TIN TÀI TRỢ.

Hương Giang Idol: 'Nhà tôi không giàu như lời đồn'

• 0 Lượt chia sẻ
  • 17.7K Lượt đọc
  • 45 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 174 Bài viết

• 284 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dandelion17 Xem bài viết
    Có lần gặp bạn này ở Highland mà nhìn tướng tá thô lắm nhìn mặt cũng ghồ ghề, không được đẹp mong manh như mấy góc trong ảnh.
    Spam tí : bác cho e hỏi đẹp mong manh là gì ạ? Từ này lạ quá chưa được nghe bao giờ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 242 Bài viết

• 602 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Loantse Xem bài viết
    Nhà em này mở công ty riêng , nhà khá giả . Tiền phẩu thuật là người yêu cho chứ nhà ko cho
    Cho mìhh tò mò xíu. Tức là lúc còn là boy thì đã có bạn trai và bạn trai cho tiền để phẫu thuật?
    • 2,814 Bài viết

• 3,187 Được cảm ơn

có tiêm trắng hay k mà trắng loá cả mắt hihi
    thôi kệ nhà ngta giàu nghèo ra sao quan tâm làm gì !
    Phải tin tưởng sẽ có một ng yêu mình.
    Mình đã từng có đo !
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 51 Bài viết

• 403 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dungoc2008 Xem bài viết
    He he, chỉ mỗi thông tin là nhà đó gửi tiền tiết kiệm, thành khách hàng VIP thì hổng sao.
    Công khai tên, tuổi, danh tính, số tiền gửi, ngày gửi, lãi suất...cụ thể ra thì mới phạm luật. Chớ chỉ kiểu nói Bầu Đức giàu lắm, nhiều tiền lắm, là khách hàng VIP của A,B,C... thì chả sao đâu.
    Bạn này nói buồn cười nha, kêu ko nói tên tuổi với danh tính mà ảnh người ta quãng trên, dưới bạn kêu khách vip ngân hàng bạn thì quá là "lạy ông tôi ở bụi này" rồi còn gì. Theo mình thì bạn nên nhờ mod xóa dùm cái com đấy đi, nói dại nhỡ có chuyện gì thì đúng là ...
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 997 Bài viết

• 7,004 Được cảm ơn

Đúng vậy, nhưng mờ mẹ bạn ấy lại gửi tiền tiết kiệm ở ngân hàng tớ làm. Khách hàng VIP luôn nhá! Lúc em ấy thi Idol còn nhờ bọn mình nhắn tin bình chọn mà
    Em í nói rất rõ ràng là : nhà tôi không giàu như mọi người đồn thổi. Chứ em í có bảo nhà em í không có tiền hay nhà em í nghèo đâu.
    Khách VIP của NH thì cũng 5-7 kiểu VIP, tiền nhiều khi không hẳn là của họ, mà họ hàng cùng chung vào gửi 1 sổ để được hưởng lãi suất cao hơn. Mà túm lại, nhà em í có giàu cỡ đại gia hay giàu cỡ vừa vừa cũng chẳng ảnh hưởng đến ai. Miễn là mình thấy em í xinh, không dính scandal, mọi thứ đều vừa phải, thế là ok rồi.
    • 988 Bài viết

• 2,685 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi littlebud Xem bài viết
    HG có lẽ là ca chuyển giới thành công nhất nhỉ, nhìn nữ tính hơn cả phụ nữ nguyên bản. Không biết em ấy làm chuyển giới ở đâu? Mà những người chuyển giới liệu có sinh con được không nhỉ?
    Chuyển giới thì lục phủ ngũ tạng (trừ cái ấy) vưỡn là đàn ông, có tử cung, dạ con đâu mà sinh đc?? Trừ khi cấy ghép vào.
    Năm ngoái VN cũng ồn ào 1 nàng chuyển giới cấy ghép dạ con đấy, ko rõ đã sinh đc chưa? Chắc là chưa vì ko thấy báo nào nói.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,638 Bài viết

• 5,458 Được cảm ơn

Nhờ Mod xóa giúp em những comment của em trong thớt này ạ. Em cảm ơn!
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 951 Bài viết

