TIN TÀI TRỢ.

Kim Thư: 'Tôi không có ý định cưới Phước Sang'

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.2K Lượt đọc
  • 35 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 988 Bài viết

• 2,685 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi wiedersehen10 Xem bài viết
    Xem chương trình Iron Chef, thấy Kim Thư chả làm gì mấy, toàn ngồi tỉa tót những thứ đơn giản, 5 món ăn chính thì hoàn toàn do người khác làm. Nói chung là kịch bản quá nên tự dưng thấy ghét. Mồm thì cứ xoen xoét làm món này món kia ngon, đẹp nhưng có thấy làm đâu.
    Xem cái này mình cũng ghét KT.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 227 Bài viết

• 548 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thích và chia sẻ quan niệm về xài hàng hiệu của chị!
    "If you can't change the world, change yourself"
    • 2,637 Bài viết

• 4,009 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi quangdp Xem bài viết
    Tình yêu như sợi dây thun, mỗi người nắm một đầu, ai buông ra trước thì người kia đau.
    Đăng ký kết hôn chẳng phải ràng buộc khi 1 người đã quyết tâm cắt đứt nhưng không phải tự dưng loài người (cả Tây lẫn Ta) nghĩ ra tờ giấy đăng ký kết hôn hợp pháp làm gì.
    Túm lại thì thích cá tính của cô KT, dám làm dám chịu là được. Chứ đừng như một số (chả nhẽ lại dùng từ nhiều) chị em, lôi chồng hoặc lôi đàn ông Việt ra chê hoặc tán đồng với mấy 'con nỡm giả cầy' thì thật dở.
    ĐKKH là để đảm bảo quyền và lợi ích hợp pháp của cả 2, nhất là vấn đề tài sản chung, vì có rất nhiều bà vợ không đi làm chấp nhận ở nhà chăm sóc con cái và gia đình, chồng nắm thu nhập ... Hồi mới cưới tình cảm nồng nàn thì chả ai phải lăn tăn, nếu sống với nhau 5, 10 năm rồi chia tay, đến lúc đó căn cứ đâu để pháp luật bảo vệ quyền lợi hợp pháp cho người vợ?
    MTM2OTcyNjMyMw
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,320 Bài viết

• 1,402 Được cảm ơn

Đọc bài phỏng vấn thì thấy thích, nhưng mình nghĩ chị KT không giống hoàn toàn như những gì chị ấy thể hiện trong bài báo.

Còn giấy ĐKKH, nếu không có thì làm sao làm giấy khai sinh cho con ta?
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 15,363 Bài viết

• 118,852 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Ko cần giấy DKKH vẫn có thể làm giấy khai sinh cho con bt mà bạn.
    • 2,217 Bài viết

• 5,587 Được cảm ơn

Kim thư ở ngoài không đẹp kiểu sắc nước, nhưng nhìn dể thương cực, tướng tá tròn tròn, vòng 3 cong đẩy đà, nhìn yêu lắm. Ăn mặc giản dị, không trang điểm mà nhìn vẫn không nhạt, nhìn duyên.
    • 831 Bài viết

• 712 Được cảm ơn

ghét cái tựa bài ghê :tôi khg có ý định cưới PS nghe vô duyên vô lý ghê .đàn ông mới cưới vợ chứ còn khg thì ghi như vầy :tôi khg có ý định đám cưới với PS nghe còn dể chịu hơn .
    có gặp KT ở ngoài rồi hôm ở tòa đại sứ chắc KT lên gia hạn hay làm giấy tờ gì đó ,người nhỏ nhắn xinh xinh .Thích KTtrả lởi bài pv này nhg nói thât típ người phụ nữ như vậy dễ khiến đàn ông họ ..sợ .
    Ước mơ thật nhỏ nhoi :Sinh đôi hai nàng công chúa:Rose::Rose:

