TIN TÀI TRỢ.

Hoàng Thùy Linh: Ngày tình yêu chẳng biết có ai tặng hoa?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.7K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5,745 Bài viết

• 15,127 Được cảm ơn

"Tết này tôi sẽ đi diễn đến ngày 27 Tết sau đó trở về Hà Nội bên cạnh gia đình thôi. Ngày tình yêu năm nay cũng chẳng biết có ai tặng hoa mình không nữa?".
    Trương Ngọc Ánh khoe ảnh ôm Kim Lý thắm thiết
    Chí Trung: 'Táo quân năm nay sẽ có Võ Tắc Thở'

2014 là năm hoạt động tích cực của Hoàng Thùy Linh khi cô liên tục cho ra những MV gây sự chú ý của dư luận. Hoàng Thùy Linh cũng có màn tái xuất ấn tượng trên truyền hình sau 6 năm vắng mặt trong chương trình "Bài hát yêu thích" với ca khúc "Rơi" và nữ ca sĩ đã không làm các khán giả thất vọng.
    Mới đây, Hoàng Thùy Linh tiếp tục nhận lời tham gia một gameshow hấp dẫn với tên gọi "The Remix - Hòa âm ánh sáng" nhưng sau đó cô lại "vắng mặt" vào phút chót trước khi chương trình mở màn gây xôn xao và sự ngạc nhiên cho khán giả.
    20150210155952-htl1
    Ca sĩ Hoàng Thùy Linh.
    "Hòa âm ánh sáng" chỉ là một biến cố. Tuy nhiên trong hầu hết các biến cố đã xảy đến với mình, Hoàng Thùy Linh đều chọn giải pháp im lặng. Im lặng có thực sự dễ dàng?, đặt câu hỏi cho nữ ca sĩ, cô trả lời ở thời điểm hiện tại không muốn đề cập tới vấn đề này vì nhiều lý do.
    "Just You" là MV mà Hoàng Thùy Linh thích nhất từ trước đến giờ và nó là món quà năm mới gửi tới những khán giả đã luôn dõi và ủng hộ cô. Hoàng Thùy Linh cũng nói rằng cô rất cảm ơn nhạc sĩ Phương Uyên, mặc dù rất bận rộn nhưng nhạc sĩ đã dành nhiều tâm huyết cho MV.
    20150210155825-htllogo
    MV "Just You" của Hoàng Thùy Linh

Hoàng Thùy Linh cho biết sẽ luôn cố gắng trên từng bước đi với nghệ thuật, cả âm nhạc hay điện ảnh. Trong năm mới, Hoàng Thùy Linh sẽ có rất nhiều những dự án ấn tượng và cô đang tập trung để có thể sớm "trả nợ" nhiều hơn nữa.
    Ánh Ngọc

http://vietnamnet.vn/vn/van-hoa/2212...tang-hoa-.html

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5,745 Bài viết

• 15,127 Được cảm ơn

Ơ, anh Harry Lu đâu??? Hay anh Lu lại bận tặng hoa cho ... anh khác bỏ mặc em Linh rồi
    • 9,104 Bài viết

• 28,560 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Dạo này các em showbiz khéo mượn báo đánh tiếng đã bỏ người yêu hay chưa có người yêu ghê.
    If you don't love yourself, you will always be chasing people who don't love you, either.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 36 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Có chứ, đó là chàng hoàng tử cùng đóng phim nổi tiếng với em đó.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,316 Bài viết

• 2,105 Được cảm ơn

Sao nhiều người vẫn ác thế

Câu chuyện này nên đọc này:

"Thiên Chúa thứ tha".

