TIN TÀI TRỢ.

Hồng Đào xác nhận đã ly hôn với Quang Minh sau 20 năm gắn bó

• 0 Lượt chia sẻ
  • 36.1K Lượt đọc
  • 83 Trả lời

• Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 630 Bài viết

• 1,216 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Stario Xem bài viết
    Dạo này thấy bà VH flop hẳn luôn í, Hoài Linh cũng vậy. Tui cũng cùng cảm giác với bà hưng, thấy VH có vẻ ko còn tự nhiên như trước với TT.
    TT đúng là đa tài thật, giờ qua thời Hoài Linh rồi, TT đang làm bá chủ làng hài, but cách diễn và ăn nói của he cũng xứng đáng nên tui ko ý kiến. Tui chỉ hóng ngày TT bể bóng thoai, để xem cưới bà Hari về có thật ko hay chỉ là vỏ bọc cho tình chụy em bạn dì thôi.
    Ông TG làm host mà bị TT lấn luôn, đúng là TT cái miệng lanh chanh thiệt nhưng ching trình thiếu ổng chắc cũng khó trụ lâu

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6,143 Bài viết

• 9,240 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi diiem_hunng Xem bài viết
    Năm ni ơn trời hông có HL, thằng cha XB gánh 2 jobs luôn mới ghê, LVD tui còn châm chước cứ cha nội MĐK làm trưởng phòng thì hơi non,
    tối hôm qua mở ra bất ngờ ơn trời mất 2 người gạo cội là HL và chú Trung Dân, trưởng phòng mà MĐK là thấy xuống hẳn rồi, làm sao đủ lực xoay diễn viên chứ, Trường Giang nhiều hôm còn lúng túng.
    báo chí nhanh tay làm ngay 1 bài phỏng vấn chú Trung Dân, ổng cũng hụt hẫng https://soha.vn/ly-do-trung-dan-hoai...3010471839.htm

tạm biệt luôn ơn giời, các gameshow giờ thay máu miết, mà quay qua quay lại có mấy khuôn mặt cùng team
    đang coi sàn chiến giọng hát, nhảm nhảm hài hài, bạn muốn hẹn hò từ hồi thay cát tường tui cũng nghỉ coi luôn rồi
    Người Bí Ẩn trường giang chẳng nói được bao nhiêu, TT giành nói hết trơn. TG mở miệng nói 1 câu cũng ko tròn nữa
    Thư viện https://cauchuyenhoanggia.blogspot.com/
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 630 Bài viết

• 1,216 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Teddy.Love.Jerry Xem bài viết
    tối hôm qua mở ra bất ngờ ơn trời mất 2 người gạo cội là HL và chú Trung Dân, trưởng phòng mà MĐK là thấy xuống hẳn rồi, làm sao đủ lực xoay diễn viên chứ, Trường Giang nhiều hôm còn lúng túng.
    báo chí nhanh tay làm ngay 1 bài phỏng vấn chú Trung Dân, ổng cũng hụt hẫng https://soha.vn/ly-do-trung-dan-hoai...3010471839.htm

tạm biệt luôn ơn giời, các gameshow giờ thay máu miết, mà quay qua quay lại có mấy khuôn mặt cùng team
    đang coi sàn chiến giọng hát, nhảm nhảm hài hài, bạn muốn hẹn hò từ hồi thay cát tường tui cũng nghỉ coi luôn rồi
    Người Bí Ẩn trường giang chẳng nói được bao nhiêu, TT giành nói hết trơn. TG mở miệng nói 1 câu cũng ko tròn nữa
    team của TT gồm có 2 mọe con mụ LG, 2 bà bóng chúa BB Trần Hải triều, NKH, Anh đức, cha nội TT suốt ngày lên game show là lôi tên Anh đức vô pr mặc dù show đ1o hông có Anh đức, còn 2 mọe con mụ LG thì từ khi scandal với ông Duy phương thì được TT pr đẩy lên nên giờ show nào cũng có mặt, 2 bà bóng BB Trần Hài triều thì suốt ngày theo TT nịnh nọt để book show, mà nhớ hông lầm là 2 con bóng đó hổi xưa là admin của diễn đàn Táo xanh hông biết sao lọt vô show bitch? há há
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6,143 Bài viết

