Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Katie Holmes rảnh rang đi tập thể dục

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.22K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3,343 Bài viết

• 3,669 Được cảm ơn

Katie Holmes rảnh rang đi tập thể dục

http://vnexpress.net/gl/van-hoa/guon...i-tap-the-duc/

Trong lúc Tom Cruise đưa con gái đi dạo khắp New York bằng máy bay, nữ diễn viên "Dawson’s Creek" một mình tới phòng tập thể dục.
    > Katie Holmes chưng diện đi ăn tối cùng bạn/ Tom Cruise gặp lại con gái

Hôm 17/7, Tom Cruise có mặt ở New York để gặp con gái Suri sau một tháng xa cách vì công việc và chuyện ly hôn. Trong lúc Tom đưa con đi chơi, Katie tận hưởng khoảng thời gian một mình.

Nữ diễn viên diện chiếc áo khoác hồng cam và quần legging, đi giày thấp. Katie để tóc xõa tự nhiên, không trang điểm, tới phòng tập gym hôm 18/7.

Mặc dù luôn tỏ ra thoải mái sau vụ ly hôn, nữ diễn viên 33 tuổi không giấu được nét mệt mỏi trên khuôn mặt.
    Trong khi đó, con gái Suri thích thú khi được ở bên cạnh bố.

Cuộc tái ngộ của hai bố con Tom Cruise bị cánh báo chí săn đuổi đến nỗi suýt xảy ra vài vụ tai nạn trên đường West Side, Manhattan hôm 18/6. Nam diễn viên quyết định đưa con gái đi chơi bằng máy bay cá nhân để tránh rắc rối.
    Tom Cruise bế Suri ra sân bay.

Hai bố con ngồi trên chiếc máy bay cá nhân đi dạo vòng quanh New York.

katie1

katie5

katie7

katie2

katie3

katie4

katie6

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,763 Bài viết

• 4,306 Được cảm ơn

Lúc nào có bài về Kate cũng mong nhìn thấy hình ảnh của nàng khác đi, vậy mà vẫn chán qá à . Tôm tép thì đẹp trai ghê, 2 bố con gặp nhau nhìn thik thế
    .......Khiêm tốn bao nhiêu chưa đủ,
    Tự kiêu một chút đã thừa........:Rose:
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 259 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Tom dep trai phong do qua!
    • 1,223 Bài viết

• 693 Được cảm ơn

người phụ nữ nếu có chuyện buồn thì sẽ không làm đẹp bản thân đâu! như mình vậy nè! ha ha ha
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 197 Bài viết

• 374 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Little_baby_1985 Xem bài viết
    người phụ nữ nếu có chuyện buồn thì sẽ không làm đẹp bản thân đâu! như mình vậy nè! ha ha ha
    Chẳng bù cho mình...càng buồn lại càng phải ăn ngon, mặc đẹp, chăm sóc bản thân hơn lúc nào hết...
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 911 Bài viết

• 458 Được cảm ơn

2 vợ chồng ko hợp ko thể sống với nhau thì chia tay có gì đâu ,chỉ buồn cho trẻ con vì trẻ con cần cả bố và mẹ ,thiếu 1 phía dù thế nào cũng ảnh hưởng tâm lý ,nhưng cuộc sống là thế ,mạnh mẽ lên thôi
    [/URL][/B]
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,542 Bài viết

• 7,726 Được cảm ơn

Katie có lẽ có lời thề ăn mặc lôi thôi lượm thượm . Có bao nhiêu nhân viên mà không ai ủi áo, bao nhiêu tiền mà không thuê stylist chuẩn bị cho ...Từ trẻ đến giờ vẫn thế, có khi đến già vẫn thế ...
    Ai còn Mẹ xin đừng làm Mẹ khóc - Đừng để buồn lên mắt Mẹ nghe không
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 593 Bài viết

• 379 Được cảm ơn

Người ta đang đi tập thể dục sao bắt người ta ăn mặc đẹp, son phấn lộng lẫy được nhỉ? Với lại để thời gian trả lời, vừa li dị được mấy ngày mà bắt người ta ăn mặc đẹp xúng xinh các mẹ có làm được ko? Ngoài chuyện chia tay chồng thì trong đầu còn biết bao nỗi lo khác: công việc, cuộc sống sắp tới ra sao, con cái thế nào...
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,343 Bài viết

• 3,669 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hangmeo28 Xem bài viết
    Lúc nào có bài về Kate cũng mong nhìn thấy hình ảnh của nàng khác đi, vậy mà vẫn chán qá à . Tôm tép thì đẹp trai ghê, 2 bố con gặp nhau nhìn thik thế
    Ng nổi tiếng mà quần áo, chất vải lúc nào trông cũng như con nhà lao động ý, áo màu cháo lòng lại còn vệt vệt nhìn bẩn kinh. Cái style này cũng y như cái ảnh hôm ngồi trong xe.

Cái tủ quần áo của Kat nếu có Papazazi nào chụp dc thì em đồ Kat chỉ toàn vo viên quần áo ném vào tủ nên lúc nào cũng nhàu nhĩ như thế.

