TIN TÀI TRỢ.

Kiều Oanh công khai đi lại với 'người tình' Hoàng Nhất

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.6K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,219 Bài viết

• 3,008 Được cảm ơn

Kiều Oanh công khai đi lại với 'người tình' Hoàng Nhất

Đăng Bởi Một Thế Giới - 10:45 05-05-2015
    kieu-oanh_EPDG
    mtg-mark Sau những lời tố cáo ngoại tình với NSƯT Hoàng Nhất từ chồng cũ diễn viên Lê Huỳnh, ngày 4.5, Kiều Oanh công khai đi lại cùng bạn trai trước đông đảo công chúng trong sự kiện ra mắt chương trình Danh hài đất Việt.

Khoảng cuối năm 2013, vụ ly hôn của Kiều Oanh gây chấn động showbiz Việt. Bởi không chỉ lùm xùm về chuyện tố vợ lừa đảo, diễn viên Lê Huỳnh còn đưa ra bằng chứng Kiều Oanh vào khách sạn với trai lạ (sau này được xác nhận là NSƯT Hoàng Nhất) kèm theo những bức ảnh chụp lén làm bằng chứng.
    Dù liên tục lên báo đưa ra nhiều bằng chứng tố cáo vợ cũ, nhưng Kiều Oanh vẫn giữ một thái độ im lặng trước những thông tin mà Lê Huỳnh tung ra. Câu chuyện cũng lắng xuống hơn 1 năm và mới đây vào ngày 4.5, Kiều Oanh xuất hiện trở lại trong chương trình Danh hài đất Việt.
    kieu-oanh-cong-khai-di-lai-voi-nguoi-tinh-hoang-nhat-hinh-anh-1
    Kiều Oanh - Hoàng Nhất lần đầu xuất hiện cạnh nhau từ sau scandal chồng cũ tố ngoại tình
    Tuy nhiên, khác với những lần xuất hiện trước công chúng từ sau khi ly hôn Lê Huỳnh, Kiều Oanh không đi một mình mà công khai song hành bên cạnh sự tháp tùng của Hoàng Nhất. Đây cũng là lần hiếm hoi duy nhất từ sau scandal tới nay, Kiều Oanh chính thức "tay trong tay" bên cạnh bạn trai.
    Xuất hiện trong bộ váy đỏ, Kiều Oanh vẫn đẹp mặn mà và quyến rũ nổi bật bên những lứa nghệ sĩ đàn em kế cận góp mặt trong sự kiện trên. Suốt quá trình thực hiện buổi họp báo ra mắt chương trình Danh hài đất Việt, Kiều Oanh và Hoàng Nhất luôn đứng sát cạnh nhau vui vẻ trò chuyện dù cả hai đã cố giữ những hành động quá thân mật trước phóng viên.

kieu-oanh-cong-khai-di-lai-voi-nguoi-tinh-hoang-nhat-hinh-anh-2
    Với Danh hài đất Việt, Kiều Oanh sẽ là một trong những nghệ sĩ nổi tiếng "đứng sân" xuyên suốt trong hầu hết mọi kịch bản. Ngoài Kiều Oanh, Danh hài đất Việt còn quy tụ những cái tên nghệ sĩ cả mới lẫn gạo cội góp sức xây dựng chương trình hài kịch mang đến phút giây thư giãn thoải mái cho khán giả xem truyền hình thuộc khu vực Đồng bằng sông Cửu Long.
    Với 53 tập mỗi tập 60 phút, gồm 2 tiểu phẩm cho lượt lên sóng, Danh hài đất Việt được sự hỗ trợ phần biên tập của NSƯT Hữu Quốc. Được biết để có được 52 tập kịch bản tương đồng 104 tiểu phẩm hài, ê-kíp sản xuất chương trình đã huy động tới 8 cây viết xuất sắc ngồi lại cùng nhau xây dựng nội dung.
    Ngoài yếu tố giải trí, NSƯT Hữu Quốc cũng khẳng định, sân khấu hài kịch nhiệm vụ của nó là "nêu bật được tính chất thời sự, vấn đề, mặt trái của xã hội một cách khách quan. Giúp cho công chúng 'vỡ' vấn đề và thấy đó là bài học bổ ích".

Danh Hài Đất Việt là một trong những chương trình hài sân khấu mới mẻ cả về kịch bản lẫn cách thể hiện sẽ chính thức đến với khán giả khắp cả nước vào ngày 6.5 tới lúc 21g thứ tư hằng tuần trên Đài Phát thanh – Truyền hình Vĩnh Long 1 (THVL1).

