TIN TÀI TRỢ.

Hồng Đào xác nhận đã ly hôn với Quang Minh sau 20 năm gắn bó

• 0 Lượt chia sẻ
  • 36.3K Lượt đọc
  • 83 Trả lời

• Trang 4/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6,151 Bài viết

• 9,248 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    HĐ và QM chia tay lịch sự, cả 2 đều được khen khi cùng hợp tác đóng phim làm việc chuyên nghiệp, ko để chuyện tình cảm ảnh hưởng, như vậy mấy đứa con cũng thoải mái chẳng ảnh hưởng tâm lý gì.
    QM vẫn để tên FB và hình ảnh 2 vc cho đến khi HĐ công khai tin li dị , chắc là ít nhiều cũng nuối tiếc.
    Thư viện https://cauchuyenhoanggia.blogspot.com/
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 58 Bài viết

• 236 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ly dị lâu rồi mọi người ạ. Bác Trung cũng có người mới công khai rồi mà.
    • 3,348 Bài viết

• 20,924 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi wawitchdnl Xem bài viết
    Người mới là ai thế bạn
    • 357 Bài viết

• 2,045 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi wawitchdnl Xem bài viết
    Thấy Chí Trung hay quảng cáo cho TMV Ý Lan. Hông lẽ cặp em này thật hả bạn?
    gUhFjywS5AzMIOwvh8dZJtCwtD9JfBpBNNBQBqFDERw2LmxYwfwpbU8tkQ6KHzlvImmDRBAf-AQtHcWdyX0KQ8BjsozI
    • 633 Bài viết

• 1,223 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bubble_rain Xem bài viết
    Thấy Chí Trung hay quảng cáo cho TMV Ý Lan. Hông lẽ cặp em này thật hả bạn?
    gUhFjywS5AzMIOwvh8dZJtCwtD9JfBpBNNBQBqFDERw2LmxYwfwpbU8tkQ6KHzlvImmDRBAf-AQtHcWdyX0KQ8BjsozI
    Riết mấy ba mấy má show bitch từ trẻ trâu tới già trâu lạm dụng pttm thấy phát gứm, già thì để cho tự nhiên sửa chi cái mẹt như bóng bang
    • 6,151 Bài viết

• 9,248 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi diiem_hunng Xem bài viết
    Riết mấy ba mấy má show bitch từ trẻ trâu tới già trâu lạm dụng pttm thấy phát gứm, già thì để cho tự nhiên sửa chi cái mẹt như bóng bang
    hồng đào hình như có căng da mặt đúng ko? tui nhìn kỳ kỳ
    nam thư mới sửa mũi mà show nào cũng có mặt
    thím đàm mở TMV nữa đó
    tui thắc mắc bà Thu Hoài ở đâu ra lắm tiền thế , hô 1 tiếng là showbiz tụ tập
    • 633 Bài viết

• 1,223 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Teddy.Love.Jerry Xem bài viết
    hồng đào hình như có căng da mặt đúng ko? tui nhìn kỳ kỳ
    nam thư mới sửa mũi mà show nào cũng có mặt
    thím đàm mở TMV nữa đó
    tui thắc mắc bà Thu Hoài ở đâu ra lắm tiền thế , hô 1 tiếng là showbiz tụ tập
    HĐ tui thấy cũng lạ lạ chắc ó sửa
    Nam thư cái mẹt sửa thấy ớn cứng đơ như búp bê
    Con đàm mở tmv cũng lâu rùi mừ, mừ hông biết của nó hay chỉ cho mượn hình ảnh để pr
    Mọe TH có thằng chồng đài loan, mỗi lần nhìn mặt mẹ Hoài là tui liên tưởng tới mẹ ghẻ bà Tấm, ác hông thể ác hơn há há
    • 6,151 Bài viết

• 9,248 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi diiem_hunng Xem bài viết
    Con đàm mở tmv cũng lâu rùi mừ, mừ hông biết của nó hay chỉ cho mượn hình ảnh để pr
    Mọe TH có thằng chồng đài loan,
    tui nghi là mượn brand thôi à
    profile chồng mợ TH thế nào mà tui thấy còn hơn nhà mợ tiên, đội PR nhà mợ tiên chỉ đi bài linh tinh chứ đâu làm show hay mở tiệc mà cả đám showbiz nhào tới ào ào
    • 3,348 Bài viết

• 20,924 Được cảm ơn

Thấy trên facebook của cả 2 người thì Chí Trung-Ngọc Lan (chủ TMV Ý Lan) hay đi chung với nhau. Bạn bè cũng chúc phúc cho 2 người nên đúng là Chí Trung cặp với Ngọc Lan.

