Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

"Kiều nữ lạ mặt” đưa tài xế taxi khỏa thân đi cấp cứu lúc nửa đêm

• 4 Lượt chia sẻ
  • 36.1K Lượt đọc
  • 76 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 4,787 Bài viết

• 9,854 Được cảm ơn

"Kiều nữ lạ mặt” đã đưa một lái xe taxi bị bất tỉnh từ khách sạn đến bệnh viện để cấp cứu sau đó đòi bỏ đi...
    Theo thông tin từ Phòng bảo vệ nội bộ chính trị Bệnh viện Bạch Mai cho biết, khoảng 3 giờ 20 phút sáng nay ngày (30/5), Khoa chống độc Bệnh viện Bạch Mai tiếp nhận bệnh nhân Nguyễn Đức T. (30 tuổi), là tài xế lái xe taxi cho hãng Thanh Nga, quê Giao Thủy, Nam Định, trong tình trạng hôn mê và bất tỉnh.
    Theo Biên bản làm việc thì vào thời điểm trên, anh Phạm Xuân Diệu là nhân viên bảo vệ bệnh viện đang trực ban thì nhận được thông báo của bác sỹ Khoa chống độc Bệnh viện Bạch Mai, có một người phụ nữ khoảng 40 tuổi đưa một bệnh nhân nam vào cấp cứu (trên người bệnh nhân nam không mặc quần áo). Ngay sau đó, người phụ nữ này đòi về và để bệnh nhân ở lại một mình. Vì bệnh nhân bị hôn mê và người phụ nữ có biểu hiện bất thường, gây mất trật tự nên các bác sĩ, y tá đã báo cho bảo vệ bệnh viện đến giải quyết.
    kieu-nu-la-mat-dua-tai-xe-taxi-khoa-than-di-cap-cuu-luc-nua-dem
    Biên bản vụ việc

Theo anh Diệu: “Sau khi chiếc xe cấp 115 đưa bệnh nhân đến bệnh viện được một lúc, tôi nhận được thông tin từ bác sỹ trực cấp cứu của Khoa chống độc. Tôi trực tiếp chạy lên thì thấy người phụ nữ đó có biểu hiện bất thường. Hỏi về mối quan hệ với bệnh nhân thì cô ta bảo là chị gái của anh T. Tuy nhiên các thông tin mà bác sỹ cung cấp có nhiều chi tiết không hợp lý. Người phụ nữ này đã làm ầm ĩ ở Khoa chống độc nên tôi giữ lại. Khi người nhà anh T. được gọi đến để xác nhận, mẹ đẻ anh T. cho biết không quen người phụ nữ này…”.
    Có mặt tại Bệnh viện Bạch Mai, bà Lê Thị D. - mẹ của bệnh nhân - cho biết: “Khoảng 5 giờ sáng nay tôi nhận được điện thoại của một người bạn của T. thông báo con trai tôi đang nằm hôn mê, bất tỉnh tại Bệnh viện Bạch Mai. Nghe thấy tin này tôi bủn rủn chân tay gọi thêm em trai của T. cùng ra bệnh viện. Tôi khẳng định chị này không hề có quan hệ họ hàng hoặc quen biết với gia đình tôi…”.
    Cũng theo anh Diệu, sự việc ngay sau đó được báo cáo lên lãnh đạo bệnh viện và thông báo cho Công an phường Phương Mai, quận Đống Đa đến để giải quyết.
    Tại bản tường trình, người phụ nữ “lạ mặt” cho biết tên là Phạm Thị Ngọc Th. (SN 1974), hộ chiếu mang quốc tịch Mỹ, hiện đang thuê nghỉ tại một khách sạn trên phố Hàng Hành. Theo trình bày của chị Ngọc Th., khoảng 10 giờ 30 đêm hôm trước (29/5), chị Th. và anh T. có đi mua xôi về khách sạn để ăn. Anh T. không ăn mà kêu mệt. Chị Th. hỏi anh T. có cần đi bệnh viện không thì anh T. nói là không và ngồi xem bóng đá. Còn chị Th. ngồi đọc email và nói chuyện với bạn từ bên Mỹ gọi về.
    Trong bản tường trình, chị Th. có cho biết thêm, khoảng 11 gờ 20 phút, chị có thấy anh T. trùm chăn kín, sợ anh T. bị ngạt nên đã kéo chăn ra rồi chị này cũng nằm ngủ.
    Đến khoảng 3 giờ 20 phút sáng nay (30/5), vì sợ anh T. “chết đói” nên chị Th. đã xuống lễ tân yêu cầu gọi xe đưa anh T. đi cấp cứu tại Khoa chống độc, Bệnh viện Bạch Mai.
    Về tình trạng sức khỏe bệnh nhân, theo một bác sỹ cho biết: “Bệnh nhân T. vẫn còn hôn mê, các bác sỹ đang theo dõi rất sát sao. Hiện tại, các bác sỹ vẫn đang tìm nguyên nhân chính gây ra sự hôn mê cho bệnh nhân T. để hội chẩn.”, một bác sỹ cho biết.
    Vụ việc, đã được bàn giao cho Công an phường Phương Mai, quận Đống Đa tiếp tục điều tra làm rõ.
    Báo điện tử Trí Thức Trẻ sẽ tiếp tục thông tin đến bạn đọc.

