Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Kiều nữ, sau cơn "đập đá" 5 - 6 đàn ông vẫn chưa thỏa sex

• 0 Lượt chia sẻ
  • 16.9K Lượt đọc
  • 62 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 713 Bài viết

• 2,692 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Phê ma túy đá thì nhiều tình huống không thể tin và nhịn cười nổi, ví dụ như:
    - Nhìn thấy viên sỏi trên đường nó bảo " anh ơi, hòn đá kia to quá, em không trèo qua được"
    - Nhìn thấy vũng nước đọng trên đường nó bảo " anh ơi, cái hồ kia to quá mà em lại hổng biết bơi"
    - Nhìn thấy bà già tập thể dục nó chạy đến, quỳ dưới chân và nói " công chúa của đời anh, anh nguyện sống chết vì em"
    - Nhìn thấy ô tô chạy trên đường nó bảo " anh có tin là em chẻ được cái xe kia ra làm hai không?", nói xong chạy ra đứng giữa đườn.
    - Nhìn thấy cái cột đèn đường nó bảo " anh ơi, cái cột kia cao như thế, có leo lên tới trời được không"
    .....
    Nhưng cũng nhiều tình huống phê đá gây ảo giác rât nguy hiểm cho người khác.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 247 Bài viết

• 759 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meo_beo2208 Xem bài viết
    Có tin được không đấy? Đôi khi, ta cũng phải cảm ơn cuộc đời vì bố mẹ ta nghèo. Sự nghèo khó của bố mẹ cũng có khi giúp con cái ngoan hơn, nhân hậu hơn, mạnh mẽ hơn và thành công hơn!
    Cái đậm đậm thì chưa chắc cú đâu nha .
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 271 Bài viết

• 572 Được cảm ơn

Cái mà bạn của bạn nói là thuốc lắc, còn đập đá nó khác bạn ạ, đá không cho cảm gác phê như bài báo bịa ra, nó chỉ làm cho người chơi bị "cuốn".

Trích dẫn Nguyên văn bởi Liz_89 Xem bài viết
    Bạn mình là công an, những gì cậu ấy kể chả khác gì bài báo này lắm đâu. Cái thứ này nó đáng sợ đến nỗi mà khi đang lên cơn thì thần kinh bị ảo giác không biết gì luôn, bảo nhảy lầu cũng nhảy ngay đấy! Cậu ấy cũng bảo là bọn đập đá nó rất thích nghe nhạc mạnh, thậm chí nếu nó đang phê lắc dữ dội mà tắt nhạc đi, đã có nhiều đứa lăn đùng ra co giật như sắp chết.

1 trong những khía cạnh tiêu cực của cuộc sống sẵn có vật chất đủ đầy có lẽ chính là " sướng quá hóa rồ ".
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11,553 Bài viết

• 18,212 Được cảm ơn

Nói chung là ko thik cảm giác vay mượn từ các chất kích thích trừ khi bất lực
    Cảm giác thật của tạo hóa ban cho bao giờ cũng thích nhất

VUA HÒA GIẢI
    584Uong-sua-dau-nanh-giup-tang-vong-1-phai-khong-AloBacsi
    Xữa Đậu Lành lúc lào chả được
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 91 Bài viết

• 373 Được cảm ơn

Trong tất cả các loại chất kích thích thì cái side effects của đá (meth, crystal meth) là kinh dị nhất. Da trũng xuống, nhăn nheo, mụn mọc và lở loét, răng bị mục ra và ăn uống giảm sút, chứ không có vụ có tiền dùng điều độ là béo tốt, ăn ngon, da căng và láng mịn đâu. Chớ dại mà thử một lần cho biết.

Mà thiệt tình cũng không hiểu trong cái giới đó ở Việt Nam, tại sao meth lại có thể thành thời thượng, thành trào lưu thể hiện đẳng cấp. Coi phim, trong game, mấy cái urban culture thì thấy meth là cho tụi low life, tụi căn bã trong giới chơi. Có tiền thì dùng coke hay heroin thượng hạng đi. Coi mấy vụ mà ở Việt Nam giờ meth cũng được chúng nó tự nấu, cho đủ thứ rác rưởi vào.
    • 1,277 Bài viết

• 3,945 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    đây là webtretho mà, sao lại đưa về toàn sốc với sếch thế ? Các bố, mẹ và trẻ thơ có học được kn gì từ cái bài này?
    Tìm kiếm.................
    • 11 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Đáng sợ thật! thế mới biết giàu cũng có cái khổ của giàu.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 525 Bài viết

• 1,024 Được cảm ơn

Có tin được không đấy? Đôi khi, ta cũng phải cảm ơn cuộc đời vì bố mẹ ta nghèo. Sự nghèo khó của bố mẹ cũng có khi giúp con cái ngoan hơn, nhân hậu hơn, mạnh mẽ hơn và thành công hơn!
    Nghèo thường đi kèm với hèn và nhục. Có gì tự hào đâu mà phải kể
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 416 Bài viết