Tưởng Chí Trung cặp với em nào trẻ đẹp, ngon lành hơn hẳn Ngọc Huyền, ai ngờ Ngọc Lan cũng chỉ nhỉnh hơn Ngọc Huyền tí xíu. Về nhan sắc, vóc dáng, chiều cao thì NH 8, còn NL 8.5 thôi. Thần thái, sự rạng rỡ, phúc hậu thì NH hơn hẳn. NL nhiều góc chụp hơi giống Hà Hồ.

Chí Trung có lấy NL thì cũng chả hạnh phúc đâu, lấy được vài năm cũng li dị, ko thì cũng xảy ra chuyện nọ chuyện kia, cuộc sống ko hạnh phúc. Kết cục của những kẻ lăng nhăng, phản bội vợ luôn là như thế

Còn Ngọc Huyền thì ngày xưa rất hay lên TV, báo chia sẻ bí quyết giữ gìn hạnh phúc, theo kiểu dạy đời, kiểu như muốn gia đình hạnh phúc thì phụ nữ phải biết làm đẹp, phải biết abc..., chả thấy nói gì đến đàn ông phải làm gì cả. Túm lại là 100% đổ tiệt cho phụ nữ. Ngày đó mình đã thấy hơi khó chịu về cái kiểu dạy đời này rồi. Giờ con gái chị cũng li dị chồng, còn chồng chị bồ bịch thì ko biết chị có chia sẻ bí quyết gì ko.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 384 Bài viết

• 1,640 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hahaha bà Sò mà nói nữa là bức tương thành xuất hiện h
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 59 Bài viết

• 207 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Còn Ngọc Huyền thì ngày xưa rất hay lên TV, báo chia sẻ bí quyết giữ gìn hạnh phúc, theo kiểu dạy đời, kiểu như muốn gia đình hạnh phúc thì phụ nữ phải biết làm đẹp, phải biết abc..., chả thấy nói gì đến đàn ông phải làm gì cả. Túm lại là 100% đổ tiệt cho phụ nữ. Ngày đó mình đã thấy hơi khó chịu về cái kiểu dạy đời này rồi. Giờ con gái chị cũng li dị chồng, còn chồng chị bồ bịch thì ko biết chị có chia sẻ bí quyết gì ko.

Bạn gì có cần thiết phải cay độc như vậy ko? có thể lúc đó chị ấy cũng cố gắng giữ gia đình bằng mọi giá và thấy vui vì điều đó. Nhưng sau này chị ấy thấy ko đáng nữa thì buông tay thì có gì bạn phải hả hê
    Chữ ký không phù hợp - được sửa bởi Admin
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 720 Bài viết

• 4,032 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cuavabin Xem bài viết

Bạn gì có cần thiết phải cay độc như vậy ko? có thể lúc đó chị ấy cũng cố gắng giữ gia đình bằng mọi giá và thấy vui vì điều đó. Nhưng sau này chị ấy thấy ko đáng nữa thì buông tay thì có gì bạn phải hả hê
    Em thấy cũng có gì cay độc đâu nhỉ? Chị Hàu cũng chỉ kể lại thôi mà, đàn nào cũng vậy, đã muốn đi thì có trời cản, gia đình 2 bên cùng vun đắp, ngực to eo thon mông nở như hoa hậu thì thằng chồng cũng ngoại tình đc thôi, nên mấy cái bí quyết blah blah này nọ chỉ có thể làm chủ bản thân mình thôi chứ đối tác thì khó kiểm soát lắm.
    THE OLYMPICS: I love knowing that somewhere in the world, all nations are together and playing games .
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,348 Bài viết

• 20,924 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cuavabin Xem bài viết