Khi ấy, Chúa Giêsu lên núi cây dầu.
    Và từ sáng sớm, Người lại vào trong đền thờ. Toàn dân đến cùng Người, nên Người ngồi xuống và bắt đầu giảng dạy. Lúc đó, luật sĩ và biệt phái dẫn đến Người một thiếu phụ bị bắt quả tang phạm tội ngoại tình, và họ đặt nàng đứng trước mặt mọi người. Họ hỏi Chúa Giêsu: "Thưa Thầy, thiếu phụ này bị bắt quả tang phạm tội ngoại tình, mà theo luật Môsê, hạng phụ nữ này phải bị ném đá. Còn Thầy, Thầy dạy sao?" Họ nói thế có ý gài bẫy Người để có thể tố cáo Người. Nhưng Chúa Giêsu cúi xuống, bắt đầu lấy ngón tay viết trên đất.
    Vì họ cứ hỏi mãi, nên Người đứng lên và bảo họ: "Ai trong các ngươi sạch tội, hãy ném đá chị này trước đi". Và Người ngồi xuống và lại viết trên đất. Nghe nói thế, họ rút lui từng người một, bắt đầu là những người nhiều tuổi nhất, và còn lại một mình Chúa Giêsu với người thiếu phụ vẫn đứng đó. Bấy giờ Chúa Giêsu đứng thẳng dậy và bảo nàng: "Hỡi thiếu phụ, những người cáo chị đi đâu cả rồi? Không ai kết án chị ư?" Nàng đáp: "Thưa Thầy, không có ai". Chúa Giêsu bảo: "Ta cũng thế, Ta không kết tội chị. Vậy chị hãy đi, và từ nay đừng phạm tội nữa".
    • 9,583 Bài viết

• 16,087 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Việt Đát heng
    1472952_455152651258174_702817447_n1526242_394446977354920_1107079274_n
    • 278 Bài viết

• 587 Được cảm ơn

Trc mình không thích e này nhưng giờ thấy thích thích, thấy em ý nghị lực, cố gắng lên nhé
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,530 Bài viết

• 2,843 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chúa thì độ lượng và quá tuyệt vời.phàm là người mấy ai được như thế.mày có tội.có lỗi thì cứ ném cho thõa lòng cái đã.hiệu ứng đám đông là vậy.quy luật cả làng tội ngoại tình là xấu.đáng ném đá.thì 1 người phạm tội đó sẽ bị đám đông dè bỉu thôi.chứ mấy ai trong sạch hoàn toàn.có khi cũng ngoại tình mà chưa phát hiện.nên so ra với chị đó thì cũng trong tối hơn chút vậy.nhưng chắc chắn cả đám đông đó ko phải tất cả đều ngoại tình.và nhất là đã xấu.đã có chuyện mà còn chảnh.còn nhiều thứ hơn đám đông ấy thì ko ném mới lạ.hic.
    nhưng họ cảm được lời chúa nói và bỏ đi là hay rùi.chứ thật sự ở ngoài tao cứ ném cho mày chết trước.tao chết sau vậy.
    p/s: em linh thấy xinh xắn dễ thương.ca hát cũng ổn.thấy chịu khó đầu tư sản phẩm.và cái cách e vượt qua chuyện của mình cũng hay.thậm chí đôi kgi thấy e còn pr cho sản phẩm.cho thương hiệu mình bằng chuyện cũ nữa.thỉnh thoảng sắp ra ambum .e ấy lại có bài kiểu:tôi ko cần mọi người quên chuyện cũ...Nghĩa là bây giờ ko như xưa.vượt qua dư luận mà sống.kiểu cả đám chúng mày ném đá tao vẫn sống tốt.abum được ngiều ng mua.nhiều lượt truy cập là ok.chỉ sợ mọi người ko ném nữa mà quên mất thôi.
    em xinh.e nổi tiếng tìm ng tặng hoa khó gì đâu.nhưng mà ng chân thành tặng thì hơi khó.vì vn thì vẫn vnam thôi.

sigpic1700861_1
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 12,656 Bài viết

• 80,770 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình nghĩ nhiều đàn ông thích Linh nhưng ko ai đủ bản lĩnh thôi
    Giả sử cưới xin, anh ta có điếc hay mù ko khi mà anh em, họ hàng xì xầm, mà lấy một người giống Linh nhưng chưa bị lộ thì dễ dàng hơn nhiều
    Bàn tay trồng hoa hồng bao giờ cũng ngát hương.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 230 Bài viết

