TIN TÀI TRỢ.

Kelbin tiên phong xu hướng mẫu lưỡng tính tại Việt Nam

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.16K Lượt đọc
  • 29 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 90 Bài viết

• 255 Được cảm ơn

Bạn này "phong cách" đến nỗi đi chơi với bạn bè cứ đơ hết cả ra vì đầu bận đội nón này, chân bận mang giày cao gót này rồi thì đinh tán da beo da báo từa lưa cả bộ đồ nhìn rất là chật vật. Còn mặt lúc nào cũng lạnh thật lạnh như kiểu mình là super star ý. Phong cách không phải chỉ là diện dồ thật trendy mà còn phải thoải mái và phù hợp với hoàn cảnh ! Đi xem phim gặp bạn này thường xuyên luôn. Bạn này với bạn Ngọc Thảo, người thì như cây cơ người thì cứ nhí nha nhí nhố ngây thơ, xem phim hành động chẳng có gì mà cứ "Ý chời ghê quá à .. thấy ghê quá à ..."

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 436 Bài viết

• 573 Được cảm ơn

so với các người mẫu trẻ của VN thì em này phong cách cũng được mà.
    • 1,788 Bài viết

• 3,540 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguoihattinhca Xem bài viết
    FaAndrogynyModel12-8d556

Thích "chị" này nè, đẹp hết xẩy luôn.
    Còn Chị Keblbin nhìn kinh dị quá!!

"gặp em này ngoài đời oài
    chung phòng GYM mà
    ngoài đời ẻo lả và dzẹo trai kinh khủng, nghe ẻm nói chuyện mà nổi da gà "
    Anhnguyen_194 ơi! cho hỏi là bạn này vào phòng thay đồ của nam hay nữ? Còn tắm, tè ,.. chung với nam hay không?
    Thiệt ra mình cũng ko giờ để ý ng này ng kia đâu
    Chẳng qua e nó đi bộ kế bên máy của mình, mà đi thì ít, nói thì nhiều
    Phòng GYM mìh tập thì giới showbiz tập nhiều lắm
    Chỉ ấn tượng với Vĩnh Thụy, vi ngoài đời cao, manly, và thấy e sáng sủa hơn trên báo nhiều
    • 9,592 Bài viết

• 16,079 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Anhnguyen_194 Xem bài viết
    Thiệt ra mình cũng ko giờ để ý ng này ng kia đâu
    Chẳng qua e nó đi bộ kế bên máy của mình, mà đi thì ít, nói thì nhiều
    Phòng GYM mìh tập thì giới showbiz tập nhiều lắm
    Chỉ ấn tượng với Vĩnh Thụy, vi ngoài đời cao, manly, và thấy e sáng sủa hơn trên báo nhiều
    Ủa, mà em tập ở đâu vâỵ? chỉ chị koi, để chi chuyển "hộ khâủ" qua bên đó, nghe trai đẹp là mê liền hà

Hỏi em tí là em để ý bạn Kelbin này đi vệ sinh bên nào? Lady hay Gent... hahahaha
    1472952_455152651258174_702817447_n1526242_394446977354920_1107079274_n
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 16 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ginn Xem bài viết
    Bạn này "phong cách" đến nỗi đi chơi với bạn bè cứ đơ hết cả ra vì đầu bận đội nón này, chân bận mang giày cao gót này rồi thì đinh tán da beo da báo từa lưa cả bộ đồ nhìn rất là chật vật. Còn mặt lúc nào cũng lạnh thật lạnh như kiểu mình là super star ý. Phong cách không phải chỉ là diện dồ thật trendy mà còn phải thoải mái và phù hợp với hoàn cảnh ! Đi xem phim gặp bạn này thường xuyên luôn. Bạn này với bạn Ngọc Thảo, người thì như cây cơ người thì cứ nhí nha nhí nhố ngây thơ, xem phim hành động chẳng có gì mà cứ "Ý chời ghê quá à .. thấy ghê quá à ..."
    bạn Ngọc Thảo đó là chúa dzẹo với giả nai luôn đó bạn
    • 1,788 Bài viết

• 3,540 Được cảm ơn

Ủa, mà em tập ở đâu vâỵ? chỉ chị koi, để chi chuyển "hộ khâủ" qua bên đó, nghe trai đẹp là mê liền hà

Hỏi em tí là em để ý bạn Kelbin này đi vệ sinh bên nào? Lady hay Gent... hahahaha
    chị tha cho e
    he he, e hok có để ý em đó đi bên nào, ka ka ka
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 404 Bài viết

• 960 Được cảm ơn

hay gặp em này ở ngoài, người nhỏ con nhưng xinh gái, toàn mặc đồ và xài phụ kiện nữ, bữa thấy em mặc cái áo mình cũng có, mà em í mặc đẹp hơn mình mới đau huhuuu... =((
    if i'm too complicated that's the way i want to be.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 337 Bài viết

• 925 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ginn Xem bài viết
    Ko quan tâm đến nội dung topic nhưng đọc cái comment này mà cười đau cả bụng =))
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 164 Bài viết

• 865 Được cảm ơn

Bộ ng ta gay là có tội sao chị nói giọng khinh miệt thế? chưa kể e Kelbin này cũng chả tự xưng chuẩn men như mấy ông kia , chả phải lấy gái làm bình phong. Ai gặp kelbin ngoài đời chả biết ẻm gay lộ , ko cần chị phải toang toác thế đâu! Thấy mấy Top về sao nam hay hot boy là chị bay dzô nói ng này mặc váy ng kia đàn bà vậy chị cho e hỏi chị là đàn j mà văn phong như mấy con bóng lộ ngồi tám ngoài bệt vậy
    Chị đừng nghĩ chị lên mạng chém gió ta đây biết hết showbiz, ta đây biết đứa nào gay đứa nào les là ng ta nể chị riêng chuyện chị nói Ông Cao Thắng gay là em thấy cái trình " am hiểu " của chị chỉ dọa dc mấy mẹ ngây thơ thôi:-"
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9,592 Bài viết

• 16,079 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Andee ah, cung con nho thi phai biet tren biet duoi, an noi phai Le do, dung co ra ve ta day nhu the.
    Chi khinh miet Kelbin nay bao gio the? Chi chi thac mac, voi ngoai hinh con gai nhu vay thi di WC nhu the nao day?
    Em noi van phong chi giong bong lo gi do ha? Ok tuy em, chi cung dau hoan nghenh em doc com ment cua chi. Noi tu " bong lo" gi cua em thi chi thay khinh miet nay Kia la tu em Chu khong phai tu chi nhe.
    TRINH cua chi toi dau, em cung k nen quan tam lam gi. Nhung nguoi khac ho deu Lon, co dau oc, co suy nghi,... Khong phai doc may cai com ment roi " ne" mot nguoi de dang nhu vay.
    Chi nhac lai la em con Nho lam, suy nghi truoc khi phat ngon nhe em.
    • 9,592 Bài viết

• 16,079 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Quen nua, chi dinh chinh la chi chua bao gio noi OCT Gay nhe. Thoai duoc roi, thi OCT chup hinh dam cuoi voi DN, chup cho vui de toi ve choi cup be hay mac xoa-re cho nhau coi ai mac dep hon, vay nhe!
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2