• 3,308 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mecatbin Xem bài viết
    Em í nói rất rõ ràng là : nhà tôi không giàu như mọi người đồn thổi. Chứ em í có bảo nhà em í không có tiền hay nhà em í nghèo đâu.
    Khách VIP của NH thì cũng 5-7 kiểu VIP, tiền nhiều khi không hẳn là của họ, mà họ hàng cùng chung vào gửi 1 sổ để được hưởng lãi suất cao hơn. Mà túm lại, nhà em í có giàu cỡ đại gia hay giàu cỡ vừa vừa cũng chẳng ảnh hưởng đến ai. Miễn là mình thấy em í xinh, không dính scandal, mọi thứ đều vừa phải, thế là ok rồi.
    Đúng đấy, nhà dì mình siêu giàu, gửi tiết kiệm khắp các ngân hàng trong tỉnh. Nhưng vì chồng dì đang là cốp bự ở một công ty nhà nước nên khi đi gửi tiền dì toàn nhờ mấy đứa cháu đứng tên gửi tiền ở ngân hàng. Khi đáo hạn rút tiền dì cho mỗi đứa vài trăm ngàn mua quần áo cho con :P
    Em Hương Giang phẫu thuật thành công chắc một phần nhờ dáng dấp em khi trước cũng thon thả mềm mại nên mới được thế. Những người chuyển giới cho thấy họ khao khát mãnh liệt thật, chấp nhận đau đớn, rủi ro và giảm tuổi thọ và rất nhiều tiền của để được là chính mình.
    CÚN CHƠI NGOAN, ĂN NHANH, NGỦ YÊN, MẸ YÊU CÚN NHIỀU
    • 182 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    He he, chỉ mỗi thông tin là nhà đó gửi tiền tiết kiệm, thành khách hàng VIP thì hổng sao.
    Công khai tên, tuổi, danh tính, số tiền gửi, ngày gửi, lãi suất...cụ thể ra thì mới phạm luật. Chớ chỉ kiểu nói Bầu Đức giàu lắm, nhiều tiền lắm, là khách hàng VIP của A,B,C... thì chả sao đâu.
    hehe, khả năng em với bác là đồng nghiệp ợ ))))))))))))
    Thế giới hoàn mỹ anh hùng xây nghiệp đế
    Thiên thượng nhân gian giai nhân ngộ kỳ duyên
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,178 Bài viết

• 24,313 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chuyển đổi thành công nhất của em Giang theo mình là giọng nói. Nghe giọng của em còn ngọt hơn cả gái "xịn" nữa. Phong thái cũng mềm mại uyển chuyển nữa.
    • Đồng hành cùng nhà tài trợ
    • 7 năm
    • 403 Bài viết

• 780 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đúng vậy, nhưng mờ mẹ bạn ấy lại gửi tiền tiết kiệm ở ngân hàng tớ làm. Khách hàng VIP luôn nhá! Lúc em ấy thi Idol còn nhờ bọn mình nhắn tin bình chọn mà
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vuxthutrang Xem bài viết
    hehe, khả năng em với bác là đồng nghiệp ợ ))))))))))))
    LienViet Post Bank chăng?
    Khi con biết đòi ăn
    Mẹ là người mớm cho con muỗng cháo
    Khi con biết đòi ngủ bằng tiết tấu
    Mẹ là người thức hát ru con
    ...................
    Mẹ!
    Có nghĩa là mãi mãi
    là cho - đi - không - đòi - lại - bao - giờ
    Cổ tích thường bắt đầu từ " Ngày xưa có một nàng công chúa ..." hay " Ngày xưa có một vị vua ..."
    Cổ tích còn bắt đầu từ:
    "Ngày xưa có Mẹ..."
    (Ngày xưa có Mẹ - Thanh Nguyên)

Nhớ Mẹ, gần 1 năm chưa về thăm Mẹ.
    • 3,401 Bài viết

• 9,626 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi muathunamay Xem bài viết
    LienViet Post Bank chăng?
    VCB đấy mẹ nó, mình đoán chắc là đúng he he
    #HOADONKHONGHA
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,022 Bài viết

