TIN TÀI TRỢ.

Hoa hậu Việt Nam và chuyện phiếm về sự trung thực

• 0 Lượt chia sẻ
  • 13.6K Lượt đọc
  • 166 Trả lời

• Trang 9/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 8
  • 9

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 101 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vanguyenanh Xem bài viết
    chỗ này thành chỗ pr cho hoa hậu ah lại còn để chữ kí pm nick yh để vào blog kín nói chuyện cho e thắc mắc 1 tý là nc gì ạ
    Em chả hiểu sao tự nhiên vì 1 ng k đâu mọi ng lại nhảy vào mạt sát nhau như vậy
    Đồng ý với bạn. WTT dạo này nhiều thành phần chợ búa như Rớt Bi, Đêm Hà Nội, Hà Mĩ Xi (Ha Misi).

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 748 Bài viết

• 2,515 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Andromeda Xem bài viết
    Bạn ko đọc bài của tôi hay ko hiểu thì đưng có phát biểu lung tung. Bạn mới là ng cuồng tín túc trực 24/24 để bảo vệ thầ tg của mình. Thật đúng rỗi việc

Xin lỗi bạn chứ hh vn có làm nghề hót phân tôi cũng chả thấy làm sao, vì tôi chả quan tâm qué gì đến bằng cấp hh. Bạn biết đock biết viết thì nên đọc lại xem tôi viết gì rồi hẵng nói, chứ đọc ko nghĩ vuốt đuôi ng khác thì đúng là tranh cãi với bạn cũng làm tôi ngu đi thật
    Tôi có cuồng tín thần tượng hay ko thì bản thân tôi tự biết, ko cần bạn phải nói. Nhưng ít nhất tôi nói có sách mách có chứng, tôi chưa bao giờ chê bai khinh thường ai. Chứ ko a dua như bạn, ai nói gì cũng hùa vào một câu rồi đi chê người ta dốt này dốt nọ (đấy là nói cả người khác nữa đấy nhá). Vậy thôi!
    • 171 Bài viết

• 782 Được cảm ơn

bà Minh Phương này làm báo mà ko đi thực tế nắm thông tin, đến trường em Thảo bảo hiệu trưởng cho coi bảng điểm, đến nhà em Thảo nắm tình hình, phỏng vấn hàng xóm em Thảo... lại cứ nằm vùng WTT, ngồi văn phòng rung đùi lướt WTT sục sạo, la liếm, xào nấu những còm men trong này ra thành một bài mà toàn thấy nghi vấn này nghi vấn nọ, đặt dấu hỏi chấm này dấu hỏi chấm kia...hãm ko sao chịu được.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,038 Bài viết

• 4,406 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi *Sofia* Xem bài viết
    Tôi có cuồng tín thần tượng hay ko thì bản thân tôi tự biết, ko cần bạn phải nói. Nhưng ít nhất tôi nói có sách mách có chứng, tôi chưa bao giờ chê bai khinh thường ai. Chứ ko a dua như bạn, ai nói gì cũng hùa vào một câu rồi đi chê người ta dốt này dốt nọ (đấy là nói cả người khác nữa đấy nhá). Vậy thôi!
    Chắc bạn ko hiểu thế nào là a dua và thế nào là đồng quan điểm nhỉ

Tôi vẫn nhớ topic trc bạn nói tôi gì và tôi trả lời bạn ra sao. Ai thấy dốt thì tôi bảo dốt vì lý lẽ lập luận. Còn bạn thì chồm chồm lên khi thấy ai chê e Thảo

Tuy nhiên tôi thấy bạn mấy bài gần đây đã biết ôn hòa hơn nhiều rồi đấy. Tuy vẫn bấn cảm ơn ngững lời vô văn hóa của các bạn khác trong topic trc. Dù sao thì tôi cũng ghi nhận. Miễn tranh cãi với bạn!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 357 Bài viết

• 1,071 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi coral2002us Xem bài viết
    Ngắn gọn là "Tân sinh viên cao đằng, trường Đại Học Tây Đô". Lỗi giới thiệu thuộc về BTC, còn e Thảo theo quy chế đủ điều kiện dự thi và đạt giải bằng thực lực, bản thân e ấy. Mình thấy e Thảo cũng k có ý dấu giếm gì, nạp đầy đủ giấy tờ cho btc, khai báo chính xác, cả việc e ấy đi bán cafe, làm thêm đều chính e ấy kể mà. E ấy đâu có yêu cầu người ta giới thiệu thân thế m thế này thê kia đâu. E ấy đạt giải là xứng đáng. tất nhiên nếu e học giỏi thì sẽ hoàn mỹ hơn, nhưng đấy k phải là tiêu chuẩn của thi HH. Còn về BTC, năm nào chả có nhiều vấn đề lùm xùm hơn mấy cái tủn mủn này. BTC muốn tôn thí sinh lên là chuyện dễ hiểu thôi. Mỗi người đều có quyền bày tỏ ý kiến riêng, nhưng bất kỳ ai cũng k có quyền xúc phạm người khác. mình thấy nhiều bạn cũng hơi bảo thủ khi bảo vệ ý kiến.
    Nhầm rồi bạn, ko có cái luật nào và lệ nào yêu cầu phải ghi rõ thí sinh học hệ này hệ nọ cả, họ ghi gì thì kệ họ còn muốn biết thì tự tìm hiểu. Ở đâu đặt ra là phải ghi rõ hệ ĐH hay là hệ CD?

Cũng giống như phần thông tin nơi cư trú, nhà của hoa hậu hiện đang ở Bạc Liêu nhưng quy định của BTC là phải nêu nơi cư trú hiện tại, đó là Cần Thơ, chẳng lẽ cũng phải bắt họ nêu nơi ở trong hộ khẩu mới được à?

@mấy người thích lý sự cùn:
    Thông tin nơi ở: Nơi ở hiện tại, ko phải nơi ở trong hộ khẩu gia đình
    Thông tin nơi học: Trường học hiện tại, chứ ko phải là hệ này hệ nọ
    Đây là 2 quy định của BTC về thông tin thí sinh, đừng có nói là phải thế này phải thế kia hay là nên thế này nên thế kia. Bới móc thì nhận là bới móc đừng có giả bộ nhân với nghĩa, đã mất công bới thì bới luôn phần thông tin nơi ở đi
    • 9,984 Bài viết

• 37,404 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Cuồng quá nên cứ nghe ĐTT là nhảy chồm chồm, ko cần biết người ta nói đến khía cạnh gì
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 49 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

xin hỏi 1 câu thôi: trong đây có bao nhiêu người (cả chê và ko chê em Thảo) có bằng đại học.
  • Trang 9/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 8
  • 9