có cái gì mang hơi hướng Tàu là nhảy dựng lên, trong khi ngôn từ chúng ta đang sử dụng hàng ngày vay mượn rất nhiều từ tiếng Tàu.

P/s: Giống như hồi Thiên mệnh anh hùng, có người soi đến từng chân tơ kẽ tóc để tìm....Tàu.
    • 1,048 Bài viết

• 3,044 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Gọi như thế thì coi như so sánh em Hà với Trần Hảo. Làm sao so được nhỉ. Mình chỉ thấy V1 của em Hà là thật, em Hà xinh.
    • 209 Bài viết

• 508 Được cảm ơn

Em chưa biết phim có hay ko, nhưng tạo hình thì xấu quá.
    Chị Hà Tăng vốn có nụ cười và khuôn mặt dễ chịu, tạo cảm giác thanh thản, vào vai kỹ nữ ko biết có toát lên được vẻ uyển chuyển, có chút lẳng lơ và vẻ mạnh mẽ, lạnh lùng của sát thủ hay ko.
    Còn các nàng khác chưa biết diễn thế nào nhưng xem cảnh chụp với bác Dũng khùng thì thấy giống...khùng thật =.=
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 451 Bài viết

• 352 Được cảm ơn

Tay cầm sẵn cái rổ, nói một câu thui: Có mấy mẹ khen em Hà xinh, thì chả ai thanks, có một mẹ bảo "Sao mình chả thích cái kiểu xinh của em này" thì một đám các mẹ vào nhấn thanks rổn rảng. Đời lắm người GATO .
    • 844 Bài viết

• 2,412 Được cảm ơn

Cả hai em hà hồ, hà tăng mình chả thấy xinh gì cả. Có khi gặp ở ngoài thì khác chăng?
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,854 Bài viết

• 3,319 Được cảm ơn

Nhìn xinh quá!
    Mèo mặt bự cùng Danny và Cọp con yêu dấu

Thanh lý
    https://zaodich.com/forum/f2932/thung.../#post26253916
    QUÀ TẶNG CUỘC SỐNG
    https://www.webtretho.com/forum/f26/n...-troi-1224816/
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang