TIN TÀI TRỢ.

Hoa hậu Việt Nam và chuyện phiếm về sự trung thực

• 0 Lượt chia sẻ
  • 13.6K Lượt đọc
  • 166 Trả lời

• Trang 2/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 9

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2,760 Bài viết

• 7,290 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me-mai Xem bài viết
    Cái công văn này ngộ nhỉ, ở trên CV ghi Cần Thơ ngày 7-5 nhưng nội dung thì khẳng định 1 sự việc xảy ra vào tháng 6 (Thu Thảo đậu cao đẳng vào tháng 6)
    P.s: tớ không anti hoa hậu đâu nhóe, thấy ngộ thì nói thôi. Quan điểm của tớ trước giờ vẫn là: hoa hậu thì nhan sắc là chính, đề cao chân-thiện-mỹ, những thứ khác là phụ thêm, chỉ cần có trau dồi học vấn là tốt.

2%20(2)
    Ngày 7-9 đó mợ. Chắc ghi viết chữ số thiếu nét làm nhìn ra số 5
    "Cuộc sống vốn không công bằng. Hãy tập quen dần với điều đó ..."
    Bill Gates
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,495 Bài viết

• 11,936 Được cảm ơn

Báo chí được quyền phát ngôn trái chiều.. đó là thể hiện quyền tự do báo chí, tự do ngôn luận. Nhưng trách nhiệm lớn nhất của báo chí (bao gồm cả phát thanh, truyền hình, mạng, truyền thông khác,..) là PHẢI ĐƯA TIN TRUNG THỰC, KHÔNG BỊA ĐẶT.
    Có lẽ chưa có bài báo, tờ báo nào chính thức bị nhắc nhở, xử phạt hoặc đóng của vì đưa tin không trung thực (không nói đến 1 vài tờ báo hoặc bloggers viết bài lề trái) nên các báo cố tình viết sai sự thật để câu độc giả và gây tranh luận vô ích (trừ trường hợp được định hướng trước để đánh lạc hướng dư luận khỏi tình hình kinh tế bi đát và ...).
    Hôm nay, vẫn thấy vietbao.vn đưa tin này: http://vietbao.vn/Giao-duc/Hoa-hau-V.../22087769/202/
    Vietnamnet mảng văn hóa rất chi là nhiều bồi bút và lá cải. Làm mất lòng tin của độc giả khi mảng kinh tế - chính trị khá sắc sảo trong nhiều bài viết có giá trị đa chiều
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 748 Bài viết

• 2,515 Được cảm ơn

Cây ngay ko sợ chết đứng.
    Các bạn troll còn lý do nào để bắt bẻ nữa ko?
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9,984 Bài viết

• 37,404 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi dinhhieu Xem bài viết
    Ơ, bị điên à? Học trung cấp thì làm sao? Không được gọi là sinh viên thì gọi là gì? Sao vẫn còn cái tư tưởng phải học Đại học mới là giỏi thế nhỉ? Bảo sao cái đất nước này giáo dục chỉ là lí thuyết, là ảo, học chỉ để vào được đại học, học k phải để lấy tri thức nữa rồi
    Thì căn cứ điểm đầu vào thôi. Rõ ràng điểm đầu vào đại học luôn cao hơn Trung cấp. Trung cấp vài trường còn ko thi nữa cơ. Đó là 1 điều hiển nhiên: học đại học thì giỏi hơn trung cấp.
    Em Diễm Hương Cao Đẳng, em này trung cấp. hehe. Nói chung với tớ hoa hậu làm nghề gội đầu trang điểm gì cũng ok, nhưng cái gì phải ra cái đó, ko thể nói là 1 đứa trung cấp giỏi ngang 1 đứa đại học được ( về học lực)
    • 3,842 Bài viết

• 8,325 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi *Sofia* Xem bài viết
    Lũ đấy ghét rồi thì lại tiếp tục bơi móc nữa chị ah
    Cá nhân mình yêu em í được rồi
    Trái tim người con gái phải là quân cảng lớn, nhưng chỉ dành riêng cho một chiến hạm duy nhất neo đậu mà thôi
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 494 Bài viết

• 1,847 Được cảm ơn

dạ, học trung cấp thì gọi là học sinh ạ, cho dù trung cấp đó nằm trong đh thì vẫn gọi là HỌC SINH HỆ TRUNG CẤP CHUYÊN NGHIỆP chứ ko phải sv
    Mình là Điêu Ngoa, em họ Điêu Thuyền. Sở trường của mình là thọc gậy bánh xe, còn sở thích là châm dầu vào lửa. Các bạn nhớ bình chọn cho mình nhá!!!
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,182 Bài viết

• 2,091 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cho mình hỏi cao đẳng Tây Đô mấy điểm thì vào được vậy ,tóm lại HH lần này học hơi kém
    • 10 năm
    • 3,533 Bài viết

• 4,515 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi *Sofia* Xem bài viết
    thôi lạy mợ, mợ đừng kêu chúng nó làm gì. đã là người bắt bè thì dù đi đường có hạt bụi dính vào mặt cũng soi mà thôi. Đừng kêu mấy hồn vơ đó vào làm gì mà đọc cho nhức đầu.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 748 Bài viết

