TIN TÀI TRỢ.

"Hoa hậu thác loạn" kế nhiệm Ngọc Trinh bất ngờ kín đáo và đằm thắm

• 0 Lượt chia sẻ
  • 13.9K Lượt đọc
  • 56 Trả lời

Cập nhật hằng ngày những tin tức chọn lọc từ Đọc Báo Giùm Bạn của Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 777 Bài viết

• 3,285 Được cảm ơn

Sao việt thì thích khoe của, dù không có tiền thì cũng ráng đi đào bới vì người khác có mà mình không có thì không được. Ở Việt Nam rất dể thành sao thành hot girl/boy, chỉ cần có tiền chi cho nhà báo thì ngủ 1 đêm tới sáng là thành sao ngay.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,674 Bài viết

• 4,646 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tranglybich Xem bài viết
    Sao việt thì thích khoe của, dù không có tiền thì cũng ráng đi đào bới vì người khác có mà mình không có thì không được. Ở Việt Nam rất dể thành sao thành hot girl/boy, chỉ cần có tiền chi cho nhà báo thì ngủ 1 đêm tới sáng là thành sao ngay.
    Em cũng nghĩ thế. Những sao việt nhà mình rất ít người có tài và tâm
    Một nụ hôn phá tan khoảng cách giữa tình bạn và tình yêu
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 633 Bài viết

• 1,020 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi fri13th Xem bài viết
    Đ~ tám tầng còn cưa giả bộ nai tơ.Tởm.
    Đ~ thì mới đi giả là nai tơ chứ nai tơ đi giả nai tơ làm gi?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,631 Bài viết

• 5,013 Được cảm ơn

Hạ My makeup là "nhà phân phối" phụ kiện fake cao cấp mà. Như Dior, Chanel, Prada, Yves...

Người quen mình mua cái giỏ Hermes của chị này cách đây chắc bốn năm là trên dưới 35 triệu. Khá nhiều sao là khách hàng thân thiết của chị này, mấy chị dư tiền mua xài chơi cũng bao la.

Mình nghĩ giá đó nếu thật sự thích xài hàng hiệu thì hàng Auth cũng còn có sự lựa chọn. Chứ bỏ ra mấy chục triệu mà cũng là Fake thì thấy lãng xẹt.
    • 1,142 Bài viết

• 3,723 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ặc 35 triệu mua được LV , Gucci thật rồi , mấy mẹ điên mới mua đồ fake giá đó cho dù cao cấp thì fake vẫn là fake
    Trích dẫn Nguyên văn bởi GC2007 Xem bài viết
    Hạ My makeup là "nhà phân phối" phụ kiện fake cao cấp mà. Như Dior, Chanel, Prada, Yves...

Người quen mình mua cái giỏ Hermes của chị này cách đây chắc bốn năm là trên dưới 35 triệu. Khá nhiều sao là khách hàng thân thiết của chị này, mấy chị dư tiền mua xài chơi cũng bao la.

Mình nghĩ giá đó nếu thật sự thích xài hàng hiệu thì hàng Auth cũng còn có sự lựa chọn. Chứ bỏ ra mấy chục triệu mà cũng là Fake thì thấy lãng xẹt.
    Nick này chính chủ đóa nha mấy cưng !!!
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,902 Bài viết

• 3,479 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Loạt hình sau khi photoshop công nhận đẹp quá, xinh đẹp kiểu nhìn có cảm tình luôn
    Ba mẹ là lá chắn, che chở suốt đời con...
    • 235 Bài viết

