TIN TÀI TRỢ.

Hương Giang Idol: 'Nhà tôi không giàu như lời đồn'

• 0 Lượt chia sẻ
  • 17.6K Lượt đọc
  • 45 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 10,336 Bài viết

• 5,337 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Phủ nhận tin đồn về gia cảnh giàu sang, Hương Giang chỉ thừa nhận cha mẹ cô giàu có nhất về tình yêu thương con cái.

a8

Trong buổi ra mắt album đầu tay mang tên Thủy Ngân, cả gia đình của Hương Giang đã bay từ ngoài Hà Nội vào TP.HCM để chúc mừng con gái. Đây cũng là lần hiếm hoi cha mẹ cô cùng xuất hiện trước truyền thông, bởi như chính Hương Giang chia sẻ thì cha mẹ cô "sợ ồn ào" và không quen với đám đông.

a1

a2

Hương Giang rơi nước mắt khi nói về sự hy sinh của cha mẹ.

Cả cha mẹ và chị gái của Hương Giang đều ăn vận khá giản dị và dễ gần. Điều này trái ngược với rất nhiều lời đồn đại về gia cảnh giàu có của cô nàng chuyển giới đình đám tại cuộc thi Vietnam Idol. Chính Hương Giang cũng thừa nhận trong cuộc họp báo: "Gia đình tôi không hề giàu có như những gì người ta đồn đại. Bố mẹ tôi chỉ là những người lao động bình thường, và nếu có giàu có thì chỉ là giàu tình cảm, sự hy sinh giành cho con cái".

a3

Album đầu tay của Hương Giang đánh dấu một bước ngoặt lớn trong sự nghiệp của cô gái bản lĩnh này. Không chỉ là một trong những thí sinh hiếm hoi thành công và bứt phá sau Vietnam Idol, đây còn là lời khẳng định mạnh mẽ về quyết tâm cũng như những khát khao mà Hương Giang đang có. Cô cũng chia sẻ, toàn bộ số tiền làm album do cô tích góp một phần, phần còn lại là do gia đình giúp đỡ.

Tuy nhiên, cô nàng cũng hài hước cho biết thêm chắc đây sẽ là lần cuối cùng cô có thể nhờ vả cha mẹ làm album, vì sợ mai mốt có goi điện thông báo con dự định làm album mới, cha mẹ sẽ vội vàng... cúp máy. Hương Giang cho biết làm album đầu tay, cô đã phải tốn một khoản chi phí khổng lồ và vì muốn chiều lòng con, cha mẹ cô đã phải cố gắng rất nhiều.

aa
    Hồng Phước - người bạn thân thiết của Hương Giang đóng vai trò MC trong buổi họp báo ra mắt album.

a7

Á quân Hoàng Quyên tới chia vui cùng Hương Giang.

a9

Bà bầu Thúy Vinh - người đã giúp đỡ Hương Giang rất nhiều trên con đường nghệ thuật.

a4

Nathan Lee - người anh thân thiết của Hương Giang.

a5

Hotboy xứ Đài Harry Lu.

550

Hai cô cái JP Girl - cựu thành viên của X5.

http://xzone.vn/showbiz/huong-giang-idol-nha-toi-khong-giau-nhu-loi-don_116563.html

Gửi từ ứng dụng Cafe trên iPhone
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,638 Bài viết

• 5,458 Được cảm ơn

Nhà em thì anh không biết gia cảnh như nào. Anh chỉ biết em là cháu ông giám đốc gì mà mới phang gậy đánh golf vào nhân viên trên Tam Đảo thoai.
    • 3,045 Bài viết

• 5,042 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    HG đẹp quá, mình là con gái mà chẳng nữ tính bằng 1 góc của em.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 951 Bài viết

• 3,308 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Dungoc2008 Xem bài viết
    Nhà em thì anh không biết gia cảnh như nào. Anh chỉ biết em là cháu ông giám đốc gì mà mới phang gậy đánh golf vào nhân viên trên Tam Đảo thoai.
    Hihi, trừ khi là bố em ấy là giám đốc thì em ấy mới có phần chứ chú bác, họ hàng có làm cốp nọ cốp kia thì cũng duyên ai phận nấy thôi bạn ạ.
    CÚN CHƠI NGOAN, ĂN NHANH, NGỦ YÊN, MẸ YÊU CÚN NHIỀU
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,638 Bài viết

• 5,458 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi myan0612 Xem bài viết
    Hihi, trừ khi là bố em ấy là giám đốc thì em ấy mới có phần chứ chú bác, họ hàng có làm cốp nọ cốp kia thì cũng duyên ai phận nấy thôi bạn ạ.
    Đúng vậy, nhưng mờ mẹ bạn ấy lại gửi tiền tiết kiệm ở ngân hàng tớ làm. Khách hàng VIP luôn nhá! Lúc em ấy thi Idol còn nhờ bọn mình nhắn tin bình chọn mà
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1,312 Bài viết

• 1,844 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi myan0612 Xem bài viết
    chú ruột chồng em có 4 tòa chung cư sinh thái mấy đứa em họ đi Tây đi Mỹ... 2 vợ chồng em vẫn mãi kiếp nay săn thuê nhà giá rẻ. Bầu bì mà 5 lầu k thang máy vẫn cứ phải leo..
    Họ hàng giàu cũng chỉ lâu lâu ăn ké đc bát cơm thôi anh chị ạ. Còn phải coi thực lực của chính bản thân mình.
    • 3,045 Bài viết

