Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Khởi động chương trình "Hiệu quả hơn mỗi ngày" cùng Enervon

• 0 Lượt chia sẻ
  • 12.6K Lượt đọc
  • 149 Trả lời

• Trang 8/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 7
  • 8

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 779 Bài viết

• 251 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi jimdella19 Xem bài viết
    Bạn nói đúng rồi đó, đúng là chương trình này của Enervon thật có ý nghĩa. Sau chương trình này, nhiều cty phải cảm ơn Enervon rất nhiều vì năng suất lao động được gia tăng và hiệu quả công việc cũng gia tăng đáng kể. Mình cũng phải cảm ơn Enervon nữa chứ.
    Mình cũng cảm ơn Enervon rất nhiều vì đã tổ chức những chương trình ý nghĩa cho nhân viên vp cũng như công nhân ở các KCN, đó thật sự là 1 sân chơi thú vị và bổ ích cho người lao động.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,272 Bài viết

• 2,299 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mayflowers Xem bài viết
    Mình cũng bị lúng túng trong việc sắp xếp cv sao cho hiệu quả, cả tuần đi làm rồi, có T7 và CN nghỉ ngơi thì có tuần vẫn fai mò lên cty làm cho hết việc, k thì sang tuần lại bị quá deadline, ở cty cả ngày rồi mà tối về vẫn fai mở máy tính ra làm tiếp nữa cơ, hic hic
    Mình cũng bị tình trạng giống như của bạn, những lúc bt thì k sao, nhưng khi nào bị quá sức 1 cái là y như rằng k hoàn thành đc cv theo đúng kế hoạch, mình đang thử mấy cách rồi mà thấy vẫn chưa ổn lắm cũng đang chờ đến ngày hội để tham gia đây
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 779 Bài viết

• 251 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vitbau_2303 Xem bài viết
    Mình cũng bị tình trạng giống như của bạn, những lúc bt thì k sao, nhưng khi nào bị quá sức 1 cái là y như rằng k hoàn thành đc cv theo đúng kế hoạch, mình đang thử mấy cách rồi mà thấy vẫn chưa ổn lắm cũng đang chờ đến ngày hội để tham gia đây
    Nếu đã quá sức thì đừng nên cố bạn nhé, cảm thấy cơ thể k đáp ứng được cv nữa thì nghỉ ngơi luôn, khi nào thấy thư thái thoải mái, đầu óc tỉnh táo thì làm tiếp. Khi quá sức mà bạn cố thì k những cv k xong mà còn làm giảm năng suất, tăng thời gian mà kết quả lại k như mình mong muốn đâu ý
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 779 Bài viết

• 251 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi giadinhheo_83 Xem bài viết
    Mình nghĩ phần lớn do mình chưa biết sắp xếp công việc và phân bố thời gian cho hiệu quả. Bạn tham gia vào chương trình "Hiệu quả hơn mỗi ngày" của Evervon sẽ được các chuyên gia của PACE tư vấn về việc này. Sau khi tham gia, bạn sẽ nhận ra mình đang thực hiện công việc như thế nào và điều chỉnh lại thời gian, quản lý lại công việc cho hiệu quả để có thể vừa làm tốt công việc, vừa chăm sóc được gia đình mà vẫn có thời gian chăm sóc bản thân đó bạn. Đó là mục tiêu của Enervon khi kết hợp với PACE tổ chức chương trình này dành cho dân văn phòng đó bạn.
    Theo mình thì cũng k hẳn là do chưa biết sắp xếp cv đâu, phụ nữ mình bao nhiêu việc fai làm, đôi khi do mệt mỏi tự nhiêm làm việc giảm năng suất ngay, mà những lúc đó thì lại k dám nghỉ ngơi, sợ nghỉ ngơi rồi k xong việc, việc để đó ai làm nên lại càng cố sức để hoàn thành. Lâu dần đuối dần dẫn đếnn lúc nào cũng trong tình trạng quá tải đó thôi
    • 47 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Quảng cáo ở mấy khu SV cũng tốt đấy chứ
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 129 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Chúc Everon ngày càng lớn mạnh
    • 2,735 Bài viết

• 4,564 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sắp đến 21/5 rồi, các mẹ nào ở SG mà có nhu cầu tham gia chương trình "Hiệu quả hơn môi ngày" thì hẹn hò cùng đi nhé.
    • 2,735 Bài viết

• 4,564 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Còn các bạn ở các KCN thì nhớ lịch chương trình "Ngày hội năng lượng cho bạn" diễn ra ở KCX Tân Thuận (TP. HCM) ngày 2/7, KCN Amata (Đồng Nai, Biên Hòa) ngày 16/7, KCN Trà Nóc (Cần Thơ) ngày 27/8

Chúc các bạn tuần mới nhiều năng lượng để hoàn thành tốt cv nha
    • 1,272 Bài viết

• 2,299 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mayflowers Xem bài viết
    Sắp đến 21/5 rồi, các mẹ nào ở SG mà có nhu cầu tham gia chương trình "Hiệu quả hơn môi ngày" thì hẹn hò cùng đi nhé.
    Mẹ nó ở SG à, tiếc quá mình lại ở HN, đành chờ đến chương trình diễn ra vào tháng 6 vậy. Có mẹ nào ở HN mà quan tâm đến chương trình này thì cùng hẹn hò nhé. Chúc mẹ nó sau khi tham gia chương trình sẽ có thêm nhiều kiến thức và kinh nghiệm chăm sóc bản thân nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 779 Bài viết

• 251 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vitbau_2303 Xem bài viết
    Mẹ nó ở SG à, tiếc quá mình lại ở HN, đành chờ đến chương trình diễn ra vào tháng 6 vậy. Có mẹ nào ở HN mà quan tâm đến chương trình này thì cùng hẹn hò nhé. Chúc mẹ nó sau khi tham gia chương trình sẽ có thêm nhiều kiến thức và kinh nghiệm chăm sóc bản thân nhé
    Có mình ở HN đây, có gì pm hẹn hò nhé, mình cũng đang mong được tham gia chương trình lắm lắm rồi đây.
  • Trang 8/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 7
  • 8