TIN TÀI TRỢ.

Kinh hoàng cảnh võ sư tung "chưởng" bạo hành vợ vừa sinh con 2 tháng tuổi tới nỗi phải nhập viện

• 0 Lượt chia sẻ
  • 11K Lượt đọc
  • 57 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,719 Bài viết

• 25,473 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi NgoiSaoLeLoi-Bg Xem bài viết
    Tên nào máu chó có mà khéo bằng trời, các chị cứ thử có chồng máu chó xem, khéo bằng trời nó vẫn Tẩn cho tơi bời, có tên chạy đi nó còn bảo mày không được chạy, chạy tao đánh chết , nói hơi hài nhưng có thật như thế đấy
    Mấy thằng hèn lại hiểu tâm lý chiến giỏi lắm, nó mà đọc vị được điểm yếu của phụ nữ là nó khoét sâu vào đó. Nhân nhượng với nó là tự sát với mình.
    Có người vợ 1 tay gánh cả gia đình nhưng vẫn nín nhịn thờ chồng 1 phép, dù để con cái chịu hậu quả, k hẳn là bạo lực gia đình, nhưng 1 dạng bạo hành tinh thần khéo che giấu.

Ngày xưa mình cũng va phải 1 thằng ex lõi đời kiểu này. Nó đánh sâu vào bản năng che chở bao dung với người nhà của người phụ nữ. Mình bị nó dắt mũi 2 lần thì tỉnh ngộ, hiểu ra rằng với cái thứ quá hèn như nó mà nhân nhượng nó thì chỉ có cắm mặt cả đời. Thế là nó không chơi lại bài tâm lý cũ được, chuyển sang năn nỉ mùi mẫn y chang, ròi đe doạ này kia. Khi hết giữ được bình tĩnh để nói năng đàng hoàng với nó, mình cũng nổi điên chứ, chửi nó tan nát, kiểu mày mà lấn 1 bước nữa thì mày sống hoặc tao sống không cần nhiều lời mất thời gian cả mày lẫn tao. Bản chất mấy thằng mà hơn thua với phụ nữ thì luôn là thằng hèn. Nó dùng hết chiêu trò mồm mép vẫn không thể lay chuyển được mình, bao nhiêu lời hù doạ trước đây chẳng có cái nào nó thực hiện. Từ đó mình yên thân. À, thằng đấy cao to nặng gần gấp đôi mình nhe, nhưng nó biết tính mình đã phản ứng rồi thì không có nói suông.

Thực chất, trong lòng mình từ khi biết mình bị lừa dối thì mặc định xem nó là con chó. Chó còn dạy được còn biết sợ thì còn chưa dùng bạo lực. Nhưng trong đầu mình thì nếu con đó tiến tới cắn mình, mình sẽ đưa tay cho nó cắn để nắm cổ hoặc nắm tay nó mà quật nó cắm đầu gãy cổ thật, rồi đi chích ngừa dại sau, hoặc dùng dao đâm chém gì đó miễn có gì trong tay là chơi khô máu. Đó là tâm lý phòng thủ ở chân tường khiến mình không bao giờ sợ 1 thằng điên nào cả.

Còn kiểu đã lỡ lấy chồng gặp phải thằng biến chất, xưa ngọt ngào nay chuyển sang cầm thú thì mình phải lừa nó chứ, khéo léo xuống nước xin lỗi chờ nó say xỉn trói nó lại, lột đồ quay phim thiếu gì biện pháp tra tấn. Xong gửi đoạn phim đó cho 1 người tin cậy, bảo từ nay về sau tao mà ăn 1 cái tát thôi thì mày sẽ vang danh toàn cõi mạng này đấy. Mày thay đổi thì 2 đứa vui vẻ sống tiếp, còn không, đơn đây ký thì tao thả ra, không thì tao cứ trói cho mày nhịn đói rục rã ra. Khi ký đơn thì vẫn quay phim, đem đơn đi rồi mới thả nó ra, nói chung, trước khi diễn màn này phải an bài hậu sự có chỗ sơ tán, chứ không ở tiếp cái nhà nguy hiểm đó.
    Khi bị dồn đến đường cùng, không biết ai sẽ làm gì đâu, cả phụ nữ lẫn đàn ông đều nguy hiểm như nhau cả.
    Muốn thì tìm phương tiện.
    Không muốn thì tìm lý do.
    Chết vì chữ sĩ là cái chết hão huyền vô bổ nhất trên đời.
    Im lặng chịu đựng cũng là 1 kiểu tạo nghiệp. Không tạo nghiệp cho con mình hứng thì cũng là tạo nghiệp vì tạo cơ hội cho thằng kia làm chuyện ác, nếu thật sự có kiếp sau, nó phải tìm mình trả nợ. Thế cứ ân oán tương phùng mãi, có đáng? Cắt đi khi còn chưa muộn.
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,181 Bài viết