Những hình ảnh của Kiều Oanh - Hoàng Nhất và các nghệ sĩ khác trong Danh hài đất Việt:
    kieu-oanh-cong-khai-di-lai-voi-nguoi-tinh-hoang-nhat-hinh-anh-3
    Kiều Oanh lần đầu công khai đi lại bên cạnh "bạn trai" NSƯT Hoàng Nhất
    kieu-oanh-cong-khai-di-lai-voi-nguoi-tinh-hoang-nhat-hinh-anh-4
    Trong suốt quá trình diễn ra sự kiện, Kiều Oanh và Hoàng Nhất luôn đi cạnh nhau
    kieu-oanh-cong-khai-di-lai-voi-nguoi-tinh-hoang-nhat-hinh-anh-5
    Tuy nhiên, cặp đôi lại giữ một khoảng cách an toàn và hạn chế những cử chỉ thân mật
    kieu-oanh-cong-khai-di-lai-voi-nguoi-tinh-hoang-nhat-hinh-anh-6
    Thi thoảng cả hai chỉ vui vẻ trò chuyện cùng nhau và các đồng nghiệp
    kieu-oanh-cong-khai-di-lai-voi-nguoi-tinh-hoang-nhat-hinh-anh-7
    Đến tham dự và góp mặt trong chương trình "Danh hài đất Việt", ngoài Kiều Oanh - Hoàng Nhất còn quy tụ đông đảo nghệ sĩ
    kieu-oanh-cong-khai-di-lai-voi-nguoi-tinh-hoang-nhat-hinh-anh-8
    Vợ chồng diễn viên hài Thu Trang - Tiến Luật
    kieu-oanh-cong-khai-di-lai-voi-nguoi-tinh-hoang-nhat-hinh-anh-9
    Ca sĩ Nguyên Vũ
    kieu-oanh-cong-khai-di-lai-voi-nguoi-tinh-hoang-nhat-hinh-anh-10
    Ngô Kiến Huy
    kieu-oanh-cong-khai-di-lai-voi-nguoi-tinh-hoang-nhat-hinh-anh-11
    Nghệ sĩ Hồng Tơ và cây hài trẻ Anh Đức (phải)
    kieu-oanh-cong-khai-di-lai-voi-nguoi-tinh-hoang-nhat-hinh-anh-12
    Vợ chồng nghệ sĩ - diễn viên Gia Bảo - Thanh Hiền
    kieu-oanh-cong-khai-di-lai-voi-nguoi-tinh-hoang-nhat-hinh-anh-13
    Chương trình "Danh hài đất Việt" với 52 tập sẽ chính thức phát sóng vào tối thứ 4 hàng tuần trên kênh THVL1.

http://motthegioi.vn/van-hoa-giai-tr...at-184740.html

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,219 Bài viết

• 3,008 Được cảm ơn

Bà này với Kiều Linh, mỗi lần lên sân khấu là như lợn chọc tiết.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,814 Bài viết

• 4,464 Được cảm ơn

Mỗi lần xem KO diễn hài thấy mệt vì bả cười suốt...
    WE LOVE BA BÍCH
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,479 Bài viết

• 5,051 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi 123go123 Xem bài viết
    Bà này với Kiều Linh, mỗi lần lên sân khấu là như lợn chọc tiết.
    Công nhận, diễn hài gì mà vô duyên, cứ ông ổng lên tưởng hay lắm. Mà bài này như để PR cho ctrinh` Danh hài đất Việt ý nhỉ?
    • 795 Bài viết

• 3,157 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    thích nhất là trấn thành, vc thu trang, anh đức. Hài Kiều oanh thì không bao giờ cười nổi, Gia Bảo thì nhìn đã không muốn xem, nhìn mặt đã thấy ớn.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,542 Bài viết

• 7,703 Được cảm ơn

Tội nghiệp ông 2 ông ex, Lê Huỳnh và ông Dũng, chỉ là ... một đường tàu biết mấy sân ga ...chứ chị Oanh xứng với anh Nhất này thật. Mà cặp này qua lại 3-4 năm nay rồi. Anh Nhất này được cả thanh lẫn sắc, nhìn như miêu tả Từ Hải, kiểu nam tính: râu hìm hàm én mày ngài, vai 5 tấc rộng thân 10 thước cao. Cặp này yêu nhau có lẽ vì đồng cảm nghệ thuật, thanh sắc và tâm hồn v.v

