TIN TÀI TRỢ.

Hồng Đào xác nhận đã ly hôn với Quang Minh sau 20 năm gắn bó

• 0 Lượt chia sẻ
  • 34.7K Lượt đọc
  • 83 Trả lời

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 185 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Nữ nghệ sĩ chia sẻ mình “vừa bước ra khỏi cuộc hôn nhân kéo dài hơn 20 năm”. Đây là lần đầu tiên cô xác nhận mình và Quang Minh chính thức "đường ai nấy đi" sau thời gian im lặng.

Tối 22/7, nghệ sĩ Hồng Đào đăng tải trên trang cá nhân dòng trạng thái suy ngẫm về cuộc đời sau những chuyện buồn xảy ra với mình thời gian qua.
    “Buổi sáng Cali thật yên, tôi ngồi suy nghĩ đủ thứ. Nhiều việc xảy đến với tôi. Tôi vừa bước ra khỏi cuộc hôn nhân hơn 20 năm, lại vừa đưa tiễn một người bạn thân ra đi mãi mãi”, cô viết.
    Hồng Đào tâm sự cuộc sống xung quanh cô đôi lúc thay đổi bất ngờ, không như những gì mình đã định ra từ đầu.

s9yTkvrFtLpeOM177fPuZzNFR4oQx_Q-g8D872BBc7sBxrus9omGEhO8hoM9zU3HVGn4647cfk34Ggwzkc2cENAqxo2F

Hồng Đào và Quang Minh yêu nhau từ thời đại học. Hồng Đào từng chia sẻ cô hy vọng Quang Minh là mối tình đầu- cũng là tình cuối của mình.“Mỹ có câu nếu kế hoạch A thất bại hãy bắt tay ngay thực hiện kế hoạch B. Kế hoạch B của tôi là mong chuyện không vui của hôm qua được khép lại. Và cuộc sống hôm nay nhất định sẽ thú vị hơn nhiều với những người thân thương chung quanh mình", Hồng Đào cho hay.

Bên dưới dòng trạng thái, nhiều bạn bè, fan để lại bình luận chia sẻ, động viên nữ nghệ sĩ. “Ủng hộ bạn trong mọi quyết định, suy nghĩ và cảm xúc nha bạn”, NSND Hồng Vân – người bạn thân thiết của Hồng Đào nhắn nhủ.
    Mặt khác, không ít người bày tỏ cảm xúc buồn trước sự đổ vỡ của cuộc hôn nhân kéo dài 20 năm của cặp đôi. Họ mong Hồng Đào sớm vượt qua giai đoạn khó khăn này.

Thông tin Hồng Đào ly hôn ông xã Quang Minh sau 20 năm chung sống đã rộ lên từ vài tháng trước. Thời điểm xảy ra tin đồn, cả hai phía nghệ sĩ đều từ chối phản hồi.

nhXnlDRGgVESTHtyLi3gXHIbHEYDtNCAKNP_C8A5-z49IzHUJbmcWktX-sRmqdOOj3eIhR2tg40YmAhHzd_I5p_H91DS

Gia đình Quang Minh – Hồng Đào cùng hai cô con gái Phương Vân, Minh Châu.Hồng Đào và Quang Minh đều tốt nghiệp trường Sân khấu Điện ảnh TP.HCM. Trước khi kết hôn cùng Quang Minh, Hồng Đào đã là tên tuổi vàng của sân khấu kịch miền Nam bên cạnh Hồng Vân, Thành Lộc, Hữu Châu...

Năm 1994, Hồng Đào di cư sang Mỹ và bắt đầu đời sống hôn nhân cùng Quang Minh. 20 năm chung sống, họ là đôi vợ chồng nghệ sĩ được khán giả lẫn đồng nghiệp yêu mến. Vợ chồng Hồng Đào có hai con chung là Phương Vân và bé Sophia.

Theo Vietnamnet.
    https://vietnamnet.vn/vn/giai-tri/the-gioi-sao/hong-dao-xac-nhan-da-ly-hon-voi-quang-minh-sau-20-nam-gan-bo-552518.html

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,329 Bài viết

• 20,895 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Mình thì đoán là QM bồ bịch, lăng nhăng. QM 60 tuổi nhưng nhìn vẫn phong độ chắc nhu cầu sex vẫn cao, lại thêm tính lăng nhăng, mà HĐ thì cũng sắp 60, nhu cầu chắc ko còn cao nữa.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 185 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Thương HĐ quá, ông QM U60 mà còn phơi phới quá làm gì
    • 36 Bài viết

• 193 Được cảm ơn

Nhà này được 2 cô con gái miệng rộng sang và phóng khoáng thích ghê, không bít bùng như mẹ hay cục mịch như bố.
    • 617 Bài viết