• 1,054 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    CHị mèo nói nghe kinh quá, nói thật, em mà có chồng vũ phu, em cũng khiếu luôn, ở với những người bảo Tát nhẹ mình vài cái còn tha thứ, chứ nó đánh thường xuyên, khéo trầm cảm vì suy nghĩ trước khi chết vì nó đánh mất

Nói chung em nhát gan, vũ phu là em bỏ luôn, vì nói thật, em cũng máu chó lắm, em ko nhún nhường đâu, em ko đủ kiên trì để ở lại nghĩ cách đối phó với những người như vậy....
    Tôi chọn hạnh phúc !!!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,181 Bài viết

• 1,054 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Gauna Xem bài viết
    Mình vẫn nghĩ là luôn có khắc tinh cái thể loại này. Ông chú mình rượu chè bê tha đánh vợ như điên suốt thời trẻ. Rồi sau ly hôn. Mà mẹ chồng (tức là bà nội mình) lại còn suốt ngày chê con dâu. Thím này hiền, xinh gái. Đến khi ông chú mình lưu lạc làm thuê khắp nơi một thời gian, lấy một cô quá lứa lỡ thì (gần 40) xấu gái nhưng to khỏe, sinh lực dồi dào. Gặp lại ko nhận ra luôn. Ổng chăm chỉ làm ăn, vợ nói một câu nghe răm rắp. Chả bao giờ nghe là dám đánh vợ. Đánh hả, vừa nhào tới vợ nó đẩy lại cho ngã dúi dụi. Có lần bả cầm gậy phang lại sém què chân nên sợ quá tiệt luôn. Còn chửi bả thì bả cắp đít ra đồng làm chứ cũng chả thèm đôi co. Cả nhà mình tưởng ông chú út là đồ hỏng hẳn, vứt đi rồi. May thế nào lấy được thím thứ 2 nên cuộc đời mới quay ngược lại được.
    Trường hợp chú chị thì em nghĩ khi nhiều tuổi hơn, chú chị có nhiều cái hạn chế, kiểu biết mình biết ta, hoặc đơn giản là chú chị Trưởng thành hơn , biết suy nghĩ hơn, ko còn nông nổi như hồi trẻ, hoặc đơn giản là Vợ sau mang lại điều gì đó cho chú chị. Lúc trẻ thì kiểu bất cần đời, chả cần bố con thằng nào, nhưng lúc đứng tuổi, ko thể kiếm tiền nhiều như trước, lại có người chăm sóc, tối sớm ở bên, lại Ương chứ ko Nhát, mình có đánh là nó Dám đánh lại, ( đúng là nếu đàn bà càng sợ, có khi càng bị đánh í, )

Hoặc đơn giản là Hợp với họ hơn, thì họ ko lấy nhiều cái cớ vô lí để chút lên thân xác phụ nữ bằng vũ lực...

Nhưng em thì em nghĩ, thật ra đôi khi chẳng cần tìm cách sửa làm gì những điều mà quá tốn công sức, thà rằng làm lại thì hơn
    Tôi chọn hạnh phúc !!!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,683 Bài viết

• 30,673 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhưng em thì em nghĩ, thật ra đôi khi chẳng cần tìm cách sửa làm gì những điều mà quá tốn công sức, thà rằng làm lại thì hơn
    Thiệt đó. Tại bà thím của nhà mình là muốn có tấm chồng nên mới phải vơ bèo dạt tép. Chứ gặp người bình thường thì mình khuyên: chồng mà vướng vào cờ bạc hoặc vũ phu thì nên vứt dép lại bỏ cho nhanh. Hoặc cộng thêm mấy thằng cha mà doạ chết nếu em dám chia tay cũng phải bỏ chạy thật nhanh. Bỏ sớm còn làm lại cuộc đời sớm.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,852 Bài viết

