TIN TÀI TRỢ.

Hồng Đào xác nhận đã ly hôn với Quang Minh sau 20 năm gắn bó

• 0 Lượt chia sẻ
  • 36.1K Lượt đọc
  • 83 Trả lời

• Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3,343 Bài viết

• 20,921 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Nói chung là mình ko tiếc nuối gì cho cặp này cả. QM đào hoa lăng nhăng bồ bịch thì mình nghe từ lâu rồi. HĐ cũng chịu đựng bao nhiêu năm nay rồi.

Theo kinh nghiệm của mình thì HĐ sau này sẽ tìm được chồng mới tử tế, phù hợp với HĐ hơn. Còn QM sẽ khó có hạnh phúc được

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1,650 Bài viết

• 10,191 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Xem cặp QM HĐ diễn thì thấy họ thường lấy motif đá xéo nhau trên sân khấu kiểu ông QM lăng nhăng làm khổ vợ. sống vậy cũng khó yên ổn lắm. Li hôn là lối thoát cho cả hai.
    HĐ diễn rất duyên. Thành Lộc hồi trước mê HĐ lắm đó. Trước khi qua hải ngoại, HĐ đã rất nổi tiếng rồi. Nhớ hồi đó hay diễn chung với Hồng Vân thì phải.
    HĐ đọc truyện ma Nguyễn Ngọc Ngạn thì bao hay.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 530 Bài viết

• 1,085 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cô HĐ từ lúc về VN thấy cô già hẳn đi, đứng cạnh cô HV dù cô HV mập nhưng nhìn thần thái tươi tắn hơn cô HĐ nhiều.
    • 6,143 Bài viết

• 9,240 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    clip mới của 2 chị em hồng đào hồng vân nè, cô hồng đào diễn chính kịch sâu sắc rất hay
    Thư viện https://cauchuyenhoanggia.blogspot.com/
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 630 Bài viết

• 1,216 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Stario Xem bài viết
    cô HĐ từ lúc về VN thấy cô già hẳn đi, đứng cạnh cô HV dù cô HV mập nhưng nhìn thần thái tươi tắn hơn cô HĐ nhiều.
    Ai cũng nói bà HĐ nhìn trẻ hơn HV chỉ có mụ khen HV trẻ hơn há há
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 530 Bài viết

• 1,085 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi diiem_hunng Xem bài viết
    Ai cũng nói bà HĐ nhìn trẻ hơn HV chỉ có mụ khen HV trẻ hơn há há
    Ý tui là cái thần thái, cái tinh thần vui vẻ đó bà oi. Bà HV vẫn còn giỡn từng tửng nhí nhảnh lắm, HĐ thì ko bị mập, chắc có thẩm mỹ nên da mặt căng, nhưng ánh mắt buồn và thần thái kém tươi hơn bà HV.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 630 Bài viết

• 1,216 Được cảm ơn

Ý tui là cái thần thái, cái tinh thần vui vẻ đó bà oi. Bà HV vẫn còn giỡn từng tửng nhí nhảnh lắm, HĐ thì ko bị mập, chắc có thẩm mỹ nên da mặt căng, nhưng ánh mắt buồn và thần thái kém tươi hơn bà HV.
    Bà HV tự nhiên dạo sau này nhí nhảnh quay phim kiếm tiền trên youtube, chứ hồi đó Hưng thấy bả nghiêm túc
    Thấy có phim gì sắp ra có HĐ QM TL đóng chung 1 phim, mà tui hóng clip HĐ với TL gặp nhau mà chưa thấy, mà công nhựn Hưng nhìu chiện ghê há há
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 530 Bài viết

• 1,085 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thấy trên youtube 2 bà đóng chung phim cung đấu đó, tui cũng đang hóng nè. Mà lớp diễn viên trẻ VN ko thấy ai nổi bật, đẹp cũng có đẹp mà diễn nhạt quá, thua xa lớp dv của HV HĐ TL. Bên TQ đóng phim cung đấu hay dã man, kịch bản hay, dv diễn hay, đẹp, trang phục đẹp... VN bữa giờ mua kịch bản làm lại mấy phim HQ mà diễn viên diễn dở thấy ớn luôn, xem ko nổi 1 tập.
    • 10 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

đồng ý với bạn. Thần thái Hồng Vân nhìn trẻ hơn hẳn Hồng Đào. Lúc nào thấy bả cũng toát lên vẻ phơi phới vui gì đâu
    • 6,143 Bài viết