• 2,360 Được cảm ơn

Cũng đến lạy cái gọi là đạo đức nghề nghiệp ở VN! Cho dù thông tin là khách hàng VIP hay không cũng là thông tin rất nhạy cảm rồi các bố mẹ làm ở ngân hàng ạ.
    9 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 188 Bài viết

• 1,004 Được cảm ơn

Làm nhân viên NH mà chưa gì cứ muốn lôi chuyện người ta ra thế này thì nghỉ việc đi
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 231 Bài viết

• 174 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi IvyleMUA Xem bài viết
    chú ruột chồng em có 4 tòa chung cư sinh thái mấy đứa em họ đi Tây đi Mỹ... 2 vợ chồng em vẫn mãi kiếp nay săn thuê nhà giá rẻ. Bầu bì mà 5 lầu k thang máy vẫn cứ phải leo..
    Họ hàng giàu cũng chỉ lâu lâu ăn ké đc bát cơm thôi anh chị ạ. Còn phải coi thực lực của chính bản thân mình.
    Em cũng kể ké thêm, hồi em mới vào HCM chưa có nhà, tối 11h đêm máy bay mới tới nơi, 1 mình đi taxi tới khách sạn. Nhà bác ruột và các anh em họ mỗi người 1 nhà chung cư, phòng trống cả giúp việc ở mà còn thừa phòng. Lúc em nói Nam tiến thì các bác đã bóng gió tầm đó đi vắng rồi, chung cư cao cấp nên không phải chủ nhà không đc vào. Có sao đâu, em cũng chẳng cần keke, bây có thả em đâu e cũng sống đc á
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,128 Bài viết

• 1,825 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình lại tưởng tất cả các thông tin của KH thì ko đc tiết lộ . Dù là khách họ vay hay gửi chứ .
    Những thông tin kiểu như " chị ấy vay ở NH của em rất nhiều tiền " hay " anh ấy gửi ở NH của em rất nhiều tiền " thì cũng gần như là tiết lộ thông tin của KH rồi còn gì nữa .
    Không bao giờ bán rẻ lương tâm . Trừ khi được giá
    • P_S
      Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 238 Bài viết

• 467 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhim-Na Xem bài viết
    Cũng đến lạy cái gọi là đạo đức nghề nghiệp ở VN! Cho dù thông tin là khách hàng VIP hay không cũng là thông tin rất nhạy cảm rồi các bố mẹ làm ở ngân hàng ạ.
    Đồng ý với chị. Em mà là khách hàng VIP mà biết nv ngân hàng tiết lộ em VIP này nọ public thế này là em báo ngân hàng cho kỷ luật em nv đó ngay, ko em gửi tiền ở chỗ khác! Chỉ từ một thông tin nhỏ là người ta có thể tìm ra nhiều thông tin khác đấy ạ. Các mẹ bảo mật thông tin dùm ngta cái
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 435 Bài viết

• 944 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhnhanka Xem bài viết
    Cho mìhh tò mò xíu. Tức là lúc còn là boy thì đã có bạn trai và bạn trai cho tiền để phẫu thuật?
    Đúng bạn ạ. Nhưng từ khi đi học là boy thì đã là con gái rồi . Nữ hơn cả nữ, ở ngoài ko đc mảnh khảnh như ở ảnh đâu, ngoài nhìn là biết chuyển giới ngay.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4,324 Bài viết

• 4,568 Được cảm ơn

HG là người chuyển giới đẹp nhất ở VN
    Cái đẹp nằm trong mắt kẻ si tình
    Yêu với Thơ
    • Thành viên tích cực 2015
    • 6 năm
    • 2,312 Bài viết

• 4,454 Được cảm ơn

Mình gặp HG ở ngoài thì thấy cơ thể không cân đối lắm (trên ảnh chắc đã chỉnh sửa nhiều). Vai hơi ngang còn vòng 3 hơi nhỏ nhưng giọng nói và phong thái thì uyển chuyển và nữ tính lắm luôn ấy