TIN TÀI TRỢ.

Hồng Đào xác nhận đã ly hôn với Quang Minh sau 20 năm gắn bó

• 0 Lượt chia sẻ
  • 53.2K Lượt đọc
  • 106 Trả lời

• Trang 5/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5
  • 6

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3,368 Bài viết

• 21,048 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Có nhiều người phù hợp để cặp bồ chứ không hợp để làm vợ/chồng. NL có giỏi, khéo thế nào ko biết chứ CT dù lấy NL hay lấy người khác thì kết cục vẫn giống nhau hết: CT từ giờ đến cuối đời sẽ ko bao giờ có hạnh phúc đâu. Những kẻ phản bội vợ, bồ bịch lăng nhăng thì kết quả đếu giống nhau. Còn Ngọc Huyền thì mình tin chắc 200% là sẽ có hạnh phúc

Nhân quả trước mắt thì CT đã và đang nhận được sự khinh thường của con cái. Cách đây 2 ngày CT có comment trên fb của NL là "Xin được gửi tới bố mẹ em lời cảm ơn chân thành vì đã sinh ra và nuôi dạy được một Ý Lan tuyệt vời của ngày hôm nay"

Thì con gái Chí Trung thể hiện sự khinh bỉ với bố bằng stt "Mách nhỏ bí kíp sống ảo mùa vu lan: kể cả khi bạn đối xử với tứ thân phụ mẫu con cái người thân méo ra gì thì bạn vẫn nên gửi lời "cảm ơn chân thành vì đã sinh ra và nuôi dạy" đến bố mẹ của người yêu mới nha!"

Sau stt này thì CT block fb của con gái và một số người khác vào comment hưởng ứng

Tiếp ngày hôm qua thì con gái CT đăng tiếp stt "Mình nóng nảy quá rồi....ân hận ghê!!! Cầu mong con người nhân hậu, đức độ ấy sẽ unblock mình để mình còn tiếp tục la liếm và post những lúc ngứa mồm khó ở....."

Con trai, con dâu của CT cũng vào thả tim, thả mặt cười các stt của con gái CT.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,719 Bài viết

• 25,473 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi little_oyster Xem bài viết

Thì con gái Chí Trung thể hiện sự khinh bỉ với bố bằng stt "Mách nhỏ bí kíp sống ảo mùa vu lan: kể cả khi bạn đối xử với tứ thân phụ mẫu con cái người thân méo ra gì thì bạn vẫn nên gửi lời "cảm ơn chân thành vì đã sinh ra và nuôi dạy" đến bố mẹ của người yêu mới nha!"

Sau stt này thì CT block fb của con gái và một số người khác vào comment hưởng ứng

Tiếp ngày hôm qua thì con gái CT đăng tiếp stt "Mình nóng nảy quá rồi....ân hận ghê!!! Cầu mong con người nhân hậu, đức độ ấy sẽ unblock mình để mình còn tiếp tục la liếm và post những lúc ngứa mồm khó ở....."

Con trai, con dâu của CT cũng vào thả tim, thả mặt cười các stt của con gái CT.
    Chà, tức nước vỡ bờ rồi đấy
    NH cố giữ nề nếp gia đình đến một lúc nào đó thì người nhà cũng bung lụa cả thôi. Mình thấy đây giống như là cái nghiệp. Nghiệp của mình mà mình không giải, cứ cố gồng gồng cam chịu kiểu để lâu cứt trâu hoá bùn mọi sự sẽ qua. Nhưng không phải đâu. Con cái nó hứng đó. Cho nên những người cam chịu thì tự nhận mình muốn giữ người đàn ông/đàn bà đó đi, chứ đừng đổ lỗi vì con, vì gia đình. Nghe nẫu.
    Mà con cái CT cũng bung lụa ẩu quá, dù gì cũng là người của công chúng, be bét ra thế này cả nhà đều phải nghe dư luận bình phẩm rồi.
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,683 Bài viết

• 30,673 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ông CT post cái tút thối ko thể tả được nhể.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,904 Bài viết

• 6,579 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Thực ra mình thấy mối quan hệ của CT NH không ổn từ rất nhiều năm trước rồi. Vì trong 1 bài báo NH ám chỉ CT lăng nhăng nhưng NH vẫn kiểm soát được, ý NH là tự tin vào mình á.
    Thôi thì bung ra sớm ngày nào hay ngày đó. CT ích kỷ thế này thì NH sống tới già vẫn mệt. Cam chịu làm gì khiến ảnh tưởng bở. Cứ thả ảnh ra cho các ẻm hot girl, hot mama dạy cho. Người phụ nữ xinh đẹp và vì gia đình theo kiểu mẫu xưa như NH cũng hy vọng cổ có hạnh phúc riêng lúc xế chiều.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của chumnhotrengian
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 78 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