Mình cũng ko thich chị ấy hài, thích chị ấy từ xưa vì xinh xắn và hát vọng cổ ngọt lịm à.
    Ai còn Mẹ xin đừng làm Mẹ khóc - Đừng để buồn lên mắt Mẹ nghe không
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,549 Bài viết

• 8,361 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi babydivo Xem bài viết
    Tội nghiệp ông 2 ông ex, Lê Huỳnh và ông Dũng, chỉ là ... một đường tàu biết mấy sân ga ...chứ chị Oanh xứng với anh Nhất này thật. Mà cặp này qua lại 3-4 năm nay rồi. Anh Nhất này được cả thanh lẫn sắc, nhìn như miêu tả Từ Hải, kiểu nam tính: râu hìm hàm én mày ngài, vai 5 tấc rộng thân 10 thước cao. Cặp này yêu nhau có lẽ vì đồng cảm nghệ thuật, thanh sắc và tâm hồn v.v

Mình cũng ko thich chị ấy hài, thích chị ấy từ xưa vì xinh xắn và hát vọng cổ ngọt lịm à.
    Babydivo có lầm ai không. Hồi xưa tui coi cải lương nhiều nhưng ko mê nổi cô này, giọng khàn, hơi không dài, không hợp với cải lương nên mới nhảy qua hài. Mà diển hài tui cũng ghét vì mồm mép tép nhảy, nói nổi cả gân cổ. Trước khi KO qua Mỹ lấy LH thì có cặp (hay lấy chưa thì ko rành) với chồng cũ của NS Ngọc Huyền
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 368 Bài viết

• 721 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    KO một thời vớt LPS nhưng thua cuộc nhan sắc trẻ KT nên tìm đường sang US. Lấy 1 hơi 2 ex để ở lại đất Mỹ, cặp lén với VS để giành cổ phần trong trung tâm và đá đít QM-HĐ, diễn với LH mà nói trây nói tục dơ lầy nên sân khấu hải ngoại ko khoái như buổi ban đầu thả gió mới cho sân khấu đang bão hòa hải ngoại.
    KO, một gara nổi tiếng của nhiều xe hơi đỗ tạm.
    Hoàng Nhất dơ bỏ xừ, hát ko lên nổi. Được TTT bưng về, làm Mưa rừng nhưng cả bộ 3 đều ko đủ bản lĩnh nên Mưa rừng tắt sớm (TTT - QTr - HN).
    49 gặp 50!
    • 1,363 Bài viết

• 3,078 Được cảm ơn

rồi có ngày cũng bị ông HN đá đít thui, vớt duoc cái thẻ xanh roi đá ông LH, tới nổi đứa con cũng hông cho cha con gặp nhau, tư cách chó cắn
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên tích cực 2015
    • 9 năm
    • 5,253 Bài viết

• 12,475 Được cảm ơn

Thấy bà này cứ dơ dơ sao á...cặp đủ thứ hạng đàn ông vì mọi mục đích. Người lắm mưu mô và thủ đoạn.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 666 Bài viết

• 1,229 Được cảm ơn

nhìn cha này dơ dơ, lúc đầu e cug nghĩ sao KO quen ôg này, ai dè 49 gặp 50 vậy thôi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Thusang80
    • 124 Bài viết

• 537 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi luu68 Xem bài viết
    KO một thời vớt LPS nhưng thua cuộc nhan sắc trẻ KT nên tìm đường sang US. Lấy 1 hơi 2 ex để ở lại đất Mỹ, cặp lén với VS để giành cổ phần trong trung tâm và đá đít QM-HĐ, diễn với LH mà nói trây nói tục dơ lầy nên sân khấu hải ngoại ko khoái như buổi ban đầu thả gió mới cho sân khấu đang bão hòa hải ngoại.
    KO, một gara nổi tiếng của nhiều xe hơi đỗ tạm.
    Hoàng Nhất dơ bỏ xừ, hát ko lên nổi. Được TTT bưng về, làm Mưa rừng nhưng cả bộ 3 đều ko đủ bản lĩnh nên Mưa rừng tắt sớm (TTT - QTr - HN).
    49 gặp 50!
    Mật mã nhiều quá, giải code không có kịp, em bỏ nghe cải lương lâu quá rồi nên đọc không ra. Ai giúp với. Đang nhớ Hoàng Nhất hát tuồng nào hay mà được cái danh NSUT hay vậy, nhớ có đặc biệt gì lắm đâu
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,138 Bài viết