• 9,240 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    team của TT gồm có 2 mọe con mụ LG, 2 bà bóng chúa BB Trần Hải triều, NKH, Anh đức,
    thiếu 1 người là Hari Won nữa, năng lực có hạn thủ đoạn vô biên, đồng cấp với 2 má con nhà LG-LL
    NKH, BB Trần- Hải Triều là dàn thực lực, chịu khó học hỏi, nâng cao kiến thức chuyên môn, ko kém cỏi như Anh Đức
    BB Trần- Hải Triều giờ diễn vai chính bên sk Thế giới trẻ nữa
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 630 Bài viết

• 1,216 Được cảm ơn

thiếu 1 người là Hari Won nữa, năng lực có hạn thủ đoạn vô biên, đồng cấp với 2 má con nhà LG-LL
    NKH, BB Trần- Hải Triều là dàn thực lực, chịu khó học hỏi, nâng cao kiến thức chuyên môn, ko kém cỏi như Anh Đức
    BB Trần- Hải Triều giờ diễn vai chính bên sk Thế giới trẻ nữa
    Hưng hông ưa 2 con bóng đó há há
    • 6,143 Bài viết

• 9,240 Được cảm ơn

Hưng hông ưa 2 con bóng đó há há
    hổng ưng cũng ko sao, 2 người đó anti-fan đầy rẫy mừ
    • 772 Bài viết

• 6,490 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có ai thấy giống Hưng hông ta? hình như TT với VH xích mích thì phải, xem người bí ẩn từ đầu mùa tới nay thấy bà VH mặt lúc nào cũng hầm hầm với ông TT
    vì ba chị VH mất trong giai đoạn quay chương trình này !
    • 630 Bài viết

• 1,216 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anhsangcuoiduongham Xem bài viết
    vì ba chị VH mất trong giai đoạn quay chương trình này !
    Biết là mất nhưg mất ở mấy tập trước rồi bà chế, hông lẽ ba mất rồi mặt bả chù ụ hết chương trình hay gì, Hưng chỉ thấy 2 người đó có vấn đề bất đồng gì đó
    • 3,343 Bài viết

• 20,921 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Còn 1 cặp nữa mình cũng nghi là đã li dị là Chí Trung-Ngọc Huyền, vì từ lâu rồi ko thấy 2 người post ảnh chung với nhau, ko thấy tag nhau, toàn thấy post ảnh một mình

Mẹ nào có thông tin cho xin tí
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 1 năm
    • 264 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

Chuyện nhà người ta, xoi mói quá làm gì. Ai cũng có chuyện riêng muốn giữ
    • 82 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Ông này thuộc loại càng già càng hồi teen
    Càng se sua đỏm dáng
    QM k hợp với gđ
    K phải la ng đàn ông của gđ
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 897 Bài viết

• 6,237 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Cực thích các vở diễn của HĐ QM, tuy hài nhưng vẫn đầy tính nhân văn, sâu sắc và thấm đẫm tình người. Cách diễn của hai vc cũng rất tự nhiên, duyên dáng.
    Xem hài của HĐ QM nhiều lúc phải rơi nước mắt vì nội dung rất sâu sắc.
    Giờ biết tin cặp này chia tay thấy quá tiếc.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của catlover
    • 6,143 Bài viết

• 9,240 Được cảm ơn

Biết là mất nhưg mất ở mấy tập trước rồi bà chế, hông lẽ ba mất rồi mặt bả chù ụ hết chương trình hay gì, Hưng chỉ thấy 2 người đó có vấn đề bất đồng gì đó
    ê bà, tập người bí ẩn mới chiếu nè, VH- TT tui thấy toàn quay lưng lại hoặc ko nhìn nhau trao đổi mắt, nói chuyện gì cả, bà VH cũng cười gượng.
    xem chán gì đâu, tuột hứng
    • 630 Bài viết

