Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Khi người mẹ trở thành "yêu râu xanh" với con gái

• 3 Lượt chia sẻ
  • 4.31K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2,993 Bài viết

• 280 Được cảm ơn

Đứng cúi đầu trước vành móng ngựa là một cặp tình nhân khá đẹp mã nhưng lại có những ham muốn trái với luân thường đạo lý.

Để thỏa mãi thú tính, cặp "yêu râu xanh" bất chấp đạo đức xã hội, kể cả việc xâm hại đến sức khỏe, nhân phẩm của trẻ em. Những người tham gia phiên tòa không khỏi bàng hoàng khi nghe cơ quan bảo vệ pháp luật công bố tội ác và bản án tử hình dành cho người cha dượng tội lỗi và người đàn bà "yêu râu xanh" mất hết nhân tính.

Sinh năm 1970, Nguyễn Thị Hồng Hạnh có một nhan sắc khá mặn mà. Tuy nhiên, ngay từ độ tuổi vị thành niên Hạnh đã không chịu học hành, tu dưỡng rèn luyện mà sớm "bập" vào những mối tình phóng túng. Năm 17 tuổi, Hạnh quan hệ tình cảm yêu đương và sống như vợ chồng với một thanh niên lớn hơn mình 3 tuổi, bỏ ngoài tai tất cả những khuyên can của gia đình.

Ở độ tuổi "ăn chưa no, lo chưa tới", để duy trì mối quan hệ gia đình vô thừa nhận, cặp tình nhân đành chọn nghề bán kẹo kéo để mưu sinh. Tuy đời sống rất khó khăn nhưng Hạnh "đều đặn" sinh nở, 3 đứa trẻ lần lượt ra đời và tất cả đều là con gái, trong đó có đứa con đầu lòng không may bị câm điếc từ lúc mới lên 3 sau một cơn sốt nặng mà gia đình không đủ điều kiện chữa chạy. Cuộc sống đã khó càng khó thêm, khoản chi tiêu hàng ngày cho hai vợ chồng, một mẹ già và 3 đứa trẻ trở nên "quá tải" so với thu nhập ít ỏi sau mỗi ngày hành nghề bán kẹo kéo vất vả, chưa kể đến chỗ nợ vay có lãi cứ chồng chất theo thời gian.

Thay vì "đồng tâm hiệp lực" cùng nhau chia ngọt sẻ bùi, tháo gỡ những bế tắc, hai vợ chồng trẻ lại quay sang chì chiết nhau, nhất là khi chủ nợ tìm đến nhà thúc hối. Mối bất hòa ngày càng trầm trọng và đỉnh điểm là cuộc chia tay không hẹn ngày gặp lại, anh chồng trẻ rũ áo ra đi một cách vội vã theo kiểu "bỏ của chạy lấy người", chấp nhận bỏ lại tất cả, kể cả những giọt máu của mình.

Một mình Hạnh lay lắt nuôi còn bằng nghề phu hồ, tuy cuộc sống không mấy dư giả nhưng tình cảm mẹ con gắn bó chan hòa. Cho tới một ngày người phụ nữ 3 con cảm thấy rung động trước lời ve vãn của Dương Tuấn Anh, một người đàn ông bằng tuổi Hạnh nhưng vẫn đang sống độc thân.

Dù gia đình tỏ ý không tán thành và đã có lời cảnh báo, thế nhưng đối với Hạnh, có lẽ việc lao theo tiếng gọi của cuộc tình bất chấp và quan trọng hơn tất cả, chấp nhận mang tiếng thị phi, cùng "anh chồng mới" thuê nhà sống ở khu vực quận 2, TP.HCM. Ba đứa trẻ vốn đã xa cha, nay tiếp tục bị mẹ bỏ rơi, đành phải sống bằng sự bao bọc của bà ngoại đã hơn 60 tuổi.

Hơn một năm chung sống, Dương Tuấn Anh vẫn chưa đạt được ý nguyện là kiếm một đứa con. Nguyên do là sau khi sinh đứa thứ 3, Hạnh đã âm thầm triệt sản nhưng cố tình không tiết lộ điều này với ai. Khi biết chuyện, Dương Tuấn Anh tỏ ý than phiền và không giấu giếm ý định... "nhờ người khác sinh con". Sợ mất chồng, Hạnh cố tìm cách đáp ứng tuyệt đối mọi sở thích của "đấng lang quân", kể cả những nhu cầu rất phi đạo đức.

Vào một ngày cuối mùa mưa theo yêu cầu của Dương Tuấn Anh, Hạnh về nhà mẹ ruột hỏi đưa 3 con sang nhà mình chơi với lý do: "Chuẩn bị cho tụi nó đi Vũng Tàu nghỉ mát". Tại căn nhà trên đường Trần Não, phường An Khánh, Dương Tuấn Anh hiện nguyên hình là một gã cha dượng độc ác. Điều không thể hình dung là Hạnh đã nhiệt tình giúp Dương Tuấn Anh thực hiện hành vi phạm pháp không còn tính người với những đứa bé gái tội nghiệp.