• 694 Được cảm ơn

Đèo mẹ, cái góc toàn đàn bà con gái, ko phả chốn lũ trẻ trâu mà cứ sểnh ra lại lôi cái vụ cũ rích nhai lại. Đúng là hơn con bò. Nó cũng là đàn bà, nó bị mang tiếng nhuốc nhơ bao lâu chưa đủ hay sao mà còn khơi lên. Thối như k ứt.
    • 670 Bài viết

• 610 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi taiuong Xem bài viết
    Mình nghĩ nhiều đàn ông thích Linh nhưng ko ai đủ bản lĩnh thôi
    Giả sử cưới xin, anh ta có điếc hay mù ko khi mà anh em, họ hàng xì xầm, mà lấy một người giống Linh nhưng chưa bị lộ thì dễ dàng hơn nhiều
    Đúng rồi c, đợt trước em đọc bài pv Haru Lu cũng thấy bảo bố mẹ không thích HTL vì tai tiếng quá khứ. Chẳng biết có y nhau thật không nhưng dù là y thật thì cũng quá nhiều yếu tố khác tác động vào.
    • 388 Bài viết

• 1,213 Được cảm ơn

Linh hát bình thường, giọng ko có gì xuất sắc hay ấn tượng. Từ hồi đầu Linh mới nổi cùng NKVA, thấy báo chí khen Linh xinh, đã ngạc nhiên vì chủ quan thì thấy Linh chỉ dễ nhìn, các nét ko nổi bật, nếu so với một số ca sĩ khác như Đông Nhi, Khổng Tú Quỳnh, Trương Quỳnh Anh..thì thua xa. Nhớ về Linh chủ yếu nhờ kiểu vũ đạo khiêu khích, mấy bộ cánh trống trên trống dưới & ngắn hết mức có thể.
    • 36 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi passion22 Xem bài viết
    Linh hát bình thường, giọng ko có gì xuất sắc hay ấn tượng. Từ hồi đầu Linh mới nổi cùng NKVA, thấy báo chí khen Linh xinh, đã ngạc nhiên vì chủ quan thì thấy Linh chỉ dễ nhìn, các nét ko nổi bật, nếu so với một số ca sĩ khác như Đông Nhi, Khổng Tú Quỳnh, Trương Quỳnh Anh..thì thua xa. Nhớ về Linh chủ yếu nhờ kiểu vũ đạo khiêu khích, mấy bộ cánh trống trên trống dưới & ngắn hết mức có thể.
    Hĩxxxx! Bạn nghĩ sao mà nói nhan sắc Hoàng Thuỳ Linh thua xa Đông Nhi với Khổng Tú Quỳnh vại chài 😭😭😭
    • 388 Bài viết

• 1,213 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhungtron Xem bài viết
    Hĩxxxx! Bạn nghĩ sao mà nói nhan sắc Hoàng Thuỳ Linh thua xa Đông Nhi với Khổng Tú Quỳnh vại chài ���������������� �
    Đã nói là "chủ quan thì thấy" rồi nhé. So với 2 người đó thì đôi mắt HTL ko đẹp, body cũng vậy. Cái đẹp tùy mắt người nhìn. Bạn thấy đẹp thì đó là thẩm mỹ của bạn. Còn tui dòm tới dòm lui gần chục năm mà hỏng có ra. Vậy đi.
    joa1380348427
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 308 Bài viết

• 1,716 Được cảm ơn

Đừng hỏi tại sao cái sự vụ cách đây đến 7,8 năm rồi mà người ta vẫn cứ nhớ mãi k quên.Cái gì cũng có lý do cả.

Thứ nhất,khoảng năm 2006- 2008 internet bùng nổ,mọi thứ quá mới mẻ với giới trẻ và vs mọi thành phần.Thời điểm đấy trẻ trâu lên mạng học chat chit,già cả lên mạng học lướt web.Thành ra cái gì hot thì người ta xem,người ta đọc.Thời điểm đó xã hội chưa cởi mở và bão hòa như bây giờ,nó cứ lơ lơ lửng lửng dở dở ương ương.Con gái mà cắt đầu sư tử,nhuộm màu là bị đánh giá loại ăn chơi.đú đởn (mà hầu hết là đúng thật).Thế thì thử hỏi lộ clip sex ở lứa tuổi 19 nó kinh khủng đến mức độ nào ? Còn bây giờ á ? Who care

Thứ 2,HTL lúc đó lại đang nổi tiếng với hình tượng hotgirl trong sáng,ngoan hiền,học giỏi.Vẫn còn nhớ mấy hôm trước phát tập phim NKVA,em ý ngu ngơ k biết gì về chuyện đó,mấy hôm sau đã lộ clip,thật đúng là bi hài kịch của cuộc đời em.

