TIN TÀI TRỢ.

Kinh hoàng phát hiện nội tạng người trong container chở hải sản

• 16 Lượt chia sẻ
  • 6.41K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 612 Bài viết

• 835 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi manulungtung Xem bài viết
    thiệt tình nếu vậy thì mẹ bạn ác hơn cả bọn nó.
    ko tranh cãi nha
    Vào nói lấy được người ta rồi còn tính bịt miệng ng ta kêu ko tranh cãi. vãi cái sự không ác của mợ.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 582 Bài viết

• 1,505 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tienggioxonxao Xem bài viết
    Vào nói lấy được người ta rồi còn tính bịt miệng ng ta kêu ko tranh cãi. vãi cái sự không ác của mợ.
    Để mà ném đá tớ trên wtt này thì mẹ nó chưa đủ tuổi đâu
    • 118 Bài viết

• 241 Được cảm ơn

[QUOTE=manulungtung;32014081]thiệt tình nếu vậy thì mẹ bạn ác hơn cả bọn nó.
    ko tranh cãi nha.

Bạn manulungtung nói thế này là hơi bị quá đáng, mình hay vào f26 nàu đoc và ít khi cmt lại, nhưng thấy cmt của bạn này thì đọc thấy khó chịu thật
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vơ đũa cả nắm như vậy thật oan uổng cho những người vô tội, ở đâu cũng có người này người kia, các mẹ đừng cmt phiến diện, thiếu bao quát như thế.
    • 5,739 Bài viết

• 19,641 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chỉ sợ mấy bé ở chùa Bồ Đề bị bán qua TQ để lấy nội tạng. mong các bé được về các gia đình yêu trẻ và được chăm sóc yêu thương
    Em iêu gâu gâu nhà em
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 416 Bài viết

• 3,575 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình hồi ở vn cũng ghét dân TQ như gì. Nhớ hồi động đất ở tứ xuyên 2008 chời ơi mình mừng gì đâu khi thấy nó chết cả chục ngàn người. Đến khi qua Mỹ tiếp xúc du học sinh của nó mới thấy, sinh viên TQ bọn nó nice và tốt bụng dễ thương gì đâu. Còn mấy đứa quỷ du học sinh VN nhìn là muốn ném dép vô mặt. Chảnh chảnh khó ưa. Rốt cuộc hả, đây toàn phải chơi với du học sinh tq và chả có nỗi 1 mống VN để chơi
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 257 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sachoacatim Xem bài viết
    Chưa từng thấy dân nào man rợ hơn Tàu cẩu. Bọn tàu cẩu nên được thủ tiêu hết trên thế giới này!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của sachoacatim
    Thật tình, ở đâu chẳng có người này người nọ, ko nên vơ đũa cả nắm như vậy.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 69 Bài viết

• 239 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi manulungtung Xem bài viết
    T
    Thứ hai, chính bạn ý cũng bảo là ác. Chả phải đợi đến tôi bảo.
    Bạn ơi, hok cứ bạn mà mình cũng k có nhu cầu tranh luận, nhưng bạn nói cho đúng chứ đừng bịa chuyện nhé. Mình bảo như thế này bao giờ, chỗ nào nhỉ? Chắc mình chưa đao tới mức tự bảo mẹ mình ác đâu. Mượn lời chị Jemai nhé: bạn đừng lấy chữ nhét mồm người khác nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 143 Bài viết

• 795 Được cảm ơn

, khổ thế đấy. Mình thì cảm nhận nếu như đây là chúng mình đang ngồi với nhau ở ngoài đời thường thì những câu nói bâng quơ dễ đồng cảm, dễ bỏ qua cho nhau lắm. Nhưng vì khi nó thành 1 đoạn văn bản, mà cứ đọc đi đọc lại bỗng thấy nó sâu cay, day dứt...rồi thấy bực, thấy tức, thấy giận...lại thành nguyên nhân gây trạnh cãi thì vô tình chúng mình đang làm cho topic bị lạc đề, bị đưa vào bế tắc. Nếu nội dung xây dựng topic chỉ còn là những lời qua tiếng lại câc mẹ sẽ mất 1 chủ đề đáng nhẽ có thể dc đưa vào kinh nghiệm và những điều cần biết trong cuộc sống. Nên mình mạn phép mong các mẹ, hãy vui vẻ bỏ qua cho nhau, hãy thông cảm hơn cho nhau lời ăn tiếng nói để tiếp tục làm topic này đi đúng hướng nhé.
    Mình cũng muốn chia sẻ thêm nữa nhưng em bé của mình đang nhõng nhẽo, lại phải rình con đi ngủ ròi mới góp sức vào đây dc. Đây là chủ đề rất nóng và quan trọng đó câc mẹ ạ, nhất là với các mẹ thích đi du lịchh hoặc hay sang các nước bất ổn chiến sự...
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2