• 1,545 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi aaabbbccc Xem bài viết
    Phê ma túy đá thì nhiều tình huống không thể tin và nhịn cười nổi, ví dụ như:
    - Nhìn thấy viên sỏi trên đường nó bảo " anh ơi, hòn đá kia to quá, em không trèo qua được"
    - Nhìn thấy vũng nước đọng trên đường nó bảo " anh ơi, cái hồ kia to quá mà em lại hổng biết bơi"
    - Nhìn thấy bà già tập thể dục nó chạy đến, quỳ dưới chân và nói " công chúa của đời anh, anh nguyện sống chết vì em"
    - Nhìn thấy ô tô chạy trên đường nó bảo " anh có tin là em chẻ được cái xe kia ra làm hai không?", nói xong chạy ra đứng giữa đườn.
    - Nhìn thấy cái cột đèn đường nó bảo " anh ơi, cái cột kia cao như thế, có leo lên tới trời được không"
    .....
    Nhưng cũng nhiều tình huống phê đá gây ảo giác rât nguy hiểm cho người khác.
    Cái này là dân ở khu chung cư Trâu Quì hoặc Biên Hòa chứ bạn.
    • 1,347 Bài viết

• 1,988 Được cảm ơn

Đùa thật, dăm ba tin rác rưởi từ báo lá cải sắp đóng cửa cũng được các mem " ngoan hiền" của webtretho nhiệt tình tha về.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 862 Bài viết

• 3,026 Được cảm ơn

Thật không? Mình thấy đa phần nghiện ngập tệ nạn lại từ lớp nghèo khó ở đáy xã hội.

Cứ nhìn người dân các nước giàu có văn minh như Thụy Điển, Nhật Bản... đấy, mình thấy họ mới là những người sống nhân hậu và nhân văn hơn dân các nước nghèo!

Mở rộng câu nói của bạn ra, dân Việt Nam phải cảm ơn Đảng vì đã cho chúng ta sự nghèo khó nhỉ!
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,212 Bài viết

• 2,764 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    đập đá làm con người ta hoang tưởng, mỗi người 1 kiểu.
    mình biết có người lên cơn hoang tưởng cứ nhìn lên trời mà cười sằng sặc, 1 dạng khác là ném đá lung tung các nơi...nói chung là rất sợ vì chẳng biết chuyện j sẽ xảy ra tiếp sau
    mong rằng các ông bố bà mẹ, có bận mải kiếm tiền hay tiến thân đến đâu đi chăng nữa thì cũng để dành thời jan, sự quan tâm và tình yêu thương cho con hơn bữa. bởi "con cái là thảnh quả lớn nhất của cha mẹ"- giàu có, quyền uy mấy thì con cái hư hỏng thì cũng bằng 0 thôi
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 5,690 Bài viết

• 8,871 Được cảm ơn

k fai ai đập đá xong cũng đòi sex, có ng thì cứ thấy ng yêu là trốn, tùy cơ địa
    nhg đập đá xong thì k ăn k uống k ngủ mà vẫn thấy khỏe như vâm, vì thế mà nhiều ng dùng để giảm cân
    các trường hợp ngáo quá thì 1 là hơi bị quá liều, 2 là chơi với mật độ nhiều và dày đặc dẫn đến nghiện
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,644 Bài viết

• 3,166 Được cảm ơn

híc lại là đá, có ông anh họ, đập dá nhiều quá suố ngày bảo có người rình giết mình, đánh cả vợ , chỉ 1 chuyện bé tí cũng đánh, ai cho mày gọi đt cho mẹ tao, đủ cả, hôm nay vừa cho đi châu quỳ rồi
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 681 Bài viết

• 351 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chả hiểu sao tác hại rõ ràng, ảnh hưởng nghiêm trọng đến thần kinh, sức khỏe như vậy mà cứ lao đầu vào, để rồi khổ chính bản thân, khổ gia đình nữa chứ.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,346 Bài viết

• 2,629 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sợ nhất là bị ảo giác, rồi giết người không ghê tay....
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 387 Bài viết

• 1,309 Được cảm ơn

Sau này mình nằm trên giường ngáp ngáp, cháu chắt nó mới hỏi thế cụ có gì trăn trối không, mình sẽ giả nhời úi giời cho cụ tí đá, cả đời cụ tò mò cái này mà cụ không dám đụng vào, giờ thử tí, biết đâu lại thấy thiên đường
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 409 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Đấy, nhà giàu mà chăm con thế kia...
    Bài này đôi chỗ dùng câu từ tò mò quá
    • 3,208 Bài viết

• 1,919 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nimmoHP Xem bài viết
    Làm nhớ đến bộ phim breaking bad nói về đập đá, phim cực hay
    để em tìm phim này tải về xem thử xem hehe.
    Ở hiền thì sẽ gặp lành...
    Ta ơi, hãy luôn tin là như thế nhé

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 526 Bài viết

• 1,105 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tick_chu Xem bài viết
    Chả hiểu sao tác hại rõ ràng, ảnh hưởng nghiêm trọng đến thần kinh, sức khỏe như vậy mà cứ lao đầu vào, để rồi khổ chính bản thân, khổ gia đình nữa chứ.
    nếu biết đc thì nó đã chẳng lao vào, nhiều đứa nó còn bảo: ôi cái này từ thuốc cảm làm ra í mà, chẳng sao đâu. thích thì chơi, ko thích thì bỏ. Nói đến bọn này chán đời lắm
    Con dù lớn vẫn là con của mẹ, đi suốt đời lòng mẹ vẫn theo con...
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4