TIN TÀI TRỢ.

Khánh Chi ngọt ngào trong tiết thu

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.2K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5,745 Bài viết

• 15,127 Được cảm ơn

Hot girl Khánh Chi khoe vẻ đẹp ngọt ngào, nữ tính trong tiết thu Hà Nội

1349496535-khanh-chi-5

Tốt nghiệp Đại học Văn hóa Hà Nội, Khánh Chi đã hùn vốn cùng người bạn mở một công ty sự kiện với vai trò phó giám đốc. Bây giờ, cô em gái của tuyển thủ Công Vinh đã chín chắn và trưởng thành hơn rất nhiều...

1349496535-khanh-chi-6

Hiện tại, Khánh Chi đang tham gia cuộc thi Hoa hậu Phụ nữ qua ảnh 2012. Đây cũng là cuộc thi sắc đẹp cuối cùng cô gái xứ Nghệ này tham gia. Khánh Chi chia sẻ: "Chi tham gia cuộc thi với mong muốn được thử sức mình, trải nghiệm nhiều điều mới mẻ cùng các thí sinh xinh đẹp trên khắp mọi miền cả nước. Chiến thắng hay không trong cuộc thi này cũng không quan trọng bằng những trải nghiệm thú vị mà Chi sẽ có được trong cuộc thi sắc đẹp lớn này".

1349496535-khanh-chi-2

Khi đang là thí sinh của một cuộc thi Hoa hậu thì Khánh Chi đồng thời cũng là thành viên ban tổ chức của cuộc thi Hoa khôi Sinh viên Hà Nội 2012. Cô đang tất bật để hoàn thành thật tốt vai trò công tác tổ chức cho vòng thi Imiss Thăng Long sắp tới.

1349496535-khanh-chi-1

Cuộc thi đang bước vào giai đoạn hấp dẫn nhất. Các thí sinh của Top 60 sẽ cùng bước vào vòng thi Trải nghiệm cùng thử thách. Đây là vòng thi thử tài khả năng xử lý các tình huống thực tế trong hoạt động kinh doanh của các bạn thí sinh.

1349496535-khanh-chi-3

Với hoạt động này, các thí sinh Imiss Thăng Long 2012 sẽ được tham gia trải nghiệm với các tình huống thực tế thú vị.

1349496535-khanh-chi-4

Hãy cùng theo dõi những hoạt động ý nghĩa và bổ ích của top 60 Imiss Thăng long vào hai ngày 13 và 14/10 tại trung tâm Trung tâm thương mại Indochina Plaza Hà Nội.

http://hcm.24h.com.vn/ban-tre-cuoc-s...64a488906.html

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 622 Bài viết

• 671 Được cảm ơn

cho e hỏi tý ,đi thi hoa hậu ảnh mà có hình xăm vẫn được tham gia hả các mẹ ?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 701 Bài viết

• 1,661 Được cảm ơn

Giờ lên đời phó giám đốc rồi à? :-O
    Mới ngày nào đây thôi còn lên báo như này mà
    Giống như bao sinh viên ở tỉnh lên thành phố trọ học, Khánh Chi cũng phải đi thuê nhà ở cùng với những người bạn của mình. Mặc dù là em gái của danh thủ nổi tiếng nhưng nhiều người không hiểu tại sao Khánh Chi phải đi thuê nhà trọ và tự lập trong công việc lẫn cuộc sống hàng ngày. Đầu tháng 04 vừa qua, cô em gái của Công Vinh đã phải lên trên mạng xã hội tìm chỗ trọ mới và vất vả chuyển nhà.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,417 Bài viết

• 3,258 Được cảm ơn

Khổ nhỉ....đã có cái tít "Khánh Chi ngọt ngào trong tiết thu" mà báo còn phải thòng thêm cái dòng (Vẻ đẹp ngọt ngào của em gái Công Vinh).....bộ nói Khánh Chi không thì chắc chẳng ma nào thèm click coi chắc....
    Tôi đểu đấy....thì sao nào
    • 112 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Đúng rồi nói tên khánh chi chẳng em xem cả, phải thêm tên em gái CV vào, em này chụp ảnh khi nào cũng mờ ảo thế chắc photoshop nhiều quá. nhìn cứ lóa hết mắt.
    • 448 Bài viết

• 1,191 Được cảm ơn

Bùn cười cái tít thế, phải để chữ e gái công vinh vào thì mọi người mới xem hay sao, nhà báo cứ thích phải kéo hết ng này đến người khác vào thì phải
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 638 Bài viết

• 1,637 Được cảm ơn

Ra Hà Nội mấy năm mà anh em nhà nó đổi giọng hết rồi. Con em cứ phải cố nắn lưỡi nắn mồm để nói giọng Hà Nội thanh lịch ngọt ngào.