Kat thì nhìn em thấy cả quá trình lúc nào cũng luộm thuộm như thế, từ lúc chưa lấy chồng cho đến lúc đang chồng con dề huề chứ ko phải li dị xong mới thế. Thường thì li dị xong ng ta càng vui mừng và chú ý ngoại hình hơn, nhất là Kat chủ động li dị. Ket đi tập cũng là có chú ý đến ngoại hình nhưng Kat lại ko biết cái câu "Ngừoi đẹp vì lụa" nữa, tiếc quá. Ngay cả các sao Việt nhiều ng em thấy sau khi li dị ai cũng tươi trẻ phơi phới.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 317 Bài viết

• 735 Được cảm ơn

Hix tập thể dục mà không cột tóc lên thì nóng + hôi cho chết? Mà bé Suri được gặp lại bố cứ hớn hở và ôm thế kia, nhìn thương quá. Thôi thì vợ chồng ly dị nhau nhưng cứ để bố được thăm con là tốt rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 647 Bài viết

• 1,287 Được cảm ơn

Mình thấy cô ấy có vẻ buồn. Dù sao cũng là chuyện tan vỡ, một gia đình đang đẹp đẽ vậy mà. (Đó là mình nghĩ thế). Cũng chẳng biết nội tình thế nào, ai tốt ai không nhưng vẫn mong cô ấy sớm xuất hiện trở lại tươi trẻ xinh đẹp như hồi mới cưới. Thực ra mình yêu quý Nicole Kidman rất nhiều năm nay rồi (chỉ thích Tom trong những phim đóng với Nicole, nhất là Far and Away) nên chưa bao giờ thích Katie, và cũng chỉ biết đến cô ấy từ khi cô ấy cưới Tom. Nhưng dù sao cũng vẫn thấy thông cảm với cô ấy.
    • 320 Bài viết

• 691 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhìn hai cha con ôm nhau thắm thiết thế thì có thể bít rằng Tom thương Suri đến mức nào ... cha mẹ ly dị thì con cái là người thiệt thòi nhất, nhưng mà mình cũng ủng hộ Kate nếu lý do li dị của Kate là vì Tom bắt Suri vào học trường của đạo gì gì đó ... con nít thì phải cho nó tự do chứ nhỉ. Thích Tom, yêu Tom nhưng mà kg ủng hộ Tom trong case của Suri. Nhìn hai cha con như thế ước gì Tom đừng có tín ngưỡng quá có khi Su ri lại có thêm một em gái/em trai đẹp tuyệt vời ... tiếc !!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,320 Bài viết

• 1,403 Được cảm ơn

Mình thấy Kate nhạt lắm, chưa xem phim nhưng có xem Kate làm giám khảo chương trình thi dance gì đó trên Star World (không phải chương trình :So you think you can dance). Nhìn Kate bèo nhèo, nhận xét thì chán chết, chán cỡ Thúy Hạnh khi làm giám khảo chương trình Got Talent
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 330 Bài viết

• 2,929 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sao Mỹ 50 tuổi mà sao vẫn phong độ thế nhỉ. Tha hồ đóng tình yêu tình đương, sao Việt tuổi đó là phải lên chức ông bà hoặc tổ trưởng tổ dân phố rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 863 Bài viết

• 2,747 Được cảm ơn

Gu thời trang của nàng này thật là tệ.
    • 240 Bài viết

• 605 Được cảm ơn

Thích Katie nhưng nhìn nàng mệt mỏi trông chán đời quá.
    The best love is the love that you give...:Rose:
    • 333 Bài viết

• 602 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em mà sắp li hôn, lại bị soi mói thế chắc thành Xúy Vân luôn rồi chứ ko đc như nàng này nữa đâu.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,038 Bài viết

• 4,437 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phon2006 Xem bài viết
    Sao Mỹ 50 tuổi mà sao vẫn phong độ thế nhỉ. Tha hồ đóng tình yêu tình đương, sao Việt tuổi đó là phải lên chức ông bà hoặc tổ trưởng tổ dân phố rồi.
    Hí hí, người Việt mình 40 tuổi, thậm chí hơn 30 mà XH đã coi là gái già, trai già hết cả rồi. Ra nước ngoài thì khác hẳn, 60 tuổi họ vẫn coi là họ trẻ. Thích thế chứ
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7,094 Bài viết

• 11,166 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hachi232 Xem bài viết
    Hix tập thể dục mà không cột tóc lên thì nóng + hôi cho chết?
    2 mẹ con Katie đầu tóc lúc nào cũng luộm thuộm, chẳng gọn gàng như con mấy sao khác
    Thư viện https://cauchuyenhoanggia.blogspot.com/
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • 1,935 Bài viết

• 889 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Papayaa Xem bài viết
    Chẳng bù cho mình...càng buồn lại càng phải ăn ngon, mặc đẹp, chăm sóc bản thân hơn lúc nào hết...
    Mình ước gì cũng được như bạn. Mình đang buồn nên tâm trạng mình dở dở ương ương, chẳng buồn trang điểm, mặt mũi nhìn như ma, đến nỗi mấy đứa đồng nghiệp trong cơ quan nhìn mình rồi phán một câu "sao nhìn chị ghê thế ?"
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2