• 7,036 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trường hợp chú chị thì em nghĩ khi nhiều tuổi hơn, chú chị có nhiều cái hạn chế, kiểu biết mình biết ta, hoặc đơn giản là chú chị Trưởng thành hơn , biết suy nghĩ hơn, ko còn nông nổi như hồi trẻ, hoặc đơn giản là Vợ sau mang lại điều gì đó cho chú chị. Lúc trẻ thì kiểu bất cần đời, chả cần bố con thằng nào, nhưng lúc đứng tuổi, ko thể kiếm tiền nhiều như trước, lại có người chăm sóc, tối sớm ở bên, lại Ương chứ ko Nhát, mình có đánh là nó Dám đánh lại, ( đúng là nếu đàn bà càng sợ, có khi càng bị đánh í, )

Hoặc đơn giản là Hợp với họ hơn, thì họ ko lấy nhiều cái cớ vô lí để chút lên thân xác phụ nữ bằng vũ lực...

Trường hợp của Gấu mình xác nhận nè! Gần mình có mấy ca như vậy mọi người hay gọi kiểu là "át vía" đấy, cứ bà vợ đầu tiền bị đánh lên bờ xuống ruộng thì tiếp theo ở với mà hai là y rằng ngoan như cún dù là sức khỏe vẫn còn ko phải là ông chồng trưởng thành hay suy nghĩ thấu đáo gì hết, 40t vẫn đánh vợ kìa mà chỉ vài tháng ly dị lấy bà mới là ngoan rồi.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Khiếp thằng chồng combat cả chân lẫn tay, đạp người ta ngã sõng ra đất mà nó kêu là "chuyện bình thường", sống tiếp như thế chắc cô vợ trẻ chết sớm.
    Mà nhất là, trên tay cô vợ vẫn còn đang bế đứa con mà nó chẳng nể nang gì cứ phang tới tấp. Má đọc trên máng thấy nhiều thằng bênh mà tức quáaa
    Trên đời này, ngoài gia đình, mọi mối quan hệ khác đều chỉ là phép thử
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,318 Bài viết

• 6,864 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    1. Vũ phu đánh phụ nữ là 1 trong những tệ nạn giống như rượu chè, cờ bạc, nghiện hút, gái gú ở đàn ông mà phụ nữ NHẤT ĐỊNH phải tránh xa, yêu mấy thì yêu, lấy nhau cũng sẽ vào địa ngục. Cái này các em gái phải thuộc nằm lòng. Chứ lúc yêu chắc chắn đã thấy nó có biểu hiện rồi, nhưng các em cứ tự an ủi: anh ấy chỉ trót dại 1 lần, mình tử tế thì anh ấy sẽ hối cải và thay đổi bla bla. Rồi đâm đầu vào vực thẳm, đẻ con ra thì đi mắc núi, ở mắc sông.
    2. Chẳng may vớ phải thằng vũ phu thì đảm bảo nó srx nghĩ ra 1001 lí do tẩn vợ, càng hiền càng nhịn nó càng tẩn mạnh. Bọn này cứ phải lấy vợ cỡ sư tử Hà Đông hay Mẫu Dạ Xoa may ra mới trị được. Cho nên ko nhịn mà sống đc đâu, chỉ có đánh bài chuồn nếu ko muốn suốt ngày nhập viện và chết sớm. Những lúc ở gần nó tuyệt đối giảm thiểu tranh luận cãi cọ thách thức nó kiểu: anh đánh tôi đi, anh giỏi anh tát tôi đi v.v và mây mây. Ù té quyền là thượng sách, tránh Chí Phèo chả xấu mặt nào! Rồi li dị khẩn trương. Mà li thân li dị đc cái lũ này cũng mệt lắm! Khéo nó còn xách dao xách mìn hỏi thăm cả họ nhà vk nữa cơ.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,318 Bài viết

• 6,864 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em gái kia 19t đã lấy ck, hẳn là vì yêu, vì bầu mà lấy, chưa kịp va vấp cs gì, chưa biết nhìn nhận chọn lựa làm sao, học hành dang dở. Giờ vk làm nhà báo, tức là có học hành nghề nghiệp đàng hoàng, thằng ck võ sư cộng với hình ảnh clip, trả lời báo chí cho thấy là dạng vô học hung hãn côn đồ. Haizzz, tiếc cho 1 bông hoa nhài cắm bãi *** trâu chỉ vì bập vào yêu đương bầu bí sớm!
    • 30 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Em gái trong bài ngu thế.