Thứ 3,cả cái xã hội nó biết thì cũng kệ cmn đi,đằng này vtv lại "khôn" quá cơ.Cho em ý hẳn 15' lên sóng chỉ để khóc lóc,ỷ ôi "em chỉ muốn được ngủ yên 1 giấc bla blo" cái mẹ j đó,làm trò cười cho cả thiên hạ.Bọn trẻ trâu hồi đó và ngay cả bây giờ,chúng nó vẫn nhớ mãi k quên câu của em "Em xin chân thành cảm ơn và em xin lỗi",câu nói của em được lôi ra làm đề tài mua vui mọi nơi mọi chỗ.

Thứ 4, ai bảo em nghị lực thì tôi chịu, tôi chỉ thấy em trơ trẽn quá, mặt dày quá.E k làm gì vi phạm pháp luật,ok đồng ý.Nhưng hành vi của em k hợp với thuần phong mĩ tục của VN,ít nhất là thời điểm bấy giờ. Việc em tiếp tục xuất hiện trên báo chí, đi diễn với kiểu ăn mặc sexy,tôi đánh giá đấy là 1 kiểu trả thù đời,bất cần,kiểu như đằng nào tao cũng chả còn gì để giữ nữa,đã thế tao cứ chường mặt ra,và thế là thiên hạ càng có chuyện để nói.

Cuối cùng, thề có bóng đèn chưa bao giờ xem clip của em,cái lúc em nổi tiếng với vai trò hotgirl, tôi đã phải thốt lên sao nhìn em dâm thế rồi.Mắt lúng liếng,ria mép nhìn rõ mồn một ( đến mãi sau này công nghệ cao nên em mới dọn dẹp được đống ria mép đó), body bầu vịt.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 230 Bài viết

• 694 Được cảm ơn

Dâm có gì là xấu? Cái thứ đàn bà lẳng lơ đi giật chồng người khác, phá hoại gia đình ngườ khác mới là xấu. Mình cũng chả hiểu L nó trơ trẽn cái gì nữa? Nó tung clip nên rồi nhơn nhơn nói chuyện trong sáng gi đâu mà chửi nó. Chuyện xảy ra lúc nó còn quá trẻ, dù cho nó có ăn chơi thế nào thì nó cũng không thể có những suy nghĩ cân nhắc hợp lý nhất được, cái vở kịch trên TH người lớn nghĩ ra chứ nó sao nghĩ được. Nói là dư luận ác. Dư luận là ai? là chúng ta chứ ai.
    • 246 Bài viết

• 1,223 Được cảm ơn

HTL cứ lấy 1 anh tây như Phương Vy, Hồng Nhung, Thu Minh ..... cho tui, đàn ông VN hèn và cổ hủ bỏ mợ, em này xinh và cá tính đấy chứ, nhưng cứ bơ mia nó đi, sao phải xoắn mà lên báo với cái tiêu đề dở ẹc.
    Việc đã qua của HTL thì mình thấy cực kỳ bình thường, đến quá nửa PNVN như thế, chỉ là chưa lộ clip thui.
    Nên các chị em đừng dại quay clip, kể cả với chồng.
    Hãy nói không với clip phòng the trong mọi trường hợp để an toàn cho chính mình.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,086 Bài viết

• 9,470 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trong clip đó thì em Linh chưa dâm tí nào, chỉ nằm yên là chủ yếu thôi. Nếu đánh giá khả năng dâm của em ấy lúc đó thì mình nghĩ chỉ 5/10, tầm trung bình. Nhưng dâm trên giường là tốt chứ sao.