Hqua mình vẫn đọc đc stt trên fb chú ấy nói cô đơn. Đi qua những cơn say về thấy trống trải. Ước gì có phép màu để ngôi nhà có những tiếng cười nói như xưa mà ạ. Có công khai tình mới gì đâu. Cô Ngọc Huyền thì vẫn để trạng thái là kết hôn. Nhưng chắc là đang ly thân. Còn thế hệ cô chú ấy hôn nhân bền vững thì đúng là phụ nữ chịu thiệt, chịu khổ, nhẫn nhịn rất nhiều mà
    • 187 Bài viết

• 702 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bubble_rain Xem bài viết
    Đồng ý với Gấu là không phải đàn ông nào cũng thích phụ nữ kiểu gia đình. Đây là chuyện ai cũng biết mà, nhất là vào thời 5G như giờ nữa .
    Cái mình đang nói và nhận xét riêng về chuyện CT - NL - NH thôi. Và mình đang nói về độ lâu dài mà bạn, ý là cưới nhau rổ rá cạp lại đó bạn. Nên mình mới bảo là "đổi gió" thì không sao chứ "đổi thật" thì là hơi mệt đấy :P Và thế mới nhận xét 1 tí về NL chứ không dưng nói làm gì bạn ơi. Nhất là mới nói từ gia đình bạn đã quy ra thành nấu nướng rồi. Phụ nữ của gia đình thì cũng chả mấy ai nấu được như Gấu đâu :P. Có cái bữa tối mà bày vẽ ăn đủ 3 lần cho 3 thế hệ. Lại còn mỗi thế hệ 1 giờ ăn khác nhau, sống cùng nhà mà cả năm mọi người ăn cùng được chục bữa. Đấy là Gấu làm được chứ hiếm ai làm được nhé Cái này chỉ có thể nói gd chồng Gấu vừa hay gặp được cô con dâu như gấu nên mọi chuyện đến giờ vẫn yên ấm thôi. Chứ giả như đặt NL vào xem, sẽ đạp rổ chặt cạp để bung ra ngay í mà.
    Tính CT như nào thì nhiều người ở ngoài biết nên ai nhận xét về nhà ấy thì đều có những ý cụ thể đấy bạn, không phải nói xàm lung tung đâu. Kiểu đàn ông miền Bắc nặng tư tưởng từ xưa như CT, sống ích kỷ lại gia trưởng vừa hay gặp được người chịu nhịn cũng nặng tư tưởng sĩ diện hão, đội chồng đội cả nhà chồng lên đầu như NH nên đến giờ chịu hết nổi mới vậy đó. Từ "phét" (nói phét) là dành cho các ca kiểu này đó, nhất là dân HN, dân phố cổ nữa thì thôi rồi . Giờ dùng từ sống ảo chứ mình thấy từ ảo này nó vẫn còn nhẹ trình so với dân HN lâu năm lắm ấy.
    Cái kiểu so sánh hơn kém giữa phở với cơm, bồ với vợ thì mình không tranh luận nhé vì mình thấy nó rất chung chung và vớ vẩn. Chui vào topic này và bình luận thì đều là người trải đời rồi, không phải con nít 3 tuổi mà đi hơn thua tranh luận kém khoản này khoản kia đâu ạ
    Em đồng ý
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 509 Bài viết

• 2,226 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Vào top con gái CT bảo sang đây mới biết chuyện nhà này. Nhớ ngày trước con gái CT thì cái cuộc thi gì của nữ sinh cấp 3 ấy, hùng biện hay lắm làm mình ấn tượng mãi, sau mới biết là con gái CT. Về sau quen 1 anh bạn chơi với Trang cũng khen về gia đình này, ai ngờ lại cuối cùng lại như vậy.
    • 3,368 Bài viết

• 21,048 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi clover87 Xem bài viết
    Vào top con gái CT bảo sang đây mới biết chuyện nhà này. Nhớ ngày trước con gái CT thì cái cuộc thi gì của nữ sinh cấp 3 ấy, hùng biện hay lắm làm mình ấn tượng mãi, sau mới biết là con gái CT. Về sau quen 1 anh bạn chơi với Trang cũng khen về gia đình này, ai ngờ lại cuối cùng lại như vậy.
    Thi "Nữ sinh và Tương lai" nhé bạn. Vòng đó có MC Diệp Chi cùng thi. Con gái Chí Trung thì giỏi, ăn nói duyên, nhanh nhẹn rồi
    • 3,694 Bài viết

