Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Jenny Phương lại trở về con đường làng quen thuộc trong những ngày đầu vụ chiêm

• 1 Lượt chia sẻ
  • 1.22K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Jenny Phương sẽ cung cấp cho các bạn những video thú vị cũng là một số bài học quý trên con đường của các bạn. Jenny Phương chúc các bạn vui vẻ khi xem kênh video youtube của jenny phương nhé:

Con đường về làng như ươm trong mình một màu xanh tươi mới. Dường như đã lâu rồi trong ta ùa về những cảm xúc quen thuộc như vậy. Hương của đất, mùi của khói, vị mặn của mồ hôi áo mẹ...và giờ là hương mạ non tạo thành mùi vị quê hương.
    Jenny Phương lại trở về con đường làng quen thuộc trong những ngày đầu vụ chiêm. Từng thửa mạ xanh non tạo thành tấm thảm mênh mông giữa đất trời. Bức tranh quê thật gợi tình quyến rũ những lắng sâu, êm đềm. Ta lại ngồi một mình bên bờ ruộng, phóng tầm mắt về phía chân trời xa xa, thả trôi cho những cảm xúc miên man. Lặng nhìn cánh đồng mạ non mà nghĩ về đời lúa, đời ai.

Jenny+Ph%25C6%25B0%25C6%25A1ng+-+Jenny+Phuong+%252868%2529

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,078 Bài viết

• 2,143 Được cảm ơn

ảnh này là bé Thea Mai mà
    W4ETm6
    • 276 Bài viết

• 615 Được cảm ơn

Ủa, quăng cái clip với lời bình hk ăn nhập gì hết zị chài??? Lời bình toàn hương tóc mạ non nhìn vô clip toàn hình bikini khoe triệt để
    Hình dưới của Thea Mai à
    • 597 Bài viết

• 1,406 Được cảm ơn

Ảnh trong topic của Thea Mai trên fb bị copy, thấy bé này đang than trời vị bị Jeny P gì đó lấy ảnh làm profile, rồi qcao trên dd tinh tế, giờ tới wtt, mình nghĩ chắc mấy bạn ko ưa bé Thư muốn lợi dụng vụ JP trong đường dây MX để phá em í mà. Mấy bạn trẻ giờ cũng ghê thật
    • 676 Bài viết

• 2,358 Được cảm ơn

Thea Mai là ai? Topic không có link nguồn mà không bị xóa là sao? Vậy nick zaa.accessories lấy bài này ở đâu mà đăng, hay là tự nghĩ, tự viết ra để bôi nhọ người khác?
    • 597 Bài viết

• 1,406 Được cảm ơn

Bạn vào fb search thea mai là ra à, bé này định cư Mỹ đuọc vài năm, bán hàng onl