Bản chất thằng chồng này vốn là thứ khốn nạn rồi, với vợ mà nó động thủ quyền cướt đá xoay xem mà khiếp. Nhưng nó là thằng đàn ông sức dài vai rộng, lại là võ sư còn mình còn mình vốn là phái yếu mà cứ sấn vào, lại còn ôm thêm đứa con nữa, lúc nó nóng nó tán là thiệt cả mẹ lẫn con. Âm thầm nửa đêm rút dao hù nó phát xem thử nó tởn ko ?

Đúng là bản chất phần lớn đàn bà vẫn là thứ đái không qua ngọn cỏ.. haizz
    • 618 Bài viết

• 926 Được cảm ơn

Có vụ như thế này, ở ngay gần nhà mình.
    Anh chồng hiền, nhu nhược, suốt ngày bị vợ quát. Chị vợ thì dân kinh doanh, đanh đá có tiếng.
    Thế mà rồi 1 hôm nghe tin nhà này chị vợ bị chết. Nguyên nhân là bị chồng đâm. Mọi người nói hôm ấy chị vợ nói anh kia nhiều quá, anh ấy khùng lên, cầm dao đâm vợ. Nội tình thì nhà họ mới rõ, giờ một người chết, 1 người đi tù. Chỉ tội mấy đứa trẻ con.
    Nhưng đấy, chẳng tội gì mà phụ nữ làm đàn ông khùng cả, càng ko nên đúng lúc nó khùng, điên mà mình sấn vào chịu trận. Cả người hiền cũng có lúc "con giun xéo lắm cũng quằn".
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,546 Bài viết

• 8,335 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cafe_omai Xem bài viết
    Có vụ như thế này, ở ngay gần nhà mình.
    Anh chồng hiền, nhu nhược, suốt ngày bị vợ quát. Chị vợ thì dân kinh doanh, đanh đá có tiếng.
    Thế mà rồi 1 hôm nghe tin nhà này chị vợ bị chết. Nguyên nhân là bị chồng đâm. Mọi người nói hôm ấy chị vợ nói anh kia nhiều quá, anh ấy khùng lên, cầm dao đâm vợ. Nội tình thì nhà họ mới rõ, giờ một người chết, 1 người đi tù. Chỉ tội mấy đứa trẻ con.
    Nhưng đấy, chẳng tội gì mà phụ nữ làm đàn ông khùng cả, càng ko nên đúng lúc nó khùng, điên mà mình sấn vào chịu trận. Cả người hiền cũng có lúc "con giun xéo lắm cũng quằn".
    sau lưng người đàn ông vũ phu là người đàn bà cam chịu. Sau lưng 1 người vợ hung hãn là người chồng nhu nhược
    Nói ko phải chứ 2 vc này đừng li dị, hợp nhau quá rồi. Li dị lấy người khác chỉ khổ thêm 2 người nữa
    Mấy mẹ nói nhiều về bản tính đàn ông có thể thay đổi khi gặp đúng đối tượng, bản thân mình cũng thấy như vậy. Nhưng những người phụ nữ đanh đá, ích kỉ, hung hãn thì có thay đổi tính cách khi gặp đúng đối tượng ko nhỉ?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của me_kuTin
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 1,221 Bài viết

• 4,988 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Hoàn toàn đồng ý với ý kiến khi ĐO đang điên lên thì đừng có nói nhiều + sấn vào ( bất kể người dưng, người yêu, người thân). Lúc cãi vã xung đột bất kể là ai thì im và bỏ chạy là quốc sách.

Còn ko muốn chạy mà chỉ muốn drama thì phải diễn cho đúng chất drama ko mặc đc bộ bikinis nóng bỏng cỡ Kate Upton thì cũng hãy mặc đc bộ body suit cỡ NT đi rồi muốn diễn gì thì diễn. ( mọi trường hợp gì siêu xinh đẹp hay sexy cỡ nào cũng chống chỉ định với nói nhiều).(Note : chỉ định dùng cho ck hay NY. Còn người dưng thì bỏ chạy là quốc sách).

