TIN TÀI TRỢ.

Hồng Nhung là người làm cho Trịnh hạnh phúc nhất, đàn ông nhất”

• 12 Lượt chia sẻ
  • 7.99K Lượt đọc
  • 27 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,744 Bài viết

• 31,085 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Kazumy Xem bài viết
    Rằng ngày xưa tóc mẹ HN rất dài,khi mang thai bà hay ra hồ Tây lấy tóc câu cá. Hôm nọ bà vừa câu được 1 con cá bống thì đau bụng và sinh ra HN nên chị có cái tên huyền thoại đó hihi
    Tui ko thích HN là cũng vì những cái kiểu giả tạo thanh cao của cô này. Lúc nào mà nghe HN hát nhạc TCS thì cũng thêm vài câu tâm tình "anh Sơn và Nhung" thế nọ, thế kia là tui phát ói.
    Còn cái truyền thuyết trên Bống của cô này thật là bá đạo. haha. Phải hôm đó mẹ cô ấy câu được con cá chép thì có phải tên Chép rồi ko.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 605 Bài viết

• 3,081 Được cảm ơn

Hn đã từng bị Bảo Yến chê giả dối lấy TCS để Pr cho mình mà ko mở mắt ra la sao ta
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 202 Bài viết

• 257 Được cảm ơn

Mình k thích HN và cũng k thích nghe nhạc Trịnh.
    Đừng ai chửi này nọ nhé. CHỉ là cảm nhận riêng thôi, nghe nhạc ông này buồn quá, mở ra nghe đúng giọng KL nữa nên càng thấy buồn. Nên chả dám nghe bao giờ
    • 246 Bài viết

• 441 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tóm lại Hn không có cửa trong SG nên phải tích cực thuê viết bài tung hô . E hèm tên nhà báo này viết n g u uuuu quá,HN làm cho ns Trịnh đàn ông nhứt dậy thì là mà nàng này đã từng xxx vs ns ( vì lâu nay ns vẫn bị đồn là yếu )
    Em xin lỗi vong hồn cố ns. Thương bác đã mất mà chúng nó cũng chẳng tha, cố tình ướp xác ăn theo.
    Không phải tự nhiên người ta ném đá anti chỉ vì họ đưa ra ý kiến không thuyết phục lại có tính dè bỉu ...
    • 276 Bài viết

• 932 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi contau Xem bài viết
    Một người khá rành về HN có lần từng nói với tui: "Nó là đứa đĩ mồm nhất mà chị gặp".

Và tui đồng tình với chị ấy.
    Ko chỉ đĩ mồm thôi đâu. Chồng là cũng giựt của bạn mà có dó.
    • 1,454 Bài viết

• 4,222 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lady_in_blue Xem bài viết
    ko bao h nghe nổi nhạc ông Trịnh. lủng củng, tối nghĩa, u ám. những ng hát cũng là những ng ăn theo. hết KL kể lể thân tình, đến cô Nhung này tự hào tui làm ổng đờn ông nhứt =)) thêm bà diễm hờ Lương vô nữa thì đủ bộ tam.

cuộc đời ông nhạc sĩ này tui uýnh giá là thất bại. phụ nữ bu quanh thì nhiều mà chẳng có lấy 1 ng thật lòng. ai cũng bu vô chữ 'anh Sơn' để kiếm chút danh hão cho mình. người thân cũng thế. cô thì dựa vào em gái TCS bán tranh, ng thì dựa vô mở nhà hàng.
    ko đủ nơron để hiểu thì chê người ta viết nhạc tối nghĩa
    Con bị ốm.
    Mẹ : Mẹ ru con ngủ nhé.
    Con : Đừng, coi chừng mẹ lây ốm đấy!
    Mẹ : K0 sao, mẹ ốm thì con chăm mẹ.
    Con : Ừ, mẹ lại đây.

• 203 Bài viết

• 469 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lola-lola Xem bài viết
    Ko chỉ đĩ mồm thôi đâu. Chồng là cũng giựt của bạn mà có dó.
    Cái vụ này không đồng ý à nha. "Chồng" đâu phải là món đồ giựt qua giựt lại Thím Nhung thì cũng chả phải trẻ trung xinh đẹp quyến rũ xuất chúng gì để mà ông kia "bị giựt". Chuyện cưới nhau - bỏ nhau thì do cả 2 vc nhà nọ chứ nếu có hạnh phúc thật sự thì 10 thím Nhung cũng chả "giựt" được.
    • 2,895 Bài viết

• 7,110 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chuadimadacachxanhau Xem bài viết
    còn nhiều chuyện động trời nữa mà cũng nhiều người biết rõ mười mươi HN lăn vào TCS như thế nào để đươc nổi tiếng trong SG.
    thắc mắc là các mợ toàn nói phông lông chứ ko ai chưng bằng cớ
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2