• 9,240 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Bà HV tự nhiên dạo sau này nhí nhảnh quay phim kiếm tiền trên youtube, chứ hồi đó Hưng thấy bả nghiêm túc
    từ hồi ra mấy phim 3D dở hơi là thấy cô HV theo trào lưu của dv trẻ rồi, ko còn đầu tư vào chất lượng nội lực như bên sk Idecaf, sk Hoàng thái thanh, nhìn đám học trò lóc chóc như Lê Lộc, ... mải mê kiếm tiền thì quả thầy nào trò đó.
    FB cô HV tràn ngập quảng cáo, đám tang của AV cũng đưa vào để tăng like tăng sub

Mới coi 1-2 clip review quán ăn của cô HV, gần gũi & hấp dẫn hơn Việt Hương, mảng ẩm thực-du lịch đang hái ra tiền nên nghệ sĩ đua nhau làm ý mà. Cô HV làm ngắn gọn, nói chuyện vui vẻ đâu ra đó, ko có dài dòng và cướp lời người khác như Việt Hương nhìn giả tạo.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi juiceaholic Xem bài viết
    đồng ý với bạn. Thần thái Hồng Vân nhìn trẻ hơn hẳn Hồng Đào. Lúc nào thấy bả cũng toát lên vẻ phơi phới vui gì đâu
    người đang hạnh phúc ngời ngời, chồng hết mực đứng phía sau hậu thuẫn, con cái thành đạt học giỏi, đứa lớn thì lập gia đình yên ấm, vì vậy toát ra thần thái tươi tắn, nguồn lực bên trong bao phủ cả những người xung quanh
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 530 Bài viết

• 1,085 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Diễn viên hài đang nổi tui ghét nhất Trường Giang với mẹ con Lê Giang Lê Lộc. Trường Giang ăn nói chợ búa vô học, dẫn chương trình nhảm hơn Trấn Thành nhiều. Còn 2 mẹ con bà kia cũng vô duyên qtqd mà sao thấy mâm nào cũng có mặt là sao. Bữa 2 mẹ con bã lên Người ấy là ai, ta nói nhảm dễ sợ luôn, tập duy nhất tui tua nhanh. Ai ngờ vừa hết tập lộ ra chuyện anh zai bà Lê Lộc chọn cũng vô vàn phốt lừa đảo, nghiệp quật quá nhanh luôn haha.
    • 6,143 Bài viết

• 9,240 Được cảm ơn

Còn 2 mẹ con bà kia cũng vô duyên qtqd mà sao thấy mâm nào cũng có mặt là sao.
    chung mâm với 2 mẹ con nhà này còn có Nam Thư, đệ nhất vô duyên, để ý showbiz Việt đang ở trên dốc, nơi mà những kẻ xuất hiện nhan nhản trên truyền thông chủ yếu là những mối quan hệ, cộng sinh, nương tựa, thành ra chung mâm chung chiếu ô hợp tạp nham, người giỏi, kẻ thủ đoạn, người hết thời
    giờ mở TIVI nghệ sĩ cứ quăng miếng nhảm nhí, nói năng lung tung đến hết giờ, chẳng có gì chất lượng
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 530 Bài viết

• 1,085 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trời ơi Teddy nhắc mới nhớ, bà Nam Thư đóng hài cũng dở mà đóng phim cũng dở. Đã vậy hình như bã ảo tưởng mình rất là này nọ hay sao ấy, thái độ lúc nào cũng có vẻ khó chịu nhăn nhó với người khác. Xem bà Lâm Khánh Chi ngựa ngựa khùng khùng có khi còn đỡ ghét hơn xem bà Nam Thư.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 630 Bài viết

• 1,216 Được cảm ơn

Có ai thấy giống Hưng hông ta? hình như TT với VH xích mích thì phải, xem người bí ẩn từ đầu mùa tới nay thấy bà VH mặt lúc nào cũng hầm hầm với ông TT
    • 6,143 Bài viết