• 16,956 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Cùng suy nghĩ với bà Meocara, sao cả bố lẫn con gái nhà CT xõa kinh thế nhỉ. Em gái đã lỡ tus đầu rồi còn cố la lên phát nữa để thiên hạ chắc chắn về mình và bố mình luông, chán quá đi. Mà có phải trẻ trâu đâu, toàn già trâu với lão trâu rồi.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 448 Bài viết

• 2,674 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nếu các mẹ mà có bố lăng nhăng gái gú khắp nơi nhưng bao năm nay vẫn đóng vai ông chồng tử tế yêu thương vợ con để rồi sau khi tờ ly hôn còn chưa ráo mực thì đã cưới vợ mới trong ngay 1 nốt nhạc và ca tụng vợ mới như thể thiên thần... thì các mẹ có bình tĩnh để được không? Là em, em thấy Trang nó còn quá hiền và cả nhà đều cư xử có văn hóa đấy, chứ thể loại ông CT thì đáng phỉ nhổ từ lâu rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 735 Bài viết

• 4,096 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi minkat Xem bài viết
    Nếu các mẹ mà có bố lăng nhăng gái gú khắp nơi nhưng bao năm nay vẫn đóng vai ông chồng tử tế yêu thương vợ con để rồi sau khi tờ ly hôn còn chưa ráo mực thì đã cưới vợ mới trong ngay 1 nốt nhạc và ca tụng vợ mới như thể thiên thần... thì các mẹ có bình tĩnh để được không? Là em, em thấy Trang nó còn quá hiền và cả nhà đều cư xử có văn hóa đấy, chứ thể loại ông CT thì đáng phỉ nhổ từ lâu rồi.
    Ông ấy diễn và cả nhà cùng hưởng ứng đấy thôi, sao có thể đổ hết mọi tội lỗi lên diễn xuất ấy được nhỉ? Cô này lên báo với danh con gái CT đều đều, để tên không đi kèm coi có ai quan tâm là biết liền à, em vẫn nghĩ tức quá thì đăng đàn chửi vậy cho đỡ stress chứ thực ra như vậy mà chị thấy hiền và cư xử có văn hóa thì em chịu sự dễ tính của chị rồi
    THE OLYMPICS: I love knowing that somewhere in the world, all nations are together and playing games .
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 67 Bài viết

• 242 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ông bố có lỗi gì thì lỗi với bà mẹ thôi chứ không có lỗi với con gái nên cổ lên Fb xỏ xiên thì cổ cũng chẳng ra gì,không giống với hình ảnh con ngoan gia đình nề nếp mà trước đó đã xây dựng nhỉ,cổ cũng cung diễn mà giờ trách móc ông bố làm chi.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 448 Bài viết

• 2,674 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ninoli Xem bài viết
    Ông ấy diễn và cả nhà cùng hưởng ứng đấy thôi, sao có thể đổ hết mọi tội lỗi lên diễn xuất ấy được nhỉ? Cô này lên báo với danh con gái CT đều đều, để tên không đi kèm coi có ai quan tâm là biết liền à, em vẫn nghĩ tức quá thì đăng đàn chửi vậy cho đỡ stress chứ thực ra như vậy mà chị thấy hiền và cư xử có văn hóa thì em chịu sự dễ tính của chị rồi
    Có văn hóa như mình nói ở đây là mấy mẹ con họ im lặng để báo chí không viết bài, để cho ông Trung vẫn ngon lành giữ chức Giám đốc nhà hát Tuổi Trẻ. Chưa kể "xấu chàng hổ ai" dù gì lão ấy vẫn là bố của con mình, cô Huyền cũng đau đớn chứ không phải không đâu bạn ạ? Yêu nhau từ thanh mai trúc mã, là mối tình đầu của nhau, giờ đến lúc lên chức ông bà thì dắt nhau ra tòa ly hôn, sung sướng gì?! Còn bạn bảo gia đình họ sống giả tạo nếu search mạng bạn sẽ thấy chủ yếu các bài báo là phỏng vấn ông Trung, chứ cô Huyền hay Trang rất ít lên báo. Thậm chí Trang nó cũng chả thích bon chen vào showbiz, thích tự lập tự hưởng chứ với cái danh "con Chí Trung" thì nó thừa sức làm đủ thứ. Bạn vào facebook bà Lan mà xem ông Trung tung hô vợ mới như thánh nữ, nghe nó tởm và buồn nôn thế nào nhé.
    • 984 Bài viết