Nhìn cô vk trong clip mình đồng cảm phụ nữ sinh con. Nhưng  thực sự chỉ ước lúc đó cô này quẳng bộ đồ đang mặc đi, đừng nheo nhóc ôm con sấn vô hơn thua thì có lẽ hậu quả ko nghiêm trọng vậy. Thực sự  nhìn cô giúp việc trong nhà này còn sang trọng chỉnh chu hơn cô vk.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 579 Bài viết

• 2,104 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Gauna Xem bài viết
    Mình vẫn nghĩ là luôn có khắc tinh cái thể loại này. Ông chú mình rượu chè bê tha đánh vợ như điên suốt thời trẻ. Rồi sau ly hôn. Mà mẹ chồng (tức là bà nội mình) lại còn suốt ngày chê con dâu. Thím này hiền, xinh gái. Đến khi ông chú mình lưu lạc làm thuê khắp nơi một thời gian, lấy một cô quá lứa lỡ thì (gần 40) xấu gái nhưng to khỏe, sinh lực dồi dào. Gặp lại ko nhận ra luôn. Ổng chăm chỉ làm ăn, vợ nói một câu nghe răm rắp. Chả bao giờ nghe là dám đánh vợ. Đánh hả, vừa nhào tới vợ nó đẩy lại cho ngã dúi dụi. Có lần bả cầm gậy phang lại sém què chân nên sợ quá tiệt luôn. Còn chửi bả thì bả cắp đít ra đồng làm chứ cũng chả thèm đôi co. Cả nhà mình tưởng ông chú út là đồ hỏng hẳn, vứt đi rồi. May thế nào lấy được thím thứ 2 nên cuộc đời mới quay ngược lại được.

Cái này thì mình tin, các cụ bảo có thể là hợp nhau. Làng mình cũng có 01 trường hợp, lấy cô vợ đầu rất tháo vát và đảm đang, đẻ đc đứa con trai cũng rất thông minh sáng láng. Nhưng thằng chồng cờ bạc suốt ngày, đánh vợ còn hơn đập mẹ, dìm vợ xuống nước nữa cơ. Cô ấy ko chịu đc mới phải ly hôn.
    Sau lão này lấy 1 cô quá lứa trong làng, ko những ko khỏe mà còn ốm o, ho hen kèn cửa- ở quê thường ốm đau, ho hen là ế, lại học mới hết lớp 5.
    Ai đời ngày cưới mà mẹ chồng đọc thơ " Phượng hoàng chắp cánh đuổi đi, bắt con bìm bịp đem về mà nuôi"
    Thế mà ko hiểu lão này bị sao, từ hồi lấy cô thứ 2 thì làm như một thằng tá điền thực sự, nhận 3 mẫu ruộng, một mình tự cày cấy (ko dám cho vợ đi làm vì sợ nó ốm chết tiền thuốc) lại chăn 200 con vịt đẻ, để con vợ mang trứng đi bán, ko phải chân lấm tay bùn..... Rồi ko dám đi cờ bạc đêm (dù mỗi khi có đám là có bọn rủ) vì còn phải ở nhà trông con cho vợ nghỉ - vợ sau đẻ con gái. Cô vợ ho hen này chỉ nói một câu là cun cút như cua gặp phải ếch, có đang l làm gì cũng phải về. Cả họ nhà lão còn ngạc nhiên bảo khéo kiếp trước thằng này nợ con này. Mà cô vợ hồi trẻ thì ho hen có 37kg, lấy chồng về da trắng béo đỏ phây phây, sáng sáng dắt con đi ăn sáng, xong mang cơm vào đồng cho chồng (chăn vịt).
    Hôm mình về quê, gặp lại cô vợ cả, cô ấy vừa khóc vừa cười bảo chắc duyên của mình với lão ấy chỉ có vậy, phúc mình mỏng....vv
    • 82 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Đồng ý với mẹ nó
    Thằng chồng nó đánh lần đầu được thì sẽ có n lần sau.
    Thử xem nó đánh lần đầu, phụ nữ yếu đuối ko đánh tay đôi với nó được, sao ko cầm gậy cầm gộc phang nó vài phát như con điên, chắc lần sau thằng ck muốn giơ tay giơ chân cũng phải nghĩ lại.