• 9,240 Được cảm ơn

Trời ơi Teddy nhắc mới nhớ, bà Nam Thư đóng hài cũng dở mà đóng phim cũng dở. Đã vậy hình như bã ảo tưởng mình rất là này nọ hay sao ấy, thái độ lúc nào cũng có vẻ khó chịu nhăn nhó với người khác. Xem bà Lâm Khánh Chi ngựa ngựa khùng khùng có khi còn đỡ ghét hơn xem bà Nam Thư.
    Dở, chảnh, vô duyên thuộc hàng top, nhưng mà đắt show, còn giật show BMHH của Cát Tường, mâm nào cũng có mặt, ra phim ào ào nữa, sự nghiệp thăng tiến thì bả chảnh cũng phải, tui chẳng ngạc nhiên gì cả.
    Tui coi họp báo ra mắt phim của bả trên youtube, chèn đét ơi, bả chảnh chọe nói năng vô duyên kinh khủng vậy mà sao view vẫn cao nhỉ
    Một trong những dv tui yêu thích hiện nay là BB Trần, sống có tình có nghĩa, cũng là dv thực lực, sáng tạo, chịu khó, biết điều, nói chuyện duyên dáng, dù trong team dưới trướng TT nhưng giỏi hơn hẳn má con lờ lờ, anh đức
    Có ai thấy giống Hưng hông ta? hình như TT với VH xích mích thì phải, xem người bí ẩn từ đầu mùa tới nay thấy bà VH mặt lúc nào cũng hầm hầm với ông TT
    có tui đây nè, thắc mắc bữa giờ hổng biết bả bị cái gì mà mặt mày nhăn nhó, ít nói hẳn luôn, bực thì thôi hủy show, đằng này tỏ thái độ cho khán giả khó chịu thêm.
    năm nay BTC sắp xếp cho đội chủ nhà thua dài dài coi chán nản, mấy mùa trước chú Hoài Linh nói ít nhưng quan sát kỹ, đoán trúng 99%, ít khi nào thua, thấy ổng chủ động nhường thì có.
    • 6,143 Bài viết

• 9,240 Được cảm ơn

Cả nhà ơi, tình cờ xem 2 show này, thấy Nam Thư sửa mũi nè, tui nhìn đúng hông dzậy?

https://www.youtube.com/watch?v=hsl4cCdyr8U
    https://www.youtube.com/watch?v=VtVcFWVSLBY
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,442 Bài viết

• 1,189 Được cảm ơn

Chương trình này mình rất thích xem, nhưng xem mùa trước thấy VH và HL thấy duyên , tung hứng và phù hợp nhau. VH và TT ko phù hợp nên nhìn VH cứ lùng bùng sao ấy, làm đội chủ nhà mà ko có một ý kiến nào toàn để cho TT lướt thôi. Mà công nhận TT cũng hiểu biết nhiều lĩnh vực và rất hào phóng giúp đỡ cho người khó khăn .Nghĩa cử thật cao đẹp .
    " PN là sự phản chiếu của người đàn ông họ yêu..."
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 530 Bài viết

• 1,085 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Dạo này thấy bà VH flop hẳn luôn í, Hoài Linh cũng vậy. Tui cũng cùng cảm giác với bà hưng, thấy VH có vẻ ko còn tự nhiên như trước với TT.
    TT đúng là đa tài thật, giờ qua thời Hoài Linh rồi, TT đang làm bá chủ làng hài, but cách diễn và ăn nói của he cũng xứng đáng nên tui ko ý kiến. Tui chỉ hóng ngày TT bể bóng thoai, để xem cưới bà Hari về có thật ko hay chỉ là vỏ bọc cho tình chụy em bạn dì thôi.
    • 2,694 Bài viết

• 11,717 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Dạo này thấy bà VH flop hẳn luôn í, Hoài Linh cũng vậy. Tui cũng cùng cảm giác với bà hưng, thấy VH có vẻ ko còn tự nhiên như trước với TT.
    TT đúng là đa tài thật, giờ qua thời Hoài Linh rồi, TT đang làm bá chủ làng hài, but cách diễn và ăn nói của he cũng xứng đáng nên tui ko ý kiến. Tui chỉ hóng ngày TT bể bóng thoai, để xem cưới bà Hari về có thật ko hay chỉ là vỏ bọc cho tình chụy em bạn dì thôi.
    Mình thì thấy thích TT trong Ơn dzời hơn là trong người bí ẩn, nhất là cái tập mà có cậu chơi piano, người ta đang chơi ông nhảy vô vỗ tay rồi lên nhảy múa, thực sự rất không phù hợp, thấy ông TT ở ctr đó hơi bị gồng
    • 630 Bài viết

• 1,216 Được cảm ơn

Năm ni ơn trời hông có HL, thằng cha XB gánh 2 jobs luôn mới ghê, LVD tui còn châm chước cứ cha nội MĐK làm trưởng phòng thì hơi non, gặp đứa khách mời cao cơ hơn xíu là sấp mặt luôn chứ đùa, mà chương trình ngày càng nhạt nhẽo, hông có TT chắc tui cũng nghỉ coi luôn há há
  • Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5