Tại phiên tòa, những đứa trẻ ngây thơ khai ra một sự thật phũ phàng không thể tin nổi, nhiều người tham dự phiên tòa đã rơi nước mắt xót xa cho các cháu nhỏ. Điều rất lạ lùng khi vụ việc bị phát hiện, Hạnh vẫn cố bênh vực chồng một cách ngổ ngáo, cho rằng mẹ ruột hãm hại chồng thị. Chỉ đến khi các biên bản kết quả giám định pháp y được trưng ra, cặp vợ chồng tội lỗi mới miễn cưỡng thừa nhận. Nguyễn Thị Hồng Hạnh bị truy tố với tội danh "Hiếp dâm trẻ em" (nạn nhân là con ruột của Hạnh) với vai trò là đồng phạm giúp sức.

Bản án loại trừ vĩnh viễn ra khỏi đời sống cộng đồng xã hội với Dương Anh Tuấn thể hiện tính nghiêm minh của pháp luật, riêng Nguyễn Thị Hồng Hạnh, dư luận dường như chưa thể đồng tình với khung hình phạt 20 năm tù dành cho bị cáo. Vừa uất ức vừa nghẹn ngào, chính người thân của bị cáo cho rằng Dương Tuấn Anh và Nguyễn Thị Hồng Hạnh có "bị tử hình hai lần" cũng không gột rửa hết tội lỗi.

Khi cặp tình nhân bị công an giải ra xe bít bùng về trại giam, ai cũng ái ngại cho tình cảnh éo le khi bà ngoại của những đứa trẻ, người đã không còn khả năng lao động lại trở thành người chăm dưỡng chính cho những đứa cháu đang ở "tuổi ăn, tuổi ngủ", và người mẹ mất nhân tính thì bắt đầu những ngày tháng thụ án 20 năm tù để suy ngẫm về những tội lỗi không thể tha thứ

Theo báo Đại Đoàn Kết

:Angry: :Angry: Làm mẹ gì mà thua cả con thú. Đem 3 con gái mình (bé gái đầu bị câm điếc sao mà la :Sad giao cho thằng cha dượng thú tính. Đúng là xử tử 2 lần vẫn ko hết tội. Hừ.....
    hinhcanha02
    Khoe hình gia đình đi mọi người ơi.
    Ai hok tham gia ủng hộ Vote ấn nút Cám ơn cho ảnh dự thi của nhà rongcon với nhé. Mã số hình: MS0237 - Cám ơn mọi người nhiều nhiều.
    Hình này nè: giadinhrongcon :Rose::Rose::Rose::Rose::LoveStruc:
    Link Vote nè: https://www.webtretho.com/forum/f713/...62/index2.html

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trời ơi, không thể có lời nào để bình luận được. Thật là đau lòng!
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 250 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đọc cái này mà muốn băm 2 tên này thả cho vịt ăn quá (cha dượng thì khốn nạn, mẹ ruột thì vừa ngu vừa ác). :Angry:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,150 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Đúng là xã hội bây giờ, chẳng có chuyện gì là không thể nhỉ, thật không thể tin được. Vì lợi ích của bản thân mà bất chấp tất cả. Loại người này có ngồi cả phần đời còn lại trong tù cũng chẳng biết hối hận đâu, thà tử hình cho nhẹ nợ xã hội.
    • 129 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Sao lại thế cơ chứ!Đúng là có cho bon này đi giết 2 lần cũng chưa đủ!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 35 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Đọc mà thấy tội các bé.
    Đúng là xã hội muôn mặt, loại người gì cũng có.
    • 7,080 Bài viết

• 1,768 Được cảm ơn

trời, đọc xong nghe muốn ói quá, sao mà .... tởm dzậy trùi, 2 ngừ này hình như hem phải người ta. Mừ sao dạo này có mí người đàn bà dã man nhỉ, ngoại tình để đến cảnh chồng phải vô tình tù tội, xong rùi ngồi trước tòa dửng dưng "ừ tui ngọai tình đó, tui có lỗi", bi giờ thêm trường hợp này nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 126 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mekhaidang Xem bài viết
    Tụi này thì đừng cho nó chết, mà treo nó lơ lửng trong chuồng cá sấu hoa cà đó chị rồng, lúc cá sấu đói thì nó táp 1 miếng, rồi thòng tụi này xuống chút nữa, cho con khác đói táp miếng nữa, vậy mới dzừa lòng em
    mẹ nó nói hay quá,thưởng này nhé!!:Rose:
    dogpet
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 32 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thật ko thể tin nỏi trên đời lại có ng­uơi mẹ vô nhân tính nhu vậy
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,814 Bài viết

