Khen thưởng đột xuất tân Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.44K Lượt đọc
  • 45 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4,660 Bài viết

• 25,690 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Acurru Xem bài viết
    Bài báo nói về việc khen thưởng cô hoa hâu. Tôi chỉ bàn về việc khen thưởng, không bàn về cô hoa hậu này xấu hay xinh, bởi cô ý có xinh hay xấu thì tôi cũng chả có hứng thú gì. Tuy nhiên, tôi rất quan tâm tới việc người ta sử dụng ngân sách hay phân bổ thế nào với tư cách là một người lãnh đạo của tỉnh. Việc bạn thích bàn về trai gái thì kệ bạn, còn tôi thích bàn về vấn đề khen thưởng thì kệ tôi. Nhưng tôi muốn nói thêm rằng, tình trạng tham ô tham nhũng ở Việt nam cũng do một phần quá dễ dãi của người dân từ những vấn đề rất nhỏ.
    Tui có biết bạn còm gì đâu
    Lướt qua vài chữ k nhớ
    Cũng k biết bạn có còm trong topic này luôn. Khi thấy còm này mới biết trang trước bạn có còm nà

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,197 Bài viết

• 6,041 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Trích dẫn Nguyên văn bởi xuanankhangnb Xem bài viết
    mấy con điên chuyên sân si...người ta người dân tộc. điều kiện khó khăn mà vượt qua được tất cả.phải khen, phải thưởng và để làm tấm gương cho những em người dân tộc khác noi theo chứ....chứ để chúng nó mới nứt mắt ra đã lập ra đinh rồi đẻ đống con, chôn vui đời mình như bố mẹ ông ba nó à...thưởng là đúng.mồm chúng mày nói ra nó thể hiện cai sự ích ky, khốn nan.tâm địa y như cái thằng nha báo Bìu Dái cả....tiền thuế chúng mày đóng được bao nhiêu????

Gởi từ ứng dụng Webtretho của xuanankhangnb
    Cùng quan điểm với mẹ nó!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,694 Bài viết

• 5,522 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Mong rằng nước mình cũng xuất khẩu hoa hậu nhiều như Venezuela. Không biết dạo này Venezuela đào tạo hoa hậu đến đâu rồi.
    • 7,591 Bài viết

• 20,229 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Thành viên tích cực 2016
    Tui cũng không quan tâm hoa hậu, chỉ quan tâm và phản đối vụ khen thưởng bằng tiền ngân sách, của công để thưởng, tiêu xài tiền ngân sách vớ va vớ vẩn hết sức.
    Có kiến thức thì không nghi ngờ, có lòng nhân thì không ưu tư, có dũng cảm thì không sợ hãi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 60 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

Cấp sở đề nghị, tỉnh quyết "Sở VH-TT-DL tỉnh Đắk Lắk đề nghị UBND tỉnh tặng bằng khen của Chủ tịch UBND tỉnh cho hoa hậu H'Hen Niê và tiền thưởng (nếu có)". Nhìn khoản tiền chủ tịch có thể quyết ( khoảng 400 ngàn hoặc 1,3 tr), chả có gì để viết "tiền thuế của tôi" như ai đó phê phán. Điều chính yếu mà sở nọ nên làm là quảng bá tinh thần 'truyền cảm hừng cho đồng bào' của một cô gái thông minh, luôn biết nhìn ra khía cạnh tích cực từ mọi việc lớn nhỏ để cố gắng vươn lên.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 286 Bài viết

• 735 Được cảm ơn

Này bình thường mà mấy chị. Như đi thi tiếng hát truyền hình dc giải nhất cũng dc tỉnh khen thưởng thôi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3