• 1,487 Bài viết

• 4,957 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giac mo binh yen Xem bài viết
    ghét cái tựa bài ghê :tôi khg có ý định cưới PS nghe vô duyên vô lý ghê .đàn ông mới cưới vợ chứ còn khg thì ghi như vầy :tôi khg có ý định đám cưới với PS nghe còn dể chịu hơn .
    có gặp KT ở ngoài rồi hôm ở tòa đại sứ chắc KT lên gia hạn hay làm giấy tờ gì đó ,người nhỏ nhắn xinh xinh .Thích KTtrả lởi bài pv này nhg nói thât típ người phụ nữ như vậy dễ khiến đàn ông họ ..sợ .
    những người đàn ông thông minh và đàng hoàng thì không thích lấy vợ vừa đẹp vừa ngu để ngắm đâu bạn ạ. phụ nữ tự chủ trong cuộc sống, có thể tự mình kiếm tiền nhưng không tham lam mà vẫn biết giữ gìn tổ ấm thì đàn ông họ càng trân trọng và càng quí chứ. các ông chồng ấy ra đường nhìn thấy mấy em muốn sống bám , lười lao động , chỉ muốn làm đẹp và hưởng thụ các ông ấy mới thấy sợ và thấy chả ai bằng vợ mình cả. kinh nghiệm từ gia đình mình cũng thế, phụ nữ phải ra ngoài xã hội , biết yêu bản thân, và phải biết điểm dừng thì cuộc sống tất nhiên sẽ hạnh phúc thôi
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 32 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trunghieu1945 Xem bài viết
    Thích Kim Thư, và những người phụ nữ độc lập, cương trực, mạnh mẽ, khí chất như đàn ông , đối lập lại là ghét những phụ nữ tính tình nhỏ mọn, sống bám, vô dụng, lại rảnh rỗi thích nhòm ngó, bới móc, ganh ghét với những phụ nữ khác, thế mới có cái gọi là đàn bà.
    Mình rất khâm phục và tôn trọng những phụ nữ độc lập, mạnh mẽ và tự chủ như vậy. Đọc bài này lại nghĩ đến Ngọc Trinh....
    • Thành viên tích cực 2015
    • 8 năm
    • 4,147 Bài viết

• 24,512 Được cảm ơn

Mình thấy KT luôn có quan niệm mình là nghệ sỹ, là bà chủ nhưng khi bán hàng thì vẫn thỉnh thoảng làm phục vụ cho khách, và KT coi đó như 1 ân huệ, hay 1 cái gì rất đặc biệt của mình. Mình chỉ quan niệm khi tới hàng của KT ăn thì KT là chủ quán, mình là khách vì vậy KT phải phục vụ khách chu đáo, thế thôi. Có lần KT nói 1 bà chủ như KT phải tự tay chọn từng con tôm, con cua cho khách hàng, rồi hôm nay lại nói tự phục vụ khách hàng. Cái đó là việc làm hết sức bình thường của người bán hàng, KT đừng coi việc đó là cái gì đặc biệt
    Hoặc thì CĐHH, KT nói họ là nghệ sỹ lớn có tên tuổi mà phải chịu làm xấu, lên bày trò cho khán giả cười, mà khán giả còn chửi bới. Đã là nghệ sỹ thì việc biểu diễn, và bày trò cho khán giả là việc bình thường, khán giả có quyền ko thích và thích.
    Bản thân mình thấy KT yêu PS rất nhiều, chấp nhận lui về hậu trường, ko phim ảnh, ko nghệ thuật để sinh con và chăm sóc gia đình, cũng ko cần 1 danh phận gì. Đó là sự hi sinh lớn của KT cho PS, chứ thực sự mình chưa thấy PS hi sinh gì nhiều cho KT cả.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 638 Bài viết

• 1,370 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi livewell Xem bài viết
    Thích và chia sẻ quan niệm về xài hàng hiệu của chị!
    Xin phép em spam tí. Thích avatar của mẹ nó quá.
    • 6,522 Bài viết