• 2,932 Được cảm ơn

chị này diễn với Lê Khánh tưng tửng có mà tắt điện toàn tập
    • 1,045 Bài viết

• 5,050 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_kuTin Xem bài viết
    Babydivo có lầm ai không. Hồi xưa tui coi cải lương nhiều nhưng ko mê nổi cô này, giọng khàn, hơi không dài, không hợp với cải lương nên mới nhảy qua hài. Mà diển hài tui cũng ghét vì mồm mép tép nhảy, nói nổi cả gân cổ. Trước khi KO qua Mỹ lấy LH thì có cặp (hay lấy chưa thì ko rành) với chồng cũ của NS Ngọc Huyền
    trước khi ngoại tình với Lê Huỳnh thì KO đang có chồng ở Chicago, anh đó ốm ốm cao cao như Hoài Linh vậy á, đám cưới hoành tráng mà. LH thừa nhận là đi diễn hài phải ngủ hotel mới bị KO chèo kéo rủ vô ngủ chung mà. Lúc đó LH cũng còn ok, nhìn chưa già mà hát lại hay, đang có chút tiếng, còn KO mới qua Mỹ còn mới mẻ. Anh ta ngủ với vợ người khác thì bị Hoàng Nhất dang díu với vợ anh là tui coi đó là quả báo, than chi thêm nhục.

Tui chỉ thích cái mặt đẹp của KO thôi, trong nữ hài có tiếng thì mặt bà này đẹp nhất rồi, nhờ cái mặt đẹp này mà đường tình cũng lận đận, hồi trẻ từng cặp bồ với Phước Sang trước khi PS cặp với hoa hậu Lý Thu Thảo nữa. Còn cái tướng thì thua, ở ngoài đôi cánh tay và cặp đùi của KO là to nhất trong những người tui từng gặp, cho nên mặc áo lúc nào cũng che cái tay với đùi trên. Dù KO không mập lắm nhưng tay và đùi to và nung núc thịt. Tui ghét nhất là từ lúc bả lôi ông HN qua Mỹ rồi bả làm ổng nhảm theo bả. Từ một nghệ sĩ có giong ca sang trọng và phong cách nam tính (giọng và diễn của HN giống ns mình yêu quí là Minh Vương). Bả lôi ổng qua Mỹ cho đi diễn hài nhóm với bả, nội dung hài xàm xí thô tục, đâu phải sở trường của HN nên ổng diễn mà cố gượng thấy tội, rồi hát mấy câu vọng cổ chen vô chả ra làm sao, làm uổng phí một tài năng cãi lương.
    • 9 năm
    • 5,253 Bài viết

• 12,475 Được cảm ơn

Giờ mới nhìn kỹ lại, chân bà KO to như chân voi...
    • 3,208 Bài viết

• 1,917 Được cảm ơn

Thực sự em ko cảm đc Hoàng Nhất. Nhìn sao sao á.
    Ở hiền thì sẽ gặp lành...
    Ta ơi, hãy luôn tin là như thế nhé

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 525 Bài viết

• 3,186 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    LPS : Phuoc Sang ; KT : Kim Thu ; QM _ HD : Quang Minh _ Hong Dao ; VS : Van Son (?); LH : Le Huynh ; HN : Hoang Nhat ; TTT: Thanh Thanh Tam; QT: Que Tran.
    Minh lanh chanh ti, hong biet dung hong. KO hoi xua tuong kich gi vai hoa Cam Chuong cung hay.

Nhac toi cai luong minh nho co Tai Linh va chu Vu Linh qua di.
    bonnie
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 69 Bài viết

• 199 Được cảm ơn

LPS, VS, TTT, QTr, HN là ai vậy bạn? khai sáng mình với
    • 9 năm
    • 1,417 Bài viết

• 452 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_kuTin Xem bài viết
    Giọng KO dài lắm đó chứ, bả là dân cải lương qua diễn hài mà!
    Yêu con nhất trên đời
    • 1,363 Bài viết

• 3,078 Được cảm ơn

Hưng hông nghĩ LH ngoại tềnh, bên Mỹ mà ngoại tềnh thì có mà thưa kiện
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2