TIN TÀI TRỢ.

Hoàng Thùy Linh càng giản dị càng đẹp

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.74K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 7,444 Bài viết

• 3,907 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nổi tiếng với vẻ đẹp sexy, nhưng có lẽ nữ ca sĩ "Đừng vội vàng" đang có một lựa chọn sai lầm.

Hình ảnh Hoàng Thùy Linh từ lâu đã gắn liền với vũ điệu nóng bỏng, những trang phục sexy. Mỗi khi cô xuất hiện trên sân khấu là luôn đi kèm với những bộ đầm màu mè, hoặc lấp lánh, hoặc ôm sát, hoặc khoét hở gợi cảm. Thế nhưng, khi về với cuộc sống đời thường, Hoàng Thùy Linh lại thật tươi tắn, đáng yêu với nụ cười rạng rỡ, đôi mắt tròn đen láy. Và không ít người cũng phải giật mình khi nhận ra, Hoàng Thùy Linh đẹp hơn, trẻ hơn rất nhiều.

Xinh đẹp ngay cả khi thiếu son phấn

Sở hữu gương mặt với các đường nét rất "ổn" nhưng Hoàng Thùy Linh có vẻ như không quen với cách trang điểm nhẹ. Cô thường chọn màu son đỏ rực và tông trang điểm đậm cho mỗi sự kiện lớn. Điều đó khiến cho gương mặt của cô ca sĩ trẻ này trở nên hao hao giống mọi ngôi sao và thậm chí còn già thêm vài tuổi.

22
    Hoàng Thùy Linh thường mắc lỗi trang điểm quá đậm và dày phấn khiến cô trông già dặn hơn.

2
    Nhưng thực ra, ngoài đời, khi bỏ son phấn thì cô cũng có các đường nét rất xinh xắn.

5
    Làn da mịn, cánh mũi thanh tú, cặp mắt to và lông mi dày là lợi thế mà không phải hot girl nào cũng có được.

8
    Với gương mặt không son phấn, cô tự tin pose hình mọi nơi.

9
    Cận cảnh vẻ đẹp tự nhiên, trẻ trung như một nữ sinh của Hoàng Thùy Linh.

12
    Trong dịp sinh nhật, cô chỉ điểm chút son hồng cũng đủ rực rỡ rồi.

24
    Hoàng Thùy Linh đọ sắc với Bảo Anh khi không son phấn.

Tóc càng giản dị càng đẹp
    Mái tóc xoăn uốn lọn bồng bềnh thường xuyên gắn liền với Hoàng Thùy Linh trong các sự kiện lớn. Chính vì thế nhiều người cho rằng cô trở nên nhàm chán, già nua với mãi một kiểu tóc. Tuy nhiên, ngoài đời thì những kiểu tóc đơn giản hóa ra lại giúp cô ghi điểm hơn nhiều.
    23
    Tóc xoăn lệch quá cầu kỳ khiến Hoàng Thùy Linh trở nên thiếu tự nhiên.

27
    Các kiểu uốn gợn sóng cổ điển cũng làm cô bị cộng thêm vài tuổi.

18
    Mái bằng tuy có làm Hoàng Thùy Linh trẻ trung hơn nhưng kết hợp với phần uốn lọn và kiểu trang phục rối rắm, trông cô trở nên thiếu hấp dẫn.

1
    Trong khi với kiểu tóc búi đơn giản, Hoàng Thùy Linh khoe được hết vẻ đẹp rạng rỡ của gương mặt.

3
    Tóc thẳng tự nhiên khoe vẻ đẹp trẻ trung của cô ca sĩ.

4
    Hoàng Thùy Linh cũng rất đáng yêu với mái tóc chẻ ngôi giữa thẳng mượt.

Trang phục đường phố đẹp hơn cả trang phục biểu diễn
    Không khó để nhận ra gu thời trang của Hoàng Thùy Linh, cô chuộng các mẫu trang phục trong suốt, ren, hoặc cầu kỳ hơn là lấp lánh để có thể tỏa sáng cùng các vũ điệu trên sân khấu. Tuy nhiên, nếu so sánh với trang phục đời thường thì rõ ràng gu thẩm mỹ của cô lại ổn hơn.
    25
    Kiểu đầm hoa 3D ôm sát với màu sắc tối sầm khiến Hoàng Thùy Linh già đi 10 tuổi.

26
    Tận dụng khoảng khoét hở lưng, kết hợp với những đường uốn lượn của hoa ren thân áo và quần ôm sát khiến bộ trang phục trở nên rối rắm, khó hiểu.

28
    Những bộ cánh phù hợp với vũ đạo nhưng cũng làm lộ nhược điểm đùi lớn của cô.

6
    Thêm một cách kết hợp khó hiểu giữa sequin, ngọc trai và chất liệu trong suốt.

19
    Sự ham mê màu sắc khiến Hoàng Thùy Linh bị mất điểm ở độ tinh tế.

14
    Trong khi đó, với mẫu đầm maxi hoa văn trang nhã, Hoàng Thùy Linh trở nên đẹp bất ngờ.

7
    Xinh xắn ngay cả khi diện sơ mi tình nguyện với quần jeans.

11
    Kiểu đầm đen ôm sát không cầu kỳ cũng ghi điểm cho cô trong dịp sinh nhật.

13
    Một chiếc áo thun trắng cũng đủ giúp cô ca sĩ trẻ trung, xinh xắn với đúng tuổi thực.

linh71374771432_500x0
    Váy midi trẻ trung dạo phố với tông màu đen trắng đơn giản dường như phù hợp hơn so với những tông màu lòe loẹt mà Hoàng Thùy Linh hay sử dụng

http://news.zing.vn/Hoang-Thuy-Linh-cang-gian-di-cang-dep-post351310.html

Gửi từ ứng dụng Cafe trên iPhone

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 118 Bài viết

• 362 Được cảm ơn

tôi cũng thích nhìn em lúc em giản dị... NHẤT! Tôi mở clip ra xem
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 308 Bài viết

