Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Kiều Oanh công khai đi lại với 'người tình' Hoàng Nhất

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.7K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 519 Bài viết

• 2,005 Được cảm ơn

Công nhận, bà KO này vô duyên kinh khủng, nói được 1, 2 câu là cười, thậm chí 1 câu cười 2 -3 lần cũng có.
    Chung bệnh với ông Hoài Linh.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 149 Bài viết

• 500 Được cảm ơn

Hoàng Nhất hát bài nào hay hả mọi người?
    • Thành viên tích cực 2015
    • 6 năm
    • 477 Bài viết

• 295 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_kuTin Xem bài viết
    Babydivo có lầm ai không. Hồi xưa tui coi cải lương nhiều nhưng ko mê nổi cô này, giọng khàn, hơi không dài, không hợp với cải lương nên mới nhảy qua hài. Mà diển hài tui cũng ghét vì mồm mép tép nhảy, nói nổi cả gân cổ. Trước khi KO qua Mỹ lấy LH thì có cặp (hay lấy chưa thì ko rành) với chồng cũ của NS Ngọc Huyền
    Thông tin bị sai rồi. Hơi KO k dài còn ai dài nữa chời. Nghe bả ca vọng cổ mà hơi dài tui tưởng như sắp tắt thở luôn ấy chứ. KO vs LH lấy nhau bên Tiệp Khắc
    • 65 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Li dị với LH xong giờ KO có vẻ ko còn được ưu ái ở hải ngoại nữa nên về VN lại hay sao ấy, im hơi lặng tiếng 1 thời gian xong giờ làm giám khảo với giờ tham gia chương trình này nữa nè.
    • 233 Bài viết

• 1,155 Được cảm ơn

Gặp KO cách đây mấy năm, lúc đó rất đẹp và thần thái rạng rỡ. Trong hậu trường ăn vội miếng bánh mì nhưng vẫn chịu khó ngưng lại để chụp hình với khán giả, và rất thân thiện. Cách đây không lâu gặp Bằng Kiều, thái độ khinh khỉnh, chảnh chảnh sao đó. Tài năng là một chuyện, nhưng văn hoá, ứng xử là chuyện khác. Mình chưa bao giờ nghĩ việc KO không cho LH gặp con là hay và thoả đáng, chưa kể sau này bé lớn lên thì thế nào; nhưng nếu nói LH bị KO "dụ" thì mắc cười quá. Ai cũng lớn hết rồi, yêu thì đến với nhau, không yêu thì đường ai nấy đi. Chuyện có phức tạp cỡ nào thì chung quy vẫn là lý do đó. LH cũng không phải dạng vừa, trai ngoan hiền gì đâu ạ. Có vẻ như trước giờ KO không được lòng đồng nghiệp trong nghề lắm, nhưng mình không rành nên không dám đi sâu vào chuyện này.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 29 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ^
    Chính xác hơn là ai cũng "sợ" khi phải diễn chung với KO, sợ bị cô ấy nuốt mất vai, kể cả Hoài Linh. Có bạn nào nói KO gặp Lê Khánh là tắt điện là không đúng, nếu bạn coi Show CƯời Chút Chơi của HTV2, thì đừng nói tới LK mà từ Thúy Nga, Việt Hương,... cũng tắt điện hết khi KO bắt đầu xả.

Về chuyện đời tư mình thấy KO hành xử như vậy là đúng, im lặng để tránh ảnh hưởng tới con cái mình. Hết yêu thì thôi chia tay, chứ ai đời như ông LH quay clip nói vợ cướp tiền mình, trông khi thực tế trước khi cưới KO thì LH chỉ là một anh Việt kiều vô danh ở hải ngoại, chính nhờ KO thì anh mới nổi lên được chút chút, LH bảo KO cướp tiền chả khác gì bà TN tố chồng lừa đảo, làm như pháp luật Mỹ để ngó. Ai có lý thì người đó sẽ được bảo vệ thôi, khỏi lăn tăn làm gì
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,363 Bài viết

• 3,090 Được cảm ơn

ko có lửa sao có khói???? cặp lung tung bậy bạ để duoc thẻ xanh, hết ông Dũng tới ông LH, giờ có thẻ xanh thì đá ông LH để cặp vơi ông HN, nhìn bà KO là thấy nguyên chữ dâm đãng trên mẹt
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2