http://ttvn.vn/doi-song/-kieu-nu-la-mat-dua-tai-xe-taxi-khoa-than-di-cap-cuu-luc-nua-dem-8201430516119628.htm
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,226 Bài viết

• 2,056 Được cảm ơn

Vẫn là chị gì ở HD à? Sợ nhỉ. Chị này dùng tốn zai quá đi mất.
    Tôi yêu người,
    Không mượt mà như cỏ non mới cắt - Nhưng cũng xanh vì ánh sáng mặt trời,
    Như rừng thu còn khao khát bóng cây - Và biển lớn đang từng giây úp mặt.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 12,659 Bài viết

• 80,863 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sao các hãng taxi ko in ảnh chị này rồi phát cho lái xe biết để tránh nhỉ?
    Bàn tay trồng hoa hồng bao giờ cũng ngát hương.
    • 9,977 Bài viết

• 37,596 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi taiuong Xem bài viết
    Sao các hãng taxi ko in ảnh chị này rồi phát cho lái xe biết để tránh nhỉ?
    Trời đất. Đã có chứng cứ xác thực gì đâu mà in. Ko khéo làm thế còn mang tội danh vu khống, hạ nhục người ta nữa thì toi. Chuyện này báo chí ầm ĩ thế thì cánh taxi biết hết và rỉ tai nhau là được rồi.
    Thêm nữa, có thể một số anh taxi ko muốn tránh. Một người đàn ông, ko muốn gần gũi 1 phụ nữ như thế là một chuyện ko khó. Cô ta có dùng hung khí hay chụp thuốc mê đâu mà bảo ko tránh được.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên webtretho
    • 5 năm
    • 360 Bài viết

• 510 Được cảm ơn

Vẫn là cái chị kiều nữ Hải Dương đúng ko các bạn?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,291 Bài viết

• 2,344 Được cảm ơn

Chữ nghĩa gì gớm quá.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 461 Bài viết

• 716 Được cảm ơn

con này luyên skill hấp dương đại pháp có công dụng trẻ mãi ko già . có điều cần rất nhiều đàn ông trẻ để tu luyện
    • 682 Bài viết

• 223 Được cảm ơn

Trước đọc mấy bài báo đã nghĩ chuyện có thật, mọi người nhảy cẫng lên bênh chị này, rồi sự thật cũng được phơi bày. Lúc đầu thấy ghét bà này vì cái thói vừa ăn cướp vừa la làng. Rồi xuất hiện bài báo kết luận tài xế vô tội vì ko vu khống đích danh bà này, tôi nghĩ ngay là CA HD giữ thể diện cho bà này, cùng lúc xuất hiện những cái còm chửi bới báo chí, chửi bới CA.. Bây giờ có lẽ chẳng ai nói bà này vô tội, còn tôi lại thấy thương hại bà này, có lẽ đó là căn bệnh. Thôi thông cảm cho người ta, chỉ tại căn bệnh chứ bà này nếu tỉnh táo cũng ko đến nỗi hành động điên cuồng như thế.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,252 Bài viết

• 5,167 Được cảm ơn

Bạch cốt tinh phiên bản hai ngàn lẻ tư
    HHeGp7
    A secret makes a woman woman....!
    • XDL
      Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • 46 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Chắc anh này lái tắc xi nên cũng biết bả ấy là Kiều nữ HD nhưng ham tiền, ham vui và bị ngộ đôc thuốc kích dục rùi
    Xem ra báo chí ra rả vậy vẫn chưa làm kiều nữ nhụt
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 189 Bài viết

• 239 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ai chả biết tỏng rồi còn bày đặt "kiều nữ lạ mặt" với chả viêt tắt nẫu hết cả ruột =))
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 8,192 Bài viết