Ko phải hả hê. Mà mình chỉ thấy dị ứng với cái suy nghĩ của Ngọc Huyền là giữ gia đình hạnh phúc là nhiệm vụ của phụ nữ. Giữ gia đình hạnh phúc là nhiệm vụ của cả 2 vợ chồng, chứ một người xây, một người phá thì làm sao gia đình hạnh phúc được. Ngọc Huyền đương nhiên là khéo, biết cách làm đẹp, nọ kia...để giữ hạnh phúc gia đình. Nhưng NH cũng phải thấy NH may mắn khi Chí Trung cơ bản cũng là người chồng tốt: ko nghiện ngập, ko bồ bịch lung tung, biết kiếm tiền về lo cho gia đình, có trách nhiệm với con cái...Chứ Chí Trung mà bồ bịch lăng nhăng, nghiệp ngập,...thì NH giữ gia đình hạnh phúc kiểu gì ? Giống như sau này, CT giở chứng, đi cặp em NL kia, thì NH có cố gắng mấy thì gia đình có hạnh phúc nổi ko ?

Vậy mà NH ngày xưa dạy đời cứ như thể là các gia đình đổ vỡ khác là do vợ ko biết cách giữ chồng.
    • 58 Bài viết

• 236 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi little_oyster Xem bài viết
    Ko phải hả hê. Mà mình chỉ thấy dị ứng với cái suy nghĩ của Ngọc Huyền là giữ gia đình hạnh phúc là nhiệm vụ của phụ nữ. Giữ gia đình hạnh phúc là nhiệm vụ của cả 2 vợ chồng, chứ một người xây, một người phá thì làm sao gia đình hạnh phúc được. Ngọc Huyền đương nhiên là khéo, biết cách làm đẹp, nọ kia...để giữ hạnh phúc gia đình. Nhưng NH cũng phải thấy NH may mắn khi Chí Trung cơ bản cũng là người chồng tốt: ko nghiện ngập, ko bồ bịch lung tung, biết kiếm tiền về lo cho gia đình, có trách nhiệm với con cái...Chứ Chí Trung mà bồ bịch lăng nhăng, nghiệp ngập,...thì NH giữ gia đình hạnh phúc kiểu gì ? Giống như sau này, CT giở chứng, đi cặp em NL kia, thì NH có cố gắng mấy thì gia đình có hạnh phúc nổi ko ?

Vậy mà NH ngày xưa dạy đời cứ như thể là các gia đình đổ vỡ khác là do vợ ko biết cách giữ chồng.
    Chú Chí Trung đúng là cặp với bạn kia là đúng ạ. Bạn kia cũng 1 lần đò rồi nếu chú CT có tiến đến thì cũng rổ ráp cặp lại, hạnh phúc hay không thì đợi thời gian trả lời thôi. Cũng đồng ý với bạn sò cô NH cũng có cái kiêu của gái HN nên cô hơi tự mãn nghĩ là chú CT ăn chơi mãi rồi cũng về với gia đình. Nhưng mà cô ko hiểu rằng dù cô khéo đến cỡ nào thì cũng ko cứu vãn dc bản chất lăng nhăng của chú CT. Căng quá đến lúc đứt thì cũng buông tay thôi. PS: mình thấy cả nhà chú CT cô NH cả bạn con gái đều có bệnh sống ảo như nhau kaka. Đúng là ng một nhà.
    • 357 Bài viết

• 2,045 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    èo, Chí Trung mà cặp với mấy em gái trẻ đẹp là nhìn sai sai liền á little_oyster ơi . Với cả mình đoán không nhầm thì gout ông này kiểu gái sồn sồn, lẳng lơ chứ không phải dạng thích các cháu non. Nói xa thì chưa biết thế nào chứ cặp với em Lan thì công nhận với little_oyster là chắc không được lâu. Mà mình dự là Ngọc Lan đá ổng sớm í . Chí Trung quen kiểu chiều của Ngọc Huyền rồi, lăng nhăng đổi gió thôi chứ giờ đổi hẳn là mệt nha, không phải gái nào cũng chịu được.
    Ngọc Lan có nhiều tấm hình thô dã man, tướng cứng cứng nữa. Nói chung so với Ngọc Huyền thì không bằng nhiều khoản. Nhất là Ngọc Lan không phải kiểu phụ nữ của gia đình.
    Ngọc Huyền mang nặng quan điểm hôn nhân gia đình ngày xưa, gái HN mà nói như mấy chị nhà quê í. Nhịn chồng, chiều chồng, tâng bốc gia đình, lấy chồng lấy cả họ nhà chồng vẫn cứ vui cười hớn hở. Giờ vẫn nhiều chị trên 40t nghĩ kiểu đó lắm. Nói thật chứ mình đang chống mắt lên coi vài chị có quan điểm như vậy đây. Èo ôi, mấy bả nói là chồng dư lào là do đàn bà mình cả, song song đó là chồng và gđ chồng các chị ấy coi như chị như ôsin trong nhà chứ tốt đẹp gì cho cam .
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 6,642 Bài viết