• 1,216 Được cảm ơn

ê bà, tập người bí ẩn mới chiếu nè, VH- TT tui thấy toàn quay lưng lại hoặc ko nhìn nhau trao đổi mắt, nói chuyện gì cả, bà VH cũng cười gượng.
    xem chán gì đâu, tuột hứng
    Thì đó, Hưng nói với mấy bà chị Hưng ở nhà mấy bả hông tin, tối hum qua mấy bả xem và kết luận là Hưng nói trúng, 2 người xích mích quay mặt thấy rỏ ràng luôn á há há
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 59 Bài viết

• 207 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi little_oyster Xem bài viết
    Còn 1 cặp nữa mình cũng nghi là đã li dị là Chí Trung-Ngọc Huyền, vì từ lâu rồi ko thấy 2 người post ảnh chung với nhau, ko thấy tag nhau, toàn thấy post ảnh một mình

Mẹ nào có thông tin cho xin tí
    li dị mấy năm rồi
    Chữ ký không phù hợp - được sửa bởi Admin
    • 3,343 Bài viết

• 20,921 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cuavabin Xem bài viết
    li dị mấy năm rồi
    Chắc Chí Trung bồ bịch. Vì hồi xưa Ngọc Huyên có lên báo chia sẻ Chí Trung đào hoa, lăng nhăng, thậm chí làm nhiều điều "có lỗi" với Ngọc Huyền.

Nói chung là chúc mừng Ngọc Huyền, ko việc gì phải chịu đựng ông chồng như thế
    • 630 Bài viết

• 1,216 Được cảm ơn

Chắc Chí Trung bồ bịch. Vì hồi xưa Ngọc Huyên có lên báo chia sẻ Chí Trung đào hoa, lăng nhăng, thậm chí làm nhiều điều "có lỗi" với Ngọc Huyền.

Nói chung là chúc mừng Ngọc Huyền, ko việc gì phải chịu đựng ông chồng như thế
    Cha nội này bạn thân Đinh la thăng hôm trước bị chửi sml, giờ ông kia bị bắt hông biết có đi thăm nuôi bạn thân hông heng? há há
    • 3,343 Bài viết

• 20,921 Được cảm ơn

Sau khi li dị thì mình thấy Ngọc Huyền vẫn trẻ trung, vui vẻ, thần thái tốt. Ngọc Huyền thì thấy hay đi chơi, chụp hình, vui vẻ với con cái (con gái + vợ chồng con trai), từ đi du lịch, sinh nhật con cái, đầy tháng cháu nội, chụp ảnh kỉ niệm, etc.. Còn Chí Trung thì cứ thui thủi một mình, ko thấy hình chụp chung với con cái gì cả.

Đó là kết cục của những kẻ ngoại tình, bồ bịch lăng nhăng....

Cho nên kết cục của Quang Minh cũng thế thôi
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 497 Bài viết

• 1,362 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sau khi li dị thì mình thấy Ngọc Huyền vẫn trẻ trung, vui vẻ, thần thái tốt. Ngọc Huyền thì thấy hay đi chơi, chụp hình, vui vẻ với con cái (con gái + vợ chồng con trai), từ đi du lịch, sinh nhật con cái, đầy tháng cháu nội, chụp ảnh kỉ niệm, etc.. Còn Chí Trung thì cứ thui thủi một mình, ko thấy hình chụp chung với con cái gì cả.

Đó là kết cục của những kẻ ngoại tình, bồ bịch lăng nhăng....

Cho nên kết cục của Quang Minh cũng thế thôi
    Cô NH nhìn trẻ nhỉ? Nhìn mấy mẹ con ríu rít thấy vui, ấm áp. Tuổi này rồi giờ thảnh thơi, đi chơi, du lịch theo ý mình, quây quần bên con cái khi thích.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,697 Bài viết

• 25,307 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi caybang Xem bài viết
    Cô NH nhìn trẻ nhỉ? Nhìn mấy mẹ con ríu rít thấy vui, ấm áp. Tuổi này rồi giờ thảnh thơi, đi chơi, du lịch theo ý mình, quây quần bên con cái khi thích.
    hậu vận đôi khi chỉ cần có thế, hạnh phúc với những gì đang có trong tầm tay, nhìn lại thấy không tạo nghiệp gì mà không thể quay đầu, đó là một phúc khí của người biết sống.
  • Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5