• 518 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trời ạ, trang điểm nhẹ và trang điểm đậm thôi, chẳng có cái ảnh nào là mộc 100% cả.
    • 1,182 Bài viết

• 3,110 Được cảm ơn

Hoàng Thùy Linh có nét mộc rất xinh. Vậy mà ko biết tận dụng, cứ lờ văn lợt
    • 385 Bài viết

• 776 Được cảm ơn

đôi mắt chết người!
    • 1,742 Bài viết

• 4,222 Được cảm ơn

đơn giản đẹp thì vẫn phải có lúc phức tạp, thời trang và phong cách phải thay đổi luôn luôn để làm mới và khám phá bản thân, có như thế thì lúc phức tạp mới thấy lúc đơn giản rất đẹp và lúc đơn giản thấy lúc phức tạp rất mới, chứ nếu lúc nào cũng đơn giản hoặc lúc nào cũng phức tạp m chả thik.
    Vấn đề là lúc nào cần đơn giản và lúc nào cần phức tạp thôi.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 462 Bài viết

• 1,262 Được cảm ơn

xinh thật. công nhận là đôi mắt biết nói
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • 414 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

Mình ko biết quote cái hình mặc bộ ren đen chổng đít vào thiên hạ. người dám chụp cái ảnh đấy mà kêu tôi nghiêm túc trong tình cảm. Chả may bị phát hiện băng sex chứ nếu ko bị phát hiện thì có mà đủ gan làm loạn. Đứng đấy mà nói tôi nghiêm túc trong tình cảm hố hố.
    • 728 Bài viết

• 1,470 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mặt em này đúng là quá nét luôn, ghen tị quá!
    • 53 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

• 657 Bài viết

• 1,984 Được cảm ơn

Đứng trên quan điểm đàn ông, em này ko nên trang điểm, tô vẽ gì, tất nhiên cũng ko quần áo gì thì càng đẹp
    • 467 Bài viết

• 2,665 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi funnylover Xem bài viết
    tôi cũng thích nhìn em lúc em giản dị... NHẤT! Tôi mở clip ra xem
    Nhai đi nhai lại như bò nhai cỏ
    • 657 Bài viết

• 1,984 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thu.ha.noi Xem bài viết
    Nhai đi nhai lại như bò nhai cỏ
    Ngon thì mới nhai chứ ko đã lè ra rồi
    • 209 Bài viết

• 904 Được cảm ơn

Không chỉ HTL mà ai cũng thế, cứ đơn giản trang nhã lại đẹp. Sao Việt nhà mình hay mắc bệnh rườm rà sương sa hột lựu, kiểu "cố gắng quá sức" ấy. Rất nhiều ng nói HTL xinh nhưng sao mình lại chẳng thấy xinh nhỉ, chỉ thấy mặt có nét và đương nét trên mặt tự nhiên (chứ không đẹp kiểu PTTM)
    • 515 Bài viết

• 639 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ảnh trên mắt Bảo Anh lệch lệch sao ý nhỉ? :P
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 274 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Sắp thành mặn mà rồi em ơi! Không lo giảm cân thì 1,2 năm nữa sẽ có bài báo.
    "Hoàng Thùy Linh xấu lạ"
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 546 Bài viết

• 947 Được cảm ơn

Linh lúc nào cũng xinh. Mình chẳng còn nhớ đến scandal clip sex bạn ý nữa rồi.
    -Thu này vẫn giống thu xưa
    Vẫn ngồi 1 xó, vẫn chưa có bồ
    • 313 Bài viết

• 1,464 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi katiephuongnguyen Xem bài viết
    Ở ngoài cũng rất nét, Linh có gương mặt đẹp, đôi mắt diễn cảm, làn môi vừa vặn, đáng yêu, mũi đẹp, thanh tú. Nhìn chung theo mình thì HTL có vẻ đẹp hấp dẫn, nhưng body thì kém, chiều cao cũng không ấn tượng.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,586 Bài viết

• 5,216 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em này có vẻ đẹp phồn thực.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 239 Bài viết

• 691 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hatran531 Xem bài viết
    Mình ko biết quote cái hình mặc bộ ren đen chổng đít vào thiên hạ. người dám chụp cái ảnh đấy mà kêu tôi nghiêm túc trong tình cảm. Chả may bị phát hiện băng sex chứ nếu ko bị phát hiện thì có mà đủ gan làm loạn. Đứng đấy mà nói tôi nghiêm túc trong tình cảm hố hố.
    Băng sex thì sao? em ấy quan hệ bất chính với trai có vợ mà bạn dè bỉu? hay là em ấy quăng cái đoạn băng đó lên để nổi tiếng? Quan điểm về biểu diễn và sexy của em ấy không giống bạn cũng không có nghĩa là em ấy không nghiêm túc. Tại một thời điểm em ấy có quan hệ tình cảm với một người, thế là đủ. Còn hơn ối người phụ nữ đứng núi này trông núi nọ, em ấy thông minh hơn họ. Mình không hiểu nổi nhiều người trên diễn đàn hình như không có nhiều việc để bận tâm hay sao ấy, cái scandal từ năm nảo năm nào chả liên quan ảnh hưởng gì tới mình mà cứ nghe nói về em ấy là lại lôi ra để nhảm.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)