• 374 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hổ dữ còn ko nỡ ăn thịt con mà ở đâu ra có người mẹ thú tính như vậy.Con mình dứt ruột đẻ ra,lỡ có trầy xướt da thịt mình còn thương còn xót vậy mà mụ ta lại đem con hiến cho quỷ đội lốt người.
    • 276 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Em muốn ko nói cũng ko chịu nổi,đành nói ra 1 chữ thôi ..."BẮN
    1Cdfp7
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đọc mà sởn cả gai ốc,có những cái mình nghĩ chỉ trong fim hay chuyện mới có chứ ngoài đời lại có thể laọi này ,bọn này chết rồi làm ma cũng bị đày xuống 9 tầng địa ngục tra tấn ,em thì rất tin vào cái gọi là luật nhân quả,ác 1 thì bị hành 10 đấy ,tiên sư bố nó <xin lỗi các mẹ trước cho e sướng cái miệng 1 chút>,cái loại bệnh hoạn biến thái .
    • 367 Bài viết

• 142 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MẹBongbang Xem bài viết
    Đọc mà sởn cả gai ốc,có những cái mình nghĩ chỉ trong fim hay chuyện mới có chứ ngoài đời lại có thể laọi này ,bọn này chết rồi làm ma cũng bị đày xuống 9 tầng địa ngục tra tấn ,em thì rất tin vào cái gọi là luật nhân quả,ác 1 thì bị hành 10 đấy ,tiên sư bố nó <xin lỗi các mẹ trước cho e sướng cái miệng 1 chút>,cái loại bệnh hoạn biến thái .
    Mẹ nó hơi quá khích đấy,nhưng chị nói hơi bị đúng"luật nhân quả".
    • 520 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

em thì chẳng tử hình ng cha dượng làm j,để dành mấy viện đạn đó cho ng khác.Với lại bắn 1 phát nó chết mất rồi,cảm nhận đau đớn ko nhiều.Lấy roi đánh vào chỗ đó...cách tiếng đánh 1 lần...đánh đến khi nào tự die mới thôi.
    Em có ác lắm ko nhỉ???
    Nhưng mà làm vậy để cho đứa khác sợ mà "tịt" luôn cái thói đó.
    Còn ng mẹ thì xử sao đây ta???:?:?Ko có từ ngữ nào để nói về bà này nữa.
    Bị điên hết rồi.
    :LoveStruc:Mèo:LoveStruc:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,424 Bài viết

• 616 Được cảm ơn

Báo chí có lộn không đó? Làm gì có người mẹ nào mất nhân tính đến thế? Em không tưởng tượng nổi, con em 1 vết muỗi cắn mẹ còn suýt soa cả ngày nữa mà.
    • 79 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi leeshanoktramy Xem bài viết
    em thì chẳng tử hình ng cha dượng làm j,để dành mấy viện đạn đó cho ng khác.Với lại bắn 1 phát nó chết mất rồi,cảm nhận đau đớn ko nhiều.Lấy roi đánh vào chỗ đó...cách tiếng đánh 1 lần...đánh đến khi nào tự die mới thôi.
    Em có ác lắm ko nhỉ???
    Nhưng mà làm vậy để cho đứa khác sợ mà "tịt" luôn cái thói đó.
    Còn ng mẹ thì xử sao đây ta???:?:?Ko có từ ngữ nào để nói về bà này nữa.
    Bị điên hết rồi.
    Em cũng đồng ý , nhưng 1 tiếng thì hơi lâu , hay là 15 phút 1 lần đựoc ko ? người đánh là con mẹ mất hết tính người kia , thằng cha kia die rồi thì mang tiếp con mẹ khốn nạn ấy ra bắn đùng một phát là xong . Để con mẹ ấy sống làm gì , hổ dữ còn ko ăn thịt con mà.
    • 1,099 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Bọn này phải cho anh em trên Lương Sơn làm bánh bao nhân thịt chúng nó trộn làm thính cho cá nó ăn!!!!:4: :4: :4: :4: :4: :4: evil: evil: evil: :4: :4: evil: evil: :4: :4: :4: :4: :mad: evil: evil: evil: :4: :4: :4: :4:
    Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui!:LoveStruc::LoveStruc:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 9,483 Bài viết

• 1,280 Được cảm ơn

Sao trên thế gian này lại tồn tại những người (ko phải là người nữa) mất hết nhân tính thế nhỉ?
    Khốn nạn thay!!!!
    Thật phẫn nộ!!!
    dX1xm7
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 3,462 Bài viết

• 203 Được cảm ơn

ôi, đọc bài báo mà đau cả lòng, thắt cả ruột gan, đúng là tử hình 2 lần cũng chưa hết tội.
    • 605 Bài viết

• 212 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeLanXinhXan Xem bài viết
    Em cũng đồng ý , nhưng 1 tiếng thì hơi lâu , hay là 15 phút 1 lần đựoc ko ? người đánh là con mẹ mất hết tính người kia , thằng cha kia die rồi thì mang tiếp con mẹ khốn nạn ấy ra bắn đùng một phát là xong . Để con mẹ ấy sống làm gì , hổ dữ còn ko ăn thịt con mà.
    mình nghĩ đánh vào đấy làm gì
    có cách này hay hơn, cho hắn ta nhìn các mẹ trong forum này khỏa thân mà bị trói tay chân không làm gì đc nên thèm quá đứt mạch máu chi..........mà chết.:Laughing:
    lấy độc trị độc:Laughing:
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2