• 9,949 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Nang_SG Xem bài viết
    Có lần KT nói 1 bà chủ như KT phải tự tay chọn từng con tôm, con cua cho khách hàng, rồi hôm nay lại nói tự phục vụ khách hàng. Cái đó là việc làm hết sức bình thường của người bán hàng, KT đừng coi việc đó là cái gì đặc biệt
    Hoặc thì CĐHH, KT nói họ là nghệ sỹ lớn có tên tuổi mà phải chịu làm xấu, lên bày trò cho khán giả cười, mà khán giả còn chửi bới. Đã là nghệ sỹ thì việc biểu diễn, và bày trò cho khán giả là việc bình thường, khán giả có quyền ko thích và thích.
    Bản thân mình thấy KT yêu PS rất nhiều, chấp nhận lui về hậu trường, ko phim ảnh, ko nghệ thuật để sinh con và chăm sóc gia đình, cũng ko cần 1 danh phận gì. Đó là sự hi sinh lớn của KT cho PS, chứ thực sự mình chưa thấy PS hi sinh gì nhiều cho KT cả.
    2 vc 1 người bạn của mình, 2 anh chị rất giàu có, tiêu tiền như nước, họ mở thêm 1 quán cafe để chia sẻ thú vui về âm nhạc, doanh thu 1 tháng chỉ đủ tiền đi chợ cho chị. vậy mà 2 anh chị rất chịu khó, anh ban ngày làm giám đốc chủ cty, về tới quán, bước xuống xe hơi là lăn xả phục vụ khách, chăm sóc cho quán, đóng từng cái bàn cái ghế, xây từng viên gạch cho quán. chị thì tỉ mẩn cắm từng lọ hoa, may từng cái gối đệm,...

còn như KT thể hiện trước giờ hình như KT quan niệm KT là chủ thì ko đụng tay tới công việc, chỉ bỏ tiền ra đầu tư, khách tới dc KT phục vụ là may mắn.

Còn việc KT đóng phim nói thực chứ gia đình mình ai cũng mừng, bởi vai diễn nào của KT cũng dở tệ, bộ Võ Lâm Truyền Kỳ còn đỡ, cái bộ Lối sống sai lầm, vai diễn ko hợp độ tuổi, diễn xuất chẳng ra gì.

PS làm gì cho KT, chúng ta là người ngoài sao biết được. Hok lẽ PS lên báo kể lể cho mọi người biết sao. Tuy nhiên, quá khứ tình trường và cách sống có tình có nghĩa với bạn bè, anh em thì mình nghĩ PS là người chồng tốt.
    Thư viện https://cauchuyenhoanggia.blogspot.com/
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 13 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 385 Bài viết

• 2,147 Được cảm ơn

Đây là KT nói thì mọi người khen độc lập tự chủ, chứ PS mà thẽ thọt "Tôi k có ý định cưới KT", đảm bảo đá núi đè còn hơn Tôn Ngộ không. Đúng là bất công cho phận đờn ông
    • 404 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Em nhớ không nhầm thì Iron Chef cái anh phụ bếp hình như đã từng thi ở một số nào đó trước rồi...Chả thấy Kim Thư làm gì, cứ tạo dáng là chính, còn đâu toàn phụ bếp làm không à
    MTM2MjQ3Nzc1NQ

MTM2MjQ3NzQ2Mg
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,320 Bài viết

• 1,402 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi wicket Xem bài viết
    Ko cần giấy DKKH vẫn có thể làm giấy khai sinh cho con bt mà bạn.
    Đương nhiên là làm được, nhưng nếu không có giấy ĐKKH, có được ghi tên cha vô không? Theo mình biết là không hoặc thủ tục khá phức tạp
    • 6,522 Bài viết

• 9,949 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi angeliav Xem bài viết
    Đương nhiên là làm được, nhưng nếu không có giấy ĐKKH, có được ghi tên cha vô không? Theo mình biết là không hoặc thủ tục khá phức tạp
    dễ ẹc à bạn ơi, ko cần giấy ĐKKH đâu, chỉ cần giấy nhận con của người cha là làm được giấy khai sinh rồi.
    giấy ĐKKH chỉ ràng buột nghĩa vụ, quyền lợi của 2 vc thôi
    Thư viện https://cauchuyenhoanggia.blogspot.com/
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2