• 30,471 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nói chung so với Ngọc Huyền thì không bằng nhiều khoản. Nhất là Ngọc Lan không phải kiểu phụ nữ của gia đình.
    Cho mình phản biện cái này tí. Mình nghĩ quan trọng là hợp nhau chứ ko phải đàn ông nào cũng thích kiểu phụ nữ gia đình đâu. Như cô Doãn Cẩm Vân hồi tâm sự trên tivi đó, là "tôi nấu ngon nhưng chồng tôi không ăn cơm ở nhà". Có khi ông CT đến tuổi này lại ngột ngạt kiểu người phụ nữ gia đình chỉn chu rồi ấy chứ. Sống với người vợ kiểu mẫu bao năm, giờ con cái lớn cả, tiền bạc đầy đủ thì lại có nhu cầu sống cho riêng mình. NH chấp chịu ly hôn thì cũng là đã bỏ được xuống cái nhu cầu trưng ra gia đình hoàn hảo bên ngoài, cuộc sống lại tốt hơn ấy chứ.
    Như vậy vụ ly hôn nhà này với nhà Quang Minh- Hồng Đào đều ổn cả. Lẽ ra không hạnh phúc bao lâu nay thì nên ly hôn sớm hơn ấy chứ. Giờ tới lúc tự do thì lại U60 rồi.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,618 Bài viết

• 16,599 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Tôi cũng thấy như bà Gấu nè. Đã có người thứ 3 thì đừng nói bồ kém vợ/chồng nhiều khoản nhé. Chỉ cần nó hơn 1 khoản là chết rồi. Một tí của lạ bằng một tạ của quen mà.

Đồng ý luôn với bà ninoli là đàn nào cũng vậy, ráng làm chủ bản thân thôi chứ mạnh miệng khẳng định về chồng/vợ e rằng hơi chủ quan và quá tự tin.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,348 Bài viết

• 20,924 Được cảm ơn

Thực ra Chí Trung đào hoa, lăng nhăng từ hồi chưa cưới Ngọc Huyền (NH kể thế), cưới nhau về thì bản tính vẫn ko thay đổi nhưng vì lụy tình mà NH vẫn chấp nhận. CT thì cơ bản là người tốt trừ cái tính lăng nhăng, gia trưởng...

Lúc yêu thì NH yêu mù quáng nên dù ghen vẫn cứ yêu và cưới. Cưới xong thì vẫn lụy tình, ko muốn đổ vỡ nên vẫn chấp nhận.

CT thì ích kỷ rồi, gia đình CT cũng đổ vỡ, CT sống với bà nội, thiếu thốn tình cảm của cả cha lẫn mẹ, vậy mà vẫn sống bản năng kiểu đó, ko sợ gia đình đỗ vỡ ảnh hưởng đến con cái.

Còn NH ngày xưa cứ suốt ngày lên báo khoe hạnh phúc. Nhưng cái hạnh phúc của NH thực chất là hạnh phúc cam chịu, chịu đựng. Chứ làm gì có cái hạnh phúc nào khi mà chồng thì lăng nhăng, vợ thì suốt ngày đau khổ, ghen tuông vì cái tính đó của chồng. Túm lại là 2 vợ chồng CT-NH ngày xưa sống rất ảo.
    • 633 Bài viết