Nói chung mình có cảm tình với em Linh. Chú nào can đảm tán em ấy đảm bảo ngon
    ................
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,129 Bài viết

• 2,239 Được cảm ơn

Chả ai bàn đến MV Just You nhỉ, Linh chân ko dài nhưng sexy, nuột, nhảy bốc. Hình ảnh và âm nhạc để giải trí rất được, kiểu này Linh lại đắt show diễn bar và Remix nếu có mùa 2 ko thể ko có HTL :P
    • 748 Bài viết

• 850 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vaytada Xem bài viết
    Đừng hỏi tại sao cái sự vụ cách đây đến 7,8 năm rồi mà người ta vẫn cứ nhớ mãi k quên.Cái gì cũng có lý do cả.

Thứ nhất,khoảng năm 2006- 2008 internet bùng nổ,mọi thứ quá mới mẻ với giới trẻ và vs mọi thành phần.Thời điểm đấy trẻ trâu lên mạng học chat chit,già cả lên mạng học lướt web.Thành ra cái gì hot thì người ta xem,người ta đọc.Thời điểm đó xã hội chưa cởi mở và bão hòa như bây giờ,nó cứ lơ lơ lửng lửng dở dở ương ương.Con gái mà cắt đầu sư tử,nhuộm màu là bị đánh giá loại ăn chơi.đú đởn (mà hầu hết là đúng thật).Thế thì thử hỏi lộ clip sex ở lứa tuổi 19 nó kinh khủng đến mức độ nào ? Còn bây giờ á ? Who care

Thứ 2,HTL lúc đó lại đang nổi tiếng với hình tượng hotgirl trong sáng,ngoan hiền,học giỏi.Vẫn còn nhớ mấy hôm trước phát tập phim NKVA,em ý ngu ngơ k biết gì về chuyện đó,mấy hôm sau đã lộ clip,thật đúng là bi hài kịch của cuộc đời em.

Thứ 3,cả cái xã hội nó biết thì cũng kệ cmn đi,đằng này vtv lại "khôn" quá cơ.Cho em ý hẳn 15' lên sóng chỉ để khóc lóc,ỷ ôi "em chỉ muốn được ngủ yên 1 giấc bla blo" cái mẹ j đó,làm trò cười cho cả thiên hạ.Bọn trẻ trâu hồi đó và ngay cả bây giờ,chúng nó vẫn nhớ mãi k quên câu của em "Em xin chân thành cảm ơn và em xin lỗi",câu nói của em được lôi ra làm đề tài mua vui mọi nơi mọi chỗ.

Thứ 4, ai bảo em nghị lực thì tôi chịu, tôi chỉ thấy em trơ trẽn quá, mặt dày quá.E k làm gì vi phạm pháp luật,ok đồng ý.Nhưng hành vi của em k hợp với thuần phong mĩ tục của VN,ít nhất là thời điểm bấy giờ. Việc em tiếp tục xuất hiện trên báo chí, đi diễn với kiểu ăn mặc sexy,tôi đánh giá đấy là 1 kiểu trả thù đời,bất cần,kiểu như đằng nào tao cũng chả còn gì để giữ nữa,đã thế tao cứ chường mặt ra,và thế là thiên hạ càng có chuyện để nói.

Cuối cùng, thề có bóng đèn chưa bao giờ xem clip của em,cái lúc em nổi tiếng với vai trò hotgirl, tôi đã phải thốt lên sao nhìn em dâm thế rồi.Mắt lúng liếng,ria mép nhìn rõ mồn một ( đến mãi sau này công nghệ cao nên em mới dọn dẹp được đống ria mép đó), body bầu vịt.
    đúng òi, nói đúng hết òi đới dk chưa?
    .
    .
    .
    nhưng chả có cái xứ văn minh mẹ nào lại zìm phụ nữ cho đến chết cấm ngóc đầu lên được như xứ nài/như mụ này nên em í phản ứng mạnh lại để chở về cs bình thường là đương nhiên âu kê? em í LÀM ĐƯỢC! ko nghị lực thì nà cái gì? hay nà bây giờ phải gồng lên lần nữa để nàm cách mạng đổi mới tư duy cụa mấy con bò nhai rơm nài?
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)