• 7,192 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có văn hóa như mình nói ở đây là mấy mẹ con họ im lặng để báo chí không viết bài, để cho ông Trung vẫn ngon lành giữ chức Giám đốc nhà hát Tuổi Trẻ. Chưa kể "xấu chàng hổ ai" dù gì lão ấy vẫn là bố của con mình, cô Huyền cũng đau đớn chứ không phải không đâu bạn ạ? Yêu nhau từ thanh mai trúc mã, là mối tình đầu của nhau, giờ đến lúc lên chức ông bà thì dắt nhau ra tòa ly hôn, sung sướng gì?! Còn bạn bảo gia đình họ sống giả tạo nếu search mạng bạn sẽ thấy chủ yếu các bài báo là phỏng vấn ông Trung, chứ cô Huyền hay Trang rất ít lên báo. Thậm chí Trang nó cũng chả thích bon chen vào showbiz, thích tự lập tự hưởng chứ với cái danh "con Chí Trung" thì nó thừa sức làm đủ thứ. Bạn vào facebook bà Lan mà xem ông Trung tung hô vợ mới như thánh nữ, nghe nó tởm và buồn nôn thế nào nhé.
    Cho tui link FB cô Lan này với. Tui vô hóng xem tình già nó dư lào Mà sao nhanh thế nhỉ? Mới đợt cuối năm ngoái vẫn còn lên báo gia đình hạnh phúc các kiểu mà sao giờ đã li dị và cưới người mới thế này? Xong các mẹ còn bảo li dị lâu rồi, hic hic
    Hy vọng là điều tốt. Có thể là điều tốt nhất. Và những điều tốt đẹp thì sẽ sống mãi

MTM5MTc3MTA1MQ
    • 153 Bài viết

• 559 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Little_Scarlett Xem bài viết
    Cho tui link FB cô Lan này với. Tui vô hóng xem tình già nó dư lào Mà sao nhanh thế nhỉ? Mới đợt cuối năm ngoái vẫn còn lên báo gia đình hạnh phúc các kiểu mà sao giờ đã li dị và cưới người mới thế này? Xong các mẹ còn bảo li dị lâu rồi, hic hic
    https://www.facebook.com/myvien.ylan...rofile_browser

Link đây bạn nhé. CT vào còm nhận bà này là bạn gái mình rồi.
    METOO VN - Đừng bịt miệng
    NOPAK - Tẩy chay rocker Phạm Anh Khoa vì đã quấy rối tình dục!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 79 Bài viết

• 1,782 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cho mình xin fb của con gái CT với. Tks bạn.
    • 10,239 Bài viết

• 12,766 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Nghệ sĩ Hồng Đào nhập viện hậu ly hôn Quang Minh, cả showbiz "dậy sóng"

Đàm Vĩnh Hưng, danh hài Thúy Nga, Xuân Hinh...không khỏi bất ngờ và gửi lời chúc sức khỏe đến Hồng Đào khi biết tin nữ nghệ sĩ nhập viện vì bị suy nhược cơ thể sau biến cố hôn nhân.

Nghe-si-Hong-dao-nhap-vien-vi-suy-nhuoc-hau-ly-hon-ca-showbiz-70298347_1218371281687909_3856939034773291008_n-1568216868-width671height960
    Nghệ sĩ Hồng Đào nhập viện vì suy nhược hậu ly hôn, cả showbiz "dậy sóng".

Mới đây, NSND Hồng Vân chia sẻ về tình trạng sức khỏe của nghệ sĩ Hồng Đào khiến đồng nghiệp và người hâm mộ không khỏi lo lắng. Cụ thể, NSND Hồng Vân cho biết, nghệ sĩ Hồng Đào bị suy nhược cơ thể nhưng may mắn là chị vừa được xuất viện, về nhà tĩnh dưỡng. "Hôm nay, cô ấy đã về nhà và sẽ sớm quay trở lại với công việc thôi. Hồng Đào nhờ tôi gửi lời cảm ơn đến bạn bè, đồng nghiệp đã quan tâm và lo lắng cho Đào, mọi chuyện đang rất tốt và sẽ gặp lại mọi người sớm nhất" - NSND Hồng Vân chia sẻ.