• 1,223 Được cảm ơn

Nói thiệt chứ cô HĐ cũng nên kiếm 1 người bạn đời iu thương thiệt lòng để hủ hỉ lúc về chiều, chứ tui thấy ông QM tuy hơi giừ nhưng sức lực còn sung mãn lắm, cỡ ổng kiếm mấy em trỏe trỏe mê vịt kìu có mà xếp hàng dài chờ lượt, tội là tội cho cô Đào
    • 357 Bài viết

• 2,045 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Gauna Xem bài viết
    Nói chung so với Ngọc Huyền thì không bằng nhiều khoản. Nhất là Ngọc Lan không phải kiểu phụ nữ của gia đình.
    Cho mình phản biện cái này tí. Mình nghĩ quan trọng là hợp nhau chứ ko phải đàn ông nào cũng thích kiểu phụ nữ gia đình đâu. Như cô Doãn Cẩm Vân hồi tâm sự trên tivi đó, là "tôi nấu ngon nhưng chồng tôi không ăn cơm ở nhà". Có khi ông CT đến tuổi này lại ngột ngạt kiểu người phụ nữ gia đình chỉn chu rồi ấy chứ. Sống với người vợ kiểu mẫu bao năm, giờ con cái lớn cả, tiền bạc đầy đủ thì lại có nhu cầu sống cho riêng mình. NH chấp chịu ly hôn thì cũng là đã bỏ được xuống cái nhu cầu trưng ra gia đình hoàn hảo bên ngoài, cuộc sống lại tốt hơn ấy chứ.
    Như vậy vụ ly hôn nhà này với nhà Quang Minh- Hồng Đào đều ổn cả. Lẽ ra không hạnh phúc bao lâu nay thì nên ly hôn sớm hơn ấy chứ. Giờ tới lúc tự do thì lại U60 rồi.
    Đồng ý với Gấu là không phải đàn ông nào cũng thích phụ nữ kiểu gia đình. Đây là chuyện ai cũng biết mà, nhất là vào thời 5G như giờ nữa .
    Cái mình đang nói và nhận xét riêng về chuyện CT - NL - NH thôi. Và mình đang nói về độ lâu dài mà bạn, ý là cưới nhau rổ rá cạp lại đó bạn. Nên mình mới bảo là "đổi gió" thì không sao chứ "đổi thật" thì là hơi mệt đấy :P Và thế mới nhận xét 1 tí về NL chứ không dưng nói làm gì bạn ơi. Nhất là mới nói từ gia đình bạn đã quy ra thành nấu nướng rồi. Phụ nữ của gia đình thì cũng chả mấy ai nấu được như Gấu đâu :P. Có cái bữa tối mà bày vẽ ăn đủ 3 lần cho 3 thế hệ. Lại còn mỗi thế hệ 1 giờ ăn khác nhau, sống cùng nhà mà cả năm mọi người ăn cùng được chục bữa. Đấy là Gấu làm được chứ hiếm ai làm được nhé Cái này chỉ có thể nói gd chồng Gấu vừa hay gặp được cô con dâu như gấu nên mọi chuyện đến giờ vẫn yên ấm thôi. Chứ giả như đặt NL vào xem, sẽ đạp rổ chặt cạp để bung ra ngay í mà.
    Tính CT như nào thì nhiều người ở ngoài biết nên ai nhận xét về nhà ấy thì đều có những ý cụ thể đấy bạn, không phải nói xàm lung tung đâu. Kiểu đàn ông miền Bắc nặng tư tưởng từ xưa như CT, sống ích kỷ lại gia trưởng vừa hay gặp được người chịu nhịn cũng nặng tư tưởng sĩ diện hão, đội chồng đội cả nhà chồng lên đầu như NH nên đến giờ chịu hết nổi mới vậy đó. Từ "phét" (nói phét) là dành cho các ca kiểu này đó, nhất là dân HN, dân phố cổ nữa thì thôi rồi . Giờ dùng từ sống ảo chứ mình thấy từ ảo này nó vẫn còn nhẹ trình so với dân HN lâu năm lắm ấy.
    Cái kiểu so sánh hơn kém giữa phở với cơm, bồ với vợ thì mình không tranh luận nhé vì mình thấy nó rất chung chung và vớ vẩn. Chui vào topic này và bình luận thì đều là người trải đời rồi, không phải con nít 3 tuổi mà đi hơn thua tranh luận kém khoản này khoản kia đâu ạ
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 4/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5