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_kuTin Xem bài viết
    sau lưng người đàn ông vũ phu là người đàn bà cam chịu. Sau lưng 1 người vợ hung hãn là người chồng nhu nhược
    Nói ko phải chứ 2 vc này đừng li dị, hợp nhau quá rồi. Li dị lấy người khác chỉ khổ thêm 2 người nữa
    Mấy mẹ nói nhiều về bản tính đàn ông có thể thay đổi khi gặp đúng đối tượng, bản thân mình cũng thấy như vậy. Nhưng những người phụ nữ đanh đá, ích kỉ, hung hãn thì có thay đổi tính cách khi gặp đúng đối tượng ko nhỉ?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của me_kuTin
    • 3,181 Bài viết

• 1,054 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi toilakhivang Xem bài viết
    Đồng ý với mẹ nó
    Thằng chồng nó đánh lần đầu được thì sẽ có n lần sau.
    Thử xem nó đánh lần đầu, phụ nữ yếu đuối ko đánh tay đôi với nó được, sao ko cầm gậy cầm gộc phang nó vài phát như con điên, chắc lần sau thằng ck muốn giơ tay giơ chân cũng phải nghĩ lại.
    Nhưng em công nhận là tên nào mà có số có má, có máu vũ phu thì tốt nhất Chạy là thượng sách chị à. Oánh lại chỉ với trường hợp Vừa vừa thôi. Chạy một đi không trở lại luôn...
    Tôi chọn hạnh phúc !!!
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 208 Bài viết

• 594 Được cảm ơn

Nghe giang hồ đồn bạn vợ sắp làm hòa lại với bạn chồng rồi.
    @Mèo: Đừng có dại mà dây vào thằng vũ phu, chỉ cần nó nặng lời với mình thì cho giải tán luôn chứ đợi để nó đánh rồi đánh qua đánh lại chi cho mệt vậy. Kể cả bạn có đánh được nó thì bạn cũng bị nó dày vò cho thân tàn ma dại rồi.
    Mình thích đẹp, thích trẻ nên quan điểm sống của mình trước tiên tâm phải vui, thân phải nhàn, phụ nữ không hạnh phúc thì già nhanh lắm nha các bạn.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 105 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

Đã mẹ nào nghe triệu chứng nghiện lên đỉnh khi thần kinh bị kích thích cao độ chưa?
    Ví dụ, khi đẻ thường thì lúc giai đoạn đau nhất, người phụ nữ lên đỉnh nhất, khoái cảm đạt max mà quan hệ thường ko thể nào đạt được. Mẹ nào đã đẻ thường gặp cảm giác này rồi confirm cái.
    Tương tự với việc bị đánh, dù đau, sợ hãi tột độ khi đối diện với thằng chồng, những chính cái lúc đó ở cơ thể người phụ nữ tiết ra một chất tương tự như lên đỉnh, và điều này làm họ nghiện và nếu ko suy nghĩ logic dứt ra được, họ sẽ bị nghiện đánh triền miên mà người ngoài nhìn vào bảo là ngu.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 735 Bài viết

• 4,096 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi yanhua Xem bài viết
    Nghe giang hồ đồn bạn vợ sắp làm hòa lại với bạn chồng rồi.
    @Mèo: Đừng có dại mà dây vào thằng vũ phu, chỉ cần nó nặng lời với mình thì cho giải tán luôn chứ đợi để nó đánh rồi đánh qua đánh lại chi cho mệt vậy. Kể cả bạn có đánh được nó thì bạn cũng bị nó dày vò cho thân tàn ma dại rồi.
    Mình thích đẹp, thích trẻ nên quan điểm sống của mình trước tiên tâm phải vui, thân phải nhàn, phụ nữ không hạnh phúc thì già nhanh lắm nha các bạn.
    Dây vào đám này rách việc lắm, hồi xưa chị dâu mình có thuê 1 chị giúp việc, chị ấy ở suốt lễ tết cũng không dám về quê vì thằng chồng vũ phu đánh vợ, đã ly dị rồi nhưng cứ sang nhà ông bà già vợ cũ tìm suốt, say xỉn thì hăm dọa gặp là đánh chết, khổ thân, đi làm giúp việc không dám ăn tiêu gửi hết về cho ngoại nuôi 3 đứa con, nhớ con dữ lắm mà không dám về, sợ chồng cũ gặp qua quậy nhà toàn con nít với người già thì chống chọi kiểu gì, gọi điện thoại nghe giọng con là vừa nói chuyện vừa khóc .
    THE OLYMPICS: I love knowing that somewhere in the world, all nations are together and playing games .
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3