Nghe-si-Hong-dao-nhap-vien-vi-suy-nhuoc-hau-ly-hon-ca-showbiz-70832410_1218371271687910_5214657761308049408_n-1568216868-width802height960

Đi kèm với lời chia sẻ là hình ảnh NSND Hồng Vân vào bệnh viện thăm nghệ sĩ Hồng Đào tại Mỹ ngay sau đó thu hút sự chú ý của cộng đồng mạng, đồng nghiệp. Nhiều nghệ sĩ và khán giả không khỏi ngỡ ngàng và gửi lời hỏi thăm sức khỏe của nghệ sĩ Hồng Đào. "Ôi Hồng Đào em làm sao vậy? Chúc em sức khoẻ mau bình phục sắp tới nếu có ra Bắc cùng Hồng Vân anh em mình hội ngộ nhé. Hôm qua anh điện cho Hồng Vân không thấy Hồng Vân nghe điện hoá ra là Vân ở bên Mỹ. Chúc các em vui vẻ" - Nghệ sĩ Xuân Hinh bày tỏ.

"Mong chị mau bình phục và trở lại với công việc" - Đàm Vĩnh Hưng nhắn nhủ nữ nghệ sĩ.

Nghệ sĩ Thúy Nga cũng gửi lời đến đàn chị:
    "Chúc chị Hồng Đào mau hồi phục, mau lấy lại tinh thần lạc quan yêu đời. Bữa hôm em có nghe tin chị Đào bị bệnh, em thương chị Đào quá chị Hồng Vân ơi! Chị Hồng Đào luôn vui vẻ, lạc quan cho mau hết bệnh nha".

Nghe-si-Hong-dao-nhap-vien-vi-suy-nhuoc-hau-ly-hon-ca-showbiz-hd1-1568216868-width461height543

Nghe-si-Hong-dao-nhap-vien-vi-suy-nhuoc-hau-ly-hon-ca-showbiz-d1-1568216868-width768height960
    Nghệ sĩ lo lắng cho sức khỏe của nghệ sĩ Hồng Đào sau biến cố hôn nhân.

Trước đó, nghệ sĩ Hồng Đào gây xôn xao dư luận khi xác nhận đã ly hôn với nghệ sĩ Quang Minh sau khoảng thời gian hơn 20 năm chung sống. "Buổi sáng Cali thật yên, tôi ngồi suy nghĩ đủ thứ. Nhiều việc xảy đến với tôi. Tôi vừa bước ra khỏi cuộc hôn nhân sau hơn 20 năm, lại vừa đưa tiễn một người bạn thân ra đi mãi mãi. Có những thay đổi bất ngờ làm mình ngơ ngác" - Nữ nghệ sĩ chia sẻ.

Nghe-si-Hong-dao-nhap-vien-vi-suy-nhuoc-hau-ly-hon-ca-showbiz-aaexhkm-1568216868-width624height416
    Hồng Đào - Quang Minh ly hôn khiến nhiều đồng nghiệp, khán giả không khỏi tiếc nuối.

Dù đã đường ai nấy đi nhưng Quang Minh - Hồng Đào vẫn không ngại hợp tác cùng nhau trong nghệ thuật. Dự án gần nhất hai nghệ sĩ cùng có mặt là bộ phim điện ảnh "Ngôi nhà bươm bướm" của đạo diễn Huỳnh Tuấn Anh. Tuy không thuộc tuyến nhân vật phải tương tác xuyên suốt bộ phim nhưng trong các phân đoạn phải diễn cùng nhau, cả hai khiến khán giả ngưỡng mộ vì sự chuyên nghiệp trong công việc, không bị chuyện cá nhân ảnh hưởng.

Thạch Thảo
    http://danviet.vn/van-hoa-giai-tri/nghe-si-hong-dao-nhap-vien-hau-ly-hon-quang-minh-ca-showbiz-day-song-1013472.html

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 448 Bài viết

• 2,674 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình hâm dở đi thương hộ cho cô Huyền, hóa ra cô ấy may mắn vì thoát được lão Trung các mẹ ạ. Mình vừa được buôn chuyện, kinh dị lắm. Các mẹ có muốn nghe kể không? Chỉ sợ kể xong top này lại bay xừ mất thì buồn chết.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 655 Bài viết

• 6,136 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình hâm dở đi thương hộ cho cô Huyền, hóa ra cô ấy may mắn vì thoát được lão Trung các mẹ ạ. Mình vừa được buôn chuyện, kinh dị lắm. Các mẹ có muốn nghe kể không? Chỉ sợ kể xong top này lại bay xừ mất thì buồn chết.
    Chị ơi kể đi chị, em xin đặt gạch hóng
    • 669 Bài viết

• 1,305 Được cảm ơn

Bà HV đi đâu cũng quay phim, chụp hình rồi quăng lên trang youtube của mình kiếm tiền mà hông biết người ta có đồng ý hay hông, riết thấy quá lố
  • Trang 5/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5
  • 6