• 5,042 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đúng vậy, nhưng mờ mẹ bạn ấy lại gửi tiền tiết kiệm ở ngân hàng tớ làm. Khách hàng VIP luôn nhá! Lúc em ấy thi Idol còn nhờ bọn mình nhắn tin bình chọn mà
    Sao hôm thi Idol mình thấy quay nhà bạn ấy rất bình thường mà, chẳng có vẻ gì là nhà giầu nhiều tiền cả?
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,638 Bài viết

• 5,458 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoa-hồng-xanh Xem bài viết
    Sao hôm thi Idol mình thấy quay nhà bạn ấy rất bình thường mà, chẳng có vẻ gì là nhà giầu nhiều tiền cả?
    Tớ cũng chưa được đến nhà. Nhưng với việc được là khách hàng VIP bên tớ thì hoàn toàn có thể coi là giàu rồi.
    • 3,103 Bài viết

• 9,731 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Spam tí: Mình tưởng nhân viên ngân hàng không được công khai thông tin khách hàng chứ nhỉ?
    Những cô gái miệng hay cười, giữ nguyên trong mắt khoảng trời buồn tênh!
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,638 Bài viết

• 5,458 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baodemmua Xem bài viết
    Spam tí: Mình tưởng nhân viên ngân hàng không được công khai thông tin khách hàng chứ nhỉ?
    He he, chỉ mỗi thông tin là nhà đó gửi tiền tiết kiệm, thành khách hàng VIP thì hổng sao.
    Công khai tên, tuổi, danh tính, số tiền gửi, ngày gửi, lãi suất...cụ thể ra thì mới phạm luật. Chớ chỉ kiểu nói Bầu Đức giàu lắm, nhiều tiền lắm, là khách hàng VIP của A,B,C... thì chả sao đâu.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,085 Bài viết

• 1,170 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cho đến giờ nếu không nói thì em vẫn ko tin bạn này chuyển giới, xinh đẹp mong manh quá. Hôm chung kết siêu mẫu bạn ý ngồi hàng ghế khán giả mà xinh ơi là xinh, trông lại rất dịu dàng nữ tính.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 24 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Hic, hết cát tuyền tới ái xuân, giờ thêm 1 chị hươg giang, nói chung ai cũng ẹp! Trừ bà chú Lâm chi Khanh!!!
    Gởi từ ứng dụng Cafe trên iPhone
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,581 Bài viết

• 2,718 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chientuyen Xem bài viết
    Hic, hết cát tuyền tới ái xuân, giờ thêm 1 chị hươg giang, nói chung ai cũng ẹp! Trừ bà chú Lâm chi Khanh!!!
    Gởi từ ứng dụng Cafe trên iPhone
    thiếu Cindy rồi, nàng ấy nhìn cũng hơi khủng hoảng
    Hạnh phúc chỉ dành cho người dám đi đến cuối chặng đường!!!
    • 224 Bài viết

• 2,458 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    a3

Em thích đôi legging này của Giang quá, có mẹ nào biết chỗ mua không
    • 9,099 Bài viết

• 28,496 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    HG có lẽ là ca chuyển giới thành công nhất nhỉ, nhìn nữ tính hơn cả phụ nữ nguyên bản. Không biết em ấy làm chuyển giới ở đâu? Mà những người chuyển giới liệu có sinh con được không nhỉ?
    If you don't love yourself, you will always be chasing people who don't love you, either.
    • 74 Bài viết

• 199 Được cảm ơn

Có lần gặp bạn này ở Highland mà nhìn tướng tá thô lắm nhìn mặt cũng ghồ ghề, không được đẹp mong manh như mấy góc trong ảnh.
    • 1,656 Bài viết

• 547 Được cảm ơn

KH VIP tức là gửi ở NH nhiều tiền, như thế cũng là lộ những thông tin của người ta rồi. Biết đâu gia đình họ ko muốn người khác biết họ có tiền gửi NH. Nói như bạn có thể hiểu là bố (mẹ) Hương Giang gửi ở chỗ tôi nhiều tiền lắm... Chả KH nào muốn thế. Bạn ko nói rõ tên tuổi KH nhưng chỉ điểm thế còn gì.
    Zzczp7
    vNnsp7
    n6vTp7
    :Rose:Bạn ơi cháy lên trong tim tình yêu thiết tha
    Dù mai những cánh chim bay về muôn phương cách xa
    Còn mãi trong ta niềm tin trong sáng
    Dẫu dòng đời miệt mài trôi mau
    Ta mãi nhớ về những ngày bên nhau:Rose::LoveStruc:

Люби меня
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 999 Bài viết

• 1,710 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Không hề liên quan đến nhau.
    Làm điều mình thích.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,063 Bài viết

• 7,253 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Da đẹp quá, mình là con gái mà còn ganh tị
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 435 Bài viết

• 944 Được cảm ơn

Nhà em này mở công ty riêng , nhà khá giả . Tiền phẩu thuật là người yêu cho chứ nhà ko cho
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3