Câu chém cha không bằng pha tiếng quả đúng với anh em nhà này.
    • 154 Bài viết

• 2,353 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng là người miền Trung. Sống ở HN hay SG, lúc làm việc vẫn nói giọng Bắc, vì như thế dễ cho người nghe hơn nhiều. Có nhiều người nghe giọng miền Trung không tốt, nên nếu mình dùng giọng Trung sẽ gây khó khăn cho công việc. Tuy nhiên, ngoài công việc, trong các mối quan hệ khác, mình vẫn nói đúng giọng Trung. Không biết nhiều về 2 anh em nhà này, nên không đánh giá. Nhưng theo mình, cũng không nên đánh giá nặng nề như thế về việc pha tiếng.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 125 Bài viết

• 212 Được cảm ơn

thích giọng miền Nam hơn...........mấy giọng ngoài bắc khó nghe quá
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,266 Bài viết

• 4,189 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi co-long Xem bài viết
    Bạn nói vậy chút nữa có gây lộn cho coi
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 843 Bài viết

• 1,112 Được cảm ơn

Mình thì ngược lại với bạn!
    Có cô gái sinh ra vốn đẹp tự nhiên, còn em cảm thấy mình đẹp vì có người quân tử tri kỷ bên cạnh....
    Hội người Việt ở Sydney: www.facebook.com/vietsyd
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên webtretho
    • 8 năm
    • 3,371 Bài viết

• 3,465 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Piee Xem bài viết
    Ra Hà Nội mấy năm mà anh em nhà nó đổi giọng hết rồi. Con em cứ phải cố nắn lưỡi nắn mồm để nói giọng Hà Nội thanh lịch ngọt ngào.

Câu chém cha không bằng pha tiếng quả đúng với anh em nhà này.
    Xin bạn , bất cứ đứa sinh viên miền Trung nào ra HN sống mà không nói giọng Bắc thì không thể hội nhập
    Hồi học đại học trong lớp có 1 thằng không nói được giọng Bắc nên nói lý nhí , trong giảng đường lúc được thầy cô gọi phát biểu toàn bị quát "Đàn ông con trai gì mà lúc nào cũng nói lý nhí thế à"
    Một thằng làm cùng công ty giờ học hết đại học đi làm 2 năm rồi mà vẫn nói tiếng Nghệ đặc trưng nên khi nói chuyện chuyên môn với các đồng nghiệp khác đều bị họ nói lại là thằng nói khó nghe, hợp tác làm việc chung khó
    • 537 Bài viết

• 2,469 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi a-comm Xem bài viết
    Xin bạn , bất cứ đứa sinh viên miền Trung nào ra HN sống mà không nói giọng Bắc thì không thể hội nhập
    Hồi học đại học trong lớp có 1 thằng không nói được giọng Bắc nên nói lý nhí , trong giảng đường lúc được thầy cô gọi phát biểu toàn bị quát "Đàn ông con trai gì mà lúc nào cũng nói lý nhí thế à"
    Một thằng làm cùng công ty giờ học hết đại học đi làm 2 năm rồi mà vẫn nói tiếng Nghệ đặc trưng nên khi nói chuyện chuyên môn với các đồng nghiệp khác đều bị họ nói lại là thằng nói khó nghe, hợp tác làm việc chung khó
    Cái câu "chém cha ....pha tiếng "gì gì đó là vô duyên hết sức. Mình gặp rất nhiều thuận lợi khi nói được giọng nơi mình sinh sống (cụ thể là SG), tất nhiên khi về nhà nói chuyện với anh em hoặc cha mẹ, bà con ở quê vào thì rặt tiếng Nghệ luôn.

Thế nên chuyện nói giọng Nghệ hay giọng Nam/Bắc chả liên can gì đến nhân cách của người ấy cả.
    Không có nghệ thuật nào bằng lòng yêu thương con người
    • 1,474 Bài viết

• 3,192 Được cảm ơn

Mình thì thấy các bạn gái có vẻ hay nói giọng bắc hơn chứ các bạn nam mình quen thì vẫn nói tiếng Nghệ An như thường, chả thấy ai đổi giọng cả. Họ vẫn dùng giọng gốc nhưng nói chậm và ko dùng tiếng địa phương thôi
    5539642970_f7665355c6_m 5539631692_5252c3c12b_m
    • 537 Bài viết

• 2,469 Được cảm ơn

Nhắn em hót gơ này là lần sau có hụp hình thì nhớ chụp khúc trên hoặc làm quả đầm phủ hết chân, chứ vòng kiềng thế này mà cho cả thế giới nhìn, xí hổ lắm

1349496535-khanh-chi-4
    Không có nghệ thuật nào bằng lòng yêu thương con người
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,062 Bài viết

• 7,256 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thắm quá em ơiiiii.

Nhiều em giờ khoái da trắng với môi đỏ, không tắm trắng thì cũng photoshop nhìn chẳng tự nhiên tí nào.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 149 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Chùm khế ngọt................xấu và béo, ghét mặc áo hở dây quai trong, h có bra dán rồi sao ko mua, váy cũng xấu
    • 186 Bài viết

• 337 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chán như con gián rồi nha Chi! Nhạt nhẽo hết sức mà cứ lên báo thế này ko ngại à! Em bon chen, se sua, đua đòi để thành thượng lưu lầm j, nét hường, thắm của em nó lồ lộ ra thế kia. Em về quê em thì em hot, chứ cứ miễn cưỡng "điểm danh" trên mặt báo cho toản quốc ntn thì em như con dzở ng!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,795 Bài viết

• 793 Được cảm ơn

Bạn nói ngược đời quá, giọng Nam chỉ dễ thương thôi chứ để mà dễ nghe thì giọng Bắc là chuẩn và dễ nghe nhất trong các vùng miền.
    Thêm nữa tớ thấy các ca sĩ hoặc các thí sinh thi thố hát hò ở Trung, Nam đều hát giọng Bắc hết cả, trừ mấy ca khúc quê hương cần phải thể hiện giọng của vùng đó cho tình cảm. Đấy chả phải là ngẫu nhiên hay tình cờ.
    8924
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 30 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Bỗng dưng cãi nhau vùng miền, pha tiếng
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2