• 2,515 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ant999 Xem bài viết
    thôi lạy mợ, mợ đừng kêu chúng nó làm gì. đã là người bắt bè thì dù đi đường có hạt bụi dính vào mặt cũng soi mà thôi. Đừng kêu mấy hồn vơ đó vào làm gì mà đọc cho nhức đầu.
    Hự, mình buột miệng nói vậy thôi mà . Chứ cái lũ ấy đuổi đi còn ko kịp, nghĩ sao mà kêu vào nữa.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9,984 Bài viết

• 37,404 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Người ta nói là nói chung. Gái miền tây học ở SG thì mình thấy tòan là người đẹp người đẹp nết, ăn nói nhỏ nhẹ, tính tình xởi lởi. Còn gái miền tây bán bia ôm thì tòan là ko học hành gì cả.
    • 2,760 Bài viết

• 7,290 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jan87 Xem bài viết
    cho mình hỏi cao đẳng Tây Đô mấy điểm thì vào được vậy ,tóm lại HH lần này học hơi kém
    Thu Thảo có thể học kém nhưng chưa phản ánh hết được gì đâu mà bạn. Nhưng thấy rõ em ấy cầu tiến học xong Trung Cấp, thi học lên tiếp. Là người cũng cố nỗ lực bản thân.

Mình thấy Học trên trường chưa phản ánh rõ Thành Công của 1 người trong đời mà phải HỌC TRÊN ĐƯỜNG ĐỜI mới quan trọng ( Ý kiến cá nhân của mình)
    "Cuộc sống vốn không công bằng. Hãy tập quen dần với điều đó ..."
    Bill Gates
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,495 Bài viết

• 11,936 Được cảm ơn

Topic này nên đóng lại là vừa, nhiều bạn tiếp tục bình luận thì dễ bị coi là lạc hậu trước thông tin hoặc 'đã ng..u còn tỏ ra nguy hiểm' đấy

http://2sao.vn/p1004c1006n2012090811...h-thu-thao.vnn

2%20(2)
    • 10 năm
    • 3,533 Bài viết

• 4,515 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jan87 Xem bài viết
    thế hoa hậu Thuỳ Dung chưa đậu cấp 3 chắc học cao hơn lần này à?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,790 Bài viết

• 5,805 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dinhhieu Xem bài viết
    Ơ, bị điên à? Học trung cấp thì làm sao? Không được gọi là sinh viên thì gọi là gì? Sao vẫn còn cái tư tưởng phải học Đại học mới là giỏi thế nhỉ? Bảo sao cái đất nước này giáo dục chỉ là lí thuyết, là ảo, học chỉ để vào được đại học, học k phải để lấy tri thức nữa rồi
    Bạn thật vớ vẩn, cái đất nước này làm sao? cái đất nước này nó tụt hậu cũng vì những người như bạn đấy.
    Ai bảo học trung cấp là sinh viên?
    Thật vớ vẩn, phát ngôn bừa bãi, ngựa non háu đá, hồ đồ.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 311 Bài viết

• 770 Được cảm ơn

MPT tu hoi 2006 toi gio ko biet tot nghiep chua nhi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,604 Bài viết

• 1,799 Được cảm ơn

Kể ra thì học vấn cũng hơi lởm, đã ĐH dân lập rồi lại còn đi từ hệ trung cấp. Thế này thì sao mà đi thi hoa hậu thế giới nói tiếng Anh nhoay nhoáy đc. Hơi thất vọng về trình độ em này nhưng ko phủ nhận em í rất xinh, mà con gái xinh có rất nhiều lợi thế.
    Home is where the heart is...
    • 832 Bài viết

• 1,533 Được cảm ơn

Trung bình gần 7 mà cũng gọi là kém hả? Mẹ nào đó có biết xếp loại học lực không vậy? Theo mẹ nói mấy trường mà lấy điểm đầu vào tầm 20 toàn nhận vào 1 lũ kém?
    Hồn em là hoa cỏ may,
    Một chiều cả gió bám đầy áo anh.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,679 Bài viết

• 4,611 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Ôi...HH được minh oan rồi
    Một nụ hôn phá tan khoảng cách giữa tình bạn và tình yêu
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,679 Bài viết

• 4,611 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Thi liên thông cũng giống như thi đh...Các thầy cô tham gia làm đề thi cũng phải cách biệt với bên ngoài vài ngày đấy

Kiến thức ko ngay thì khó mà đậu
    Một nụ hôn phá tan khoảng cách giữa tình bạn và tình yêu
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 832 Bài viết

• 1,533 Được cảm ơn

Dư luận thật cay nghiệt, nhất là mấy troll vô công rỗi nghề trong wtt. Không biết ở ngoài trình độ tới đâu, mà lên đây chém gió, ăn nói thì...ọe ọe... Chẹp chẹp... nhìn vào là đủ biết trình độ cỡ nào rồi. Xin bái phục!
    Hồn em là hoa cỏ may,
    Một chiều cả gió bám đầy áo anh.
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 2/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 9