• 1,208 Được cảm ơn

Ông QM càng ngày càng giống gay, 60 t rồi mà ổng ăn mặc xì tin như troai 18
    Mà chiện 2 nguoi này li dị tui đoán lạu rùi, ai theo dõi fb ông QM mà tinh ý xíu chắc sẽ đoán được
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3,967 Bài viết

• 4,442 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Ông hồi xuân, bà ko đáp ứng được chăng ?
    If you don't design your own life plan, chances are you'll fall into someone else's plan. And guess what they have planned for you? Not much. (Jim Rohn)
    • 81 Bài viết

• 188 Được cảm ơn

Chắc vụ ông Thương Tín viết hồi kí mà ra. Tôi thấy Hồng Đào hơn Quang Minh nhiều mặt. Đã vậy, Quang Minh còn bồ bịch điển hình là với HNH. Hồng Đào rực rỡ, khòe mạnh như vậy chắc kg phải vì vấn đề sức khòe đâu. Ung hộ ly hôn. Mình bồ bịch thì được, vợ có quá khứ kg bỏ qua được thì ê ko.
    Sống một mình tự do và làm được nhiều việc hơn.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 843 Bài viết

• 2,104 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    HĐ đóng kịch hay đóng phim đều đẹp và duyên dáng, giọng nói nghe cảm tình quá trời luôn. QM thì như thằng boy lớn xác

Gởi từ ứng dụng Webtretho của ngoctrong1408
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 6,647 Bài viết

• 14,209 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,314 Bài viết

• 6,840 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Margarita9 Xem bài viết
    Chắc vụ ông Thương Tín viết hồi kí mà ra. Tôi thấy Hồng Đào hơn Quang Minh nhiều mặt. Đã vậy, Quang Minh còn bồ bịch điển hình là với HNH. Hồng Đào rực rỡ, khòe mạnh như vậy chắc kg phải vì vấn đề sức khòe đâu. Ung hộ ly hôn. Mình bồ bịch thì được, vợ có quá khứ kg bỏ qua được thì ê ko.
    Sống một mình tự do và làm được nhiều việc hơn.
    Khổ thân chị HĐ! 1 lần dẫm phải bãi c** mà đến giờ còn bị dây bẩn!
    1 thằng đàn ông phải khốn nạn, hèn hạ cỡ nào khi mà chia tay mấy chục năm rồi, ko làm đc gì, nói đc gì tốt cho người cũ, mà nhè lúc ng ta đang có gia đình con cái yên ổn lại réo đích danh, kể chuyện dẫn đi phá thai ngày xưa?
    Ôi may các người đẹp từng qua lại thoát đc ra, giờ đều có sự nghiệp, gia đình, kinh tế ổn. Còn nhìn thằng cha xem, ăn ở thất đức nên cuộc sống cuối đời mới như thế!
    • 6,123 Bài viết

• 9,217 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ChipIn Xem bài viết
    mình nghĩ ko phải do mấy trang sách nhảm nhí của Thương Tín đâu , xem mấy vở kịch HĐ-QM diễn sân khấu hải ngoại từ lâu đã thấy 2vc ko hợp rồi.
    mấy em quá khứ tưng bừng như Yến Vy còn lấy chồng ngon lành dc mà, chuyện HĐ bõ bèn gì
    Thư viện https://cauchuyenhoanggia.blogspot.com/
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,314 Bài viết

• 6,840 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Teddy.Love.Jerry Xem bài viết
    mình nghĩ ko phải do mấy trang sách nhảm nhí của Thương Tín đâu , xem mấy vở kịch HĐ-QM diễn sân khấu hải ngoại từ lâu đã thấy 2vc ko hợp rồi.
    mấy em quá khứ tưng bừng như Yến Vy còn lấy chồng ngon lành dc mà, chuyện HĐ bõ bèn gì
    Mình ko nói 2 vc li hôn vì như thế, mà mình chỉ bình luận việc cha TT réo HĐ trong tự truyện thôi. Mình khẳng định luôn là hèn hạ ko đáng mặt đàn ông! Người cũ hết tình còn có nghĩa chứ! Đây sống bất nhân bất nghĩa luôn!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 521 Bài viết

• 1,074 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cô HĐ diễn rất duyên, mà về VN có vẻ ko hợp với cô lắm vì sân khấu VN xô bồ chợ búa, quen cách cô diễn trên sân khấu hải ngoại rồi.
    Ông QM thì nhìn chải chuốt vậy thôi chứ nhăn nheo hết rồi, mặc đồ bó bó trông kệch cỡm.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 2 năm
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

buồn cho một chuyện tình và cuộc hôn nhân đẹp, đời ko biết trc dc chữ ngờ
    • 1,607 Bài viết