• 700 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi GC2007 Xem bài viết

Mình có nghe 1 bloger len Facebook noi về vụ này,nhưng không phải nói bán giá fake,mà nói là bán hàng fake nhưng toàn nói là hàng au,mấy người bị lừa rồi,toàn người nổi tiếng,nhưng vì sỷ diện nên ko ra mặt.
    Mình chả biết thực hư thế nào,nhưng cách đây lâu lắm,mình đọc tạp Chí thế giới Văn hoá,có một bài phỏng vấn Hạ my,chị ta có 1 câu nói mà bài phỏng vấn phải bôi đen để nhấn mạnh : tôi chưa bao giờ mặc 1 Bộ đồ 2 lần,đồ nào mặc rồi là xếp lại để đó,hoặc cho bạn bè.
    Ngày xưa không có báo mang,không có Facebook,nếu không câu nói này chắc củng gây scandan
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,539 Bài viết

• 3,666 Được cảm ơn

Bơm môi đẹp nhỉ? Nhìn mà ham làm theo em ý quá! Xinh không nhận ra luôn.
    Được chưa ợ????
    • 235 Bài viết

• 700 Được cảm ơn

Nghe nói muốn mua Hermes phải có trong waiting list rất lâu, mà sao các bạn sao Việt nhà mình ai cũng có, sao VN ta hẳn rất nổi tiếng & giàu có

Đúng rồi,tạp Chí bên Mỹ có đăng một bài viết về túi hermes,củng có nói ý này,họ làm vậy vì mổi chiếc túi làm ra đều bằng thủ công,họ củng may thử nghiệm như thuốc vậy,nếu phát hiện một lỗi gì trong các công đoạn,thì phải huỷ chi tiết đó ngay.Nên để có 1 chiếc túi hoàn hảo,phải trải qua công đoạn rất lâu và họ củng tiết lộ,như vậy củng làm tâm lý khách hàng sẻ cảm thấy hứng thú và trân trọng khi mua được túi.Ở nước ngoài ngôi sao củng chả thấy xách hermes nhiều như việt nam( ra quán ăn,quán ốc,cafe....hermes xếp dài như bịt nilon)=>Viet Nam quá giàu,mừng quá.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 135 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

Ko nhịn đc cười còm này. Waiting list tới tận 2 năm 3 năm thì chán chết đc.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi August_fashion Xem bài viết
    Nghe nói muốn mua Hermes phải có trong waiting list rất lâu, mà sao các bạn sao Việt nhà mình ai cũng có, sao VN ta hẳn rất nổi tiếng & giàu có

Đúng rồi,tạp Chí bên Mỹ có đăng một bài viết về túi hermes,củng có nói ý này,họ làm vậy vì mổi chiếc túi làm ra đều bằng thủ công,họ củng may thử nghiệm như thuốc vậy,nếu phát hiện một lỗi gì trong các công đoạn,thì phải huỷ chi tiết đó ngay.Nên để có 1 chiếc túi hoàn hảo,phải trải qua công đoạn rất lâu và họ củng tiết lộ,như vậy củng làm tâm lý khách hàng sẻ cảm thấy hứng thú và trân trọng khi mua được túi.Ở nước ngoài ngôi sao củng chả thấy xách hermes nhiều như việt nam( ra quán ăn,quán ốc,cafe....hermes xếp dài như bịt nilon)=>Viet Nam quá giàu,mừng quá.
    Thanh lý giường ngủ đẹp, thấp sát nền nhà giá 1,3 triệu < xem hình ạ>

https://zaodich.com/forum/f2935/thanh.../#post27962192
    • 165 Bài viết

• 292 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi indien Xem bài viết
    Thúy Anh giờ trông có khác gì tượng sáp. Nhược điểm mắt to mắt bé vẫn rõ thế. Mẹ nào update tình hình em meomeo đi
    T.A giờ về VN gia nhập sâu bít rồi. Còn meomeo thì vừa sinh 1 cu nhóc kháu khỉnh đáng yêu lắm í
    Con là hạnh phúc nhất của mẹ
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,542 Bài viết