• 9,072 Được cảm ơn

Bà này bị tâm thần mà, nguoi tt thì nguoi ta có làm gì cũng ko có tội, cẩn thận khéo bả bị các tài xế TX lợi dụng
    • 4,031 Bài viết

• 19,374 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Bình & Noel Xem bài viết
    Trước đọc mấy bài báo đã nghĩ chuyện có thật, mọi người nhảy cẫng lên bênh chị này, rồi sự thật cũng được phơi bày. Lúc đầu thấy ghét bà này vì cái thói vừa ăn cướp vừa la làng. Rồi xuất hiện bài báo kết luận tài xế vô tội vì ko vu khống đích danh bà này, tôi nghĩ ngay là CA HD giữ thể diện cho bà này, cùng lúc xuất hiện những cái còm chửi bới báo chí, chửi bới CA.. Bây giờ có lẽ chẳng ai nói bà này vô tội, còn tôi lại thấy thương hại bà này, có lẽ đó là căn bệnh. Thôi thông cảm cho người ta, chỉ tại căn bệnh chứ bà này nếu tỉnh táo cũng ko đến nỗi hành động điên cuồng như thế.
    Thật, tới giờ bạn vẫn giữ cái suy nghĩ sai lầm như này thì quả là pó tay.

Biết bao bài phân tích đã chỉ rõ ra mà bạn vẫn cố tình không hiểu. Không cần biết chị này có thực sự quan hệ với nhiều tài xế taxi hay không, nhưng cách thức báo Người Đưa Tin đăng bài là thiếu đạo đức nghề nghiệp. Bởi vì tất cả thông tin đều phiếm chỉ, nhưng lại dẫn dắt người đọc đến người thật và nơi cư trú.

Bạn đừng ảo tưởng CA họ giữ thể diện cho chị Ngọc. Nếu sự việc là có thật, thì cũng làm gì có chứng cứ mà dám đăng báo. Lời kể sau 1 thời gian dài, thậm chí từ những người tự xưng là nạn nhân, đều vô giá trị, vì làm gì còn vật chứng đối chiếu. Ấy vậy mà làm con người ta lên bờ xuống ruộng 1 thời gian. Suy luận chút đi bạn.

Còn những tình tiết sau này, chứng cứ, lời khai, biên bản rõ ràng, nên đăng báo không có gì sai.

Ai cũng có quyền nêu ý kiến khi tranh luận, nhưng bạn nên cập nhật kiến thức pháp luật để tránh đưa ra ý kiến ngô nghê.

Bạn nên hiểu, đúng sai chưa bao giờ là chuẩn mực để xét xử hay công khai nhận xét cả, mà là BẰNG CHỨNG VỀ CÁI ĐÚNG HAY CÁI SAI mới có giá trị. Không có bằng chứng, vô nghĩa, vất hết.

Không dám dạy khôn, mà là góp ý, cũng là muốn tốt cho bạn thôi. Mong bạn đừng kiên định với sự ngô nghê của mình nữa.
    • 171 Bài viết

• 252 Được cảm ơn

chị này tên Phạm Thị Ngọc Th. Còn chị Kiều Nữ HD tên là Thanh Ngọc, có thể là 2 người khác nhau chứ sao vội vàng quy chụp cho người ta. Nếu quả thực là chị Kiều Nữ HD thì đúng là chị này bị bệnh rồi, cần phải được loan báo rộng rãi chứ sao để chị ý tự tung tự tác thế
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 218 Bài viết

• 540 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi qwerty2007 Xem bài viết
    Thật, tới giờ bạn vẫn giữ cái suy nghĩ sai lầm như này thì quả là pó tay.

Biết bao bài phân tích đã chỉ rõ ra mà bạn vẫn cố tình không hiểu. Không cần biết chị này có thực sự quan hệ với nhiều tài xế taxi hay không, nhưng cách thức báo Người Đưa Tin đăng bài là thiếu đạo đức nghề nghiệp. Bởi vì tất cả thông tin đều phiếm chỉ, nhưng lại dẫn dắt người đọc đến người thật và nơi cư trú.

Bạn đừng ảo tưởng CA họ giữ thể diện cho chị Ngọc. Nếu sự việc là có thật, thì cũng làm gì có chứng cứ mà dám đăng báo. Lời kể sau 1 thời gian dài, thậm chí từ những người tự xưng là nạn nhân, đều vô giá trị, vì làm gì còn vật chứng đối chiếu. Ấy vậy mà làm con người ta lên bờ xuống ruộng 1 thời gian. Suy luận chút đi bạn.