• 3,745 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Uây cô này hay đóng Ơn giời cậu đây rồi hả, biêt mỗi cô này trong chương trình này, tưởng hơn 40t thôi chứ mà đã gần 60 rồi á, cả hai vợ chồng nhà này trẻ kinh
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 6,628 Bài viết

• 30,403 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hồng Đào mà bỏ Quang Minh thì mình còn thấy mừng cho Hồng Đào. Hồi xưa thấy Hồng Đào trả lời phỏng vấn trên Vân Sơn là "Cứ mỗi lần nhìn ổng dẹo quá làm mình nghi có phải bóng không thì ổng lòi ra ngay con ghệ nhí". Ặc, ngay cả nói đùa mà còn như vậy thì cuộc sống bình thường chắc cũng cũng mệt mỏi.

Thôi ly hôn đi sống cho nhẹ nhõm.
    • 617 Bài viết

• 1,208 Được cảm ơn

1 thằng đàn ông phải khốn nạn, hèn hạ cỡ nào khi mà chia tay mấy chục năm rồi, ko làm đc gì, nói đc gì tốt cho người cũ, mà nhè lúc ng ta đang có gia đình con cái yên ổn lại réo đích danh, kể chuyện dẫn đi phá thai ngày xưa?
    Ôi may các người đẹp từng qua lại thoát đc ra, giờ đều có sự nghiệp, gia đình, kinh tế ổn. Còn nhìn thằng cha xem, ăn ở thất đức nên cuộc sống cuối đời mới như thế!
    Bạn tui nói thằng cha TT có thời gian cặp với Như quỳnh, lúc đó bà NQ chưa thi THTH, nghe nói cũng thượng tay hạ chân bà NQ lắm, sau đó bà NQ qua Mỹ mới hết của nợ
    • 617 Bài viết

• 1,208 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Stario Xem bài viết
    cô HĐ diễn rất duyên, mà về VN có vẻ ko hợp với cô lắm vì sân khấu VN xô bồ chợ búa, quen cách cô diễn trên sân khấu hải ngoại rồi.
    Ông QM thì nhìn chải chuốt vậy thôi chứ nhăn nheo hết rồi, mặc đồ bó bó trông kệch cỡm.
    Hưng cũng thấy vại, mấy ông già già 60t trở lên mà ăn mặc chải chuốt kiểu xì tin thấy ghê ghê seo á

há há

67280992_2624290667603977_5378528738088583168_n.jpg?_nc_cat=102&_nc_oc=AQk0DUU5IQVqsMTBYItZTWE6h1et8Lv5MF1dMxAIPLxN_bSgOKiKt4iI_qg5a4UvfPpVbWVPzKNNEITkfFi80yHZ&_nc_ht=scontent-amt2-167168096_2626563317376712_696372141808943104_n.jpg?_nc_cat=108&_nc_oc=AQkuG820l_3EKIDT9WtqAxcahy6_Ss11ZQ1XYlgJFqH9Jebg5rAaysHTCCx8hxORtciW06qwEAtrs_QtfDzqhoZX&_nc_ht=scontent-amt2-1
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6,123 Bài viết

• 9,217 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Thảo_Mai Xem bài viết
    Uây cô này hay đóng Ơn giời cậu đây rồi hả,
    google miễn phí nha, chịu khó hỏi google trước khi phát ngôn, cô Hồng Đào cùng thời với chú Thành Lộc, rất nổi tiếng ở VN trước khi sang hải ngoại.
    Thư viện https://cauchuyenhoanggia.blogspot.com/
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 711 Bài viết

• 4,001 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Khuyên hợp không khuyên ly nhưng mà thấy tâm hồn chỏi nhau quá thì tan sớm cho rồi, dù sao thì 20 năm trước 2 trái tim cùng nhịp đập giờ mỗi trái nhịp riêng thì cũng đâu hạnh phúc nổi, khi cô HĐ càng ngày càng mặn mà lịch thiệp như một quý bà thì chú QM muốn quay lại thời xì tin vậy sao hòa hợp đc, chưa kể lời đồn ghệ nhí tùm lum thì làm vợ mệt mỏi lắm. Ở không cho sướng, nhỡ có hên kiếm đc trái tim chung nhịp nữa thì vui. Bạn học với ba em nè, ở góa từ năm 30 tuổi nuôi 3 đứa con lớn thành tài, những tưởng sẽ ở vậy luôn nhưng 60 tuổi tự nhiên găp gỡ và quen 1 ông VK Úc cũng hơn 60 tuổi cũng góa vợ, giờ 2 người bạn già tung tăng du lịch khắp thế giới tận hưởng những năm tháng còn lại với nhau.
    THE OLYMPICS: I love knowing that somewhere in the world, all nations are together and playing games .
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5