Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hoàng My tình tứ bên "em chồng" Tăng Thanh Hà

• 1 Lượt chia sẻ
  • 18.6K Lượt đọc
  • 48 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 18 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

mình chẳng thấy anh này đẹp,nhìn Louis còn thanh thanh lịch,chứ ông này nhìn bẩn bẩn(xin lỗi),còn bà My thì ghét toàn tập,1 bước lên mây định rủi bùn đứng dậy sáng lòa đấy

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 661 Bài viết

• 1,754 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi natasa92 Xem bài viết
    mình chẳng thấy anh này đẹp,nhìn Louis còn thanh thanh lịch,chứ ông này nhìn bẩn bẩn(xin lỗi),còn bà My thì ghét toàn tập,1 bước lên mây định rủi bùn đứng dậy sáng lòa đấy
    Ghen ăn tức ở

Với mình thì Hoàng My rất xinh đẹp. Trước giờ coi hoa hậu Việt Nam mình chỉ thích 2 nét đẹp: hoa hậu Ngọc Khánh và Á hậu Hoàng My. Điều mình thích nhất ở họ là nụ cười rạng rỡ, vừa có nét như Julia Robert, vừa có nét của Liv Tyler. 2 người này rất xứng đôi, cầu chúc 2 người trăm năm hạnh phúc.
    Nhất kỳ nhất hội.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,651 Bài viết

• 9,420 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nimmoHP Xem bài viết
    Ghen ăn tức ở Với mình thì Hoàng My rất xinh đẹp. Trước giờ coi hoa hậu Việt Nam mình chỉ thích 2 nét đẹp: hoa hậu Ngọc Khánh và Á hậu Hoàng My. Điều mình thích nhất ở họ là nụ cười rạng rỡ, vừa có nét như Julia Robert, vừa có nét của Liv Tyler. 2 người này rất xứng đôi, cầu chúc 2 người trăm năm hạnh phúc.
    Với bạn thì HM xinh đẹp nhưng với ng khác thì cô ấy ko đẹp. Đã biết nói ra câu "Với mình" mà còn chụp mũ ng ta là ghen ăn tức ở. Mà chắc BGK HHvN 2010 cũng ghen ăn tức ở với HM nẻn cô nàng mới bị Á hậu 1 nhỉ. Năm đó Ngọc Hân đăng quang bị ném đá là xấu nhưng chỉ thấy ng ta tiếc cho Huỳnh Bích Phương chứ có ai tiếc cho HM ko đc Hoa hậu đâu nhỉ. Chứng tỏ số ng GATO với HM chắc là nhiều lắm đấy
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,763 Bài viết

• 4,300 Được cảm ơn

Cứ chê là ghen ăn tức ở à? Ghen xong mà giàu lên tí thì cũng ghen cho bõ đấy. Xấu, già, mồm vêu lên. Đấy, mình chê. Mình cũng ghen ăn tức ở đấy. Nẫu
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nimmoHP Xem bài viết
    Ghen ăn tức ở

Với mình thì Hoàng My rất xinh đẹp. Trước giờ coi hoa hậu Việt Nam mình chỉ thích 2 nét đẹp: hoa hậu Ngọc Khánh và Á hậu Hoàng My. Điều mình thích nhất ở họ là nụ cười rạng rỡ, vừa có nét như Julia Robert, vừa có nét của Liv Tyler. 2 người này rất xứng đôi, cầu chúc 2 người trăm năm hạnh phúc.
    .......Khiêm tốn bao nhiêu chưa đủ,
    Tự kiêu một chút đã thừa........:Rose:
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 40 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Tấm hình cuối thấy mặt em My gian và ác quá...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 160 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

tấm thứ 2 Hoàng My cười đẹp thật, e thấy anh này đẹp trai và man hơn louis nhiều, chúc 2 ng hp
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 16,061 Bài viết

• 33,678 Được cảm ơn

Ai có hình ông anh cả cho mình xem với cứ khen đẹp mà mình ko bít ra seo
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 158 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Mình thấy 3 người con trai của ông Hạnh đều đẹp trai, chắc nhờ cái nét lai với người Phi nên mới đc vậy chứ ông Hạnh đâu có đẹp đâu. Trong 3 anh em Louis là nhỏ con nhất, ko phong độ bằng anh em mình. Mấy anh em nhà nay quen đc với mấy người đẹp vậy cũng xứng đôi đó chứ, ko có gì đáng bàn cãi nhỉ!
    • 3,163 Bài viết

• 8,927 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jiucian Xem bài viết
    anh cả Henry đẹp nhất, đẹp nhì là anh philip này, xấu nhất là Louis
    k thix em My tẹo nào....tiệc công ty ngừi ta bay vào phát biểu với các bạn nhân viên bán hàng là 'các bạn cần nhiệt tình hơn trong phần tiếp khách vì đôi lúc my thấy các bạn tiếp my chưa nhiệt tình"....ẽm phát biểu như thể ẽm sắp làm bà chủ tới nơi...hơn nữa trong khối nhân viên bán hàng có gần 2/3 là những người lớn tuổi hơn em My....k hiểu seo em my lại nói như thế haizzzzz
    Thật không ? nếu ẻm đó cư xử như vậy thì quá ngớ ngẩn
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3