Còn những tình tiết sau này, chứng cứ, lời khai, biên bản rõ ràng, nên đăng báo không có gì sai.

Ai cũng có quyền nêu ý kiến khi tranh luận, nhưng bạn nên cập nhật kiến thức pháp luật để tránh đưa ra ý kiến ngô nghê.

Bạn nên hiểu, đúng sai chưa bao giờ là chuẩn mực để xét xử hay công khai nhận xét cả, mà là BẰNG CHỨNG VỀ CÁI ĐÚNG HAY CÁI SAI mới có giá trị. Không có bằng chứng, vô nghĩa, vất hết.

Không dám dạy khôn, mà là góp ý, cũng là muốn tốt cho bạn thôi. Mong bạn đừng kiên định với sự ngô nghê của mình nữa.
    Ăn nói bậy bạ. Báo Người Đưa Tin đăng hoàn toàn đúng luật, chứ nếu không thì ả cuồng dâm kia và cả một bầy luật sư kền kền đã không chịu thua như thế. Việc báo đăng tin, bài sử dụng các từ viết tắt, không nêu cụ thể một cá nhân nào là đúng pháp luật. Các báo cũng không đưa ảnh ả cuồng dâm, là hoàn toàn phù hợp đạo đức báo chí. Việc có người tự nhận mình là nhân vật trong bài rồi lu loa hoàn toàn là trò chí phèo ăn vạ.

Câu chuyện này và vụ việc dụ lái xe quan hệ tình dục rồi tố cáo hiếp dâm trong TPHCM, vụ đập phá xe taxi Tây Nguyên vì tài xế không chịu phục vụ tình dục, khẳng định những gì báo Người Đưa Tin trước đây đã khởi đăng là đúng. Với phương thức, thủ đoạn y hệt nhau, nhắm vào các nạn nhân như nhau ... Khẳng định đối tượng này đã hiểu rất rõ và lợi dụng kẽ hở của pháp luật Việt Nam khi không thể truy tố tội hiếp dâm cho phụ nữ.

Mặc dù báo chí đăng, nhưng các tầng lớp dân lao động không có điều kiện tiếp xúc nên những câu chuyện này không mấy người biết. Các cơ quan chức năng cũng hoàn toàn bó tay khi không thể xử lý hoặc trục xuất đối tượng này ra khỏi VN. Dự báo là những vụ việc này sẽ còn tiếp diễn.

Tôi khuyên anh hãy bớt cái mồm lại và tự nhìn lại bản thân mình.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,576 Bài viết

• 7,684 Được cảm ơn

Tại hạ đang tò mò và muốn được hẹn ngày tỷ thí với nữ quái này.
    ===========================================
    Giờ đây pháo đã tịt ngòi,
    Gia tài còn lại một vòi nước trong.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,289 Bài viết

• 1,759 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BoThaiAn Xem bài viết
    Tại hạ đang tò mò và muốn được hẹn ngày tỷ thí với nữ quái này.
    Coi chừng sẽ có 1 ngày " thành viên nam WTT hôn mê vì bị kiều nữ cho uống thuốc kích dục quá liều" nha BoThaiAn.
    ID cũ: nhatrang79
    Hưởng thụ cuộc sống
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 618 Bài viết

• 1,441 Được cảm ơn

Chắc bị "thượng mã phong" làm đột quỵ mất rồi! Kiểu này không chết thì cũng sống thực vật. Sao không tốn mụ Kiều nữ vào trại tâm thần cái, không thì trục xuất, vì bả có quốc tịch Mỹ mà.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,576 Bài viết

• 7,684 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nha-trang79 Xem bài viết
    Coi chừng sẽ có 1 ngày " thành viên nam WTT hôn mê vì bị kiều nữ cho uống thuốc kích dục quá liều" nha BoThaiAn.
    Dại gì mà dùng thuốc. mình sẽ dùng " công cụ hỗ trợ" chứ
    ===========================================
    Giờ đây pháo đã tịt ngòi,
    Gia tài còn lại một vòi nước trong.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 6 năm
    • 1,666 Bài viết

• 3,970 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lãngdu Xem bài viết
    Chắc bị "thượng mã phong" làm đột quỵ mất rồi! Kiểu này không chết thì cũng sống thực vật. Sao không tốn mụ Kiều nữ vào trại tâm thần cái, không thì trục xuất, vì bả có quốc tịch Mỹ mà.

Sao a chẩn đc là bị " thượng mã phong" ?.Hay do "dùng thuốc co thắt,làm hồng âm đạo nhà c Dịp " ,quá liều nên quá đà nên bị Tmp?
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4