• 7,676 Được cảm ơn

Cũng túi Hermes và màu son YSL ở Monaco & Cannes thấy sang trọng, quyến rũ và đáng ngưỡng mộ bao nhiêu thì cũng Hermes & YSL ở những bức ảnh khai trương Hermes SG thấy ... ngược lại bấy nhiêu . Đúng là: Quý tộc và trưởng giả khác nhau xa...
    Ai còn Mẹ xin đừng làm Mẹ khóc - Đừng để buồn lên mắt Mẹ nghe không
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 149 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SG Chic Xem bài viết
    Nói cũng oan cho mấy người đẹp, thiệt ra event này là khai trương Hermes store ở Vincom mới đó nên sẵn các nàng cầm đi luôn. Đọc báo thấy nguyên dàn toàn cầm Hermes thôi . Đây này :

DSC7398a3

Còn có nàng Giáng My & Trang Nhung nữa

DSC75983

DSC7494a3
    Hạ My là chị nào vậy các mẹ. Mà các c này cầm túi đi event hermes chắc cũng phải đưa túi thật đi chứ, ai mà dùng túi fake thì cáo ốm ở nhà đi ko bị nhân viên phát hiện mang đồ giả lên báo nhục mặt lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 16,061 Bài viết

• 33,638 Được cảm ơn

là cái bà áo cam có chữ 2Sao to đùng đè lên đó chồng bà ấy là nhiếp ảnh gia Quốc Huy
    • 165 Bài viết

• 292 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hk289 Xem bài viết
    là cái bà áo cam có chữ 2Sao to đùng đè lên đó chồng bà ấy là nhiếp ảnh gia Quốc Huy
    chị H.M chuyên viên trang điểm, chồng thì làm nhiếp ảnh gia thui, em thắc mắc là sao mà giàu dữ vậy? Thấy toàn đồ hiệu túi hiệu, quần áo thì ko mặc đến lần 2 ( như lời chị nói trên báo), đi nước ngoài như đi chợ, dự tiệc sang trọng, tiếp xúc toàn dân giàu có là sao mấy mẹ? hôm trước thấy đi monaco chụp hình với toàn triệu phú bên đó, thấy ham quá.
    Con là hạnh phúc nhất của mẹ
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 158 Bài viết

• 473 Được cảm ơn

bà Diễm My già chác tổ rồi sao ko về vườn luôn đi còn bon chen SB làm gì nữa trời. nhìn mặt như tượng sáp bị hư gúm quá.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 598 Bài viết

• 7,889 Được cảm ơn

Diễm My mặt choắt như con chuột, trông hèn quá...
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 461 Bài viết

• 1,401 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    vừa đọc bài nợ lương nhân viên bên kia vô bên này thấy các em sâu bitch giàu thật,
    • 29 Bài viết

• 173 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SG Chic Xem bài viết
    Nói cũng oan cho mấy người đẹp, thiệt ra event này là khai trương Hermes store ở Vincom mới đó nên sẵn các nàng cầm đi luôn. Đọc báo thấy nguyên dàn toàn cầm Hermes thôi . Đây này :

DSC7398a3

Còn có nàng Giáng My & Trang Nhung nữa

DSC75983

DSC7494a3
    Quê và Sến súa lòe loẹt kinh....Tiếc cho mấy em birkin bị dùng sai chỗ !! ! :-
    Tránh xì pam :Không hiểu sao em này lại được giải hoa hậu toàn cầu người Việt nữa..., Tự nhiên thấy giải hoa hậu của Ngô Phuơng Lan bị kém giá trị đi hẳn
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,916 Bài viết

• 3,718 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi guguchacha Xem bài viết
    chị H.M chuyên viên trang điểm, chồng thì làm nhiếp ảnh gia thui, em thắc mắc là sao mà giàu dữ vậy? Thấy toàn đồ hiệu túi hiệu, quần áo thì ko mặc đến lần 2 ( như lời chị nói trên báo), đi nước ngoài như đi chợ, dự tiệc sang trọng, tiếp xúc toàn dân giàu có là sao mấy mẹ? hôm trước thấy đi monaco chụp hình với toàn triệu phú bên đó, thấy ham quá.
    Chụp ảnh giàu phết đấy bạn ạ